qoute
'ฟูลล์ครูก' โหม่งน.90+2!! อินทรีตามเจ๊าสวิส 1-1 จบแชมป์กลุ่ม
เยอรมนี เกือบไปแล้วโอกาสบุกมากกว่าทั้งเกมแต่กลับโดน สวิตเซอร์แลนด์ ยิงนำไปก่อน ทำให้ต้องลำบากลำบนตามหาประตูที่ต้องการแต่สุดท้ายการเปลี่ยนตัวได้ผล นิคลาส ฟูลล์ครูก โหม่งในนาที 90+2 ช่วยให้ อินทรีเหล็ก กลับมาตีเสมอ 1-1 เข้ารอบในฐานะแชมป์กลุ่ม
สโลวีเนียโล่ง 'เซสโก้' ส่อฟิตทันลงตัวจริงเจอสิงโต
'มาทเซ่น' ตรวจร่างกายเรียบร้อยจ่อซบวิลล่า 37.5 ลป.
หงส์เผย 'แฮนเซ่น' ออกจากรพ.กลับไปพักฟื้นที่บ้าน
วิลล่าสอย 'ด็อบบิ้น' ปีกท๊อฟฟี่ 10 ลป.
'เอเยนต์มินเตห์' เผยตกลงทีมนิรนามแล้วที่เหลือขึ้นอยู่กับ 'สาลิกา'
แฮ็กเกอร์แย้มมีเอกสาร 'เรือ' อีกเยอะรอวันเผยแพร่
ไลป์ซิกหนสน 'มอร์ตัน' กลางดาวรุ่งหงส์
SS COLUMN
HOT NEWS
ตาราง 7 ลีกหลัก
PREMIER
LA LIGA
SERIA A
BUNDES
THAI LEAGUE
FRANCE
J League
2023-2024 PREMIER TABLE
ทั้งหมด
เหย้า
เยือน
# Team MP W D L F A D P
1 Manchester City 38 28 7 3 96 34 62 91
2 Arsenal 38 28 5 5 91 29 62 89
3 Liverpool 38 24 10 4 86 41 45 82
4 Aston Villa 38 20 8 10 76 61 15 68
5 Tottenham Hotspur 38 20 6 12 74 61 13 66
6 Chelsea 38 18 9 11 77 63 14 63
7 Newcastle United 38 18 6 14 85 62 23 60
8 Manchester United 38 18 6 14 57 58 -1 60
9 West Ham United 38 14 10 14 60 74 -14 52
10 Crystal Palace 38 13 10 15 57 58 -1 49
11 Brighton & Hove Albion 38 12 12 14 55 62 -7 48
12 Bournemouth 38 13 9 16 54 67 -13 48
13 Fulham 38 13 8 17 55 61 -6 47
14 Wolverhampton Wanderers 38 13 7 18 50 65 -15 46
15 Everton * 38 13 9 16 40 51 -11 40
16 Brentford 38 10 9 19 56 65 -9 39
17 Nottingham Forest * 38 9 9 20 49 67 -18 32
18 Luton Town 38 6 8 24 52 85 -33 26
19 Burnley 38 5 9 24 41 78 -37 24
20 Sheffield United 38 3 7 28 35 104 -69 16
ดาวซัลโว 7 ลีกหลัก
PREMIER
LA LIGA
SERIA A
BUNDES
THAI LEAGUE
FRANCE
J League
2023-2024 PREMIER TABLE
# Name Team Score
1 เออร์ลิ่ง ฮาลันด์ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 27
2 โคล พาลเมอร์ เชลซี 22
3 อเล็กซานเดอร์ อิซาค นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 21
4 ฟิล โฟเดน แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 19
5 โดมินิค โซลันกี้ บอร์นมัธ 19
6 โอลลี่ วัตกินส์ แอสตัน วิลล่า 19
7 โมฮาเหม็ด ซาล่าห์ ลิเวอร์พูล 18
8 ซน ฮึง-มิน ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ 17
9 จาร์รอด โบเว่น เวสต์แฮม ยูไนเต็ด 16
10 ฌ็อง-ฟิลิปป์ มาเตต้า คริสตัล พาเลซ 16
11 บูาโย่ ซาก้า อาร์เซนอล 16
Ball Thai Zone
Latest news
โปรแกรมฟุตบอลประจำฤดูกาล 2023-2024
24/06/24
23/06/24
โปรแกรมฟุตบอล/โปรแกรมถ่ายทอดสด



วันอาทิตย์ที่ 23 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น เม็กซิโก - จาไมก้า

05.00 น. อเมริกา - โบลิเวีย



ฟุตบอลยูโร 2024 รอบแบ่งกลุ่ม

02.00 น. สวิตเซอร์แลนด์ - เยอรมนี TPF HD 3(603)/PPTV 36

02.00 น. สก็อตแลนด์ - ฮังการี TPF HD 4(604)/ไทยรัฐทีวี 32



เจวัน ลีก

12.00 น. คอนซาโดเล่ ซัปโปโร - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส



วันจันทร์ที่ 24 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. อุรุกวัย - ปานามา

05.00 น. โคลอมเบีย - ปารากวัย



ฟุตบอลยูโร 2024 รอบแบ่งกลุ่ม

02.00 น. โครเอเชีย - อิตาลี Truesport 4(669)/PPTV 36

02.00 น. แอลเบเนีย - สเปน TPF HD 3(603)9 MCOT



วันอังคารที่ 25 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. บราซิล - คอสตา ริก้า

05.00 น. เปรู - แคนาดา



ฟุตบอลยูโร 2024 รอบแบ่งกลุ่ม

23.00 น. เนเธอร์แลนด์ - ออสเตรีย TPF HD 4(604)/ไทยรัฐทีวี 32

23.00 น. ฝรั่งเศส - โปแลนด์ TPF HD 3(603)/PPTV 36

02.00 น. อังกฤษ - สโลเวเนีย Truesport 4(669)/PPTV 36

02.00 น. เดนมาร์ก - เซอร์เบีย TPF HD 3(603)9 MCOT



วันพุธที่ 26 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. ชิลี - อาร์เจนติน่า

05.00 น. เอกวาดอร์ - จาไมก้า



ฟุตบอลยูโร 2024 รอบแบ่งกลุ่ม

23.00 น. สโลวาเกีย - โรมาเนีย TPF HD 3(603)/9 MCOT

23.00 น. ยูเครน - เบลเยี่ยม Truesport 4(669)/PPTV 36

02.00 น. เช็ก - ตุรกี TPF HD 4(604)/ไทยรัฐทีวี 32

02.00 น. จอร์เจีย - โปรตุเกส TPF HD 3(603)/PPTV 36



เจวัน ลีก

17.00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส - กัมบะ โอซาก้า

17.00 น. เอฟซี โตเกียว - คอนซาโดเล่ ซัปโปโร

17.00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - โชนัน เบลมาเร่

17.00 น. จูบิโล่ อิวาตะ - โตเกียว เวอร์ดี้

17.00 น. นาโกย่า แกรมปัส - อุราวะ เรดส์

17.00 น. เกียวโต ซังกะ - คาชิวะ เรย์โซล

17.00 น. เซเรโซ โอซาก้า - ซากัน โทสุ

17.00 น. วิสเซล โกเบ - มาจิดะ เซลเวีย

17.00 น. ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า - อัลบิเร็กซ์ นีงาตะ

17.00 น. อาวิสป้า ฟุคุโอกะ - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส



วันพฤหัสบดีที่ 27 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. เวเนซูเอล่า - เม็กซิโก

05.00 น. ปานามา - อเมริกา



วันศุกร์ที่ 28 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. อุรุกวัย - โบลิเวีย

05.00 น. โคลอมเบีย - คอสตา ริก้า



วันเสาร์ที่ 29 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. ปารากวัย - บราซิล



เจวัน ลีก

12.00 น. คอนซาโดเล่ ซัปโปโร - อัลบิเร็กซ์ นีงาตะ

17.00 น. คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ - ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า

17.00 น. โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส - โตเกียว เวอร์ดี้



วันอาทิตย์ที่ 30 มิถุนายน 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

07.00 น. อาร์เจนติน่า - เปรู

07.00 น. แคนาดา - ชิลี



เจวัน ลีก

16.00 น. กัมบะ โอซาก้า - มาจิดะ เซลเวีย

16.00 น. เซเรโซ โอซาก้า - นาโกย่า แกรมปัส

16.30 น. อุราวะ เรดส์ - จูบิโล่ อิวาตะ

16.30 น. เอฟซี โตเกียว - อาวิสป้า ฟุคุโอกะ

17.00 น. โชนัน เบลมาเร่ - เกียวโต ซังกะ

17.00 น. วิสเซล โกเบ - คาชิมะ แอนท์เลอร์ส

17.00 น. ซากัน โทสุ - คาชิวะ เรย์โซล



วันจันทร์ที่ 1 กรกฎาคม 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

07.00 น. จาไมก้า - เวเนซูเอล่า

07.00 น. เม็กซิโก - เอกวาดอร์



วันอังคารที่ 2 กรกฎาคม 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. โบลิเวีย - ปานามา

08.00 น. อเมริกา - อุรุกวัย



วันพุธที่ 3 กรกฎาคม 2567

โคปา อเมริกา รอบแบ่งกลุ่ม

08.00 น. คอสตา ริก้า - ปารากวัย

08.00 น. บราซิล - โคลอมเบีย

ดูทั้งหมด
LOCKER
FEED BOX
กรุณาเข้าระบบ
กรุณาเข้าระบบ
SUCK LIVE!
กระทู้ LIVE
กระทู้แนะนำ
บอลนอก
บอลไทย/เอเชีย
วาไรตี้
ฝากร้าน
เกมส์
แจกคลิปไฮไล้ท์
รวมมิตรกีฬา