BLOG A
ติดต่อรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ Email: sale@soccersuck.com
qoute
SS COLUMN
HOT NEWS
ตาราง 7 ลีกหลัก
PREMIER
LA LIGA
SERIA A
BUNDES
THAI LEAGUE
FRANCE
J League
2023-2024 PREMIER TABLE
ทั้งหมด
เหย้า
เยือน
# Team MP W D L F A D P
1 Arsenal 31 22 5 4 75 24 51 71
2 Liverpool 31 21 8 2 72 30 42 71
3 Manchester City 31 21 7 3 71 31 40 70
4 Tottenham Hotspur 31 18 6 7 65 45 20 60
5 Aston Villa 32 18 6 8 66 49 17 60
6 Manchester United 31 15 4 12 45 46 -1 49
7 West Ham United 32 13 9 10 52 56 -4 48
8 Newcastle United 31 14 5 12 65 52 13 47
9 Chelsea 30 12 8 10 55 52 3 44
10 Brighton & Hove Albion 31 11 10 10 51 49 2 43
11 Wolverhampton Wanderers 31 12 6 13 44 49 -5 42
12 Bournemouth 31 11 8 12 45 55 -10 41
13 Fulham 32 11 6 15 47 51 -4 39
14 Crystal Palace 31 7 9 15 36 54 -18 30
15 Brentford 32 7 8 17 45 58 -13 29
16 Everton * 31 9 8 14 32 42 -10 27
17 Nottingham Forest * 32 7 8 17 40 56 -16 25
18 Luton Town 32 6 7 19 45 65 -20 25
19 Burnley 32 4 7 21 32 67 -35 19
20 Sheffield United 31 3 7 21 30 82 -52 16
ดาวซัลโว 7 ลีกหลัก
PREMIER
LA LIGA
SERIA A
BUNDES
THAI LEAGUE
FRANCE
J League
2023-2024 PREMIER TABLE
# Name Team Score
1 เออร์ลิ่ง ฮาลันด์ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 19
2 โอลลี่ วัตกินส์ แอสตัน วิลล่า 18
3 โมฮาเหม็ด ซาล่าห์ ลิเวอร์พูล 17
4 โคล พาลเมอร์ เชลซี 16
5 โดมินิค โซลันกี้ บอร์นมัธ 16
6 จาร์รอด โบเว่น เวสต์แฮม ยูไนเต็ด 15
7 ซน ฮึง-มิน ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ 15
8 อเล็กซานเดอร์ อิซาค นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 15
9 บูาโย่ ซาก้า อาร์เซนอล 14
10 ฟิล โฟเดน แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 14
11 คริส วู้ด นอตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 11
Ball Thai Zone
Latest news
โปรแกรมฟุตบอลประจำฤดูกาล 2023-2024
13/04/24
12/04/24
โปรแกรมฟุตบอล/โปรแกรมถ่ายทอดสด



วันศุกร์ที่ 12 เมษายน 2567

เจวัน ลีก

17.00 น. คาชิวะ เรย์โซล - อุราวะ เรดส์



บุนเดสลีก้า

01.30 น. เอาส์บวร์ก - อูนิโอน เบอร์ลิน beIN Sport 3(609)



ลาลีก้า

02.00 น. เรอัล เบติส - เซลต้า บีโก้ beIN Sport Xtra/TPF HD 4(604)



เซเรีย อา

01.45 น. ลาซิโอ - ซาแลร์นิตาน่า beIN Sport 1(607)



ลีกเอิง

02.00 น. เม็ทซ์ - ล็องส์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)



วันเสาร์ที่ 13 เมษายน 2567

เจวัน ลีก

12.00 น. โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส - โชนัน เบลมาเร่

12.00 น. อัลบิเร็กซ์ นีงาตะ - คอนซาโดเล่ ซัปโปโร

12.00 น. จูบิโล่ อิวาตะ - นาโกย่า แกรมปัส

12.00 น. อาวิสป้า ฟุคุโอกะ - ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า

13.00 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส - เกียวโต ซังกะ

13.00 น. มาจิดะ เซลเวีย - วิสเซล โกเบ

13.00 น. เซเรโซ โอซาก้า - คาวาซากิ ฟรอนตาเล่

14.00 น. โตเกียว เวอร์ดี้ - เอฟซี โตเกียว



พรีเมียร์ลีก

18.30 น. นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด - ท็อตแน่ม ฮ็อตสเปอร์ TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)

21.00 น. เบรนท์ฟอร์ด - เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด Truesport 2(667)

21.00 น. เบิร์นลี่ย์ - ไบรท์ตัน TPF HD 3(603)

21.00 น. แมนเชสเตอร์ ซิตี้ - ลูตัน ทาวน์ TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)

21.00 น. น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ - วูลฟ์ส TPF HD 4(604)

23.30 น. บอร์นมัธ - แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)



บุนเดสลีก้า

20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โคโลญจน์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)/PPTV 36

20.30 น. แอร์เบ ไลป์ซิก - โวลฟ์สบวร์ก beIN Sport Xtra

20.30 น. ไมนซ์ - ฮอฟเฟ่นไฮม์ beIN Sport Xtra

20.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ beIN Sport Xtra/Truesport 3(668)

20.30 น. โบคุ่ม - ไฮเดนไฮม์ beIN Sport Xtra

23.30 น. สตุ๊ตการ์ท - ไอน์ทรัคท์ แฟรงเฟิร์ต beIN Sport Xtra/Truesport 4(669)/PPTV 36



ลาลีก้า

19.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - กิโรน่า beIN Sport 3(609)

21.15 น. ราโย บาเญกาโน่ - เกตาเฟ่ beIN Sport 3(609)

23.30 น. เรอัล มาญอร์ก้า - เรอัล มาดริด beIN Sport 3(609)

02.00 น. กาดิซ - บาร์เซโลน่า beIN Sport 3(609)



เซเรีย อา

20.00 น. เลชเช่ - เอ็มโปลี beIN Sport 1(607)

23.00 น. โตริโน่ - ยูเวนตุส beIN Sport 1(607)

01.45 น. โบโลญญ่า - มอนซ่า beIN Sport 1(607)



ลีกเอิง

22.00 น. สตราสบูร์ก - แร็งส์

02.00 น. แรนส์ - ตูลูส beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)



วันอาทิตย์ที่ 14 เมษายน 2567

เจวัน ลีก

13.00 น. กัมบะ โอซาก้า - ซากัน โทสุ



พรีเมียร์ลีก

20.00 น. ลิเวอร์พูล - คริสตัล พาเลซ TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)

20.00 น. เวสต์แฮม ยูไนเต็ด - ฟูแล่ม TPF HD 3(603)

22.30 น. อาร์เซน่อล - แอสตัน วิลล่า TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)



บุนเดสลีก้า

20.30 น. ดาร์มสตัดต์ - ไฟรบวร์ก beIN Sport Xtra

22.30 น. ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น - แวร์เดอร์ เบรเมน beIN Sport Xtra



ลาลีก้า

19.00 น. ลาส ปัลมาส - เซบีญ่า beIN Sport 3(609)

21.15 น. กรานาด้า - อลาเบส beIN Sport 3(609)

23.30 น. แอธเลติก บิลเบา - บีญาร์เรอัล beIN Sport 3(609)

02.00 น. เรอัล โซเซียดาด - อัลเมเรีย beIN Sport 3(609)



เซเรีย อา

17.30 น. นาโปลี - โฟรซิโนเน่ beIN Sport 1(607)

20.00 น. ซาสซูโอโล่ - เอซี มิลาน beIN Sport 1(607)

23.00 น. อูดิเนเซ่ - โรม่า beIN Sport 1(607)

01.45 น. อินเตอร์ มิลาน - กาญารี่ beIN Sport 1(607)



ลีกเอิง

18.00 น. เลอ อาฟร์ - น็องส์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)

20.00 น. แกลร์กมงต์ ฟุต - มงต์เปลลิเยร์

01.45 น. โอลิมปิก ลียง แบรสต์ beIN Sport Xtra/TPF HD 5(605)



วันจันทร์ที่ 15 เมษายน 2567

เอเชียน คัพ รุ่นอายุไม่เกิน 23 ปี รอบแบ่งกลุ่ม

20.00 น. ออสเตรเลีย - จอร์แดน Truesport 2(667)

22.30 น. กาตาร์ - อินโดนีเซีย Truesport 2(667)



พรีเมียร์ลีก

02.00 น. เชลซี - เอฟเวอร์ตัน TPF HD 1(600)/TPF HD 2(602)



ลาลีก้า

02.00 น. โอซาซูน่า - บาเลนเซีย beIN Sport 3(609)



เซเรีย อา

23.30 น. ฟิออเรนติน่า - เจนัว beIN Sport 1(607)

01.45 น. อตาลันต้า - เวโรน่า beIN Sport 1(607)

ดูทั้งหมด
LOCKER
FEED BOX
กรุณาเข้าระบบ
กรุณาเข้าระบบ
SUCK LIVE!
กระทู้แนะนำ
บอลนอก
5021
14
บอลไทย/เอเชีย
วาไรตี้
ฝากร้าน
เกมส์
แจกคลิปไฮไล้ท์
รวมมิตรกีฬา