ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
13 October 2018 22:57 by redenzo
โปรแกรมลา ลีก้า ฤดูกาล 2021/22



วันศุกร์ที่ 13 สิงหาคม 2564
02.00 น. บาเลนเซีย - เกตาเฟ่

วันเสาร์ที่ 14 สิงหาคม 2564
22.00 น. โอซาซูน่า - เอสปันยอล
00.30 น. มาญอร์ก้า - เรอัล เบติส
00.30 น. กาดิซ - เลบานเต้
03.00 น. อลาเบส - เรอัล มาดริด

วันอาทิตย์ที่ 15 สิงหาคม 2564
22.30 น. เซลต้า บีโก้ - แอตเลติโก้ มาดริด
01.00 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล โซเซียดาด
03.15 น. เซบีญ่า - ราโย บาเญกาโน่

วันจันทร์ที่ 16 สิงหาคม 2564
01.00 น. บีญาร์เรอัล - กรานาด้า
03.00 น. เอลเช่ - แอธเลติก บิลเบา



วันศุกร์ที่ 20 สิงหาคม 2564
02.00 น. เรอัล เบติส - กาดิซ

วันเสาร์ที่ 21 สิงหาคม 2564
22.00 น. อลาเบส - มาญอร์ก้า
00.30 น. กรานาด้า - บาเลนเซีย
00.30 น. เอาปันยอล - บีญาร์เรอัล
03.00 น. แอธเลติก บิลเบา - บาร์เซโลน่า

วันอาทิตย์ที่ 22 สิงหาคม 2564
22.00 น. เรอัล โซเซียดาด - ราโย บาเญกาโน่
00.30 น. แอตเลติโก้ มาดริด - เอลเช่
03.00 น. เลบานเต้ - เรอัล มาดริด

วันจันทร์ที่ 23 สิงหาคม 2564
01.00 น. เกตาเฟ่ - เซบีญ่า
03.00 น. โอซาซูน่า - เซลต้า บีโก้



วันศุกร์ที่ 27 สิงหาคม 2564
01.00 น. มาญอร์ก้า - เอสปันยอล
03.15 น. บาเลนเซีย - อลาเบส

วันเสาร์ที่ 28 สิงหาคม 2564
22.00 น. เซลต้า บีโก้ - แอธเลติก บิลเบา
00.30 น. เรอัล โซเซียดาด - เลบานเต้
00.30 น. เอลเช่ - เซบีญ่า
03.00 น. เรอัล เบติส - เรอัล มาดริด

วันอาทิตย์ที่ 29 สิงหาคม 2564
22.00 น. บาร์เซโลน่า - เกตาเฟ่
00.30 น. กาดิซ - โอซาซูน่า
00.30 น. ราโย บาเญกาโน่ - กรานาด้า
03.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - บีญาร์เรอัล



วันเสาร์ที่ 11 กันยายน 2564
23.30 น. เลบานเต้ - ราโย บาเญกาโน่
02.00 น. แอธเลติก บิลเบา - มาญอร์ก้า

วันอาทิตย์ที่ 12 กันยายน 2564
19.00 น. เอสปันยอล - แอตเลติโก้ มาดริด
21.15 น. โอซาซูน่า - บาเลนเซีย
23.30 น. กาดิซ - เรอัล โซเซียดาด
02.00 น. เรอัล มาดริด - เซลต้า บีโก้

วันจันทร์ที่ 13 กันยายน 2564
01.00 น. เกตาเฟ่ - เอลเช่
03.00 น. กรานาด้า - เรอัล เบติส



วันศุกร์ที่ 17 กันยายน 2564
02.00 น. เซลต้า บีโก้ - กาดิซ

วันเสาร์ที่ 18 กันยายน 2564
19.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - เกตาเฟ่
21.15 น. แอตเลติโก้ มาดริด - แอธเลติก บิลเบา
23.30 น. เอลเช่ - เลบานเต้
02.00 น. อลาเบส - โอซาซูน่า

วันอาทิตย์ที่ 19 กันยายน 2564
19.00 น. มาญอร์ก้า - บีญาร์เรอัล
21.15 น. เรอัล โซเซียดาด - เซบีญ่า
23.30 น. เรอัล เบติส - เอสปันยอล
02.00 น. บาเลนเซีย - เรอัล มาดริด

วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2564
02.00 น. บาร์เซโลน่า - กรานาด้า



วันอังคารที่ 21 กันยายน 2564
00.30 น. เกตาเฟ่ - แอตเลติโก้ มาดริด
03.00 น. แอธเลติก บิลเบา - ราโย บาเญกาโน่
03.00 น. เลบานเต้ - เซลต้า บีโก้

วันพุธที่ 22 กันยายน 2564
00.30 น. เอสปันยอล - อลาเบส
00.30 น. เซบีญ่า - บาเลนเซีย
03.00 น. เรอัล มาดริด - มาญอร์ก้า
03.00 น. บีญาร์เรอัล - เอลเช่

วันพฤหัสบดีที่ 23 กันยายน 2564
00.30 น. เกตาเฟ่ - เรอัล โซเซียดาด
00.30 น. โอซาซูน่า - เรอัล เบติส
03.00 น. กาดิซ - บาร์เซโลน่า



วันเสาร์ที่ 25 กันยายน 2564
19.00 น. อลาเบส - แอตเลติโก้ มาดริด
21.15 น. บาเลนเซีย - แอธเลติก บิลเบา
23.30 น. เซบีญ่า - เอสปันยอล
02.00 น. เรอัล มาดริด - บีญาร์เรอัล

วันอาทิตย์ที่ 26 กันยายน 2564
19.00 น. มาญอร์ก้า - โอซาซูน่า
21.15 น. บาร์เซโลน่า - เลบานเต้
23.30 น. เรอัล โซเซียดาด - เอลเช่
23.30 น. ราโย บาเญกาโน่ - กาดิซ
02.00 น. เรอัล เบติส - เกตาเฟ่

วันจันทร์ที่ 27 กันยายน 2564
02.00 น. เซลต้า บีโก้ - กรานาด้า



วันศุกร์ที่ 1 ตุลาคม 2564
02.00 น. แอธเลติก บิลเบา - อลาเบส

วันเสาร์ที่ 2 ตุลาคม 2564
19.00 น. โอซาซูน่า - ราโย บาเญกาโน่
21.15 น. มาญอร์ก้า - เลบานเต้
23.30 น. กาดิซ - บาเลนเซีย
02.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - บาร์เซโลน่า

วันอาทิตย์ที่ 3 ตุลาคม 2564
19.00 น. เอลเช่ - เซลต้า บีโก้
21.15 น. เอสปันยอล - เรอัล มาดริด
23.30 น. เกตาเฟ่ - เรอัล โซเซียดาด
23.30 น. บีญาร์เรอัล - เรอัล เบติส
02.00 น. กรานาด้า - เซบีญ่า



วันเสาร์ที่ 16 ตุลาคม 2564
23.30 น. เลบานเต้ - เกตาเฟ่
02.00 น. เรอัล โซเซียดาด - มาญอร์ก้า

วันอาทิตย์ที่ 17 ตุลาคม 2564
19.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - เอลเช่
21.15 น. เซลต้า บีโก้ - เซบีญ่า
23.30 น. บีญาร์เรอัล - โอซาซูน่า
02.00 น. บาร์เซโลน่า - บาเลนเซีย

วันจันทร์ที่ 18 ตุลาคม 2564
00.00 น. อลาเบส - เรอัล เบติส
02.00 น. เอสปันยอล - กาดิซ



วันศุกร์ที่ 22 ตุลาคม 2564
02.00 น. โอซาซูน่า - กรานาด้า

วันเสาร์ที่ 23 ตุลาคม 2564
19.00 น. บาเลนเซีย - มาญอร์ก้า
21.15 น. กาดิซ - อลาเบส
23.30 น. เซบีญ่า - เลบานเต้
02.00 น. แอธเลติก บิลเบา - บีญาร์เรอัล

วันอาทิตย์ที่ 24 ตุลาคม 2564
19.00 น. เอลเช่ - เอสปันยอล
21.15 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล มาดริด
23.30 น. เรอัล เบติส - ราโย บาเญกาโน่
02.00 น. แอตเลติโก้ มาดริด - เรอัล โซเซียดาด

วันจันทร์ที่ 25 ตุลาคม 2564
02.00 น. เกตาเฟ่ - เซลต้า บีโก้



วันอังคารที่ 26 ตุลาคม 2564
วันอังคารที่ 26 ตุลาคม 2564
00.00 น. อลาเบส - เอลเช่
02.00 น. เอสปันยอล - แอธเลติก บิลเบา
02.30 น. บีญาร์เรอัล - กาดิซ

วันพุธที่ 27 ตุลาคม 2564
00.00 น. มาญอร์ก้า - เซบีญ่า
00.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - บาร์เซโลน่า
01.00 น. เรอัล เบติส - บาเลนเซีย
02.30 น. เรอัล มาดริด - โอซาซูน่า

วันพฤหัสบดีที่ 28 ตุลาคม 2564
00.00 น. เซลต้า บีโก้ - เรอัล โซเซียดาด
01.00 น. กรานาด้า - เกตาเฟ่
02.30 น. เลบานเต้ - แอตเลติโก้ มาดริด



วันเสาร์ที่ 30 ตุลาคม 2564
19.00 น. เอลเช่ - เรอัล มาดริด
21.15 น. เซบีญ่า - โอซาซูน่า
23.30 น. บาเลนเซีย - บีญาร์เรอัล
02.00 น. บาร์เซโลน่า - อลาเบส

วันอาทิตย์ที่ 31 ตุลาคม 2564
20.00 น. กาดิซ - มาญอร์ก้า
22.15 น. แอตเลติโก้ มาดริด - เรอัล เบติส
00.30 น. เกตาเฟ่ - เอสปันยอล
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - แอธเลติก บิลเบา

วันจันทร์ที่ 1 พฤศจิกายน 2564
00.30 น. ราโย บาเญกาโน่ - เซลต้า บีโก้
03.00 น. เลบานเต้ - กรานาด้า



วันศุกร์ที่ 5 พฤศจิกายน 2564
03.00 น. แอธเลติก บิลเบา - กาดิซ

วันเสาร์ที่ 6 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. เอสปันยอล - กรานาด้า
22.15 น. เซลต้า บีโก้ - บาร์เซโลน่า
00.30 น. อลาเบส - เลบานเต้
03.00 น. เรอัล มาดริด - ราโย บาเญกาโน่

วันอาทิตย์ที่ 7 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. บีญาร์เรอัล - เกตาเฟ่
22.15 น. บาเลนเซีย - แอตเลติโก้ มาดริด
00.30 น. มาญอร์ก้า - เอลเช่
00.30 น. โอซาซูน่า - เรอัล โซเซียดาด
03.00 น. เรอัล เบติส - เซบีญ่า



วันศุกร์ที่ 19 พฤศจิกายน 2564
03.00 น. เลบานเต้ - แอธเลติก บิลเบา

วันเสาร์ที่ 20 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. เซลต้า บีโก้ - บีญาร์เรอัล
22.15 น. เซบีญ่า - อลาเบส
00.30 น. แอตเลติโก้ มาดริด - โอซาซูน่า
03.00 น. บาร์เซโลน่า - เอสปันยอล

วันอาทิตย์ที่ 21 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. เกตาเฟ่ - กาดิซ
22.15 น. กรานาด้า - เรอัล มาดริด
00.30 น. เอลเช่ - เรอัล เบติส
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - บาเลนเซีย

วันจันทร์ที่ 22 พฤศจิกายน 2564
03.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - มาญอร์ก้า



วันศุกร์ที่ 26 พฤศจิกายน 2564
03.00 น. แอธเลติก บิลเบา - กรานาด้า

วันเสาร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. อลาเบส - เซลต้า บีโก้
22.15 น. บาเลนเซีย - ราโย บาเญกาโน่
00.30 น. มาญอร์ก้า - เกตาเฟ่
03.00 น. บีญาร์เรอัล - บาร์เซโลน่า

วันอาทิตย์ที่ 28 พฤศจิกายน 2564
20.00 น. เรอัล เบติส - เลบานเต้
22.15 น. เอสปันยอล - เรอัล โซเซียดาด
00.30 น. กาดิซ - แอตเลติโก้ มาดริด
03.00 น. เรอัล มาดริด - เซบีญ่า

วันจันทร์ที่ 29 พฤศจิกายน 2564
03.00 น. โอซาซูน่า - เอลเช่



วันศุกร์ที่ 3 ธันวาคม 2564
03.00 น. กรานาด้า - อลาเบส

วันเสาร์ที่ 4 ธันวาคม 2564
20.00 น. เซบีญ่า - บีญาร์เรอัล
22.15 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล เบติส
00.30 น. แอตเลติโก้ มาดริด - มาญอร์ก้า
03.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เรอัล มาดริด

วันอาทิตย์ที่ 5 ธันวาคม 2564
20.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - เอสปันยอล
22.15 น. เอลเช่ - กาดิซ
00.30 น. เลบานเต้ - โอซาซูน่า
03.00 น. เซลต้า บีโก้ - บาเลนเซีย

วันจันทร์ที่ 6 ธันวาคม 2564
03.00 น. เกตาเฟ่ - แอธเลติก บิลเบา



วันศุกร์ที่ 10 ธันวาคม 2564
03.00 น. มาญอร์ก้า - เซลต้า บีโก้

วันเสาร์ที่ 11 ธันวาคม 2564
20.00 น. เอสปันยอล - เลบานเต้
22.15 น. อลาเบส - เกตาเฟ่
00.30 น. บาเลนเซีย - เอลเช่
03.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เซบีญ่า

วันอาทิตย์ที่ 12 ธันวาคม 2564
20.00 น. บีญาร์เรอัล - ราโย บาเญกาโน่
22.15 น. โอซาซูน่า - บาร์เซโลน่า
00.30 น. เรอัล เบติส - เรอัล โซเซียดาด
03.00 น. เรอัล มาดริด - แอตเลติโก้ มาดริด

วันจันทร์ที่ 13 ธันวาคม 2564
03.00 น. กาดิซ - กรานาด้า



วันศุกร์ที่ 17 ธันวาคม 2564
03.00 น. เซลต้า บีโก้ - เอสปันยอล

วันเสาร์ที่ 18 ธันวาคม 2564
20.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - อลาเบส
22.15 น. เรอัล โซเซียดาด - บีญาร์เรอัล
00.30 น. บาร์เซโลน่า - เอลเช่
03.00 น. เซบีญ่า - แอตเลติโก้ มาดริด

วันอาทิตย์ที่ 19 ธันวาคม 2564
20.00 น. กรานาด้า - มาญอร์ก้า
22.15 น. แอธเลติก บิลเบา - เรอัล เบติส
00.30 น. เกตาเฟ่ - โอซาซูน่า
03.00 น. เรอัล มาดริด - กาดิซ

วันจันทร์ที่ 20 ธันวาคม 2564
03.00 น. เลบานเต้ - บาเลนเซีย



วันอังคารที่ 21 ธันวาคม 2564
01.00 น. บีญาร์เรอัล - อลาเบส
03.30 น. เซบีญ่า - บาร์เซโลน่า

วันพุธที่ 22 ธันวาคม 2564
01.00 น. กรานาด้า - แอตเลติโก้ มาดริด
03.30 น. แอธเลติก บิลเบา - เรอัล มาดริด



วันศุกร์ที่ 31 ธันวาคม 2564
22.15 น. บาเลนเซีย - เอสปันยอล

วันอาทิตย์ที่ 2 มกราคม 2565
20.00 น. เกตาเฟ่ - เรอัล มาดริด
22.15 น. แอตเลติโก้ มาดริด - ราโย บาเญกาโน่
22.15 น. เอลเช่ - กรานาด้า
00.30 น. อลาเบส - เรอัล โซเซียดาด
00.30 น. เรอัล เบติส - เซลต้า บีโก้
03.00 น. มาญอร์ก้า - บาร์เซโลน่า

วันจันทร์ที่ 3 มกราคม 2565
01.00 น. บีญาร์เรอัล - เลบานเต้
03.00 น. โอซาซูน่า - แอธเลติก บิลเบา
03.15 น. กาดิซ - เซบีญ่า



วันเสาร์ที่ 8 มกราคม 2565
20.00 น. เลบานเต้ - มาญอร์ก้า
22.15 น. เรอัล โซเซียดาด - เซลต้า บีโก้
00.30 น. กรานาด้า - บาร์เซโลน่า
03.00 น. เรอัล มาดริด - บาเลนเซีย

วันอาทิตย์ที่ 9 มกราคม 2565
20.00 น. ราโย บาเญกาโน่ - เรอัล เบติส
22.15 น. เซบีญ่า - เกตาเฟ่
00.30 น. อลาเบส - แอธเลติก บิลเบา
00.30 น. โอซาซูน่า - กาดิซ
03.00 น. บีญาร์เรอัล - แอตเลติโก้ มาดริด

วันจันทร์ที่ 10 มกราคม 2565
03.000 น. เอสปันยอล - เอลเช่



Saturday 19 January
Athletic Bilbao - Real Madrid
Atletico Madrid - Levante
Barcelona - Rayo Vallecano
Real Betis - Alaves
Celta Vigo - Osasuna
Mallorca - Real Sociedad
Getafe - Granada
Cadiz - Espanyol
Valencia - Sevilla
Elche - Villarreal



Tuesday 22 January
Alaves - Barcelona
Atletico Madrid - Valencia
Granada - Osasuna
Espanyol - Real Betis
Levante - Cadiz
Real Madrid - Elche
Real Sociedad - Getafe
Sevilla - Celta Vigo
Rayo Vallecano - Athletic Bilbao
Villarreal - Mallorca



Saturday 5 February
Athletic Bilbao - Espanyol
Barcelona - Atletico Madrid
Real Betis - Villarreal
Celta Vigo - Rayo Vallecano
Mallorca - Cadiz
Getafe - Levante
Osasuna - Sevilla
Real Madrid - Granada
Valencia - Real Sociedad
Elche - Alaves



Saturday 12 February
Alaves - Valencia
Atletico Madrid - Getafe
Mallorca - Athletic Bilbao
Cadiz - Celta Vigo
Espanyol - Barcelona
Levante - Real Betis
Real Sociedad - Granada
Sevilla - Elche
Rayo Vallecano - Osasuna
Villarreal - Real Madrid



Saturday 19 February
Athletic Bilbao - Real Sociedad
Real Betis - Mallorca
Celta Vigo - Levante
Cadiz - Getafe
Granada - Villarreal
Espanyol - Sevilla
Osasuna - Atletico Madrid
Real Madrid - Alaves
Valencia - Barcelona
Elche - Rayo Vallecano



Saturday 26 February
Atletico Madrid - Celta Vigo
Barcelona - Athletic Bilbao
Mallorca - Valencia
Getafe - Alaves
Granada - Cadiz
Levante - Elche
Real Sociedad - Osasuna
Sevilla - Real Betis
Rayo Vallecano - Real Madrid
Villarreal - Espanyol



Saturday 5 March
Alaves - Sevilla
Athletic Bilbao - Levante
Real Betis - Atletico Madrid
Celta Vigo - Mallorca
Cadiz - Rayo Vallecano
Espanyol - Getafe
Osasuna - Villarreal
Real Madrid - Real Sociedad
Valencia - Granada
Elche - Barcelona



Saturday 12 March
Atletico Madrid - Cadiz
Barcelona - Osasuna
Real Betis - Athletic Bilbao
Mallorca - Real Madrid
Getafe - Valencia
Granada - Elche
Levante - Espanyol
Real Sociedad - Alaves
Rayo Vallecano - Sevilla
Villarreal - Celta Vigo



Saturday 19 March
Alaves - Granada
Athletic Bilbao - Getafe
Celta Vigo - Real Betis
Cadiz - Villarreal
Espanyol - Mallorca
Osasuna - Levante
Real Madrid - Barcelona
Sevilla - Real Sociedad
Rayo Vallecano - Atletico Madrid
Elche - Valencia



Saturday 2 April
Athletic Bilbao - Elche
Atletico Madrid - Alaves
Barcelona - Sevilla
Real Betis - Osasuna
Celta Vigo - Real Madrid
Getafe - Mallorca
Granada - Rayo Vallecano
Levante - Villarreal
Real Sociedad - Espanyol
Valencia - Cadiz



Saturday 9 April
Mallorca - Atletico Madrid
Cadiz - Real Betis
Espanyol - Celta Vigo
Levante - Barcelona
Osasuna - Alaves
Real Madrid - Getafe
Sevilla - Granada
Rayo Vallecano - Valencia
Villarreal - Athletic Bilbao
Elche - Real Sociedad



Saturday 16 April
Alaves - Rayo Vallecano
Athletic Bilbao - Celta Vigo
Atletico Madrid - Espanyol
Barcelona - Cadiz
Getafe - Villarreal
Granada - Levante
Real Sociedad - Real Betis
Sevilla - Real Madrid
Valencia - Osasuna
Elche - Mallorca



Tuesday 19 April
Atletico Madrid - Granada
Real Betis - Elche
Celta Vigo - Getafe
Mallorca - Alaves
Cadiz - Athletic Bilbao
Espanyol - Rayo Vallecano
Levante - Sevilla
Osasuna - Real Madrid
Real Sociedad - Barcelona
Villarreal - Valencia



Saturday 30 April
Alaves - Villarreal
Athletic Bilbao - Atletico Madrid
Barcelona - Mallorca
Getafe - Real Betis
Granada - Celta Vigo
Real Madrid - Espanyol
Sevilla - Cadiz
Valencia - Levante
Rayo Vallecano - Real Sociedad
Elche - Osasuna



Saturday 7 May
Athletic Bilbao - Valencia
Atletico Madrid - Real Madrid
Real Betis - Barcelona
Celta Vigo - Alaves
Mallorca - Granada
Getafe - Rayo Vallecano
Cadiz - Elche
Espanyol - Osasuna
Levante - Real Sociedad
Villarreal - Sevilla



Tuesday 10 May
Alaves - Espanyol
Barcelona - Celta Vigo
Granada - Athletic Bilbao
Osasuna - Getafe
Real Madrid - Levante
Real Sociedad - Cadiz
Sevilla - Mallorca
Valencia - Real Betis
Rayo Vallecano - Villarreal
Elche - Atletico Madrid



Saturday 14 May
Athletic Bilbao - Osasuna
Atletico Madrid - Sevilla
Real Betis - Granada
Celta Vigo - Elche
Mallorca - Rayo Vallecano
Getafe - Barcelona
Cadiz - Real Madrid
Espanyol - Valencia
Levante - Alaves
Villarreal - Real Sociedad



Saturday 21 May
Alaves - Cadiz
Barcelona - Villarreal
Granada - Espanyol
Osasuna - Mallorca
Real Madrid - Real Betis
Real Sociedad - Atletico Madrid
Sevilla - Athletic Bilbao
Valencia - Celta Vigo
Rayo Vallecano - Levante
Elche - Getafe
แก้ไขล่าสุดโดย redenzo เมื่อ Sat Dec 18, 2021 23:24, ทั้งหมด 62 ครั้ง
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โหวตเป็นกระทู้แนะนำ

=================================
ติดตาม SoccerSuck ใน Facebook ที่: https://www.facebook.com/soccersuck01
ไปหน้าที่ 1
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
ข้อความ:
Submit
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel