ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4992
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 12:46
[RE: MUFC : ขอเชิญ FC ยิ้ม มาตอบหน่อยครับ]
piyakun พิมพ์ว่า:
darkofmurder พิมพ์ว่า:
AlfaZero พิมพ์ว่า:
ถ้าหมายถึงท่านเบียคุยะในมู้นั่นท่านโคว้ทไปเค้าน่าจะตอบนะเห็นตอบกลับทุกโคว้ท  

ไม่จริงเลยพี่โจ้ ผมถามกลับไปหลายเรื่อง ไม่เห็นตอบเลย  

ผมชื่ออวตาร์ ของท่านอีกครั้งได้มั๊ยครับ  

จำไม่ได้แล้วอ่ะ 555 nogizaka46 นี่แระ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: We are pedo and อินเซว alliances
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12238
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 12:50
[RE: MUFC : ขอเชิญ FC ยิ้ม มาตอบหน่อยครับ]
บอร์ดซื้อให้แบบ เทหน้าตัก รักหมดใจ

แต่ไม่หวังแชมป์ปีนี้ ผมนึกว่าบอร์ดแมนยูต้องชินกับการเชียร์ให้ได้แชมป์ทุกปีซะอีกนะ 5555

กลับกลายเป็นว่ามีทัศนคติแบบนั้นไปซะแล้ว 555555
1
0
google harriet robson injuries
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9019
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 12:52
Spoil
piyakun พิมพ์ว่า:
ถ้าหมายถึงท่านเบียคุยะในมู้นั่นท่านโคว้ทไปเค้าน่าจะตอบนะเห็นตอบกลับทุกโคว้ท  

ไม่จริงเลยพี่โจ้ ผมถามกลับไปหลายเรื่อง ไม่เห็นตอบเลย  

ผมชื่ออวตาร์ ของท่านอีกครั้งได้มั๊ยครับ  

จำไม่ได้แล้วอ่ะ 555 nogizaka46 นี่แระ  

เจอละครับ Miona Hori ดาเมจรุนแรงมาก

Spoil

1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 31 Oct 2014
ตอบ: 8756
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 13:29
รอล้มเหลวอีกปีก่อนค่อยปลด โบราณแท้ ยูไนเต็ดเวย์
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20165
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 13:47

อ้าวเหรอ ผมเห็นเค้าชอบตอบชอบไฟว้ เห็นบางทีโคว้มจนแทบเป็นพีระมิดเลย  

ผิดคนละครับท่าน
2
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2013
ตอบ: 9955
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 14:07
Bia Koyuki พิมพ์ว่า:
ตุลาคม มาตัดสินผลงานอะไรตอนนี้ครับ

เจ้าของทีมแมนยู กับเชลซี คนละแนวทางครับ
ถ้ามันไม่มีอะไรวิกฤตจริงๆ เขาไม่ปลดกลางซีซั่นหรอก

บอลลีกเขาไม่ได้เตะแค่ 8 นัด
แล้วตอนนี้มันก็ยังอยู่ในจุดที่ พอรับได้ในแง่การเกาะกลุ่มหัวแถว

ผมไม่เชื่อว่าบอร์ดจะคาดหวังแชมป์ลีกปีนี้
เพราะเขารู้ว่า ศักยภาพ แมนซิ ลิเวอร์พูล เชลซี นาทีนี้ดี

คุณจะปลด คุณจะตั้งคอนเต้ ซีดาน
มโนจัดตัวยุคใหม่ยังไง ทำไปเถอะครับ

แต่ผมบอกเลย ถ้าคุณเข้าใจแนวทางบริหารทีม
แมนยู มันก็ไม่ได้คิดจะปลดอะไรตอนนี้หรอก

ขนาดมอยส์ ที่ว่าเลวร้าย
เขายังรอให้ในทางทฤษฎี
หมดลุ้นไป ชปล. แน่นอนแล้ว
แล้วค่อยปลด

เคสของ มู เป็นเคสพิเศษ
เพราะตอนนั้น มันมีปัญหาภายในทีม

นักเตะยังวิ่งให้โอเล่ ออกมาพูดสนับสนุน
เท่านี้คุณไม่ต้องมโนแล้วครับ  

ตอนชนะนักเตะออกมาพูดมันเป็นแผนโค้ชได้ แล้วป๊อกพูดตอนแพ้มันก็แผนโค้ชทำไมมีปัญหาล่ะ 55

สรุป ชนะพูดได้ว่าแผนโค้ช แพ้ต้องโทษนักเตะสิน่ะ 55 ยิ้มมันแผลเปิดหมดแล้วว่าเป็นโค้ชที่อ่อนสุดในกลุ่มทีมยักษ์ ก็บริหารอย่างบอร์ดผีสมควรแล้วที่ตกตํ่าตั้งแต่เซอร์วางมือ แล้วคุณพวกเจ้าของมันจะสนอะไรกับทีม มันได้กำไรทั้งขึ้นและล่อง เงินซื้อทีมก็เอาสโมสรไปคํ้าธนาคารจ่ายดอกเอา เอาสโมสรเอาตลาดหุ้นเงินที่ได้ไปไหน? เข้ากระเป๋าเจ้าของทีมไง ไม่ได้เอาไปปลดหนี้ จ่ายดอกเบี้ยน่ะ ถ้าสโมสรตกตํ่าไม่ได้แชมป์การตลาดตกทำไง? ขายทีมทิ้งสิ กำไรอีกต่อ 55 จะว่าบอร์ดโง่ก็ไม่ได้ หน้าที่หลักหาเงินเข้ากระเป๋าเจ้าของไงมันถึงต่างจากบอร์ดสิงห์ถูกสั่งมาล่าแชมป์ 55
แก้ไขล่าสุดโดย lll4 เมื่อ Fri Oct 22, 2021 14:09, ทั้งหมด 2 ครั้ง
5
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21893
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 14:35

ไม่ตอบครับ ถถถถถ
4
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 17 Mar 2020
ตอบ: 3716
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 14:38
ไม่ด่ายิ้มก็คงไม่มีใครไปหาว่าติ่งยิ้มหรอก ติ่งคือพวกที่หลับหูหลับตาอวยหาข้ออ้างปกป้องให้ยิ้มไม่ว่าผลงานจะห่วยขนาดไหน ถ้าจะเอาแบบชัดจริงๆก็ไปดูที่หน้า 3 เลย
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: Love me eat my dog
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 375
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 14:43
MUFC : ขอเชิญ FC ยิ้ม มาตอบหน่อยครับ
ผมว่าฤดูกาลนี้เนี่ย แมนฯยูแปลกไป
การต่อบอล1 2, การวิ่งหาพื้นที่, การวิ่งไม่มีบอล, การแกะเพลสซิ่ง, การต่อบอลสวนกลับ, การประกบตัว
ทุกอย่างมันหายไปหมด
ซึ่งมันเป็นปัญหาของผู้จัดการทั้งหมดเลย
.
ผมเชียร์แมนฯยู และก็ไม่ไล่ใครด้วย
ถ้าโซลชายังอยู่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไร
ถ้าจะเปลี่ยนผมก็ยินดี
ไม่ได้หน้ามืดตามัวไปกับอะไรเป็นพิเศษ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 21893
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 14:44
ผมถามว่าแล้วจะวัดผลปีไหน ยังไม่เคยตอบผมเลย

สงสัยน่าจะเชียร์ทีมให้เป็นทีมกลางตาราง

แมนยูนี่เล่นเพื่อแชมป์นะ build team ก็ build เพื่อแชมป์
แก้ไขล่าสุดโดย chonbodee เมื่อ Fri Oct 22, 2021 14:44, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15321
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 15:21
สำหรับผมพูดตั้งแต่จบฤดูกาลที่แล้ว ว่าฤดูกาลนี้คือฤดูกาลตัดสิน

โอเล่จะทำยังไงก็แล้วแต่เลย แต่จบฤดูกาลต้องแชมป์ลีกหรือ UCL เท่านั้น

ถ้วยอื่นผมถือเป็นถ้วยน้ำจิ้มหมดตอนนี้ ไม่ขอนับว่าเป็นความสำเร็จ

กับฟานกัลหรือมู หรือผู้จัดการคนไหน ผมก็ออกมาปกป้องตลอด

ถ้าว่างก็ไปย้อนหาประวัติได้เลย ผมเชียร์ทุกอย่างที่ยังเป็นยูไนเต็ดอยู่

หรือแม้กระทั่งมอยส์ ตอนที่คนอื่นเริ่มไล่

ผมก็ยกวาทะของเฟอร์กี้ที่บอกว่าให้อยู่เคียงข้างผู้จัดการทีม

เหมือนที่ผ่านมาที่แฟนบอลเคยอยู่ข้างเฟอร์กี้ในวันที่แย่

ยกเว้นช่วงหลังของแต่ละคนที่ผมรู้สึกว่ามันไม่ไหวแบบมืดมิดจริงๆ

ทั้งมอยส์ที่โยนอย่างเดียวจนทำลายสถิติการโยน

ฟานกัลที่ต่อบอลขึ้นหน้าแล้วส่งคืนหลังทั้งเกม ต่อบอลมากกว่าทีมอื่น

แต่โอกาสทำประตูแทบไม่มี

หรือมูรินโญ่ช่วงหลังที่มองไม่เห็นอนาคตทีม

ทรงบอลคือหลายๆเกมกว่าจะยิงตรงกรอบครั้งแรกได้ก็ปาไปครึ่งหลังแล้ว

โอกาสจะชนะเกิน 1 ลูกแทบเป็นไปไม่ได้ ถ้าทีมนำก่อน ก็อุดรอโดน แล้วก็โดนตลอดจริงๆ

แถมมีปัญหาทั่วไปหมดทั้งภายนอก ภายใน เรียกได้ว่าหมดสภาพ

ส่วนโอเล่ก็อย่างที่บอก มันมาถึงช่วงรอยต่อของความอดทนของผมแล้วเหมือนกัน

ผมตั้งเป้าไว้จบฤดูกาลนี้ แต่ถ้าเล่นออกมาเป็นนัดเจอยังบอย หรือนัดเจอเลสเตอร์ ติดๆกันหลายๆนัด

ผมก็คงแยกทางเหมือนกัน

หลายนัดที่รอดมาได้ ยอมรับว่านักเตะช่วยไว้ก็เยอะ แต่นักเตะเหล่านั้น แกก็เป็นคนเอาเข้ามาเองไง

แล้วคนก็จะบอกอีกว่า สโมสรไม่เห็นสนับสนุน ผจก คนอื่นเหมือนสนับสนุนโอเล่เลย ผมมองต่างนะจุดนี้

1. ตอนมอยส์ รีเควสไปหลายคนเหมือนกัน แต่ก็ใครล่ะ นักเตะดังที่จะอยากมาเป็นลูกทีมมอยส์
รวมถึงสโมสรยังคิดว่าไม่จำเป็นต้องเสริมเยอะด้วยเพราะเพิ่งคว้าแชมป์ลีกมา อันนี้สโมสรพลาดจริง

2. ฟานกัล อันนี้เหมือนกัน รีเควสแต่ตัวยากๆที่เป็นไปแทบไม่ได้
แต่ตัวที่ได้มาดังๆ ณ ตอนนั้นก็หลายตัวนะ เงินก็ใช้ไม่ได้น้อย

3. มู ช่วงแรกๆสโมสรก็สนุบสนุนนะ ป๊อกบาก็เป็นหนึ่งในนั้น
เงินก็ใช้ไปพอสมควร แต่ได้ตัวเลือกรองๆมาซะเยอะ
เพราะเป้าหมายแรกดีลมาไม่ได้

ส่วนโอเล่ก็ไม่รู้ทำไมถึงได้นักเตะที่ต้องการเกือบตลอด
ทำไมนักเตะดังๆถึงกล้ามาล่ะทั้งที่มีแต่คนด่าโอเล่กันทั้งโลก
อย่างน้อยก็ต้องให้เครดิตเรื่องขายของเก่งล่ะ
ก็ถือว่าทำได้ดีในเรื่องนี้ ขุมกำลังตอนนี้ก็เริ่มแน่นแล้ว ต้องลุ้นแชมป์
คือถ้าไม่ได้ไปต่อ คนที่มาคุมต่อถ้าหาดีๆผมว่าถึงแชมป์ได้แน่นอน
ซึ่งถ้าเป็นคนอื่นที่มาคุม ไม่ใช่โอเล่ ผมก็ไม่มั่นใจว่า squad ทีมตอนนี้
มันจะดูดีแบบนี้ไหม ก็ถือว่าเป็นข้อดีที่สโมสรเชื่อใจเพราะเห็นเป็นคนใน
1
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 May 2021
ตอบ: 7141
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 15:26
1. ทำไมถึงไม่คิดว่าเป็นช่วงตัดสินผลงาน และต้องให้เวลาอีกปีด้วยครับ ยิ้มใช้เงินไปแล้ว 431.3 ลย. ( ยังไม่หักลบผลกำไร ) แต่ยังไม่เห็นถึงทรงบอลที่เป็นรูปเป็นร่าง

ทรงบอลเอาจริงๆ มันก็มีแหละครับ ถ้าพูดถึงในแนวทางของฟุตบอล แท็กติคทีเล่น แต่มันไม่เวิร์คแล้ว หลายๆ ทีมรู้ละว่าต้องเพรสใคร ตรงไหน ก็เป็นอย่างที่เห็นว่าขึ้นเกมยังไม่ได้ โดนสวนบ่อย เพราะจ่ายพลาดโง่ๆ กันเยอะ

2. หากวีคนี้แพ้ ลิเวอร์พูล แล้วเกิดทาง เชลซี ชนะ นอริช แต้มจะห่าง 8 คะแนน จาก 9 นัด แบบนี้ไม่เรียกเกาะกลุ่มกันแล้วครับ เรียกว่าหมดลุ้นแชมป์เลยดีกว่า แล้วจุดไหนที่จะแสดงความแข็งแกร่งมากขึ้น ในเมื่อมีแต่ทรงกับทรุด นี่เราดูผ่านกล้องเดียวกันหรือป่าวครับ หรือว่าคุณดูผ่านกล้องพิเศษ ที่เห็นว่ายิ้มทำอะไรก็ดีไปหมด

เอาจริงๆ มันก็ไม่ได้หมดลุ้นหรอก แต่ความหวังมันก็น้อยลงเพราะทีอื่นเค้าก็มีมาตรฐานของเค้าเอง พรีเมียร์ผมก็อยากได้แหละ ผลงานในสนามห่วย ผมก็ด่าเหมือนกัน

3. การมองแง่บวกตามสถิติที่คุณว่า ต้องไม่ลืมว่าปีก่อน ลิเวอร์พูล ตัวเจ็บครึ่งทีม ทูเคิล มาคุม เชลซี ตอนเดือนครึ่งฤดูกาล แต่ทำไมเขาทำทีมเป็นแชมป์ได้เลย ไม่เอาคำตอบว่าเข้ามาซ่อมทีมนะครับ

ผมว่าก็มีหลายทีมที่ได้รับผลกระทบเหมือนกันนะ ทีมเราหลังปีใหม่ เตะแทบจะทุก 3-4 วัน ก็ยังแบกกันมาได้ด้วยนักเตะแบบนี้ แถมกรอบเต็มขั้น เชลซีเค้าก็มีวัตถุดิบที่ดีอยู่แล้ว แต่ถ้าคุณต้องการจะมาบอกแค่ว่า ทูเคิล คล็อปเก่งกว่าโซลชา นะโว้ยย ผมก็ไม่ได้เถียงนะ

4. คุณเอาอะไรมามั่นใจว่า "ยิ้ม" จะอยู่อีกหลายปี ผมติ่งคอนเต้ ( ถ้าได้ ซีดาน ก็ไม่อิดออด ) รวมถึงอีกหลายท่าน #OleOut เหมือนกัน แต่เราไม่เคยแช่งให้ทีมแพ้อะครับ

ยอมรับนะว่า หลังผมหงุดหงิดกับฟอร์มของทีม ผมคาดหวังอยากให้เค้าทำได้นะ แบบได้แชมป์มั่งไรมั่ง เพราะสิ่งที่โซลชาทำมา มันไม่ได้ไร้ค่า ไร้สมองเหมือนที่หลายๆ คนบอกอ่ะ ทีมเปลี่ยนไปเยอะมากๆ หมายถึงในเชิงโครงสร้างนะ แต่ๆๆ ถ้าผลงานในสนามไม่ได้ดีขึ้น หรือดันยังไงก็ไม่ไหว แล้วต้องเปลี่ยน ผมก็ไม่ได้มีปัญหาหรอก

ิสิ่งที่ผมพยายามปกป้องคือสิ่งที่โซลชาได้ทำมา ตลอดหลายปี ว่าเค้าไม่ใช่โค้ชพละ ไม่ใช่โค้ชโง่ๆ เหมือนที่แซะๆ กันน่ะนะ เพราะผมเห็นว่ามันเปลี่ยน มันมาไกลมากๆ แล้ว โอเค ใช้เงินเยอะ แต่อย่างน้อย เงินตรงนั้นมันก็ทำให้ได้เห็นทีมชุดนี้ไม่ใช่หรอ

ส่วนผลงานห่วยก็ตามที่บอกว่า จะเปลี่ยนผมก็ no care เพราะผมทีม Zidane ถ้าเปลี่ยน
แก้ไขล่าสุดโดย iboommmm เมื่อ Fri Oct 22, 2021 17:10, ทั้งหมด 2 ครั้ง
5
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Nov 2008
ตอบ: 4992
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 15:42
iboommmm พิมพ์ว่า:
1. ทำไมถึงไม่คิดว่าเป็นช่วงตัดสินผลงาน และต้องให้เวลาอีกปีด้วยครับ ยิ้มใช้เงินไปแล้ว 431.3 ลย. ( ยังไม่หักลบผลกำไร ) แต่ยังไม่เห็นถึงทรงบอลที่เป็นรูปเป็นร่าง

ทรงบอลเอาจริงๆ มันก็มีแหละครับ ถ้าพูดถึงในแนวทางของฟุตบอล แท็กติคทีเล่น แต่มันไม่เวิร์คแล้ว หลายๆ ทีมรู้ละว่าต้องเพรสใคร ตรงไหน ก็เป็นอย่างที่เห็นว่าขึ้นเกมยังไม่ได้ โดนสวนบ่อย เพราะจ่ายพลาดโง่ๆ กันเยอะ

2. หากวีคนี้แพ้ ลิเวอร์พูล แล้วเกิดทาง เชลซี ชนะ นอริช แต้มจะห่าง 8 คะแนน จาก 9 นัด แบบนี้ไม่เรียกเกาะกลุ่มกันแล้วครับ เรียกว่าหมดลุ้นแชมป์เลยดีกว่า แล้วจุดไหนที่จะแสดงความแข็งแกร่งมากขึ้น ในเมื่อมีแต่ทรงกับทรุด นี่เราดูผ่านกล้องเดียวกันหรือป่าวครับ หรือว่าคุณดูผ่านกล้องพิเศษ ที่เห็นว่ายิ้มทำอะไรก็ดีไปหมด

เอาจริงๆ มันก็ไม่ได้หมดลุ้นหรอก แต่ความหวังมันก็น้อยลงเพราะทีอื่นเค้าก็มีมาตรฐานของเค้าเอง พรีเมียร์ผมก็อยากได้แหละ ผลงานในสนามห่วย ผมก็ด่าเหมือนกัน

3. การมองแง่บวกตามสถิติที่คุณว่า ต้องไม่ลืมว่าปีก่อน ลิเวอร์พูล ตัวเจ็บครึ่งทีม ทูเคิล มาคุม เชลซี ตอนเดือนครึ่งฤดูกาล แต่ทำไมเขาทำทีมเป็นแชมป์ได้เลย ไม่เอาคำตอบว่าเข้ามาซ่อมทีมนะครับ

ผมว่าก็มีหลายทีมที่ได้รับผลกระทบเหมือนกันนะ ทีมเราหลังปีใหม่ เตะแทบจะทุก 3-4 วัน ก็ยังแบกกันมาได้ด้วยนักเตะแบบนี้ แถมกรอบเต็มขั้น เชลซีเค้าก็มีวัตถุดิบที่ดีอยู่แล้ว แต่ถ้าคุณต้องการจะมาบอกแค่ว่า ทูเคิล คล็อปเก่งกว่าโซลชา นะโว้ยย ผมก็ไม่ได้เถียงนะ

4. คุณเอาอะไรมามั่นใจว่า "ยิ้ม" จะอยู่อีกหลายปี ผมติ่งคอนเต้ ( ถ้าได้ ซีดาน ก็ไม่อิดออด ) รวมถึงอีกหลายท่าน #OleOut เหมือนกัน แต่เราไม่เคยแช่งให้ทีมแพ้อะครับ

ยอมรับนะว่า หลังผมหงุดหงิดกับฟอร์มของทีม ผมคาดหวังอยากให้เค้าทำได้นะ แบบได้แชมป์มั่งไรมั่ง เพราะสิ่งที่โซลชาทำมา มันไม่ได้ไร้ค่า ไร้สมองเหมือนที่หลายๆ คนบอกอ่ะ ทีมเปลี่ยนไปเยอะมากๆ หมายถึงในเชิงโครงสร้างนะ แต่ๆๆ ถ้าผลงานในสนามไม่ได้ดีขึ้น หรือดันยังไงก็ไม่ไหว แล้วต้องเปลี่ยน ผมก็ไม่ได้มีปัญหาหรอก

ิสิ่งที่ผมพยายามปกป้องที่สิ่งที่โซลชาได้ทำมา ตลอดหลายปี ว่าเค้าไม่ใช่โค้ชพละ ไม่ใช่โค้ชโง่ๆ เหมือนที่แซะๆ กันน่ะนะ เพราะผมเห็นว่ามันเปลี่ยน

ส่วนผลงานห่วยก็ตามที่บอกว่า จะเปลี่ยนผมก็ no care เพราะผมทีม Zidane ถ้าเปลี่ยน

ในบรรดาสายเชียร์โอเล่ ผมชอบความเห็นท่านสุดแระ คุยกันด้วยเหตุผล ตามผลงาน ไม่กดไม่แซะคนเห็นต่าง
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9019
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 15:54
Spoil
iboommmm พิมพ์ว่า:

ิสิ่งที่ผมพยายามปกป้องที่สิ่งที่โซลชาได้ทำมา ตลอดหลายปี ว่าเค้าไม่ใช่โค้ชพละ ไม่ใช่โค้ชโง่ๆ เหมือนที่แซะๆ กันน่ะนะ เพราะผมเห็นว่ามันเปลี่ยน

ขอบคุณที่มาแชร์ความคิดเห็นกันนะครับ
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 21 Aug 2021
ตอบ: 4060
โพสเมื่อ: Fri Oct 22, 2021 16:06
Park Yoo Hwon พิมพ์ว่า:
บอร์ดซื้อให้แบบ เทหน้าตัก รักหมดใจ

แต่ไม่หวังแชมป์ปีนี้ ผมนึกว่าบอร์ดแมนยูต้องชินกับการเชียร์ให้ได้แชมป์ทุกปีซะอีกนะ 5555

กลับกลายเป็นว่ามีทัศนคติแบบนั้นไปซะแล้ว 555555  

นอกเรื่องนิดนึง

ผมเห็นท่านแผล่บให้ยูสนั้นตลอด แต่อ่านเม้นท่านแล้ว

นี่ท่านแผล่บปั่นเหรอครับ 555+
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel