ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9279
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 15:46
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
KeeHo พิมพ์ว่า:
ล่าสุด น่าจะคิดว่าตัวเองเป็น เซอร์อเล็กซ์ แล้วนะ

เห็นบอกจะไปดูหนัง เสียเวลา เหอะๆ ผมชัก อยากแช่งแล้ว

อย่างน้อยก็จนกว่า จะเปลี่ยนโค้ช เคย ชอบพี่เค้านะ แต่หลังๆมา พฤติกรรมแปลกๆ

ไม่รับคำวิพากษ์วิจารณ์ ออกมาตอบโต้ ด้วย อีโก้ ล้วนๆเลย  

เหมือนจะเริ่มคิดได้นะ เอาน้าลงมาซ้อมละ

จริงๆDuckmanzไม่เวิร์คในตำแหน่งIGL Thanawatสั่งไม่ไหว ก็ดันกรีนเป็นIGLก็ได้ ป้อนข้อมูลให้กรีนตัดสินใจจะได้ลองอะไรใหม่ๆ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9859
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 15:59
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
momijiroo พิมพ์ว่า:
KeeHo พิมพ์ว่า:
ล่าสุด น่าจะคิดว่าตัวเองเป็น เซอร์อเล็กซ์ แล้วนะ

เห็นบอกจะไปดูหนัง เสียเวลา เหอะๆ ผมชัก อยากแช่งแล้ว

อย่างน้อยก็จนกว่า จะเปลี่ยนโค้ช เคย ชอบพี่เค้านะ แต่หลังๆมา พฤติกรรมแปลกๆ

ไม่รับคำวิพากษ์วิจารณ์ ออกมาตอบโต้ ด้วย อีโก้ ล้วนๆเลย  

เหมือนจะเริ่มคิดได้นะ เอาน้าลงมาซ้อมละ

จริงๆDuckmanzไม่เวิร์คในตำแหน่งIGL Thanawatสั่งไม่ไหว ก็ดันกรีนเป็นIGLก็ได้ ป้อนข้อมูลให้กรีนตัดสินใจจะได้ลองอะไรใหม่ๆ  

รอดูครับ เอาสำรอง มาลงแทน อาจจะให้ออกมามอง มุมมองกว้างๆ ขึ้นเผื่อปรับได้ เพราะบีชอบวิ่งออกไป ไกลกว่าที่เพื่อนจะ Cover ได้ วันนี้วันพัก คงจะได้ลองอะไรอยู่
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: We are United.
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 441
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 16:18
janpeawjos พิมพ์ว่า:
โค้ชคนนี้มันเคยมีความเก่งด้วยเหรอ เหนเก่งแต่ปากหลังเกมส์ไม่ทำอย่างนู้นไม่ทำอน่างนี้ตอนพากษ์ พอมาคุมจริงๆเซตทีมจริงห่วยสรัดๆไม่เก่งเหมือนตอนพากษ์เลย ตัวคู่หู่ใส่แว่นอีกตอนเล่นแรงค์อย่างไก่ เสือกทำเป็นรู้ดีทุกอย่าง รู้ทุกเรื่องรู้ทุกมุมรู้ทุกเหลี่ยมแต่ไม่รู้ว่าตัวเองไม่มีปัญญาทำ จอก  

ใจเย็นเด้อ วิจารณ์ตามเกมดีกว่าครับ เดี๋ยวเค้าจะฟ้องเอาปีนี้เค้าเอาจริงนะท่าน ส่วนเรื่องAnalysisหลังเกมก็ปกตินะ
ถ้าบอกว่าเก่งกว่าถึงมีสิทธิ์วิจารณ์ป่านนี้นักวิจารณ์กีฬาตกงานกันหมดแล้ว
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: เล็กเรียวแหลมหลั่งเร็วไร้ลีลา
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 44017
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 16:21
อ่านกระทู้หลังเกมมันกว่าดูแข่งย้อนหลังอีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel