ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ง.
Status: a lannister always pays his debts
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Sep 2013
ตอบ: 3305
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:38
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
ผมไม่รู้ว่าสกิลโค็ชของบอยเก่งเเค่ไหน ขอไม่ตั้งเเง่เรื่องฝีมือ
เเต่เค้าทุ่มให้เต็ม100กับการโค็ชได้หรือปล่าวหละ
โค็ชไปเป็นสตรีมเมอร์ไป เหมือนงานทำงานฟูลไทม์ที่ต้องทุ่มเท เเต่คนทำงานดันทำเเบบพาร์ทไทม์รึปล่าว
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9279
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:38
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
MarkHoffman พิมพ์ว่า:
PP66 พิมพ์ว่า:
Geonidus พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ
เพราะการเล่นเป็นของตัวเอง

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น  

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ คือ คุณรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เขาเสียบจอยอยู่เขาไม่ได้สตรีมน่ะ ? ถามแบบเหตุผล
เพราะผมคิดว่าเปลี่ยนโค้ช ก็ควรเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง  

สั่งยันปั๊มยา เค้าเรียกเสียบจอยละครับ แฟนมิทเกือบทุกคนรู้กัน คุณไม่รู้จริงดิ ??? หรือแกล้งไม่เห็น

Behind the scene ของแคมป์มิท รอบที่ผ่านมา ในยูทูปแบบเต็มๆ หรือคนตัดต่อ ตั้งแต่ตอน โบ๋อยู่

เป็ดสั่งคนนุ้นนี่ จนเสียขบวน
ยังไม่พอ ผมจะเสริมให้ มันเถียงทั้งพี่บอย ทั้งโค้ชวู

ไม่ๆๆพี่จะเล่นแบบนี้ ไม่ๆๆพี่ฟัง ที่ผมเล่นอะถูกแล้ว
จนกรีนไม่กล้าจะเถียง บรรยากาศตึงเครียด เพราะทุกคนเล่นไม่เป็นของตัวเอง ดูผลงานสิครับ บ่นได้แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องยอมรับ
การเสียบจอยคนอื่น แม่งเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำ

ไม่เป็นแฟนMiTHครับ ไม่ได้แกล้งไม่เห็นเพราะไม่ได้ใส่ใจไม่ได้ดูซ้อมดูแต่ Daytrade แต่มีดูบ้างเพราะชอบเข้าไปดู MinORu แค่นั้น  

ผมไม่รู้นะท่านดูพีบจีมานานหรือยัง
แต่ dm เค้าเป็นแบบนี้มานานแล้ว  

ถ้าไม่ให้อิสระแบบนี้อาการหนักน่ะ  

ทัวร์ptsรอบก่อน ไม่มีFullให้ดูละถ้ามีนะบอกเลยโคตรโหด เป็นผมคงลุกให้เล่นเองแล้ว

https://www.twitch.tv/duckmanzch/clip/HelplessBashfulBeaverBigBrother-UiCkcDKptAVw6qz9?filter=clips&range=all&sort=time
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:39
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น  

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ คือ คุณรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เขาเสียบจอยอยู่เขาไม่ได้สตรีมน่ะ ? ถามแบบเหตุผล
เพราะผมคิดว่าเปลี่ยนโค้ช ก็ควรเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง  

สั่งยันปั๊มยา เค้าเรียกเสียบจอยละครับ แฟนมิทเกือบทุกคนรู้กัน คุณไม่รู้จริงดิ ??? หรือแกล้งไม่เห็น

Behind the scene ของแคมป์มิท รอบที่ผ่านมา ในยูทูปแบบเต็มๆ หรือคนตัดต่อ ตั้งแต่ตอน โบ๋อยู่

ยังไม่พอ ผมจะเสริมให้ มันเถียงทั้งพี่บอย ทั้งโค้ชวู

ไม่ๆๆพี่จะเล่นแบบนี้ ไม่ๆๆพี่ฟัง ที่ผมเล่นอะถูกแล้ว
จนกรีนไม่กล้าจะเถียง บรรยากาศตึงเครียด เพราะทุกคนเล่นไม่เป็นของตัวเอง ดูผลงานสิครับ บ่นได้แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องยอมรับ
การเสียบจอยคนอื่น แม่งเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำ

ไม่เป็นแฟนMiTHครับ ไม่ได้แกล้งไม่เห็นเพราะไม่ได้ใส่ใจไม่ได้ดูซ้อมดูแต่ Daytrade แต่มีดูบ้างเพราะชอบเข้าไปดู MinORu แค่นั้น  

ผมไม่รู้นะท่านดูพีบจีมานานหรือยัง
แต่ dm เค้าเป็นแบบนี้มานานแล้ว  

ถ้าไม่ให้อิสระแบบนี้อาการหนักน่ะ  

ถึงบอกไงครับว่ายังไงเป็ดก็ต้องพักจากทีมนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1067
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:40
#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
อยู่ได้เพราะกินบุญเก่าจริงๆ ตอนนี้จะทำอะไรก็ไม่ตลกแล้วในสายตาของผมที่เป็นแฟนทีมนี้มาตลอด เงินทุกบาททุกสตางค์ที่แฟนๆยอมจ่ายให้ทำได้แค่นี้เองเหรอ ตั้งใจทำให้มันคุ้มค่าหน่อยใครที่ไม่ตังใจก็เอามันออกไป อย่ามาใช้ระบบพวกพ้องแบบนี้เห็นใจแฟนๆบ่าง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0

Nb5
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2006
ตอบ: 5305
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:40
ไปถามแฟนๆ RRQ pubgm ดู เปลี่ยนไลน์อัพชุดแชมป์โลกแชมป์อาเซียน
เปลี่ยนจากทีมไฟต์แข็งเดินยิงดะ เป็นทีมมูฟเร็วจองโพ ทิ้งจุดแข็งตัวเอง พอจังหวะเข้าโดนโถมโดนทิ่ม พังยับ
แบบเดียวกันเป๊ะ ฮ่าๆ
1
0
นักบอลถ้วย ค.
Status: Miu Shiromine.
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 4794
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:43
2
0
#YNWA
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:44

ถึงบอกไงครับว่ายังไงเป็ดก็ต้องพักจากทีมนี้  

ผมเชื่อว่าถ้าได้ผู้เล่นแบบ Eaddy TongK เข้ามาอ่ะไม่กล้าเสียบหรอก อาจจะไม่ถึงกะพักแค่เอาไว้ก่อนให้Scoutเพราะก็ไม่ได้มีใครScoutดีเท่าเป็ดในทีม MiTH ตอนนี้ในกฎแบบนี้ท้อแทนครับ #savevoo
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10898
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:46
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
เรื่องiglก็ส่วนนึงแต่คนที่เปลี่ยนได้แต่ไม่เปลี่ยนมันเป็นยังไง แล้วเหมือนให้อำนาจกว่าเดิมอีก เห็นคลิปนึงเล่นแรงค์บอกเพื่อนให้ฟัง เพื่อนไม่ฟัง ออกเกมเฉย แล้วแฟนๆก็ชอบใจกันใหญ่
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2790
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:47
OneAaronRamsey พิมพ์ว่า:
ผมไม่รู้ว่าสกิลโค็ชของบอยเก่งเเค่ไหน ขอไม่ตั้งเเง่เรื่องฝีมือ
เเต่เค้าทุ่มให้เต็ม100กับการโค็ชได้หรือปล่าวหละ
โค็ชไปเป็นสตรีมเมอร์ไป เหมือนงานทำงานฟูลไทม์ที่ต้องทุ่มเท เเต่คนทำงานดันทำเเบบพาร์ทไทม์รึปล่าว  

ตอนบอยเป็นโค้ชทรงดีกว่านี้อีกครับ ไม่มีทีมงานเยอะขนาดนี้ด้วยซ้ำบอยทำแผนคนเดียวดูไลน์มูฟคนเดียว ดีกว่าตอนนี้ที่ทั้งหมด
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:48
SYNB พิมพ์ว่า:
เรื่องiglก็ส่วนนึงแต่คนที่เปลี่ยนได้แต่ไม่เปลี่ยนมันเป็นยังไง แล้วเหมือนให้อำนาจกว่าเดิมอีก เห็นคลิปนึงเล่นแรงค์บอกเพื่อนให้ฟัง เพื่อนไม่ฟัง ออกเกมเฉย แล้วแฟนๆก็ชอบใจกันใหญ่

เพื่อนตั้งใจลงrank ตัวเองโยนเกม แชทชอบเฉย
3
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:49
ผมไม่อยากจะขัด แต่ให้ได้ไปPTOก่อนครับตอนนี้

#vooout
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: #YSTN
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 29571
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:50
#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
ทั้งประสบการณ์ วัยวุฒิ คอนเนคชั่น ผลงานที่ผ่านมา ใครจะเหมาะสมเท่าอีก

เชื่อมั่นเสมอครับโค้ช อย่าสนเสียงนกเสียงกา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:51
รอประกาศโค้ชลาออกรับผิดชอบผลงานอยู่นะ อย่ากลับคำพูดละ

#VooOut
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 31 Mar 2020
ตอบ: 10602
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:51
OneAaronRamsey พิมพ์ว่า:

นักพากษ์ EA ก็เห็นไปเป็นโค้ชกันนะครับ เขาก็ยังทำงานอื่นๆได้เลย ไม่เห็นมีปัญหาอะไร
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 20:54

พอกันทีกับการลดบทบาท
พอกันทีกับการสั่งอีโก้
พอกันทีกับการเสียบจอย
ไปดู Behind the scene เบื้องหลังตอนอยู่แคมป์ของมิทสิครับ เป็ด มันเถียงทั้งโค้ชวู ทั้งพี่บอย เกือบทุกช้อต

เป็ดพูดแต่คำว่า ไม่ๆๆๆ ผมจะอย่างงี้พี่
ไม่ๆๆผม เล่นแบบนี้ถูกแล้ว

มันจะเสียบจอยคนอื่นก็ไม่แปลก  

ก็ที่ตอนนี้เป็ดยังเป็นIGLอยู่เพราะการตัดสินใจของโค้ชที่ไม่เอาIGLเข้ามาไงครับ
แถมโค้ชยังตัดสินใจไปเอาCo-IGLมาเล่นATK
เอาATKตัว1ไปเล่นCo-IGL เอาATK2ตัว2ไปเล่นตำแหน่งอื่น
ทั้งๆที่ฟอร์มดียิงแหลกเพราะตำแหน่งนี้ ผมไม่เอาพี่วูเพราะเคสพวกนี้เลย กรณีDuckmanzก็เป็นอีกกรณีนึง
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel