ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:14
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
ผมตามแผล่บอย่างเดียว ไม่กล้าใส่เยอะ เป็นน้าขึ้นมาผมร้องเลย รักMith เพราะน้าเลยผม
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 19 Aug 2009
ตอบ: 5607
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:14
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
#ทีมอาจารย์บอม

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:15
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
Olivier7 พิมพ์ว่า:
ผมตามแผล่บอย่างเดียว ไม่กล้าใส่เยอะ เป็นน้าขึ้นมาผมร้องเลย รักMith เพราะน้าเลยผม  

ไม่ใช่น้าบอยหรอก แกนั่งเล่นแล็คอยู่ ไม่เห็นแว๊บไปเล่นนู่นนี่นะ
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: "รัก" ไม่ยาก ... แต่ลำบากมาก "เวลาลืม" !!
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 14063
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:16
โดนไปดอกนี้นักแข่งระดับสูงจะตอบยังไงดีครับ
0
0

โฆษกสโมสร
Status: #MINJI #민지 #HAERIN #해린 #NewJeans #뉴진스
ตอบ: 17910
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:16
ขนาดเพื่อนสนิท เสียบจอยกันบ่อยๆ ยังทะเลาะกันเลย

ยิ่งมืออาชีพนี่ควรให้เกียรติกันมากกว่าไม่ใช่หรอ

ถึงพลาดก็ยังยอมรับได้ว่าพลาดเพราะตัวเอง
0
0
โฆษกสโมสร
Status: #MINJI #민지 #HAERIN #해린 #NewJeans #뉴진스
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:17
PP66 พิมพ์ว่า:

ไม่ใช่น้าบอยหรอก แกนั่งเล่นแล็คอยู่ ไม่เห็นแว๊บไปเล่นนู่นนี่นะ  

แอบอ้างเป็นบุคคลมีชื่อเสียง โดนรวบได้ง่ายๆเลยนะ
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
ตอบ: 8103
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:19
Hidaka พิมพ์ว่า:

แอบอ้างเป็นบุคคลมีชื่อเสียง โดนรวบได้ง่ายๆเลยนะ

ไม่ได้แอบอ้างหรอกท่าน ผมปั่นเองว่าเค้าคือน้าบอย
แต่จริงๆไม่ใช่
0
0
โฆษกสโมสร
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:21
Hidaka พิมพ์ว่า:

ไม่ได้แอบอ้างหรอกท่าน ผมปั่นเองว่าเค้าคือน้าบอย
แต่จริงๆไม่ใช่  

0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3308
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:27
นักเเข่งระดับสูง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 2790
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:28

ไม่ใช่หรอกบอยยังนั่งเล่น Rox อยู่เลย
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20820
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:32
ยูสผู้เล่น ทำไปทำมาผมดันคิดว่าเป็นแฟนเป็ดนะ
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 9279
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:34
Seljalands พิมพ์ว่า:
ยูสผู้เล่น ทำไปทำมาผมดันคิดว่าเป็นแฟนเป็ดนะ  

แฟนแบบไหน ถ้าแฟนจริงๆไม่ใช่ แฟนเป็ดมียูสอยู่ครับ เคยมาเม้นอยู่
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Don't worry be happy
เข้าร่วม: 24 Mar 2009
ตอบ: 20820
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:36
momijiroo พิมพ์ว่า:
Seljalands พิมพ์ว่า:

แฟนแบบไหน ถ้าแฟนจริงๆไม่ใช่ แฟนเป็ดมียูสอยู่ครับ เคยมาเม้นอยู่  

เหมือนผมเคยเห็นแว้บๆปต่จำยูสไม่ได้ ตอนนี้ก็หายไปเลย
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: เข้าร่วม 19 กุมภาพันธ์ 1990
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2669
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:49
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
MarkHoffman พิมพ์ว่า:
Geonidus พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ
เพราะการเล่นเป็นของตัวเอง

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น  

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ คือ คุณรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เขาเสียบจอยอยู่เขาไม่ได้สตรีมน่ะ ? ถามแบบเหตุผล
เพราะผมคิดว่าเปลี่ยนโค้ช ก็ควรเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง  

สั่งยันปั๊มยา เค้าเรียกเสียบจอยละครับ แฟนมิทเกือบทุกคนรู้กัน คุณไม่รู้จริงดิ ??? หรือแกล้งไม่เห็น

Behind the scene ของแคมป์มิท รอบที่ผ่านมา ในยูทูปแบบเต็มๆ หรือคนตัดต่อ ตั้งแต่ตอน โบ๋อยู่

เป็ดสั่งคนนุ้นนี่ จนเสียขบวน
ยังไม่พอ ผมจะเสริมให้ มันเถียงทั้งพี่บอย ทั้งโค้ชวู

ไม่ๆๆพี่จะเล่นแบบนี้ ไม่ๆๆพี่ฟัง ที่ผมเล่นอะถูกแล้ว
จนกรีนไม่กล้าจะเถียง บรรยากาศตึงเครียด เพราะทุกคนเล่นไม่เป็นของตัวเอง ดูผลงานสิครับ บ่นได้แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องยอมรับ
การเสียบจอยคนอื่น แม่งเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำ

ไม่เป็นแฟนMiTHครับ ไม่ได้แกล้งไม่เห็นเพราะไม่ได้ใส่ใจไม่ได้ดูซ้อมดูแต่ Daytrade แต่มีดูบ้างเพราะชอบเข้าไปดู MinORu แค่นั้น  
5555555 ผมเห็นคุณเนี่ยหลายมู้ละ ปากบอกไม่ได้เป็นแฟนมิทครับๆ แต่มาตามแซะตามบัพคนที่เขาพูดความเป็นจริง พอเขาตอบมาแล้วคุณตันตอบกลับไม่ได้ ก็มาออกตัวไม่ได้เป็นแฟนมิทๆ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
เด็กหงส์ยุค 90

Liverpool Thailand Fanclub♥

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 22 Jul 2020
ตอบ: 555
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:52
Dom.SolanKE.E พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ
เพราะการเล่นเป็นของตัวเอง

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น  

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ คือ คุณรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เขาเสียบจอยอยู่เขาไม่ได้สตรีมน่ะ ? ถามแบบเหตุผล
เพราะผมคิดว่าเปลี่ยนโค้ช ก็ควรเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง  

สั่งยันปั๊มยา เค้าเรียกเสียบจอยละครับ แฟนมิทเกือบทุกคนรู้กัน คุณไม่รู้จริงดิ ??? หรือแกล้งไม่เห็น

Behind the scene ของแคมป์มิท รอบที่ผ่านมา ในยูทูปแบบเต็มๆ หรือคนตัดต่อ ตั้งแต่ตอน โบ๋อยู่

เป็ดสั่งคนนุ้นนี่ จนเสียขบวน
ยังไม่พอ ผมจะเสริมให้ มันเถียงทั้งพี่บอย ทั้งโค้ชวู

ไม่ๆๆพี่จะเล่นแบบนี้ ไม่ๆๆพี่ฟัง ที่ผมเล่นอะถูกแล้ว
จนกรีนไม่กล้าจะเถียง บรรยากาศตึงเครียด เพราะทุกคนเล่นไม่เป็นของตัวเอง ดูผลงานสิครับ บ่นได้แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องยอมรับ
การเสียบจอยคนอื่น แม่งเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำ

ไม่เป็นแฟนMiTHครับ ไม่ได้แกล้งไม่เห็นเพราะไม่ได้ใส่ใจไม่ได้ดูซ้อมดูแต่ Daytrade แต่มีดูบ้างเพราะชอบเข้าไปดู MinORu แค่นั้น  
5555555 ผมเห็นคุณเนี่ยหลายมู้ละ ปากบอกไม่ได้เป็นแฟนมิทครับๆ แต่มาตามแซะตามบัพคนที่เขาพูดความเป็นจริง พอเขาตอบมาแล้วคุณตันตอบกลับไม่ได้ ก็มาออกตัวไม่ได้เป็นแฟนมิทๆ  

อุ้ยออกตัวตั้งนานละอะว่าไม่ใช่แฟนมิท คนในนี้เขารู้กันนานแล้ว5555555555 ตลกดีอ่ะคือมีกฎด้วยเหรอว่าแฟนทีมอื่นห้ามไนัวในมู้ทีมที่ตัวเองไม่เชียร์ เบล๋ออออออ!!!!
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel