ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: You'll never Walk Alone
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 26961
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:57
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
สมกับเป็นทีมมหาชนจริงๆ 55+ วันไหนหน้าบ้านพังหลังบ้านหวดกันยับ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: เข้าร่วม 19 กุมภาพันธ์ 1990
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 2669
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 22:59
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
MarkHoffman พิมพ์ว่า:
Dom.SolanKE.E พิมพ์ว่า:
Geonidus พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ
เพราะการเล่นเป็นของตัวเอง

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น  

อันนี้ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ คือ คุณรู้ได้ไงครับว่าตอนนี้เขาเสียบจอยอยู่เขาไม่ได้สตรีมน่ะ ? ถามแบบเหตุผล
เพราะผมคิดว่าเปลี่ยนโค้ช ก็ควรเป็นอีกทางเลือกหนึ่ง  

สั่งยันปั๊มยา เค้าเรียกเสียบจอยละครับ แฟนมิทเกือบทุกคนรู้กัน คุณไม่รู้จริงดิ ??? หรือแกล้งไม่เห็น

Behind the scene ของแคมป์มิท รอบที่ผ่านมา ในยูทูปแบบเต็มๆ หรือคนตัดต่อ ตั้งแต่ตอน โบ๋อยู่

เป็ดสั่งคนนุ้นนี่ จนเสียขบวน
ยังไม่พอ ผมจะเสริมให้ มันเถียงทั้งพี่บอย ทั้งโค้ชวู

ไม่ๆๆพี่จะเล่นแบบนี้ ไม่ๆๆพี่ฟัง ที่ผมเล่นอะถูกแล้ว
จนกรีนไม่กล้าจะเถียง บรรยากาศตึงเครียด เพราะทุกคนเล่นไม่เป็นของตัวเอง ดูผลงานสิครับ บ่นได้แต่ถ้าเป็นเรื่องจริงก็ต้องยอมรับ
การเสียบจอยคนอื่น แม่งเป็นเรื่องที่ไม่ควรทำ

ไม่เป็นแฟนMiTHครับ ไม่ได้แกล้งไม่เห็นเพราะไม่ได้ใส่ใจไม่ได้ดูซ้อมดูแต่ Daytrade แต่มีดูบ้างเพราะชอบเข้าไปดู MinORu แค่นั้น  
5555555 ผมเห็นคุณเนี่ยหลายมู้ละ ปากบอกไม่ได้เป็นแฟนมิทครับๆ แต่มาตามแซะตามบัพคนที่เขาพูดความเป็นจริง พอเขาตอบมาแล้วคุณตันตอบกลับไม่ได้ ก็มาออกตัวไม่ได้เป็นแฟนมิทๆ  

อุ้ยออกตัวตั้งนานละอะว่าไม่ใช่แฟนมิท คนในนี้เขารู้กันนานแล้ว5555555555 ตลกดีอ่ะคือมีกฎด้วยเหรอว่าแฟนทีมอื่นห้ามไนัวในมู้ทีมที่ตัวเองไม่เชียร์ เบล๋ออออออ!!!!  
อย่าหลงประเด็นพ่อหนุ่ม แซะนอกประเด็นละ ประเด็นที่ผมบอกคือ คุณนะ มาตามแซะคนที่มาติ มาวิจารณ์ตลอด จะแฟนทีมไหนก็เรื่องของคุณ แต่ไอ้ลูกแซะลูกวิจารณ์เนี่ย มันดูเหมือนติ่งทีม ถ้าไม่ใช่ติ่งทีมนึ่ก็ดีแล้ว แต่ไม่ต้องมาตามแซะคนวิจารณ์ก็ได้ เขาพูดเรื่องจริงกันทั้งนั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
เด็กหงส์ยุค 90

Liverpool Thailand Fanclub♥

Status: เข้าร่วม 19 กุมภาพันธ์ 1990
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:01
[RE]#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
ทำเป็นมาแซะคนวิจารณ์ว่าไปรู้ได้ไงเขาเสียบจอย เขาอะไร แล้วคุณอะมายุ่งอะไร เห็นๆกันอยู่สตรีมยูทูปเยอะแยะไปหาดู ไม่ใช่มาตามแซะชาวบ้านเขา ปากบอกไม่ได้เป็นแฟนๆ แต่มาไล่แซะคนวิจารณ์ ทำไมไม่ได้เป็นแฟนแต่หัวร้อนแทนงี้หรอ 555555555

สภาพ!!
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15828
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:02
[RE: #Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ]
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 5361
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:03
ใจเย้นๆอย่าพึ่งนัวกันเอง
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 1646
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:07
ถูกแบนแล้ว
ใจเยนๆกันๆๆ อธิบายด้วยเหตุผล ผมเคยเจอมาเยอะ คนห่าเรื่อง ห่าว่าบ่นใหญ่โต หาว่าบ่นอย่างกะทีมหนีตกชั้น ผมโดนมาหมดละ ทั้งบอร์ดบอล ทั้งบอร์ดเกมส์ ถือว่าหูผ่านลมไปครับ คนพวกนี้มันคิดแง่ลบ แต่ถ้าเค้าฟังเรายอมรับได้ ก็ปล่อยเค้า
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:08
ใจเยนๆกันๆๆ อธิบายด้วยเหตุผล ผมเคยเจอมาเยอะ คนห่าเรื่อง ห่าว่าบ่นใหญ่โต หาว่าบ่นอย่างกะทีมหนีตกชั้น ผมโดนมาหมดละ ทั้งบอร์ดบอล ทั้งบอร์ดเกมส์ ถือว่าหูผ่านลมไปครับ คนพวกนี้มันคิดแง่ลบ แต่ถ้าเค้าฟังเรายอมรับได้ ก็ปล่อยเค้า  
ผมไม่ได้ร้อนครับ ที่พูดไปลองไล่ดูตามเม้นได้เลย เห็นละไม่เข้าใจ ไปไล่แซะคนอื่นเขาทำไม
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 2229
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:12
มีคนหาย : )
1
0
โฆษกสโมสร
Status: #MINJI #민지 #HAERIN #해린 #NewJeans #뉴진스
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 17910
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:19
จารย์บอมมาละ
0
0
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:23
Twich.tv/godfreebird

FC Kainaoa 5555555
0
0

นักเตะตำบล
Status: นวย
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4367
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:23
ผู้เล่นระดับสูง vs เทพสายฟ้าจารย์บอม
0
0
"ไม่เอาอ้วนบาบีคิว"
นักเตะกลางซอย
Status: ไผก็ได้ ไผก็ได้ ไผก็ได้
ตอบ: 423
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:33
thaipubg พิมพ์ว่า:
เปลี่ยนโค้ช ฟันธงว่าไม่เห็นผล ตราบใดที่เป็ดยังอีโก้ และเป็นคนออกคำสั่ง เสียบจอยคนอื่นไปทั่วอยู่อย่างนี้

คนที่ออกจากมิทได้ดีทุกคน วลีนี้ไม่ได้พูดลอยๆ

ทีมอื่นๆ ไม่มีโค้ช ไม่มีนักจิตวิทยา ไม่ได้มีแคมป์ ทำไมผลงานดีกว่าล่ะครับ มันพัง ไปหมดแล้ว การดื้อดึง การเสียบจอยให้มันตึงเครียด

ทางออกที่ดีที่สุด คือการเปลี่ยนเป็ดออก เพราะการทำให้คนอื่นเล่นไม่เป็นของตัวเอง ผมจะย้ำแค่ เป็ดออกเท่านั้น

พอกันทีกับการลดบทบาท
พอกันทีกับการสั่งอีโก้
พอกันทีกับการเสียบจอย
ไปดู Behind the scene เบื้องหลังตอนอยู่แคมป์ของมิทสิครับ เป็ด มันเถียงทั้งโค้ชวู ทั้งพี่บอย เกือบทุกช้อต

เป็ดพูดแต่คำว่า ไม่ๆๆๆ ผมจะอย่างงี้พี่
ไม่ๆๆผม เล่นแบบนี้ถูกแล้ว

มันจะเสียบจอยคนอื่นก็ไม่แปลก  

ถ้าการเสียบจอย คือข้อผิดพลาดที่ใหญ่หลวงที่สุดของ MITH ผมว่าคุณน่าจะมีอคติแล้วล่ะครับ : )
ยังยืนยันว่า DUCKMAN ในฐานะ IGL ไม่ได้เป็นข้อผิดพลาดของ MITH ชุดนี้
ย้ำนะครับ ในฐานะ IGL
การเสียบจอย หรือ full control เพื่อนใน player ชุดนี้คือเรื่องที่ถูกต้อง
ผลลัพธ์สำเร็จหลายรอบ

เรื่องความเครียดจากการเสียบจอยนี้อันนี้เห็นด้วยครับ เวลา DUCKMAN ไม่ได้ดั่งใจแต่นั่นก็คือปกติของ player คนหนึ่งนะครับ

ถ้าบอกว่า DUCKMAN เถียงตลอด อ้างอิงมาจาก behind the scene ช๊อตเล็กๆหลายช๊อต ก็ตามนั้นครับ
แนะนำให้ไปดู MSC นะเวลาหลังเกมส์เค้าไม่ได้ปิดไมค์ ดูฟอร์มและสังเกตุว่า เค้าแย้ง (ไม่ได้เถียง) หนักกว่าที่เราเห็นใน Behind the scene ของ MITH หลายเท่าครับ โดยเฉพาะ Rougenanzmy

ใครกันหว่า อคติ นี้เรียกว่าติดในความคิดมากกว่า

ถามกลับนะ เล่นเกมแล้วไม่ได้ใช้ความคิดตัวเอง เล่นทำไม มืออาชีพ นะเว้ย

ผลงานแย่แบบนี้ ยังหาเรื่องแถ ให้ดูดี อาการหนักละ
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 3113
โพสเมื่อ: Wed Jul 28, 2021 23:35
thaipubg พิมพ์ว่า:

พอกันทีกับการลดบทบาท
พอกันทีกับการสั่งอีโก้
พอกันทีกับการเสียบจอย
ไปดู Behind the scene เบื้องหลังตอนอยู่แคมป์ของมิทสิครับ เป็ด มันเถียงทั้งโค้ชวู ทั้งพี่บอย เกือบทุกช้อต

เป็ดพูดแต่คำว่า ไม่ๆๆๆ ผมจะอย่างงี้พี่
ไม่ๆๆผม เล่นแบบนี้ถูกแล้ว

มันจะเสียบจอยคนอื่นก็ไม่แปลก  

ถ้าการเสียบจอย คือข้อผิดพลาดที่ใหญ่หลวงที่สุดของ MITH ผมว่าคุณน่าจะมีอคติแล้วล่ะครับ : )
ยังยืนยันว่า DUCKMAN ในฐานะ IGL ไม่ได้เป็นข้อผิดพลาดของ MITH ชุดนี้
ย้ำนะครับ ในฐานะ IGL
การเสียบจอย หรือ full control เพื่อนใน player ชุดนี้คือเรื่องที่ถูกต้อง
ผลลัพธ์สำเร็จหลายรอบ

เรื่องความเครียดจากการเสียบจอยนี้อันนี้เห็นด้วยครับ เวลา DUCKMAN ไม่ได้ดั่งใจแต่นั่นก็คือปกติของ player คนหนึ่งนะครับ

ถ้าบอกว่า DUCKMAN เถียงตลอด อ้างอิงมาจาก behind the scene ช๊อตเล็กๆหลายช๊อต ก็ตามนั้นครับ
แนะนำให้ไปดู MSC นะเวลาหลังเกมส์เค้าไม่ได้ปิดไมค์ ดูฟอร์มและสังเกตุว่า เค้าแย้ง (ไม่ได้เถียง) หนักกว่าที่เราเห็นใน Behind the scene ของ MITH หลายเท่าครับ โดยเฉพาะ Rougenanzmy

โชว์โง่มา1ตัว 5555555555 เป็นสิ่งที่ถูกต้องอะไรวะตอบกลับโค้ชหน่อยเร็วไอหนู
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 413
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 00:28
#Vooout PTO ให้ บอยคุมเถอะครับ
คุณนักแข่งนี้แสดงความคิดเห็นได้อวยมากคับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 3032
โพสเมื่อ: Thu Jul 29, 2021 00:36
จารย์บอมยังเอือม
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel