ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 09 Sep 2009
ตอบ: 4611
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 08:56
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
ไหนๆมาทางสายดาร์คแล้ว ก็เอาให้สุดทางเลยสิฮับเพ่

ล้อเล่นนะครับ ผมว่ามันคงไม่ใช่เรื่องของท่านแล้วล่ะ มันเป็นเรื่องของคนฝั่งโน้นไปแล้ว แฟนเก่าก็คือแฟนเก่า เราเองก็มีชีวิตที่เราต้องรับผิดชอบเหมือนกัน

ถึงอยากจะช่วยแค่ไหนแต่ในเมื่อคุณปล่อยเธอไปมันก็จบตรงนั้นแล้ว จะเรียกร้องอะไรคงไม่ได้อีก เราคงไปเป็นมือที่3ในครอบครัวเขาไม่ได้หรอกครับ (ถึงฝ่ายชายมันจะเล...ขนาดไหนก็เถอะนะ)

ยกเว้นสักวันนึงถ้าเค้าขอความช่วยเหลือมา อันนี้ก็ทำสุดความสามารถเลยครับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวยุโรป
Status: 6395
เข้าร่วม: 27 Oct 2009
ตอบ: 7307
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 09:32
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
เพราะว่าเจ็บจึงเข้าใจ เธอต้องเจ็บเพื่อเข้าใจ คนไม่เคยเจ็บคงไม่เข้าใจ
1
0
ฝากเพจฟุตบอลที่กำลังตั้งไข่หน่อยนะครับ >>>>

https://www.facebook.com/footballandfilm

สำหรับท่านที่สนใจโซฟาเบดคัสตอมตามสั่ง >>>>

https://www.facebook.com/smfurnituresofa

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2008
ตอบ: 19954
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 09:45
อ่านแล้วเศร้าจริง
1
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36758
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 10:13
jinza555 พิมพ์ว่า:
ojama55 พิมพ์ว่า:
ojama55 พิมพ์ว่า:
ผมก็กำลังมีปัญหากับแฟน ผมไปจู้จี้วุ่นวายกับเธอเกินไป เธอเหนี่อยจากงานยังต้องมา
เหนี่อยกับผมอีก เธอบอกเลิกผมแล้ว ผมให้เธอคิดอีกที

เฮ้อ อยากมีไทม์แมชชีนเหมือนกันครับ ใจหวิวๆเลย  

สู้ๆครับ ใจเย็นๆ

แม่งเอ้ย!! คุยกันดีๆเด้อ  

เมื่อคืนเธอบอกให้เที่ยนคืนโทรมาคุยตอน 23.45ผมก้ตอบตกลง ยุดีๆผมดันหลับ

เธอให้โอกาศผมแล้วผมดีนไม่คว้าไว้เอง ผมทำพลาดเอง  

ถ้ายังคิดว่าอยากรั้ง ไปหาเลยครับ
ซื้อใจกันหน่อย เป็นผมผมไปไกลแค่ไหนก็ไปนะ

บางครั้งสถานการก็สร้างไคลแมกซ์ได้นะ อยู่ที่เราเลือก  

เค้าทำงานออดิดผมก็ไม่รู้เค้าไปออกจ้อบที่ไหน ไม่บอกอะไรผมเลย  

เพื่อนเค้า ไม่มีเบอร์ติดต่อมั้งหรอ
ไม่ก็ให้เพื่อนช่วย ติดต่อถามหาที่อยู่เค้าดู
แก้ไขล่าสุดโดย ojama55 เมื่อ Mon Aug 22, 2016 10:13, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 10:19
fw_converse พิมพ์ว่า:
ไหนๆมาทางสายดาร์คแล้ว ก็เอาให้สุดทางเลยสิฮับเพ่

ล้อเล่นนะครับ ผมว่ามันคงไม่ใช่เรื่องของท่านแล้วล่ะ มันเป็นเรื่องของคนฝั่งโน้นไปแล้ว แฟนเก่าก็คือแฟนเก่า เราเองก็มีชีวิตที่เราต้องรับผิดชอบเหมือนกัน

ถึงอยากจะช่วยแค่ไหนแต่ในเมื่อคุณปล่อยเธอไปมันก็จบตรงนั้นแล้ว จะเรียกร้องอะไรคงไม่ได้อีก เราคงไปเป็นมือที่3ในครอบครัวเขาไม่ได้หรอกครับ (ถึงฝ่ายชายมันจะเล...ขนาดไหนก็เถอะนะ)

ยกเว้นสักวันนึงถ้าเค้าขอความช่วยเหลือมา อันนี้ก็ทำสุดความสามารถเลยครับ

สุดสายนี้ ยอมใจเลย ต้องเหี้ยมมาก55(ไม่ได้หมายถึงเลวนะ แต่ใจเหี้ยมไม่มีใจอ่อนหรือลังเล)

ก็ตามนี้ครับชีวิตหลังแต่งงาน ก็ไม่Happyไปหมด
ผมก็เอาใจช่วย ไม่ยุ่งแน่นอน ถ้าไม่หนักหนาสาหัสจริงๆ
1
0
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 10:21
siamargentine พิมพ์ว่า:
เพราะว่าเจ็บจึงเข้าใจ เธอต้องเจ็บเพื่อเข้าใจ คนไม่เคยเจ็บคงไม่เข้าใจ  

คนบางคนเจ็บแล้วก็เอามาเป้นบทเรียนที่ดีได้
แต่คนบางคน สถานการ หรือความคิดทำให้อะไรๆไม่ได้ช่วยก้มีนะ

แม่งเอ้ย!! ผมก็เคยเจ็บ ตอนนี้ก็ยังไม่หายขาด แต่ก็จำ55+
ผมก็เอาใจช่วยเค้าเฉยๆ และพยายามไม่คิดอะไรทั้งนั้น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ตะเตือนไตตตต ,,,
เข้าร่วม: 07 Oct 2013
ตอบ: 1576
โพสเมื่อ: Mon Aug 22, 2016 10:22
รู้สึกตัวในวันที่สายไปสินะ !!
1
0
Hamabe Minami

ซุปตาร์ยูโร
Status: Liv'pool
เข้าร่วม: 18 Nov 2009
ตอบ: 4792
โพสเมื่อ: Wed Mar 08, 2017 19:11
ผมมีประสบการณ์คล้ายท่านเลยครับ ต่างแค่แฟนคนแรกผมคบมา 9 ปีครับ

แต่แฟนคนปัจจุบันคบมา 4 ปีละครับ
แก้ไขล่าสุดโดย ongry เมื่อ Wed Mar 08, 2017 19:11, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel