ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:49
ถูกแบนแล้ว
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:
ojama55 พิมพ์ว่า:

การเจ้าชู้มันสนุกจริงๆครับ แต่สักวันนึง วันที่คุณโตขึ้นระดับนึง
คุณจะรู้ว่ามันไร้สาระมากกมายขนาดไหน ..
หากคุณสามารถเลือกประคับประคองคนรัก ที่รักคุณได้ ไม่ให้ต้องเสียไป เพราะเรื่องแบบนี้ของคุณเอง

ขอบคุณครับ  

ผมนี้เด็กๆมากเลย อย่าหลอกผมนะ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36759
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:50
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
yaibathai พิมพ์ว่า:
ผู้ชายเลวขนาดนี้แฟนเก่าท่านตัดสินใจแต่งงานกับผู้ชายได้ยังไง เห็นนรกอยู่ตรงหน้าชัดๆ ถึงจะท้องก็ตามก็ไม่เห็นจำเป็นจะต้องแต่งงานกับผู้ชายเลย  

ประเด็นตรงนี้ เธอไม่ได้บอกรายละเอียดผมนะ
แต่ผมเดาคง ข่มขู่และ มากๆก็ข่มขื่นหรือไม่สมยอม หรืออาจจะให้โอกาศ(คหสต.ผมไม่ได้คาดคั่นถาม)

แม่งเอ้ย!! และมันถล้ำจนท้องและแต่งไปละ ผมก็ไม่อยากพูดถึง เพราะมันแก้อะไรไม่ได้และ
1
0
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:53
chanawee03 พิมพ์ว่า:
ผู้ชายเรื่องนี้เลวทุกคน  

เจ็บจี๊ด แต่หวังว่าจะให้โอกาศกลับตัว

แม่งเอ้ย!! ผมไม่เคยลงมือทำร้ายผญ.โดยตรงนะ นอกจากด่า หรือสบถคำแรงๆใส่ และแค่คนเดียวด้วย
0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:55
soccersuckfanfan พิมพ์ว่า:
อ่านจนจบ

ผมก็พอๆกัน เรื่องของผมเป็นแบบนี้แหละ

กับพ่วงด้วยผมไม่อยากไปอยู่ บ้านเขา จังหวัดเขา เขาน่ะฐานะโอเคอยู่แล้ว ผมยังต้องทำอะไรอีกเยอะ ผมไปก็ไปเดี่ยวๆ ผมยังมีอัตตา อยู่มาก

ผมเลยปิดเกมส์ ขอเริ่มใหม่

ถ้าไม่มีไรติดใจก็เริ่มใหม่

แม่งเอ้ย!! ความจริงผมก็ไม่ติดใจ แต่คำนี้ผมแคร์เธอมากแหละ
เพราะหลายๆอย่างที่รู้จักกันมา
0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:56
INFINITYUP พิมพ์ว่า:
INFINITYUP พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วก็เศร้าแทน บางครั้ง เจอคนที่ใช่แล้วเราไม่หยุด คิดว่าคนใหม่จะดีกว่า สุดท้ายก็ยังคิดถึงคนเก่า

เอาเพลง กรู๊ปไรเดอร์ไปฟังให้ขึ้นใจ

แม่งเอ้ย!! ผมเลิกละครับ แน่นอน  

ไม่เลิกก็คง เป็น ชู้ อะเขาแต่งงานแล้ว

หมายถึง เลิกเจ้าชู้แล้ว
ความจริงก็เลิกนานละ แค่คุยไม่ได้สอดใส่ ไม่นับมั้ง
0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:57
skymile พิมพ์ว่า:
skymile พิมพ์ว่า:
ก้อยเจ้าชู้  

ไม่เท่า ทูตกาย

แม่งเอ้ย!! ปัจจุบบันคุยอย่างเดียว ไม่แจ๊ะๆถ้าไม่ชัวว  
ผมโคตรเกลียดผู้ชายที่เห็นผู้หญิงเป็นทางผ่านแบบนี้จริงๆ มีคนรักแล้วไปเด้ยกับชู้

อยากจะด่านะแต่กลัวโดนแบน  

ไม่มีไรแก้ตัว แต่โอกาศมีไว้ให้คน1ใน10แก้ตัว
หวังว่าจะอยู่ในข่ายนี้ เพราะผมเลิกนานละ นอกจากคุยๆ

0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:03
ลูกพี่เฉิน พิมพ์ว่า:
คือจะบอกว่าในมุมมองของผู้ ญ บางคนเป็นคนเก่งแต่ห่วยในการเลือกผู้ชายมีเยอะครับ

แฟนเก่าผมหลาย ๆ คนก็มีคือตอนคบกับผมวาดฝันว่างานแต่งต้องยิ่งใหญ่ต้องยังงั้นอย่างงี้

พอแต่งจริงก็แค่งานธรรมดาจัดในบ้านขึงผ้า ไม่เห้นจะเหมือนที่ฝันไว้เลย

ส่วนตัวผมให้ค่ากับงานแต่งมากครับ และผมเชื่อว่าคนไทยสวนมากมีความเชื่อผิด ๆ ในการแต่งงานว่าต้องแต่งงานด้วยการทุ่มเงินหลักแสนหลักล้าน จนลืมคิดถึงรากเง้าของมันไป

การแต่งงานคือการสร้างความทรงจำตลอดชีวิตของคนสองคน ต่อให้คุณมีเงินแค่ 1,000 คุณก็แต่งได้

ส่วนเรื่องชู้หรือเรื่องอะไรผมว่าถ้ามองในมุมของคนปรกติไม่ดัดจริตนะ 5 ปีใคร ๆ ก็เบื่อครับ

แต่ด้วยวัยรุ่นด้วยอะไรด้วยอะไร มันอาจจะแยก คำว่าความรักที่จะเป็นคู่ชีวิตไม่ออก ผมเองก็เป็นคบกันแฟนผมเที่ยวอ่างอยู่

ของใหม่ผมเชื่อว่าดีกว่าอยู่แล้ว แต่ถามว่าคุณไปทำลายชีวิตเขาไหม มันก็ไม่หลอก คุณได้แสดงมุมมองที่เลวร้ายให้โอกาศเขาได้เจอคนใหม่ แต่คนใหม่ของเขาดันไม่ดี ดันทำร้ายร่างกาย

แต่เชื่อเถอะวันที่เขาสุข มันก็สุขจริง ๆ ไม่งั้นเขาไม่ทนอยู่หลอก

เป็นมุมมองที่ดีมุมหนึ่งครับ
ผมก็ไม่ได้คาดหวังว่าต้องแต่งงานใหญ่ หรูหรา
แค่จัดงาน มีเพื่อนสนิทๆมา+เซอรไพสเป้นพิธีในงานที่เราตั้งใจทั้งคู่ก็พอละ

และผมก็อยากให้เป้นแบบนั้น มากกว่าใครๆ ผมอยากให้เธอมีความสุขจิงๆ

แค่เอาปสก.มาเล่า+คหสต. เป็นข้อมุลแท้ๆส่วนหนึ่งจากอีกหลายๆส่วนมากมายหลายเคสของคนอื่่นๆ
0
0
Designer of SS
Status: Shut up liver you're fine...
เข้าร่วม: 31 Jan 2009
ตอบ: 10169
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:07
ของผมเลิกไปได้ดีทุกคน ไม่มีอะไรให้รู้สึกผิด...
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 17492
ที่อยู่: กิเลสท่วมใจทั้งคืนวัน คิดว่าปัญญาเพียงน้อยนิดจะเอาชนะกิเลสได้
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:12
ถูกแบนแล้ว
Drink Drank Drunk พิมพ์ว่า:
ของผมเลิกไปได้ดีทุกคน ไม่มีอะไรให้รู้สึกผิด...  
นายท่านเลิกกับนาย. ตอนนี้เป็นท่านปลัดแล้วนะเพื่อน
0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:14
Drink Drank Drunk พิมพ์ว่า:

โชดีหรอร้ายเนี้ย55+

ของผมที่รู้มา มีคนนี้ละที่แต่งละ(รู้แบบไม่คิดว่าจะรู้ด้วยนะ)
คนอื่นแค่เปิดตัวเฉยๆ

แม่งเอ้ย!! เม้มมาแขวะมาด่าผม ยังมีความสุขกว่าเรื่องนี้
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 2394
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:15
ไม่มีใครทำลายชีวิตใครได้หรอก เขาเลือกทางเดินของเขาเอง
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Jan 2008
ตอบ: 10229
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:30
บาปกรรม
1
0

13/9/2012-16/11/2014
3/4/2020-1/5/2020
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 May 2009
ตอบ: 1898
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 18:42
ผมก็กำลังมีปัญหากับแฟน ผมไปจู้จี้วุ่นวายกับเธอเกินไป เธอเหนี่อยจากงานยังต้องมา
เหนี่อยกับผมอีก เธอบอกเลิกผมแล้ว ผมให้เธอคิดอีกที

เฮ้อ อยากมีไทม์แมชชีนเหมือนกันครับ ใจหวิวๆเลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: 10 °C
เข้าร่วม: 22 Jun 2015
ตอบ: 11563
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 19:09
แม่งเอ้ยย !! อ่าวยัง

1
0
"ปริศนาเอย...จงซับซ้อนยิ่งขึ้น"
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เอดิสันฝันถึงไฟยามค่ำคืน โคลัมบัสฝันโต้คลื่นถึงโลก
เข้าร่วม: 24 Nov 2013
ตอบ: 7924
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 19:21
ชีวิตท่าน มาดาม่า ตลอดเลย

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel