ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 36759
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:37
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
Katrina Kaif พิมพ์ว่า:
สงสารแฟนเก่าจังครับ ต้องมาเจอกับผู้ชายที่ใช้กำลังแบบนั้น  

นั่นแหละทำให้ผม อ่อนไหวได้ขนาดนี้เลย
ช่วยอะไรเธอไม่ได้เลย

แม่งเอ้ย!! ทะไมต้องเธอมาเจอและถลำลึกมาขนาดนี้ด้วยก็ไม่รู้
ได้แต่เอาใจช่วย แบบที่ผมก็ไม่อยากรับรู้อะไรด้วย กลัวห้ามใจไม่ได้ถ้ารู้มากๆ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Status: จับเธอมาปิ้ง พลิกไปพลิกมา...มาเคี้ยวพี่ที>
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:39
[RE: อย่าไปทำแบบนี้กะใครอีก(ยาวหลายบรรทัด)]
เจ้าหนูยูฟ่า พิมพ์ว่า:
ojama55 พิมพ์ว่า:
เจ้าหนูยูฟ่า พิมพ์ว่า:
อะไรก็ตามที่เราแบกมันจะหนัก สิ่งที่มันผ่านไปแล้วก็ปล่อยมันผ่านไป คิดโทษตัวเองไปก็แค่นั้น เราไปแก้ไขอะไรไม่ได้หรอก ทำได้เพียงนำมาเป็นสิ่งเตือนใจอย่าให้เกิดก็เท่านั้น

ส่วนตัวผมก็ผ่านอะไรมามากมาย ทำร้ายใครต่อใครไปหลายๆคน แต่ผมจะไม่เก็บเอามาคิดมากหรอกเพราะมันผ่านไปแล้ว

ทำวันนี้ให้ดีที่สุดแล้วกันนะท่าน

Spoil
อ่อนไหวเหมือนกันนะเรา  
[/i]  

55+ไม่ล้อผมเรื่อง7ปีละหรอท่าน

แม่งเอ้ย!! ผมก็ไม่อยากโทษใคร โทษตังเองดีกว่า
แค่รับรู้เรื่องเค้าและผมก็ ได้แต่คิดทำไรไม่ได้ หวังว่าเค้าจะมีความสุข

แฟนเก่าผมทุกคน ผมมีไลน์หมดนะ
คนไหนเอารูปคู่แฟนมาอัพขึ่นไลน์ ผมอุ่นใจมากกว่ารูปเดียวอีก55+

เด๋วๆๆๆ ท่านชื้อก้อยเหรอ

55555 แม่งเอ้ยยยย ชื่อโคตรหวาน  

ครับ แม่อยากได้ลูกสาวคนนึง
เผอิญเจอดุ้นอันเท่าขา แลยตั้งชื่อกล้อมแกล้มแทน
1
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:41
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

การเจ้าชู้มันสนุกจริงๆครับ แต่สักวันนึง วันที่คุณโตขึ้นระดับนึง
คุณจะรู้ว่ามันไร้สาระมากกมายขนาดไหน ..
หากคุณสามารถเลือกประคับประคองคนรัก ที่รักคุณได้ ไม่ให้ต้องเสียไป เพราะเรื่องแบบนี้ของคุณเอง

ขอบคุณครับ  

ลุงอิฐ น่าจะผ่านวัยนี้มาละมั้ง

แม่งเอ้ย!! รอก๊กเหล้ากัน
1
0
lit
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9128
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:42
น้ำตาจะไหล สงสาร ผญ
1
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:43
sukiojenny พิมพ์ว่า:
ผมเคยจับได้ ว่าแฟน(เก่า) ไปค้างห้องผู้ชายรุ่นพี่

ตอนแรกไม่ยอมรับ แต่เค้นจนดิ้นไม่หลุดถึงยอมรับ

ตอนนั้นโลกมืดที่สุดของที่สุด อะไรจะเกิดขึ้นก็ไม่แปลกเลย

แต่ผมแม่งเลือกที่จะให้อภัย แต่มันเป็นแผลในใจที่เจ็บปวดที่สุด  

ผมก็เคยลองกลับไปคบกะทั้งแฟนเก่า ทั้งชู้ละนะ
แต่ก็ไม่รอด เพราะแผลตัวนี้ละ

คิดว่าตัวเองใจกว้างพอ แต่ก็ไม่ไหว สุดท้ายก็เลิก
แต่ดูเป็นเคสๆไปดีกว่าครับ หวังว่าของท่านจะกลับใจจริงๆ

แม่งเอ้ย!! ทุกทฤษฎีไม่มีตายตัวหรอก เอาที่เราสบายใจ
0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 02 Jan 2010
ตอบ: 19570
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:48
ยิปมันส์ พิมพ์ว่า:

การเจ้าชู้มันสนุกจริงๆครับ แต่สักวันนึง วันที่คุณโตขึ้นระดับนึง
คุณจะรู้ว่ามันไร้สาระมากกมายขนาดไหน ..
หากคุณสามารถเลือกประคับประคองคนรัก ที่รักคุณได้ ไม่ให้ต้องเสียไป เพราะเรื่องแบบนี้ของคุณเอง

ขอบคุณครับ  

ลุงอิฐ น่าจะผ่านวัยนี้มาละมั้ง

แม่งเอ้ย!! รอก๊กเหล้ากัน  

ครับ วัยสงบเสงี่ยมแล้วฮะ

ปล. จะดีหรอฮะ ก๊งแล้วเดี๋ยวคึก ไปๆมาๆต้องมาเขียนอุทาหรณ์เหมือนกัน

0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:48
Kikuji พิมพ์ว่า:
อ่านแล้วเศร้าครับ
แต่คนเราถ้าไม่ใช่คู่กันยังไงก็ต้องเลิกครับ อย่าไปคิดมากท่าน

ขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆครับ

bigbloom พิมพ์ว่า:
ผมคบกับแฟนมา5ปีแล้ว เคยคิดจะนอกใจหลายครั้ง
ขอบคุณสำหรับประสบการณ์ของท่านครับ
และผมจะไม่ทำแบบท่าน ขอบคุณที่เขียนเตือนใจผมและคนอื่นๆครับ

บ้ารึเปล่า? พิมพ์ว่า:
ไม่รู้จะพูดอะไรมากแต่ที่แน่ๆขอบคุณสำหรับข้อคิดดีๆนะครับ  

thxจ้รา เห็นมู้เราวัยรุ่น วัยอยากลองเยอะ
ไม่ได้ให้มู้นี้เป้นบรรทัดฐานอะไรนะ แต่เล่าให้ฟังในมุมมองของผมเอง

แม่งเอ้ย!! ลองเอง รู้เอง จะเข้าใจที่สุด
ผมก็แค่เล่าปรก.จริงให้ฟัง และกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้แล้ว
แก้ไขล่าสุดโดย ojama55 เมื่อ Sun Aug 21, 2016 16:50, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I may not be your first But I plan to be your last
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 10722
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:51
สัด กรุชัด ๆ เลย

แต่แค่กลับกัน ผมบูชารักกับผู้หญิงของผมมาก แล้วแมร่งโดนแทงข้างหลัง

ตอนนี้กลายเป็นผมคุยกับผู้หญิงที่ละหลาย ๆ คน

แต่พอเธอจะเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตคู่ ผมจะเฟดหายไปจากเธอเลย

ทำใจไม่ได้

เวลาคนอื่นรู้ ก็มักจะพูดว่า ไอเ ี้ย ก็เพราะมรึงเจ้าชู้อย่างนี้ไงถึงไม่มีใครเอา

ซึ่งความจริงไม่ใช่เลย ผมเฟดหายไปจากเธอเอง กรุทำใจใช้ชีวิตกับคนอื่นไม่ได้

และบอกอย่างแมน ๆ ได้เลยว่าทุกคนไม่เคยจบลงที่การนอนกับผมแน่นอน

ปล. อย่าด่ากรุเจ้าชู้ ก็ผมไม่รู้คนไหนเนื้อคู่กรุนี้หว่า

2
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:51
lit พิมพ์ว่า:
น้ำตาจะไหล สงสาร ผญ  

อย่าให้มีเพิ่มครับ

แม่งเอ้ย!! ผมหวังอย่างนั้น55+
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status: I may not be your first But I plan to be your last
เข้าร่วม: 12 Aug 2009
ตอบ: 10722
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:53
MayaShadow พิมพ์ว่า:

แต่แค่กลับกัน ผมบูชารักกับผู้หญิงของผมมาก แล้วแมร่งโดนแทงข้างหลัง

ตอนนี้กลายเป็นผมคุยกับผู้หญิงที่ละหลาย ๆ คน

แต่พอเธอจะเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตคู่ ผมจะเฟดหายไปจากเธอเลย

ทำใจไม่ได้

เวลาคนอื่นรู้ ก็มักจะพูดว่า ไอเ ี้ย ก็เพราะมรึงเจ้าชู้อย่างนี้ไงถึงไม่มีใครเอา

ซึ่งความจริงไม่ใช่เลย ผมเฟดหายไปจากเธอเอง กรุทำใจใช้ชีวิตกับคนอื่นไม่ได้

และบอกอย่างแมน ๆ ได้เลยว่าทุกคนไม่เคยจบลงที่การนอนกับผมแน่นอน

ปล.1 อย่าด่ากรุเจ้าชู้ ก็ผมไม่รู้คนไหนเนื้อคู่กรุนี้หว่า

ปล.2 อย่าเจ้าชู้เลย เจอคนที่ใช่อย่าปล่อยเธอไป พวกเจ้าชู้สุดท้ายมันไม่เหลือใครจริง ๆ

0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 08 Oct 2006
ตอบ: 11719
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:55
ตั้งแต่เกิดจนแก่ปูนนี้ ผมยังไม่เคยนอกใจใครเลย เที่ยวผู้หญิงก็ไม่เคย คบใครก็มีแค่คนเดียว ขนาดแค่คุยๆกันผมยังคุยคนเดียว แต่กลายเป็นผมที่โดนนอกใจตลอด ตนที่คุยด้วยก็มีแฟนอยู่แล้วบ้าง คุยเผื่อเลือกบ้าง แต่ถึงยังไงผมก็จะยังเป็นแบบนี้ต่อไป ผมเคยโดนแฟนนอกใจ รู้ดีว่าเจ็บแค่ไหน ผมก็ไม่อยากทำให้ใครต้องเจ็บเหมือนกัน

ถ้าเจอแบบท่าน ผมคงเสียใจมาก เพราะคงคิดว่าที่เธอเจออะไรแบบนี้เป็นความผิดของตัวเอง มันก็อาจจริงส่วนหนึ่งที่ท่านทำให้ต้องเลิกกัน แต่ท่านไม่ได้เป็นคนที่ทำให้เธอไปคบกับคนนี้นะ เป็นการตัดสินใจของแฟนเก่าท่านเอง ไม่จำเป็นต้องโทษตัวเองทั้งหมดหรอก แต่ดีแล้วที่ตั้งใจว่าจะไม่ทำแบบนี้กับใครอีก

ครอบครัวผม พ่อแม่มีปัญหากันตั้งแต่ผมยังเด็ก ผมเลยตั้งใจมาตลอดว่าถ้าผมแต่งงานก็อยากมีครอบครัวที่ดี สร้างเนื้อสร้าวตัวไปด้วยกัน แต่ยังหาผู้หญิงที่คิดแบบเดียวกับผมไม่ได้เลย
8
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:57
MayaShadow พิมพ์ว่า:
Spoil

ทำใจไม่ได้

ปล.1 อย่าด่ากรุเจ้าชู้ ก็ผมไม่รู้คนไหนเนื้อคู่กรุนี้หว่า

ปล.2 อย่าเจ้าชู้เลย เจอคนที่ใช่อย่าปล่อยเธอไป พวกเจ้าชู้สุดท้ายมันไม่เหลือใครจริง ๆ

ครับไม่เหลือ แต่หาเพิ่มได้55+(ล้อเล่น)
เคสท่าน น่าจะเอาไว้ใช้กะการอกหัก เริ่มกะใครไม่ได้มากกว่า

แม่งเอ้ย!! สู้ๆครับ
0
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 16:59
godevil พิมพ์ว่า:
ตั้งแต่เกิดจนแก่ปูนนี้ ผมยังไม่เคยนอกใจใครเลย เที่ยวผู้หญิงก็ไม่เคย คบใครก็มีแค่คนเดียว ขนาดแค่คุยๆกันผมยังคุยคนเดียว แต่กลายเป็นผมที่โดนนอกใจตลอด ตนที่คุยด้วยก็มีแฟนอยู่แล้วบ้าง คุยเผื่อเลือกบ้าง แต่ถึงยังไงผมก็จะยังเป็นแบบนี้ต่อไป ผมเคยโดนแฟนนอกใจ รู้ดีว่าเจ็บแค่ไหน ผมก็ไม่อยากทำให้ใครต้องเจ็บเหมือนกัน

ถ้าเจอแบบท่าน ผมคงเสียใจมาก เพราะคงคิดว่าที่เธอเจออะไรแบบนี้เป็นความผิดของตัวเอง มันก็อาจจริงส่วนหนึ่งที่ท่านทำให้ต้องเลิกกัน แต่ท่านไม่ได้เป็นคนที่ทำให้เธอไปคบกับคนนี้นะ เป็นการตัดสินใจของแฟนเก่าท่านเอง ไม่จำเป็นต้องโทษตัวเองทั้งหมดหรอก แต่ดีแล้วที่ตั้งใจว่าจะไม่ทำแบบนี้กับใครอีก

ครอบครัวผม พ่อแม่มีปัญหากันตั้งแต่ผมยังเด็ก ผมเลยตั้งใจมาตลอดว่าถ้าผมแต่งงานก็อยากมีครอบครัวที่ดี สร้างเนื้อสร้าวตัวไปด้วยกัน แต่ยังหาผู้หญิงที่คิดแบบเดียวกับผมไม่ได้เลย  

จุดหมายผมเหมือนกันเลยตอนนี้ หาคนที่ร่วม สุขทุกข์ไปด้วยกัน55+

แม่งเอ้ย!! ผมไม่คัดหน้าตาละ55 เอาที่คบละสบายใจพอ
สู้ๆครับผม
0
0
นักเตะเทศบาล
Status: SS
เข้าร่วม: 28 Nov 2013
ตอบ: 6117
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:02
อ่านมาละ
สงสาร ผญ ทำไหมทำแบบนี้
1
0
โพสเมื่อ: Sun Aug 21, 2016 17:05
GFauk พิมพ์ว่า:
อ่านมาละ
สงสาร ผญ ทำไหมทำแบบนี้  

ผมก็เพิ่งมารู้วันนี้ละ
และก็บู๊ม.. ตามที่อ่านในมู้

แม่งเอ้ย!! สาบานเลยหากไทมแมชชีนมา จะกลับแก้ไข
Spoil
เด้ยไม่ให้เธอรู้แน่นอน  
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel