ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12798
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:14
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
ยังมีหน้าไปแซะ FA อีกเหตุการณ์แบบนี้ในวงการฟุตบอลแทนที่จะหาและประนามคนทำผิด ตรรกะโคตรอัปยศ ไม่แปลกใจเลย  

ชาก้าทุเรดจัดๆ มีพนันมาร่วมด้วยอีก ออกจากทีมเราไปเลยนะ เคมะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Sep 2013
ตอบ: 627
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:15
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
เหลือจะเชื่อ55555
0
0
Once a Gunner, always a Gunner`
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 6925
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:16
Tumsumjang พิมพ์ว่า:
ขยะจัด แค่เห็นก็เหม็นแล้ว จะสั่งสอนอะไรก็คนๆไปนี่มาในมู้รวม เพ้อเจ้อชิบ  
งั้นก็ตอบกลับไปด้วยความเห็นเดียวกันครับ แนะนำไปดูมู้รวม มีกี่ยูส ให้ผมไปตามแซะทุกคนคงใช้เวลาเป็นอาทิตย์ รวบทีเดียวนี่แหละเหมาะสุด ถ้าเกิดว่าสิ่งที่ผมทำคุณเห็นว่าขยะ ก็โปรดจงเข้าใจไว้ด้วยว่าก็เหมือนคุณเข้ามาด่าพวกเดียวกัน กระทู้เก่าการกระทำก็ไม่ต่างกันหรือเรียกยิ่งกว่ายังได้ จะมาอ้างเหตุผลตลกๆ มันไม่เพ้อเจ้อกว่าหรอ ยิ่งด่าด้วยเหตุผลนี่ผมก็ยิ่งสะใจนะ ก็เหมือนด่ากันเองนั่นแหละ แค่ไม่รู้ตัว ก็เหมือนอีกสองไอดีหน้าก่อนนั่นแหละ แฟนน่อลดีๆมันก็มีที่ไม่พอใจกับคำพูดแฟนทีมตัวเอง แต่ผมพูดถึงอีกจำพวก ถ้าเหม็นก็กลิ่นเดียวกันนี่แหละ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Victoria Concordia Crescit
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 80
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:18
อ.คง พิมพ์ว่า:
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย  
งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน  

อ้ออออ เข้าใจท่านแล้วววว

แบบนี้สินะครับ
"นิสัยเจ้าคิดเจ้าแค้น เป็นลักษณะของคนที่เก็บสะสมและจดจำเรื่องราวต่างๆที่เขาไม่พอใจเอาไว้หล่อเลี้ยงตัวเอง และจะทำทุกอย่างเพื่อที่จะแก้แค้น และหากการแก้แค้นนั้นสำเร็จเขาจะรู้สึกสะใจมาก"  
จะพูดให้ถูกต้อง ถูกแค่ครึ่งเดียว เพิ่มเติม จริงๆคือ เพื่อสั่งสอนและเป็นบทเรียนให้กับบางยูสที่แซะไปซะทุกเรื่องความจริงยังไม่ปรากฎ ก็ไม่ควรออกตัวว่าหรือใส่สีให้ทีมหรือยูสอื่นเสียหาย ถ้ามองผ่านก็จะเกิดเหตุการณ์กำเริบเสิบสาน ต้องแสดงให้เห็นในมุมมองเดียวกันที่เคยกระทำ จะได้จดจำ เป็นบทเรียน จะได้เข้าใจว่าสิ่งที่ตัวเองเคยทำถึงเวลาโดนกระทำมันรู้สึกยังไง และก็ต้องรับให้ได้* ใม่ใช่พอแซะเค้าแล้วระริกระรี้ตีมือกันโบ้ะบ้ะพอโดนแซะทำสติแตกรับไม่ได้ ใจเขาใจเรา ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย มันปกติของบอร์ดฟุตบอล เคยแซะเค้าในกรณีคล้ายๆกัน ถ้าโดนแซะก็ต้องอยู่กับมันให่ได้ จะอ้างอะไรก็ฟังไม่ขึ้นหรอก  

ในที่นี้น่าจะมีคนสติแตกแค่คนเดียวนะครับ
ปล.กลัวแล้ววววว
แก้ไขล่าสุดโดย Jackyed เมื่อ Thu Jan 20, 2022 15:19, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
My advice to you. I know you think those guys are your friends. You wanna be a true friend to them? Be honest, and unmerciful.
แขวนสตั๊ด
Status: คารวะอาจารย์เยี่ยว !
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 10657
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:18
Spoil
★จอห์นミเล่นหนอน★ พิมพ์ว่า:
Spoil
ρarabєlluм พิมพ์ว่า:
ยังมีหน้าไปแซะ FA อีกเหตุการณ์แบบนี้ในวงการฟุตบอลแทนที่จะหาและประนามคนทำผิด ตรรกะโคตรอัปยศ ไม่แปลกใจเลย  

ยังไม่ได้ข้อสรุปเลยว่าเกี่ยวข้องกับนักเตะมั้ย จะเดือดไรนักหนา  
ก็พิมพ์บอกอยู่แล้วนี่ครับ ว่าถ้าจริงแทนที่จะหาหรือประนาม ต่อให้ไม่รู้ว่าเป็นใคร ก็สมควรที่จะปกป้องหรือแซะคนตรวจสอบป่ะละ ผู้เล่นที่มีส่วนพนันมันมีผลต่อเกมส์ฟุตบอลแค่ไหน น่าจะรู้ ผมไม่ได้เดือดตรงข่าวสักหน่อยนะ เดือดตรงตรรกะความเห็นแฟนบอลบางคนมากกว่า แล้วก็อยากโหมให้กระทู้มันเดือดด้วยส่วนนึง เห็นมาแกล้งตีเนียนทำฮากัน  

ก็มันยังไม่รู้ว่าผิดจริง ไม่ผิดจริง จะประนามอะไรใคร ไว้ผลสอบมันออกมาว่ามีนักเตะเกี่ยวข้องจริง แล้วไม่ประนาม อันนั้นค่อยเข้ามาเดือดไหมอะ เข้าใจว่าผูกใจเจ็บ เก็บกดตอนน่อลขอเลื่อนแข่ง แต่ก็อยากให้มีสตินิดนึงว่าเรื่องนั้นกับเรื่องนี้ไม่เกี่ยวกัน  
มันก็เคสเดียวกันกับที่แฟนน่อลพูดว่า ใครติดโควิท ติดกันจริงรึป่าว ติดกี่คน ทำไมได้เลื่อน ลุกรัก FA นี่หว่า ตอนนั้นทำไมถึงเดือดทั้งที่ข่าวยังไม่การันตีซะด้วย เดือดไปกี่กระทู้ละครับไหลเป็นน้ำ มันก็เคสเดียวกันแหละครับ ย้อนกลับไปดูด้วยก็ดี ถ้าเกิดจะยกเหตุผลที่ว่ายังไม่รู้ว่าใคร****** แหม่  

ที่คุณยกมาเนี้ยมันเกี่ยวพันกับนักเตะสเปอร์โดยตรง แต่ข่าวนี้เขาตรวจสอบกรรมการหรือนักเตะก็ยังไม่รู้เลย
ผมก็ยังยืนยันคำเดิมว่าถ้าผลการตรวจสอบมันออกมาว่านักเตะเกี่ยวข้องด้วย จะประนามหรือยังไงผมก็สนับสนุน

แต่ตอนนี้ข้อมูลมันยังไม่มีเลยว่าเรื่องเป็นมายังไง เกี่ยวพันกับสโมสรหรือนักเตะมั้ย  
ก็ดีครับ แต่ผมก็แก้ต่าง ตอนนั้นข่าวก็บอกกำลังตรวจสอบแค่สงสัยว่าติด ในกรณีนี้อ่านหัวข้อแล้วเนื้อข่าวดู *แข้งปืนพัวพัน* ข่าวก็บอกกำลังตรวจสอบ มันก็เกี่ยวกับนักเตะปืนโดยตรง ส่วนผลจะออกมาใช่หรือไม่ใช่มันอีกเรื่อง มันก็เคสเดียวกับตอนไก่มีข่าวจะไม่ปรากฎ ว่าจะติดจริง ติดกี่คน ยังไม่มีใครรู้ ผลจริงหลังตรวจสอบมันมาออกหลังเกมส์หลายวันนะครับ  

ผมแนะนำพรี่เคนใช้ปุ่ม Spoil นะครับ สงสารคนอ่านในแอพ

คลุมดำข้อความคนที่โควท แล้วกดปุ่ม Spoil นะครับ คนอ่านในแอพเจอคนคุยกับยาวๆเลื่อนลงมาทีกินข้าวหมดจานแล้ว

ขอบคุณครับพี่จอร์น พูดแบบนี้ผมเขิลนะครับ รู้ได้ไงว่าทำไม่เป็น  

เฮ้ย อันนี้ผมก็เพิ่งรู้ 5555 ปกติผมพิมพ์โค้ดใส่ตลอด เพิ่งเคยกดลากคลุมดำใส่นี่แหละ

ปล.ใจเย็นก่อนพี่ ผมแฟนปืนก็ไม่เคยมีไรหรือพาดพิงใครทางแย่นะ เข้าใจว่าแฟนสายเกรียนมันมีทุกฝั่ง แต่ใจร่มๆก่อนครับ ถ้ามันเปิดออกมาแล้วเป็นชาก้าตามที่ว่ามา ไม่ต้องห่วงพี่ เดี๋ยวผมช่วยสาป คนสาปเยอะผมมั่นใจ
1
0
8==D จารย์เยี่ยวปืนใหญ่ หรรมก็ใหญ่ 8==D

โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:19
Sir'Jklaw พิมพ์ว่า:

ชาก้าทุเรดจัดๆ มีพนันมาร่วมด้วยอีก ออกจากทีมเราไปเลยนะ เคมะ  
เดี๋ยวสิ ข่าวยังไม่บอกเลยว่าเป็นใคร เค้าไม่เปิดเผยชื่อเลยนะ หรืออาจจะยังไม่ใช่ก็ได้ แต่ถ้าใช่ก็ขอแซะนะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 68853
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:22
เป็นเอามาก หนักจัด
1
0
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:22
Spoil
Jackyed พิมพ์ว่า:
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย  
งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน  

อ้ออออ เข้าใจท่านแล้วววว

แบบนี้สินะครับ
"นิสัยเจ้าคิดเจ้าแค้น เป็นลักษณะของคนที่เก็บสะสมและจดจำเรื่องราวต่างๆที่เขาไม่พอใจเอาไว้หล่อเลี้ยงตัวเอง และจะทำทุกอย่างเพื่อที่จะแก้แค้น และหากการแก้แค้นนั้นสำเร็จเขาจะรู้สึกสะใจมาก"  
จะพูดให้ถูกต้อง ถูกแค่ครึ่งเดียว เพิ่มเติม จริงๆคือ เพื่อสั่งสอนและเป็นบทเรียนให้กับบางยูสที่แซะไปซะทุกเรื่องความจริงยังไม่ปรากฎ ก็ไม่ควรออกตัวว่าหรือใส่สีให้ทีมหรือยูสอื่นเสียหาย ถ้ามองผ่านก็จะเกิดเหตุการณ์กำเริบเสิบสาน ต้องแสดงให้เห็นในมุมมองเดียวกันที่เคยกระทำ จะได้จดจำ เป็นบทเรียน จะได้เข้าใจว่าสิ่งที่ตัวเองเคยทำถึงเวลาโดนกระทำมันรู้สึกยังไง และก็ต้องรับให้ได้* ใม่ใช่พอแซะเค้าแล้วระริกระรี้ตีมือกันโบ้ะบ้ะพอโดนแซะทำสติแตกรับไม่ได้ ใจเขาใจเรา ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย มันปกติของบอร์ดฟุตบอล เคยแซะเค้าในกรณีคล้ายๆกัน ถ้าโดนแซะก็ต้องอยู่กับมันให่ได้ จะอ้างอะไรก็ฟังไม่ขึ้นหรอก  

ในที่นี้น่าจะมีคนสติแตกแค่คนเดียวนะครับ
ปล.กลัวแล้ววววว  

ค้าบ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12798

เดี๋ยวสิ ข่าวยังไม่บอกเลยว่าเป็นใคร เค้าไม่เปิดเผยชื่อเลยนะ หรืออาจจะยังไม่ใช่ก็ได้ แต่ถ้าใช่ก็ขอแซะนะ  

ใบเหลืองไม่มีเหตุผลมันก็มีอยู่คนเดียวอ่ะแหละ คิดไม่ออกละรายอื่น ล่าสุดคงต้องลุยซ์ละ แต่ถ้าใช่จะแซะว่าไงอ่ะ เดะช่วยๆ
0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:32
Spoil

ใบเหลืองไม่มีเหตุผลมันก็มีอยู่คนเดียวอ่ะแหละ คิดไม่ออกละรายอื่น ล่าสุดคงต้องลุยซ์ละ แต่ถ้าใช่จะแซะว่าไงอ่ะ เดะช่วยๆ  

ยังคิดไม่ออก ขอไปดูมู้เก่าๆก่อน ว่าโดนแซะอะไรบ้าง จะได้เอามาแซะคืน
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Thu Jan 20, 2022 15:33, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 3 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41306
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:36
นัวจัด
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 5001
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:36
ถูกแบนแล้ว
เหมือนแฟนปืนมามุงดูคนบ้า ดิ้นกระแด่วๆ อยู่คนเดียว ฮาฉิบ...
1
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 7043
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:48
รีบสร้างผลงาน จะได้เข้ากรุ๊ปไลน์ไวๆ
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 27 Dec 2020
ตอบ: 2211
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:50
ธาตุไฟแตกซ่านนน
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16111
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 15:51
ต้องบวกกันแบบนี้ละ ตอนเจอกันจะได้มันๆ หน่อยยยย
0
0
Milet..
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel