ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 May 2010
ตอบ: 31755
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:03
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
อะไรจะขนาดนั้น ฮัลโหล คือว่าจะไม่โพสเกี่ยวกันละนะ แต่เข้าไปอ่านกระทู้ปืนทีไร เจอตลอด ผูกใจเจ็บอะไรขนาดนั้น ว๊อต
มันยังพึ่งสอบสวนเอง ยังไม่ชัวร์เลยว่าผิดจริง ผิดจริงค่อยออกมาด่าไอพวกที่ไม่ด่าชาก้าก้อได้เห้ย ยังมีเวลาอีกเยอะ
แก้ไขล่าสุดโดย thz- เมื่อ Thu Jan 20, 2022 16:04, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Arsenal #Messi is the best XD
LOVE LALISA

กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Victoria Concordia Crescit
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 80
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:04
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
Spoil
Jackyed พิมพ์ว่า:
อ.คง พิมพ์ว่า:
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย  
งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน  

อ้ออออ เข้าใจท่านแล้วววว

แบบนี้สินะครับ
"นิสัยเจ้าคิดเจ้าแค้น เป็นลักษณะของคนที่เก็บสะสมและจดจำเรื่องราวต่างๆที่เขาไม่พอใจเอาไว้หล่อเลี้ยงตัวเอง และจะทำทุกอย่างเพื่อที่จะแก้แค้น และหากการแก้แค้นนั้นสำเร็จเขาจะรู้สึกสะใจมาก"  
จะพูดให้ถูกต้อง ถูกแค่ครึ่งเดียว เพิ่มเติม จริงๆคือ เพื่อสั่งสอนและเป็นบทเรียนให้กับบางยูสที่แซะไปซะทุกเรื่องความจริงยังไม่ปรากฎ ก็ไม่ควรออกตัวว่าหรือใส่สีให้ทีมหรือยูสอื่นเสียหาย ถ้ามองผ่านก็จะเกิดเหตุการณ์กำเริบเสิบสาน ต้องแสดงให้เห็นในมุมมองเดียวกันที่เคยกระทำ จะได้จดจำ เป็นบทเรียน จะได้เข้าใจว่าสิ่งที่ตัวเองเคยทำถึงเวลาโดนกระทำมันรู้สึกยังไง และก็ต้องรับให้ได้* ใม่ใช่พอแซะเค้าแล้วระริกระรี้ตีมือกันโบ้ะบ้ะพอโดนแซะทำสติแตกรับไม่ได้ ใจเขาใจเรา ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย มันปกติของบอร์ดฟุตบอล เคยแซะเค้าในกรณีคล้ายๆกัน ถ้าโดนแซะก็ต้องอยู่กับมันให่ได้ จะอ้างอะไรก็ฟังไม่ขึ้นหรอก  

ในที่นี้น่าจะมีคนสติแตกแค่คนเดียวนะครับ
ปล.กลัวแล้ววววว  

ค้าบ  

เป็นธรรมดามากครับที่แฟน 2 ทีมนี้จะเดือดใส่กัน
พอจะเข้าใจความรู้สึกครับ
แต่ก็เป็นห่วงเดี่ยวจะเหนื่อยเอา
ผมแฟนปืน แต่ก็เป็นกำลังให้ครับ ฮ่าๆ
ถ้าพิสูจน์แล้วว่าผิดจริง ไม่มีปกป้องครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Jackyed เมื่อ Thu Jan 20, 2022 19:30, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
My advice to you. I know you think those guys are your friends. You wanna be a true friend to them? Be honest, and unmerciful.
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 20 Aug 2008
ตอบ: 466
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:10
[RE]FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน
พวกเราคือปืน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Victoria Concordia Crescit
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10743
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:26
ฟาดงวงฟาดงาไปเรื่อย นักเลงโตจัด ระวังมันล่าหัวอีกล่ะพวกแฟนทีมนี้
แก้ไขล่าสุดโดย ก.เกรี้ยวกราด เมื่อ Thu Jan 20, 2022 16:26, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 9228
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:27
Spoil
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย  
งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน  

อ้ออออ เข้าใจท่านแล้วววว

แบบนี้สินะครับ
"นิสัยเจ้าคิดเจ้าแค้น เป็นลักษณะของคนที่เก็บสะสมและจดจำเรื่องราวต่างๆที่เขาไม่พอใจเอาไว้หล่อเลี้ยงตัวเอง และจะทำทุกอย่างเพื่อที่จะแก้แค้น และหากการแก้แค้นนั้นสำเร็จเขาจะรู้สึกสะใจมาก"  
จะพูดให้ถูกต้อง ถูกแค่ครึ่งเดียว เพิ่มเติม จริงๆคือ เพื่อสั่งสอนและเป็นบทเรียนให้กับบางยูสที่แซะไปซะทุกเรื่องความจริงยังไม่ปรากฎ ก็ไม่ควรออกตัวว่าหรือใส่สีให้ทีมหรือยูสอื่นเสียหาย ถ้ามองผ่านก็จะเกิดเหตุการณ์กำเริบเสิบสาน ต้องแสดงให้เห็นในมุมมองเดียวกันที่เคยกระทำ จะได้จดจำ เป็นบทเรียน จะได้เข้าใจว่าสิ่งที่ตัวเองเคยทำถึงเวลาโดนกระทำมันรู้สึกยังไง และก็ต้องรับให้ได้* ใม่ใช่พอแซะเค้าแล้วระริกระรี้ตีมือกันโบ้ะบ้ะพอโดนแซะทำสติแตกรับไม่ได้ ใจเขาใจเรา ทีเอ็งข้าไม่ว่าทีข้าเอ็งอย่าโวย มันปกติของบอร์ดฟุตบอล เคยแซะเค้าในกรณีคล้ายๆกัน ถ้าโดนแซะก็ต้องอยู่กับมันให่ได้ จะอ้างอะไรก็ฟังไม่ขึ้นหรอก  

ในที่นี้น่าจะมีคนสติแตกแค่คนเดียวนะครับ
ปล.กลัวแล้ววววว  

ค้าบ  

เป็นธรรมดามากครับที่แฟน 2 ทีมนี้จะเดือดใส่กัน
พอจะเข้าความรู้สึกนะครับ
แต่ก็เป็นห่วงเดี่ยวจะเหนื่อยเอา
ผมแฟนปืน แต่ก็เป็นกำลังให้ครับ ฮ่าๆ
ถ้าพิสูจน์แล้วว่าผิดจริง ไม่มีปกป้องครับ

ปัญหาคือ มันไม่เดือด
เพราะเด็กปืนส่วนใหญ่ ไม่ชอบช้ากากกัน
ส่วนใหญ่เลยตลกแทนครับ

0
0
Status:
เข้าร่วม: 08 Nov 2008
ตอบ: 756
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 16:38
ไทยมุงมาลงชื่อ
0
0
"SNSD" is back
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: ❤️HAERIN❤️
เข้าร่วม: 21 Dec 2014
ตอบ: 12788
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 17:08
Spoil
Sir'Jklaw พิมพ์ว่า:
Sir'Jklaw พิมพ์ว่า:
ยังมีหน้าไปแซะ FA อีกเหตุการณ์แบบนี้ในวงการฟุตบอลแทนที่จะหาและประนามคนทำผิด ตรรกะโคตรอัปยศ ไม่แปลกใจเลย  

ชาก้าทุเรดจัดๆ มีพนันมาร่วมด้วยอีก ออกจากทีมเราไปเลยนะ เคมะ  
เดี๋ยวสิ ข่าวยังไม่บอกเลยว่าเป็นใคร เค้าไม่เปิดเผยชื่อเลยนะ หรืออาจจะยังไม่ใช่ก็ได้ แต่ถ้าใช่ก็ขอแซะนะ  

ใบเหลืองไม่มีเหตุผลมันก็มีอยู่คนเดียวอ่ะแหละ คิดไม่ออกละรายอื่น ล่าสุดคงต้องลุยซ์ละ แต่ถ้าใช่จะแซะว่าไงอ่ะ เดะช่วยๆ  

ยังคิดไม่ออก ขอไปดูมู้เก่าๆก่อน ว่าโดนแซะอะไรบ้าง จะได้เอามาแซะคืน  

เคๆ คิดได้ละอย่าลืมบอก นะพี่เคน
0
0
ARS x BVB x MTUTD x CELTICS x PATRIOTS

"ONCE A GOONER ALWAYS A GOONER"
"DO YOUR JOB"
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 17 Apr 2010
ตอบ: 1437
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 18:18
เห็นมู้นี้ละคิดถึงมู้ 1 รุม 100 ที่มะเขือตั้งเลย
0
0
Status: Victoria Concordia Crescit
เข้าร่วม: 15 Sep 2013
ตอบ: 80
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 19:28
แก้ไขล่าสุดโดย Jackyed เมื่อ Thu Jan 20, 2022 19:31, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
My advice to you. I know you think those guys are your friends. You wanna be a true friend to them? Be honest, and unmerciful.
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 16392
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 20:34
ใส่เดี่ยวไม่แผ่ว ยอม
5555555555555
0
0
Do you hear the people sing ?
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11135
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 22:27
โคตรเด็กน้อย
0
0
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2020
ตอบ: 564
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 22:57
เหมือนเด็กโดนแกล้งแล้วเก็บกด พยายามมาฟ้องครูว่าโดนเพื่อนแกล้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: Pancake/Emma
เข้าร่วม: 15 Jan 2011
ตอบ: 7595
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 00:34
อยากดูเกมนั้นที่มันเลื่อนไปเร็วๆจัง
หลังเกมคงมันส์พิลึก

0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 17 Oct 2021
ตอบ: 548
โพสเมื่อ: Fri Jan 21, 2022 00:39
ถูกแบนแล้ว
ชาก้าโดนไล่ออกบ่อย ผตสส.อันดับ 1
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel