ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: โอเดกาดอย่าทำให้พี่ผิดหวังนะน้องง
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Jan 2014
ตอบ: 1123
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:21
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
SPuRsKiDzZ พิมพ์ว่า:
อ.คง พิมพ์ว่า:
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:22
ถูกแบนแล้ว
[RE: FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน]
อะไรล่ะเนี้ย มันยังไม่ตัดสินเลย อะไรเป็นยังไงก็ยังไม่รู้กัน

แถมกรรมการลีคก็โดนตรวจสอบด้วย 555 ผมว่าก่อนจะตัดสินอะไรกันต้องรอข้อมูลให้ชัดก่อนนะ
3
0
นักเตะตำบล
Status: #COYG
เข้าร่วม: 21 Oct 2008
ตอบ: 1392
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:23
Mr_mokey69 พิมพ์ว่า:
ชาก้ามันมีชื่อในบัญชีหนังหมา ของเอฟเอไปละ ฟาร์วนิดฟาร์วหน่อยก็เหลืองเข้มๆละ เพราะอคติในตัวนักเตะไปแล้ว”ก็เขาเป็นคนแบบนั้น” การให้เหลืองให้แดงโดยไม่ลังเล เหมือนมีคนถอดบทความการสัมภาษณ์กรรมการในสนามมาจากที่ใดที่หนึ่ง แล้วถ้ากรรมการในสนามมีเรื่องได้เรื่องเสียในสนามด้วยละพวกคุณคิดยังไง จังหวะที่ควรแจกไม่แจก จังหวะที่ควรฟาร์วไม่ฟาร์ว ไอ้การดึงเกม ชะลอเกมให้ช้าท้ายเกมมันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว  

มาตรฐานการตัดสินที่ผิดพลาดนั่นก็เป็นอีกเรื่องนึง
แต่กรณีพนันเรื่องใบเหลือง มันก็ไม่ควรตรวจสอบแต่นักเตะอยู่ฝ่ายเดียว
ควรจะต้องสอบสวนผู้ตัดสินด้วยจริง ๆ
1
0
#AnunKamol ∞♡ #AndaLookkaew

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 9639
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:23
FA ตรวจสอบใบหลือง "แข้งปืน" พัวพันการพนัน
เค้าตรวจสอบกรรมการป่าว พี่จะมาเดือดอะไร
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะอบจ.
Status: Trust the process
เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 4925
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:26
เก็บกดมาจากไหน
0
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: พร้อมไฟท์
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:26
พี่เคนมีแนวร่วมบ้างยังอ่ะ เดือดอยู่คนเดียวเหงาแย่  
แนวร่วมมันแค่ช่วยให้ดูดีชั่วคราว แต่ถ้าเรื่องที่พูดมันถูกต้อง ไม่จำเป็นต้องกลัวหรอกครับ ผมเป็นพวกเก็บข้อมูล ใครพิมพ์อะไรไว้ในสถานการณ์คล้ายๆกัน ผมจำได้หมดแหละ ผมเป็นพวกผูกใจเจ็บกับยูสที่มาด่าทีมแบบไร้เหตุผล ผมไม่ด่าทีมเค้ากลับหรอกนะ ผมด่าคน อย่าเข้าใจผิด ผมก็แค่ชี้แจงให้เห็นว่า ผมก็ทำได้ไม่ใช่ทำได้อยู่ฝ่ายเดียว  

ทราบได้ยังไงอ่ะครับว่าเค้าไร้เหตุผล ว่าแต่นี่มีเหตุผลรึยังเอ่ย  
งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Thu Jan 20, 2022 13:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะตำบล
Status: #COYG
ตอบ: 1392
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
แถมกรรมการลีคก็โดนตรวจสอบด้วย 555  

ผู้ตัดสินโดนตรวจสอบด้วยจริง ๆ สินะ
0
0
#AnunKamol ∞♡ #AndaLookkaew

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 25 Oct 2021
ตอบ: 4194
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:27
ถูกแบนแล้ว
Goonersmart พิมพ์ว่า:
KaoNeow_NBPLUS พิมพ์ว่า:
แถมกรรมการลีคก็โดนตรวจสอบด้วย 555  

ผู้ตัดสินโดนตรวจสอบด้วยจริง ๆ สินะ  

โดนตรวจสอบหมดครับ 555 แต่เรื่องของรายละเอียดเดะมีอัพเดตอะไรผมหามาลงให้ครับ
2
0
Status: พร้อมไฟท์
ตอบ: 6911
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:27
itmyway พิมพ์ว่า:
เค้าตรวจสอบกรรมการป่าว พี่จะมาเดือดอะไร  
ผมเดือดน่อลตรงไหน ผมเดือดความเห็นแฟนบอลในกรณีเดียวกันนู้น ผมไม่ได้เดือดน่อลเลย ท่านอ่านก่อนสิ ผมจะเดือดน่อลทำไม ให้เค้าตรวจสอบไปสิ ผมแค่แซวว่าถ้าจริง ผมจะแซะคืนนะ
แก้ไขล่าสุดโดย SPuRsKiDzZ เมื่อ Thu Jan 20, 2022 13:28, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 27 Jan 2008
ตอบ: 1753
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:30
ตรวจอาจารย์ก่อนเลยครับ นักเตะปืนแค่ไอก็ใบเหลืองได้แล้ว
5
0
Status: โอเดกาดอย่าทำให้พี่ผิดหวังนะน้องง
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:31

งั้นเปลี่ยนใหม่ผมทำให้เข้าใจผิด ผิดเองที่ไม่เรียบเรียงคำพูดให้ดี ด่าทีมผมตอนที่สถาณการณ์ยังคลุมเครือ ความจริงยังไม่ปรากฏ ยังไม่รู้ผลที่ออกด้วยซ้ำ แต่ใส่กันยับแล้วว่า ติดจริงไหม ทำไมได้เลื่อน ลูกรักเอฟเอ บลาๆๆ ตอนนี้ก็เช่นเดียวกัน  

อ้ออออ เข้าใจท่านแล้วววว

แบบนี้สินะครับ
"นิสัยเจ้าคิดเจ้าแค้น เป็นลักษณะของคนที่เก็บสะสมและจดจำเรื่องราวต่างๆที่เขาไม่พอใจเอาไว้หล่อเลี้ยงตัวเอง และจะทำทุกอย่างเพื่อที่จะแก้แค้น และหากการแก้แค้นนั้นสำเร็จเขาจะรู้สึกสะใจมาก"
12
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12106
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:32
Sh!tHappen พิมพ์ว่า:
SweetLOVE พิมพ์ว่า:
ทำตัวน่าขยะแขยงจริง  

เรื้อนจัด

โคตร
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 22542
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:34
หลังจากการสอบสวนนี้ผ่านพ้น
ชาก้าก็สามารถเอาใบแดงได้อย่างสบายใจ

0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 5001
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:35
ถูกแบนแล้ว
ก็บอกแล้วว่าให้ปล่อยวางบ้าง เก็บทุกอย่างมาแบกไว้มันหนักป่าวๆ เดี๋ยวจะเป็นบ้าเอา
4
0
โพสเมื่อ: Thu Jan 20, 2022 13:35
Fatherblesss พิมพ์ว่า:
หลังจากการสอบสวนนี้ผ่านพ้น
ชาก้าก็สามารถเอาใบแดงได้อย่างสบายใจ

อย่าเล้ยยยย
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel