ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ค.
Status: อิอิ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 8691
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:34
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
fwb ผมไม่เคยเด็ดเลย มีแต่แฟนที่เด็ด
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 26 Sep 2010
ตอบ: 420
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:41
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
เคยมี fwb ฟีลแบบแค่เรื่องsex อย่างเดียวจริงๆ พอไม่มีความรักละแบบแค่เอาให้หายอยาก5555

ปล.แต่สงสัยว่าผญที่เคยแค่นิ้ว(ซิงผช) ต่างกะผญที่ซิงแบบไม่เคยเลยป่ะ?
1
0
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2020
ตอบ: 90
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:46
XxInDyxX พิมพ์ว่า:
ประตูหลังมันดีกว่าจริงๆหรอครับ (ทั้งความรู้สึกของเราและผู้หญิง)

ทำยังไงให้มันไม่เหม็น และไม่เจ็บ  

เคยเอาแบบปกตินี้แหละ แต่ปิดไฟ แล้วบังเอินเสียบไปผิดรู ตอนแรกก็ไม่รู้หรอก แต่มันได้กลิ่นอะ คงรู้กลิ่นยังไง ก็เลยชักออกแล้วเสียบใหม่ สาวคนนั้นก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ ความรู้สึกไม่ต่างกันหรอกผมว่า จะหลังจะหน้า เอาที่สบายใจดีกว่า
0
0
Status:
เข้าร่วม: 19 Nov 2020
ตอบ: 90
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:47
จขกท จ.ไหนครับ เผื่อไปแจม คิดว่าถ้าเจอเกลือนแบบนี้ น่าจะ กทม แหง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12182
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:52
Rapin Hunter พิมพ์ว่า:
DarthKaiser พิมพ์ว่า:
ใน SS มีคนเล่า FWB บ่อยมาก สงสัยว่ามันหากันได้ง่ายๆ เลยเหรอครับ
ผมมีแฟนและไม่คิดอยากมีหรอก แต่ก็รู้สึกอิจฉาาาาาา  

ไม่นะ ท่านต้องเข้าใจให้ถูกว่า FWB ไม่ใช่มีตอนที่เรามีแฟน
มันคือตอนที่เราไม่มีแฟน แล้วเราไม่ได้อยากจะมีแฟน แล้วอีกฝ่ายก็ไม่มีแฟนเหมือนกัน แล้วเขาก็ไม่อยากมี
ถ้าใครมีแฟนแล้วมาเล่าว่ามีหญิงอื่นให้ไปมีอะไรด้วยเรื่อยๆ อย่าไปอิจฉาเลย
อันนั้นแย่แล้ว คือนอกใจแฟน
ที่ท่านไม่อยากมี ตอนที่มีแฟน คือถูกต้องที่สุดแล้ว  

อ้อ เข้าใจแล้วครับ FWB คือ ต้องโสดทั้งคู่
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2020
ตอบ: 145
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 03:06
DeyokScofile พิมพ์ว่า:
จขกท จ.ไหนครับ เผื่อไปแจม คิดว่าถ้าเจอเกลือนแบบนี้ น่าจะ กทม แหง  

กทม.ถูกแล้วครับ แต่ท่านมาแจมกับผมไม่ได้หรอก เพราะที่ได้มานี่ เกือบทั้งหมดเป็นเพื่อนและรุ่นน้อง คงไม่แบ่งใคร 555
แต่จริงๆ แล้วเรื่องพวกนี้เป็นเรื่องเก่าๆ รวมกันครับ รวมสิบกว่าปี ทุกวันนี้ผมไม่ใช่วัยรุ่นแล้ว
แล้วจริงๆ ก็ไม่ได้เกลื่อนหรอก นับจริงๆ แล้วสิบกว่าปีผมมีแค่ 5-6 คนเท่านั้น บางคนแค่ 2-3 เดือน
แต่มีบางคนที่ผมคบอยู่เป็นปีก็มี เป็นช่วงเว้นว่างไม่มีแฟน
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7061
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 03:09
Doghell พิมพ์ว่า:
ขอนอกเรื่องนะครับ ถ้าไม่มีแฟนไม่ว่านะครับ แต่ถ้ามีแฟนผมไม่โอเค ถ้าแฟนเราชอบทำแบบนี้กับคนอื่นเหมือนกันคงแย่  

ผมก็เลยย้ำหนักย้ำหนาในกระทู้ว่า ไม่ใช่มีแฟนแล้วไปแอบมีคนอื่น อันนั้นมันไม่ใช่ FWB
นั่นมันนอกใจ มีชู้
หลายคนไม่เข้าใจ ผมนี่ไม่โอเคเลย เหมือนท่านนั่นแหละ มีแฟนก็มีแฟน อย่าทำตัวแย่ๆ กับคนอื่น
ตอนที่ผมมี FWB คือผมไม่มีแฟน แล้วก็อยู่ในช่วงไม่อยากมีด้วย ส่วนเขาก็ไม่อยากมีเหมือนกัน

ผมอาจจะไม่เข้าใจ fwb แต่ก็ไม่ได้ว่าอะไรท่านนี่ครับ ไม่ได้เป็นอย่างที่ผมบอกก็ดีแล้ว
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 2565
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 03:42
จากใจคนแก่ ถ้าใจยังต้องการ ยังหาได้ แนะนำ หาทำต่อไปครับ ใช้ชีวิตให้เต็มจนกว่าจะเบื่อ หรือเจอคนที่ใช่ที่พร้อมจะหยุด
แก่แล้ว มีลูก มีครอบครัว ต้องมีความรับผิดชอบสูงครับ เรืองแบบนี้ อาจจะต้องลดละ หรือ หาภรรยาที่เข้ากันในเรืองนี้

ไม่งั้น ไม่เสียโอกาสเราเอง ก้จะมีปัญหาครอบครัวต่อไปได้ครับ
4
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: มาเป็น บันนี่ส์ กันเยอะๆนะ
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 28924
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 04:24
เค้าหากันยังไง หาจากไหน FWB เนี่ย
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 20 Oct 2009
ตอบ: 15857
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 05:16
DarthKaiser พิมพ์ว่า:
ใน SS มีคนเล่า FWB บ่อยมาก สงสัยว่ามันหากันได้ง่ายๆ เลยเหรอครับ
ผมมีแฟนและไม่คิดอยากมีหรอก แต่ก็รู้สึกอิจฉาาาาาา  

FWB หาไม่ยากหรอกถ้าไม่เลือกหน้าตา ถ้าจะมีสวยๆเล่นแนวนี้ บอกเลยมีแค่0.01%
2
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2020
ตอบ: 2069
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 05:30
FWB นี่เจอสวยๆแมชมา แต่ขอไอดีไลน์แล้ว ขอดู Jr. ก่อน ถามไซด์ก่อน ผมก็กลัวจะเซพรูปไปเลยไม่ให้เขาก็บล็อคหาย แต่เขาส่งรูปนมมาให้ผมดูก่อนนะ แต่พอไม่ให้ unsend ออกหมด

แต่ตอนแอดไลน์เช็คแล้วหลายใช้งานมาหลายปี

แบบนี้คือชัวมั้ยใครเคยมีปสก.บ้าง ผมไม่กล้าส่งแลก แต่ถ้านัดเจอแล้วไปเที่ยวจบที่ห้องคือปกติ
1
0
Haters gonna Hate !!!
No body ^_^

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 19180
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 06:35
หลอกแบบดิจิตอล พิมพ์ว่า:
Quagliarella พิมพ์ว่า:
ผมนี่ FWB ONS บ่อยมาก แต่พอพูดจะมีพวกโลกสวยมาบอกหล่อเกิน ผมก็งง คนเจ้าชู้ยอมรับว่าเหี้ยเรื่องผญแต่คนเรามันก็มีเสน่ห์อะไรต่างกันไป หรือคุณไม่มีดีเลยละ ส่วนมากต้องทำโพลถ้าเม้นตอบจะมีแต่พวกเม้นหล่อๆ ทั้งๆบางคนถ้ามีโอกาสก็อยากทำ(ไม่ได้เหมารวมว่าทุกคนนะครับ)

ของใหม่ๆมันได้อารมณ์กว่า ผมเป็นพวกคนนี้พอได้เดือนสองเดือนก็เบื่อละ ทุกวันนี้โลกโซเขียล หาไม่ยากในเฟสนี่ผมเห็นใครน่ารักๆก็ใส่ละ  

แนว ๆ FWB ONS มีทริคทำไงให้ได้บ่อย ๆ ครับ อันนี้ไม่ได้กวนตีน
เคยฟลุ๊คได้แค่ 2 ครั้งตอนเมา แต่โคตรเสียวได้แดกลูกปืน  

ผมนี่ตรงข้ามกับท่านข้างบนเลยนะ จริงๆ ผมไม่ใช่พวกเที่ยว ผมเลยไม่เคยได้หญิงจากการไปเที่ยวเลย
ที่ได้มานี่ คือบอกตรงๆ รู้จักกันแทบทั้งนั้นเลย
แล้วบางคน คือผมคุยเล่นๆ แบบเพื่อนมานานเลย
แบบคุยกันหลายปี โดยไม่ได้วางแผนจะเป็นแบบนี้
แต่ไปๆ มาๆ มันมีจังหวะที่ลงตัวให้ได้กันนี่แหละ
แล้วผมเป็นคนค่อนข้างไม่ทำให้ผญ.ลำบากใจ ถ้าเขาไม่อยากต่อ ผมก็ไม่เป็นไร
แต่ก็มีหลายคนที่อยากต่อ สั้นบ้าง ยาวบ้างแล้วแต่

คือผมเจอผู้หญิงหลายคนที่เขาไม่ได้ชอบเราแบบเป็นแฟน เพราะสเปคไม่ใช่
แต่เขาสบายใจที่จะอยู่กับเราชั่วคราว แล้วไม่มีเรื่องกวนใจให้ลำบากใจ
คือถ้าเจอแบบนี้ ก็จะลงตัวเลย  

คล้ายๆผมเลย ไปๆมาๆ ที่ได้ส่วนใหญ่ก็เพื่อนหรือ
คนรู้จักทั้งนั้น
1
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5487
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 06:47
(18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
เป็นครับเพราะแฟนไม่เคยผ่านใครมาก่อนเลยต้องทำแบบถนอม​ แต่กับคนอื่นใส่ไม่ยั้ง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9022
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 07:18
FWB ถึงใจกว่าครับ เดือดกว่า และสวยกว่าครับ แปลกแต่จริง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Nov 2020
ตอบ: 5564
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 07:49
ถูกแบนแล้ว
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel