ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 1139
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:36
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
ของผมมีหลายเรื่องนะ เอาตอนไกลๆตัวหน่อยก็ตอนไปอยู่เมกาพักนึง เอาเฉพาะช่วงโสดนะ

ตอนนั้นหล่อพอตัวเลย เล่นกล้ามนิดๆด้วย กำลังเฟิร์มเลย มีแหม่มในที่ทำงานมาชอบแหละ หลังปาร์ตี้เลยกดซะ ในห้องน้ำ ในห้องแต่งตัว ในออฟฟิศ Boob Job โคตรฟิน หน้าอกนางประมาณในหนังที่เคยดูๆกันเลยนี่แหละ คือ โคตรใหญ่แน่นๆเลยด้วย ส่วนคนอื่นๆประตูหลังเคยมาสองสามครั้ง ผญ.บอกว่าฟินนะ แต่ผมเฉยๆอะครับ ส่วนไอเรื่องปล่อยใส่หน้า ใส่ปาก หน้าท้อง หน้าอก นี่ค่อนข้างจะปกตินะครับสำหรับผม

ถามว่าสุดกว่าแฟนมั้ย ก็แน่นอนแหละมันต้องสุดกว่าแน่นอน เพราะถ้าใช้คำว่าแฟนกับใครผมค่อนข้างจริงจัง ไม่ค่อยขัดอะไร ถ้าแฟนผมไม่ชอบ ก็จะไม่ทำนะครับ นอกจากนานนนนๆๆๆๆขออะไรแปลกๆที แค่นั้นเอง55555555
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2540
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:36
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status: Hate Myself
เข้าร่วม: 10 Feb 2010
ตอบ: 1097
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:42
หลอกแบบดิจิตอล พิมพ์ว่า:
Quagliarella พิมพ์ว่า:
ผมนี่ FWB ONS บ่อยมาก แต่พอพูดจะมีพวกโลกสวยมาบอกหล่อเกิน ผมก็งง คนเจ้าชู้ยอมรับว่าเหี้ยเรื่องผญแต่คนเรามันก็มีเสน่ห์อะไรต่างกันไป หรือคุณไม่มีดีเลยละ ส่วนมากต้องทำโพลถ้าเม้นตอบจะมีแต่พวกเม้นหล่อๆ ทั้งๆบางคนถ้ามีโอกาสก็อยากทำ(ไม่ได้เหมารวมว่าทุกคนนะครับ)

ของใหม่ๆมันได้อารมณ์กว่า ผมเป็นพวกคนนี้พอได้เดือนสองเดือนก็เบื่อละ ทุกวันนี้โลกโซเขียล หาไม่ยากในเฟสนี่ผมเห็นใครน่ารักๆก็ใส่ละ  

แนว ๆ FWB ONS มีทริคทำไงให้ได้บ่อย ๆ ครับ อันนี้ไม่ได้กวนตีน
เคยฟลุ๊คได้แค่ 2 ครั้งตอนเมา แต่โคตรเสียวได้แดกลูกปืน  

ONS ก็ร้านเหล้าหรือพวกหาคู่ในโซเชียลเลย ต้องกล้าได้กล้าเสียทัก10เล่นด้วยคนสองคน อย่างอาทิตย์ก่อนผมก็ผมก็ลองจีบไป5-6คน มีได้มา3คนละ พึ่งตั้งโพสเมื่อวานว่าจะเลิกก็มีคนมาบอกหล่อเกินๆ55+ อีกคนก็ตะล่อมๆอยู่ FWBอันนี้ต้องคุยกัน ส่วนมากจะไม่เพื่อนเท่าไหร่ แนวพวกมีแฟนแต่เหงา ไม่ค่อยคุยแต่ถ้าจะติดต่อกันก็จัดกันเลยผมมีอยู่คนที่จะมาหาทุกวันศ ทริคไม่รู้นะจะบอกยังไงแต่การคุยผมว่าคุยละเธอเชื่อ พอคุยละถ้าชอบก็รุก จะมองตอนเราคุยตอนเจอสีหน้าแววตามันจะบอกเองว่าคนนี้เล่นได้แค่ไหน ต้องกล้าและด้านสำหรับผมนะในโซเชียลจีบๆไปเถอะได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ลองเรื่อยๆหลายๆคน
3
0

Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2020
ตอบ: 145
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:43
XxInDyxX พิมพ์ว่า:
ประตูหลังมันดีกว่าจริงๆหรอครับ (ทั้งความรู้สึกของเราและผู้หญิง)

ทำยังไงให้มันไม่เหม็น และไม่เจ็บ  

มีท่านอื่นตอบไปแล้ว แต่ส่วนตัวผม ผมไม่ได้รู้สึกว่ามันดีกว่าหรอก
มันแค่คนละฟีลลิ่งไง เหมือนบางทีเราก็ชอบให้ผญ.ใช้ปากกับเราจนเสร็จ
แต่บางทีก็อยากทำกันแบบปกติ มันคือแค่การเปลี่ยนบรรยากาศ
แต่ส่วนวิธีทำมันยุ่งยากกว่า เพราะต้องมีการเตรียมตัว จริงๆ ก็คือเหมือนดีท๊อกซ์นั่นแหละครับ
มันจะสะอาด ส่วนเรื่องเจ็บ ครั้งแรกเจ็บหน่วงๆ แน่นอน (อันนี้สาวๆ เขาเล่าให้ฟังนะ)
แต่มันต้องค่อยๆ อะ และใช้เจลเยอะ
จริงๆ มันนานทำที ไม่ได้บ่อยๆ หรอก มันแค่อยากลอง
ผญ.บางคนลองแล้วสองสามครั้งชอบ ติดใจ บางคนไม่ชอบ ก็ไม่ทำอีก
เป็นเรื่องความชอบ
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:47
chinfew พิมพ์ว่า:
โชคดีจังนะครับ น่าตาคงดีส่วนมากๆ ในเรื่องพวกนี้  

โอ๊ะ ผมกล้าบอกเลยว่าผมหน้าตากลางๆ ตอนวัยรุ่นนี่ยิ่งแย่เลย ไม่เคยได้สาวเลยครับ
เพราะไม่ดูแลตัวเอง แต่งตัวไม่เป็น เพราะมาดีขึ้นตอนเริ่มทำงานนี่แหละ
แต่ผมตัวสูงใหญ่ เล่นกีฬา แต่แต่ก่อนหุ่นจะผอมๆ พอโตขึ้นดูแลตัวเอง แต่งตัวเก่งขึ้น
ออกกำลัง หุ่นเฟิร์มขึ้น ผมเผ้าหน้าตาดูแล คือทำตัวเองให้ดูดีขึ้น
ที่สำคัญคือผมตลก พูดเก่ง ไหลลื่น มุกหน้าตาย และมุกสดตลอด สาวๆ ชอบคุยเล่นด้วย
แล้วผมความรู้รอบตัวเยอะ มีเรื่องให้คุยได้ทุกเรื่อง
ไปเที่ยวไหนก็สร้างสีสัน พูดตามตรง มีสาวๆ ชวนผมไปเที่ยวด้วยเป็นกลุ่มๆ บ่อยๆ มาก
แล้วก็หลายคน ไปได้สานต่อมาจากไปเที่ยวด้วยกันนี่แหละ
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2010
ตอบ: 5204
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:52
มันตื่นเต้นกว่าแหละ ถ้าจะให้พูดตรงๆ
แต่ผมเคยมีทีเดียว
มีเสร็จ รับตัวเองไม่ได้ แฟนเราไม่ควรมาเจออะไรแบบนี้
นอยด์จัด หลังจากนั้นเลิก พอ จบ ไม่เอาอีกแล้ว
เลิกกับแฟนด้วย อยู่คนเดียวแม่ง 555
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 5270
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 01:55
ผมนี่ FWB ONS บ่อยมาก แต่พอพูดจะมีพวกโลกสวยมาบอกหล่อเกิน ผมก็งง คนเจ้าชู้ยอมรับว่าเหี้ยเรื่องผญแต่คนเรามันก็มีเสน่ห์อะไรต่างกันไป หรือคุณไม่มีดีเลยละ ส่วนมากต้องทำโพลถ้าเม้นตอบจะมีแต่พวกเม้นหล่อๆ ทั้งๆบางคนถ้ามีโอกาสก็อยากทำ(ไม่ได้เหมารวมว่าทุกคนนะครับ)

ของใหม่ๆมันได้อารมณ์กว่า ผมเป็นพวกคนนี้พอได้เดือนสองเดือนก็เบื่อละ ทุกวันนี้โลกโซเขียล หาไม่ยากในเฟสนี่ผมเห็นใครน่ารักๆก็ใส่ละ  

ผมก็เข้าใจบางคนที่เค้าแบบมีเสน่ห์แบบอาจจะหน้าตาไม่ได้ดีมากแต่ก็มีคนเอา

ผมไม่มีคนให้เอาบ้างผมเลยอิจฉาแค่นั้นแหละครับ

0
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
ตอบ: 1687
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:00
[RE](18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
ไอดอล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 05 Feb 2021
ตอบ: 571
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:02
[RE](18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
บอกตรงครับ ไม่เคยเจอแบบนี้เลย โคตรอิจฉา อยากรู้ถึงสัญญาณที่จะบอกว่าได้ไม่ได้ เรื่องแบบนี้ ผมก็ไม่กล้าส่งสัญญาณก่อนเลย ขอคาราวะครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
2
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: Believe In Tomorrow
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 7061
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:11
ขอนอกเรื่องนะครับ ถ้าไม่มีแฟนไม่ว่านะครับ แต่ถ้ามีแฟนผมไม่โอเค ถ้าแฟนเราชอบทำแบบนี้กับคนอื่นเหมือนกันคงแย่
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
ตอบ: 12182
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:12
ใน SS มีคนเล่า FWB บ่อยมาก สงสัยว่ามันหากันได้ง่ายๆ เลยเหรอครับ
ผมมีแฟนและไม่คิดอยากมีหรอก แต่ก็รู้สึกอิจฉาาาาาา
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:15
หลอกแบบดิจิตอล พิมพ์ว่า:

แนว ๆ FWB ONS มีทริคทำไงให้ได้บ่อย ๆ ครับ อันนี้ไม่ได้กวนตีน
เคยฟลุ๊คได้แค่ 2 ครั้งตอนเมา แต่โคตรเสียวได้แดกลูกปืน  

ผมนี่ตรงข้ามกับท่านข้างบนเลยนะ จริงๆ ผมไม่ใช่พวกเที่ยว ผมเลยไม่เคยได้หญิงจากการไปเที่ยวเลย
ที่ได้มานี่ คือบอกตรงๆ รู้จักกันแทบทั้งนั้นเลย
แล้วบางคน คือผมคุยเล่นๆ แบบเพื่อนมานานเลย
แบบคุยกันหลายปี โดยไม่ได้วางแผนจะเป็นแบบนี้
แต่ไปๆ มาๆ มันมีจังหวะที่ลงตัวให้ได้กันนี่แหละ
แล้วผมเป็นคนค่อนข้างไม่ทำให้ผญ.ลำบากใจ ถ้าเขาไม่อยากต่อ ผมก็ไม่เป็นไร
แต่ก็มีหลายคนที่อยากต่อ สั้นบ้าง ยาวบ้างแล้วแต่

คือผมเจอผู้หญิงหลายคนที่เขาไม่ได้ชอบเราแบบเป็นแฟน เพราะสเปคไม่ใช่
แต่เขาสบายใจที่จะอยู่กับเราชั่วคราว แล้วไม่มีเรื่องกวนใจให้ลำบากใจ
คือถ้าเจอแบบนี้ ก็จะลงตัวเลย
3
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:18
Doghell พิมพ์ว่า:
ขอนอกเรื่องนะครับ ถ้าไม่มีแฟนไม่ว่านะครับ แต่ถ้ามีแฟนผมไม่โอเค ถ้าแฟนเราชอบทำแบบนี้กับคนอื่นเหมือนกันคงแย่  

ผมก็เลยย้ำหนักย้ำหนาในกระทู้ว่า ไม่ใช่มีแฟนแล้วไปแอบมีคนอื่น อันนั้นมันไม่ใช่ FWB
นั่นมันนอกใจ มีชู้
หลายคนไม่เข้าใจ ผมนี่ไม่โอเคเลย เหมือนท่านนั่นแหละ มีแฟนก็มีแฟน อย่าทำตัวแย่ๆ กับคนอื่น
ตอนที่ผมมี FWB คือผมไม่มีแฟน แล้วก็อยู่ในช่วงไม่อยากมีด้วย ส่วนเขาก็ไม่อยากมีเหมือนกัน
4
0
Status:
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:19
DarthKaiser พิมพ์ว่า:
ใน SS มีคนเล่า FWB บ่อยมาก สงสัยว่ามันหากันได้ง่ายๆ เลยเหรอครับ
ผมมีแฟนและไม่คิดอยากมีหรอก แต่ก็รู้สึกอิจฉาาาาาา  

ไม่นะ ท่านต้องเข้าใจให้ถูกว่า FWB ไม่ใช่มีตอนที่เรามีแฟน
มันคือตอนที่เราไม่มีแฟน แล้วเราไม่ได้อยากจะมีแฟน แล้วอีกฝ่ายก็ไม่มีแฟนเหมือนกัน แล้วเขาก็ไม่อยากมี
ถ้าใครมีแฟนแล้วมาเล่าว่ามีหญิงอื่นให้ไปมีอะไรด้วยเรื่อยๆ อย่าไปอิจฉาเลย
อันนั้นแย่แล้ว คือนอกใจแฟน
ที่ท่านไม่อยากมี ตอนที่มีแฟน คือถูกต้องที่สุดแล้ว
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2007
ตอบ: 20306
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 02:32
ถูกแบนแล้ว
เอาไปสามแผล่บ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel