ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2024
ตอบ: 10
โพสเมื่อ: Sun Feb 18, 2024 13:42
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
Rapin Hunter พิมพ์ว่า:
chinfew พิมพ์ว่า:
โชคดีจังนะครับ น่าตาคงดีส่วนมากๆ ในเรื่องพวกนี้  

โอ๊ะ ผมกล้าบอกเลยว่าผมหน้าตากลางๆ ตอนวัยรุ่นนี่ยิ่งแย่เลย ไม่เคยได้สาวเลยครับ
เพราะไม่ดูแลตัวเอง แต่งตัวไม่เป็น เพราะมาดีขึ้นตอนเริ่มทำงานนี่แหละ
แต่ผมตัวสูงใหญ่ เล่นกีฬา แต่แต่ก่อนหุ่นจะผอมๆ พอโตขึ้นดูแลตัวเอง แต่งตัวเก่งขึ้น
ออกกำลัง หุ่นเฟิร์มขึ้น ผมเผ้าหน้าตาดูแล คือทำตัวเองให้ดูดีขึ้น
ที่สำคัญคือผมตลก พูดเก่ง ไหลลื่น มุกหน้าตาย และมุกสดตลอด สาวๆ ชอบคุยเล่นด้วย
แล้วผมความรู้รอบตัวเยอะ มีเรื่องให้คุยได้ทุกเรื่อง
ไปเที่ยวไหนก็สร้างสีสัน พูดตามตรง มีสาวๆ ชวนผมไปเที่ยวด้วยเป็นกลุ่มๆ บ่อยๆ มาก
แล้วก็หลายคน ไปได้สานต่อมาจากไปเที่ยวด้วยกันนี่แหละ  

ที่บอกว่า ตลก พูดเก่ง นี่พึ่งมาเริ่มเป็นตอนทำงานหรือว่าเป็นมาตลอดอยู่แล้วครับ ฝึกยังไงบ้าง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel