ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะเทศบาล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 06 May 2009
ตอบ: 4666
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 08:51
(18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
ทำไมหาง่ายจังเลยคับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 02 Dec 2020
ตอบ: 2135
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 09:52
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
ของใหม่ใส่ยับ
แฟนต้องทำแบบทะนุถนอม
1
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 01 Jan 2014
ตอบ: 8948
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 10:07
[RE: (18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ]
ตามที่ท่านว่าเลยครับ

พอเมนเป้าหมายมันคือเรื่อง Sex อะ

ใส่กันสุดอยู่แล้ว
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Vice-Chairman
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 1517
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 11:22
Rapin Hunter พิมพ์ว่า:
หลอกแบบดิจิตอล พิมพ์ว่า:
Quagliarella พิมพ์ว่า:
ผมนี่ FWB ONS บ่อยมาก แต่พอพูดจะมีพวกโลกสวยมาบอกหล่อเกิน ผมก็งง คนเจ้าชู้ยอมรับว่าเหี้ยเรื่องผญแต่คนเรามันก็มีเสน่ห์อะไรต่างกันไป หรือคุณไม่มีดีเลยละ ส่วนมากต้องทำโพลถ้าเม้นตอบจะมีแต่พวกเม้นหล่อๆ ทั้งๆบางคนถ้ามีโอกาสก็อยากทำ(ไม่ได้เหมารวมว่าทุกคนนะครับ)

ของใหม่ๆมันได้อารมณ์กว่า ผมเป็นพวกคนนี้พอได้เดือนสองเดือนก็เบื่อละ ทุกวันนี้โลกโซเขียล หาไม่ยากในเฟสนี่ผมเห็นใครน่ารักๆก็ใส่ละ  

แนว ๆ FWB ONS มีทริคทำไงให้ได้บ่อย ๆ ครับ อันนี้ไม่ได้กวนตีน
เคยฟลุ๊คได้แค่ 2 ครั้งตอนเมา แต่โคตรเสียวได้แดกลูกปืน  

ผมนี่ตรงข้ามกับท่านข้างบนเลยนะ จริงๆ ผมไม่ใช่พวกเที่ยว ผมเลยไม่เคยได้หญิงจากการไปเที่ยวเลย
ที่ได้มานี่ คือบอกตรงๆ รู้จักกันแทบทั้งนั้นเลย
แล้วบางคน คือผมคุยเล่นๆ แบบเพื่อนมานานเลย
แบบคุยกันหลายปี โดยไม่ได้วางแผนจะเป็นแบบนี้
แต่ไปๆ มาๆ มันมีจังหวะที่ลงตัวให้ได้กันนี่แหละ
แล้วผมเป็นคนค่อนข้างไม่ทำให้ผญ.ลำบากใจ ถ้าเขาไม่อยากต่อ ผมก็ไม่เป็นไร
แต่ก็มีหลายคนที่อยากต่อ สั้นบ้าง ยาวบ้างแล้วแต่

คือผมเจอผู้หญิงหลายคนที่เขาไม่ได้ชอบเราแบบเป็นแฟน เพราะสเปคไม่ใช่
แต่เขาสบายใจที่จะอยู่กับเราชั่วคราว แล้วไม่มีเรื่องกวนใจให้ลำบากใจ
คือถ้าเจอแบบนี้ ก็จะลงตัวเลย  

นึกไม่ออกเลยคับว่าคุยทรงไหน เค้าถึงตกลงด้วย

1
0
ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18281
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 11:34
ที่น่าตกใจกว่าคือ

มีสาวๆมีสัมพันธ์แบบ FWB ONS มากกว่าที่คิด
1
0
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
นักเตะท้ายซอย
Status: Zzz
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 2586
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 11:37
FWB นี่หายังไงอะ
1
0
"A mind needs books as a sword needs a whetstone,Thats why I read so much Jon Snow"

Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 3430
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 11:48
กับแฟนผม ทนุทนอม กับ fwb ผมเอามันน่ะสิ
1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 3919
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 12:04
[RE](18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
ทำไมผมไม่เคยเจอ fwbกับเค้าบ้าง

ส่วนมากแค่วันไนท์
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 13381
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 12:18
(18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
tonrvs พิมพ์ว่า:
ท่านครับ FWB และ ONS ย่อจากอะไรครับ  

FWB = FRIEND WITH BENEFITS

ONS = ONE NIGHT STAND

ผมก็ปวดหัวเหมือนกันบางทีย่อเยอะๆ แล้วต้องมาพยามคิดว่าแปลว่าอะไร คือ คนตั้งมู้ ถ้าใส่เป็นชื่อเต็มก็ดี

คนตามอ่านมู้แบบผมจะได้เข้าใจบริบท คนเม้นท์ต่อจะย่อยังไง อย่างน้อยคนไม่รู้เรื่องนั้นเลย จะได้เข้าใจได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย RIDER_V7 เมื่อ Sun Apr 18, 2021 12:19, ทั้งหมด 2 ครั้ง
2
0
"I come from the 1% but i represent the 99%"

Thanathorn J.
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 27 Mar 2007
ตอบ: 10180
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 12:27
อย่างว่าแหล่ะจุดประสงค์มันคือเรื่อง sex ตั้งต้น
แถมเปลี่ยนกลิ่นได้บ่อยๆ ไม่ต้องเกรงใจกัน
มันก็คนละแบบกับแฟนอยู่แล้ว

สมัยก่อนไม่มีแอพอำนวยความสะดวกผมก็หาได้เรื่อยๆ
พอมีแอพแบบสมัยนี้คงหาไม่ยากเลยล่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย gazeclub เมื่อ Sun Apr 18, 2021 12:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
อยากให้พวกเราชื่นชมน้ำใจผมไม่มากก็น้อยฮะ ที่ซื้อเสื้อมาเช็ดเท้า 330 บาท
คอมเมนเตเตอร์
Status: กาลเวลาพิสูจน์คน ความมั่นคง พิสูจน์ใจ
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 3464
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 13:02
เข้ามาอิจฉา ในการได้ใช้ชีวิตแบบที่ตัวเองต้องการ
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2020
ตอบ: 8449
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 13:08
ผมเป็นคนไม่ดื่มแอล พวกร้านเหล้านี้ไม่เคยไปเลย เลยไม่ได้มีโอกาสหาแบบ fwb ons เลย แถบเป็นพวกเงียบๆคุยไม่เก่งอีก (แต่ถ้าคนสนิทนี้คุยด้วยน้ำไหลไฟดับอ่ะ) เวลามีอะไรกับแฟนก็แล้วแต่อารมณ์แฟนด้วย ถ้าเขามีอารมเยอะก็สุดเหมือนกัน
1
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2020
ตอบ: 145
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 13:38
XtheWiz พิมพ์ว่า:
ทำไมหาง่ายจังเลยคับ  

ของคนอื่นที่เขาตั้งใจหา อาจจะหาง่าย หาไม่ยาก
แต่ของผมนี่ ผมคงไม่ได้ขนาดนั้น
แต่ว่ากันตามตรง ผมไม่ได้ตั้งใจหาเลยครับ มันเป็นจังหวะเข้ามาเอง
แล้วแต่ละคน บางคนผมเป็นเพื่อนคุยกันมานานหลายปีเลย แบบไม่ได้คิดวางแผนเรื่องนี้มาก่อน
แต่มันมีสตอรี่และจังหวะพอดี ซึ่งถ้าเล่าให้ฟังก็จะยาว
โดยรวมคือช่วงสิบกว่าปี ผมก็เจอ 5-6 คนมั้ง
ซึ่งไม่ได้คิดว่าเยอะอะไร ทุกวันนี้อายุเยอะแล้ว ก็ไม่ได้มีเรื่องแบบนี้เท่าไหร่แล้ว
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 21 May 2011
ตอบ: 3006
โพสเมื่อ: Sun Apr 18, 2021 17:13
[RE](18+) มีใครตอนมีแฟนไม่ค่อยสุดเหวี่ยง แต่พอกับ FWB สุดกว่าตลอดมั่งครับ
ของผมช่วง 3-4 ปีมานี้ ส่วนใหญ่จะเจอตามร้านเหล้า แรกๆก็รู้จักกันแบบพี่น้องบ้าง เข้าไปจีบบ้าง แต่ก็ไม่ได้คบกับใครนะ

แต่คือเวลาเขาจะไปเที่ยวกันเขาก็จะชวนเราไป ขากลับเมาๆเราก็ไปส่ง ก็มีบ้าง ons แต่ก็ไม่ได้ตกลงหรือเผลอใจไปมากกว่านี้ เหมือนต่างคนต่างต้องการเฉยๆ แล้วก็แยกย้ายกันไปมีแฟน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2020
ตอบ: 145
โพสเมื่อ: Mon Apr 19, 2021 00:23
woodward พิมพ์ว่า:
Rapin Hunter พิมพ์ว่า:
หลอกแบบดิจิตอล พิมพ์ว่า:
Quagliarella พิมพ์ว่า:
ผมนี่ FWB ONS บ่อยมาก แต่พอพูดจะมีพวกโลกสวยมาบอกหล่อเกิน ผมก็งง คนเจ้าชู้ยอมรับว่าเหี้ยเรื่องผญแต่คนเรามันก็มีเสน่ห์อะไรต่างกันไป หรือคุณไม่มีดีเลยละ ส่วนมากต้องทำโพลถ้าเม้นตอบจะมีแต่พวกเม้นหล่อๆ ทั้งๆบางคนถ้ามีโอกาสก็อยากทำ(ไม่ได้เหมารวมว่าทุกคนนะครับ)

ของใหม่ๆมันได้อารมณ์กว่า ผมเป็นพวกคนนี้พอได้เดือนสองเดือนก็เบื่อละ ทุกวันนี้โลกโซเขียล หาไม่ยากในเฟสนี่ผมเห็นใครน่ารักๆก็ใส่ละ  

แนว ๆ FWB ONS มีทริคทำไงให้ได้บ่อย ๆ ครับ อันนี้ไม่ได้กวนตีน
เคยฟลุ๊คได้แค่ 2 ครั้งตอนเมา แต่โคตรเสียวได้แดกลูกปืน  

ผมนี่ตรงข้ามกับท่านข้างบนเลยนะ จริงๆ ผมไม่ใช่พวกเที่ยว ผมเลยไม่เคยได้หญิงจากการไปเที่ยวเลย
ที่ได้มานี่ คือบอกตรงๆ รู้จักกันแทบทั้งนั้นเลย
แล้วบางคน คือผมคุยเล่นๆ แบบเพื่อนมานานเลย
แบบคุยกันหลายปี โดยไม่ได้วางแผนจะเป็นแบบนี้
แต่ไปๆ มาๆ มันมีจังหวะที่ลงตัวให้ได้กันนี่แหละ
แล้วผมเป็นคนค่อนข้างไม่ทำให้ผญ.ลำบากใจ ถ้าเขาไม่อยากต่อ ผมก็ไม่เป็นไร
แต่ก็มีหลายคนที่อยากต่อ สั้นบ้าง ยาวบ้างแล้วแต่

คือผมเจอผู้หญิงหลายคนที่เขาไม่ได้ชอบเราแบบเป็นแฟน เพราะสเปคไม่ใช่
แต่เขาสบายใจที่จะอยู่กับเราชั่วคราว แล้วไม่มีเรื่องกวนใจให้ลำบากใจ
คือถ้าเจอแบบนี้ ก็จะลงตัวเลย  

นึกไม่ออกเลยคับว่าคุยทรงไหน เค้าถึงตกลงด้วย

คือแต่ละคนที่ได้นี่ ก็ต่างเรื่อง ต่างวาระมากๆ บางรายได้แบบฟลุ๊กไม่คาดคิด
บางรายนี่คุยอยู่เกือบสิบปีเลยครับ
(อันนี้ไว้วันหลังอาจจะตั้งกระทู้เล่าอีกที เป็นผญ.ที่ผมชอบมาก แต่จีบไม่ติดในทีแรก แล้วกลายเป็นเพื่อนสนิทกันต่อมา)
บางรายคือไปเที่ยวด้วยกันบ่อยๆ เลยสนิทกัน
แต่ผมยกตัวอย่าง มีรายหนึ่งนานมากละ เป็นรุ่นพี่แฟนผม แต่เป็นรุ่นน้องผมสองปี
ทีนี้ผมโดนแฟนทิ้ง แล้วผมเฮิร์ตมาก รุ่นพี่แฟนผมคนนี้ ก็เลยแบบมาคุยด้วย ประมาณว่าสงสารผม
เพราะรู้ว่าแฟนผมที่ทิ้งไปนี่ ไปเจอคนอื่นเลยทิ้งผม
ทีนี้ก็เลยกลายเป็นเราได้คุยกันบ่อยๆ ตอนแรกๆ ผมก็ระบายโน่นนั่นนี่
นัดกันเบียร์คุยกันบ่อย พอผ่านไปสักพัก ผมเริ่มทำใจได้
นางก็เริ่มมีถามว่าทำไมผมเฮิร์ทหนัก ผมก็บอกว่านี่ผญ.คนแรกของผม
ไปๆ มาๆ อารมณ์ว่าคุยกันไปกินเบียร์กันไป เลยโดนซักไซ้ไล่เลียงว่าไปได้กันตั้งแต่เมื่อไหร่
แล้วนึกภาพว่าพอมันคุยกันไปเรื่อยๆ มันเลยเริ่มลึกไปเรื่อยๆ เล่าให้ฟังลึกซึ้งมากขึ้น
กลายเป็นเจอกันทีไรก็คุยกันเรื่องใต้สะดือตลอด นางก็เริ่มเล่าเรื่องตัวเองให้ฟังมั่ง
สุดท้ายมันก็เลยมีอยู่วันที่อารมณ์มันขึ้นทั้งคู่ เลยได้กันจนได้ หลังจากนั้นเลยนัดตั้มกันเรื่อยๆ แต่ไม่ได้คบเป็นแฟนกัน
เนี่ย เรื่องผมมันไม่ได้มีแบบแผนอะไรเท่าไหร่ สถานการณ์มันพาไป
2
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel