ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชาติ
Status:
: 3 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 41306
โพสเมื่อ: Fri May 22, 2020 17:52
[RE: Official เห้ย สรุปพี่เตี้ยมีเจ้าของนะครับ มู้ล่างก่อนลงอะไร]
นายกาป๋อง พิมพ์ว่า:
Cafe1n พิมพ์ว่า:
ReneBaeBae พิมพ์ว่า:
sinder พิมพ์ว่า:
เห็บหมาเยอะจังมู้นี้ เห็นความคิดเเต่ละอันชื่อเดิมๆเเม่งสลดต่ำจริงๆ  

มู้นี้ยังไม่โผล่มาครับ ต้องในเฟสครับ อันนั้นเยอะจริง

โคตรระยำ สลดต้ำแบบที่ท่านว่าเลย มาหลอกแต่งเรื่องหมาเอาเงินบริจาค เกาะหมาแดก ไม่รู้จะเปรียบมันกับอะไรดี น่าจะเป็นเห็บหมาแบบที่ท่านว่าเลยครับ

แถมมีไอ้ยูสโง่ๆบางยูสเอาโพสต์จากเพจต่ำๆนั้นมาแชร์แล้วลง Official อีกนะ ไปซัดคนอื่นบอกให้เค้าเช็คข่าวจะได้หน้าไม่แหก  

เพราะมีพวกอิจฉาหมา หมั่นไส้หมา แบบหลายยูสในมู้นี้มู้ล่างนี่ล่ะ
เรื่องเเบบนี้ถึงได้เกิดขึ้น หมามันอยุ่ของมันดีๆแท้ไปทำมัน
พอไล่จับได้เป็นเรื่องเป็นราวทำเป็นรับไม่ได้
ขรรมตระกะของพวกเมิงจริงๆ

PUGPUBG พิมพ์ว่า:

มันก็คือหมานั่นแหละ เอาเวลาของตำรวจไปทำอย่างอื่นๆได้เยอะกว่านี้ไหม เอาง่ายๆบ้านผมโดนโจรขึ้น4ครั้ง จับใครไม่ได้เลย หรือว่าเพราะผมไม่ดังแบบหมา  

ไปเป็นหมาสิครับ เพื่ออาจจะดัง เป็นคนดีๆไม่ชอบเอาตัวเองไปเทียบกับหมา แหม่  

ใครเห็บหมากันแน่น้อออ  

ครับไอ้เห็บหมา  

ครับ บายครับนายเห็บโหนหมา
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 1473
โพสเมื่อ: Fri May 22, 2020 18:26
ถูกแบนแล้ว
[RE: Official เห้ย สรุปพี่เตี้ยมีเจ้าของนะครับ มู้ล่างก่อนลงอะไร]
Spoil
ReneBaeBae พิมพ์ว่า:
sinder พิมพ์ว่า:
เห็บหมาเยอะจังมู้นี้ เห็นความคิดเเต่ละอันชื่อเดิมๆเเม่งสลดต่ำจริงๆ  

มู้นี้ยังไม่โผล่มาครับ ต้องในเฟสครับ อันนั้นเยอะจริง

โคตรระยำ สลดต้ำแบบที่ท่านว่าเลย มาหลอกแต่งเรื่องหมาเอาเงินบริจาค เกาะหมาแดก ไม่รู้จะเปรียบมันกับอะไรดี น่าจะเป็นเห็บหมาแบบที่ท่านว่าเลยครับ

แถมมีไอ้ยูสโง่ๆบางยูสเอาโพสต์จากเพจต่ำๆนั้นมาแชร์แล้วลง Official อีกนะ ไปซัดคนอื่นบอกให้เค้าเช็คข่าวจะได้หน้าไม่แหก  

เพราะมีพวกอิจฉาหมา หมั่นไส้หมา แบบหลายยูสในมู้นี้มู้ล่างนี่ล่ะ
เรื่องเเบบนี้ถึงได้เกิดขึ้น หมามันอยุ่ของมันดีๆแท้ไปทำมัน
พอไล่จับได้เป็นเรื่องเป็นราวทำเป็นรับไม่ได้
ขรรมตระกะของพวกเมิงจริงๆ

PUGPUBG พิมพ์ว่า:

มันก็คือหมานั่นแหละ เอาเวลาของตำรวจไปทำอย่างอื่นๆได้เยอะกว่านี้ไหม เอาง่ายๆบ้านผมโดนโจรขึ้น4ครั้ง จับใครไม่ได้เลย หรือว่าเพราะผมไม่ดังแบบหมา  

ไปเป็นหมาสิครับ เพื่ออาจจะดัง เป็นคนดีๆไม่ชอบเอาตัวเองไปเทียบกับหมา แหม่  

ใครเห็บหมากันแน่น้อออ  

ครับไอ้เห็บหมา  

ครับ บายครับนายเห็บโหนหมา  

รอไฝ้กับมันอยู่ รีบแจ้งไปไหนพี่fc
0
0
นักบอลถ้วย ข.
Status: keep the blue flag flying high
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 26 Jan 2011
ตอบ: 10869
โพสเมื่อ: Fri May 22, 2020 19:46
มู้หมานี่เดือดทุกมู้เลย
0
0
CHELSEA||WJSN&FE:VERSE_LUDA|LE SSERAFIMChaeWon-DreamcatcherJiU/SuA-QWER Hina/Chodan

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel