ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 15, 16, 17, 18, 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2020
ตอบ: 5445
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:09
ถูกแบนแล้ว
[RE: นายกเบน พบประชาชน]
ถ้าไม่มีพี่เบน กับ เวป soccersex ผมคงไม่ได้รู้เรื่องข่าวบอลเยอะขนาดนี้ตามมาตั้งแต่ ประถมปลาย จนตอนนี้จะ 26 แล้วครับพึ่งมีโอกาสได้สมัครสมาชิกครั้งแรก ตามนานมาก555 มันสมัครยากครับผมก็ไม่ค่อยรู้ช่วงสมัครเท่าไร อยู่ทำเวปคุณภาพไปนานๆนะครับ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7971
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:09
คิดเล่นๆ ถ้าอดแชมป์โดนโมฆะ คิดว่าอีกกี่ปีถึงจะได้แชมป์ลีกครับ
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5182
Buzzo พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
SteveVai พิมพ์ว่า:
เว็บนี้เป็นของนายกเบนคนเดียวใช่ไหมครับ คือได้เงินเต็มๆอะครับ ขออภัยที่อยากรู้ครับ  

ก็เซลหัก % ครับ ไม่ได้ขายเองหรอก ที่มาลงก็คนรู้จักกับเซล ขอลดขอแถม รายได้หักคชจไม่ได้เยอะเหมือนที่ทุกคนคิด  

ขายแบนเนอร์ จำเป็นต้องจ้างเซลด้วยหรอครับ นึกว่าแบนเนอร์พนันมาติดต่อโดยตรง เห็นเว็บuip สูงอยู่ น่าจะขายเองได้  

เคย deal เองปรากฏปัญหาเยอะ เจอลูกเล่น โดนข่ม รู้สึกไม่ถนัด อีกอย่างไม่ค่อยอยากรับเงินอะไรตรงๆเลย ทำเป็นแต่บริหารเว็บมากกว่า อันอื่นให้เค้าจัดการไป
นักเตะหมู่บ้าน
Status: วาร์ป Kimmyyoy ไม่ต้อง PM คับ
เข้าร่วม: 30 Jan 2010
ตอบ: 1416
พี่เบนเคยลง โฆษณาเว็บใน FHM ไหมคับ

สมัยนั้น Youtube ยังไม่ดังเลย

เขาลงในคอลัม เว็บที่น่าสนใจ มี youtube กับ soccersuck เว็บอื่นจำไม่ได้

เคยลงใช่มั้ยคับ หรือผมจำผิด
ตะวันรอนที่...หนองหาร
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
nimitkk พิมพ์ว่า:
แค่อยากจะบอกว่า ไม่รู้ว่าทำไมสิงอยู่ SS นานมาก ความเห็นก็มีน้อย เสพอย่างเดียว  

โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:10
reanimation พิมพ์ว่า:
ยูซเซอร์ไหน ใน SS ที่พี่เบน จำได้แม่นสุด ตั้งแต่มี SS มา  

ลื่น
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:11
PC พิมพ์ว่า:
เคยได้ยินมาว่าพี่เบนประกาศขายเว็บตั้งมูลค่าไว้ประมาณ 50 ล้าน จริงมั้ยครับ แต่ตอนนี้มูลค่าอาจจะขึ้นแล้วรึเปล่า?  

ลงเหอะครับ 555 พี่ตั้งไว้สูงเพราะมีเว็บพนันเคยมาขอซื้อ แต่ถ้าธุรกิจสีขาวจะเอามันขายราคานั้นไม่ได้หรอก แพลตฟอร์มเว็บน่าจะน้อยกว่านั้นก็เกือบครึ่งแหละ
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:11
AboJaMa พิมพ์ว่า:
AboJaMa พิมพ์ว่า:
อยากให้ นายกเบน ทำยูทูปมั้งไรมั้ง ผมว่าชื่อขายได้เยอะเลย !!  

ไม่ถนัดเลยครับ รอดูอนาคตครับ  

ติดตามตลอดครับ พอดีเป็นเพื่อนในเฟสกะ นายกเบน แหะๆ รักษาสุขภาพด้วยจ้า !!  

เฟสอะไรเอ่ย
ดาวเตะกัลโช่
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 10981
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:13
ขอพูดตรงๆนะพี่ ขายเว็บเเล้ว พี่อย่าเข้ามาบริหารเลย บอกตามตรงพี่ดูเเลไม่ไหวว่ะ พี่บริหารจัดการมันไม่เวิร์ก(ขอพูดตรงๆ) ให้คนอื่นมาทำ คนอื่นมาดูเเลจัดการดีกว่า พี่ก็คอยเป็นที่ปรึกษา อย่ารวบอำนาจมาไว้ที่คนเดียวอ่ะ มันไม่เวิร์ก อยากเห็น SS ไปไกลกว่านี้ บอกตามตรงทุกวันนี้ SS ตามโลกไม่ทันล่ะ

พี่ต้องหาคนมาดูเเล คนเก่งมาจัดการ เวลาบอร์ดมีปัญหาจะได้จัดการเร็ว เพราะทุกวันนี้มันช้า จะรอยูสเเจ้งความอย่างดียวมันไม่ได้ (ขนาดบางทีเเจ้งเเล้วยังช้าเลย) เพราะมันมีช่องโหว่ที่ว่าพวกใครพวกมัน ไอนี่เฉียดมากรูจะฟ้องทันที แต่อันไหนพวกกรูได้ประโยชน์ปล่อยผ่าน
เเละกฏบางอย่างทุกวันนี้ยังไม่รู้เลยว่าบรรทัตฐานมันคืออะไร หรือเเค่อารมณ์พี่ช่วงนั้น

พี่ต้องเเคร์สมาชิกมากกว่านี้ พี่เป็นเจ้าของกิจการ เว็บสำคัญที่สุดคือยูสเซอร์ บางครั้งพี่ทำตามความรู้สึกไม่ได้ พี่ต้องมีเหตุผล บางครั้งพี่ก็ต้องใช้ไม้อ่อน ขอความมือจากยูสสมาชิกบ้าง ลงมาสื่อสารกับเค้าบ้าง ยกตัวอย่างตอนสมาชิกพลีชีพโดนเเบนระบายอัดอั้นการเมืองรัวๆ พี่ต้องเอะใจเเล้ว ต้องสื่อสารกับสมาชิก ขอความร่วมมือเเล้ว ไม่ใช่ก็ตั้งกันไป เด๋วกรูจะเเบนเอง
เเล้วมันต้องมีทั้งพระเดชเเละพระคุณ บางครั้งถ้าผิดก็ต้องรู้จักขอโทษ(ตรงนี้พูดรวมๆนะ ไม่ได้บอกว่าพี่ผิดต้องไปขอโทษประเด็นไหน)

พี่ไปเป็นที่ปรึกษาไปเป็นยูส กิตติมาศักดิ์ดีกว่า เเล้วซักเดือนล่ะครั้งก็มาพูดคุยกัน ชอบที่เวลาพี่ลงมาสื่อสารกับพี่น้องๆในเว็บ มากกว่าเวลาพี่ใช้อำนาจปกครอง

ขอให้พี่รับฟังด้านลบนะครับ อย่าฟังเเต่ด้านอวยอย่างเดียว ส่วนใหญ่ในนี้จะอวยกันจะเลียอย่างเดียว เพราะเเค่อยากจะมีบอร์ดให้เล่นเท่านั้น

ผมอยากเห็นพี่ไปทำสิ่งที่พี่อยากทำจริงๆ ท่องเที่ยว ถ่ายรูป ทำพวกชาเนลท่องเที่ยวก็ได้ วางหัวโขนลง เป็นตัวของตัวเอง

ถ้าความเห็นไม่ถูกใจขออภัยด้วยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย loppy123 เมื่อ Fri Apr 03, 2020 14:17, ทั้งหมด 1 ครั้ง
- DCU -

แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4000
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:13
Li Xin พิมพ์ว่า:
Li Xin พิมพ์ว่า:
นายกเบนเป็นนายกมากี่ปีแล้วครับ  

ถ้านับตามบอร์ดที่เกิดปี 2005 ก็ 15 ปีครับ ส่วนก่อนหน้านั้น 5 ปีใช้บอร์ดฟรี cgi  

id แรกผมก็น่าจะได้มาปี 2007 ช่วงนั้นหนีมาจาก สยามกีฬา  

หนีทำไมอ่ะ เม้นด่ากันอย่างเดียวสินะ  

ข่าวฟุตบอลใน soccersuck เยอะกว่าครับ

เสียดาย id แรกมาก เพราะลืมรหัส กับ mail
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38719
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:14

facebook.com/ProgSurround
นักบอลถ้วย ง.
Status: (●´ω`●)
เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 5577
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:14
ผมตามพี่มาตั้งแต่ปี 2000 จนจะขายเว็บแล้ว เสียดาย
Manchester United - BNK48 - CGM48 - AKB48 - HKT48 - BABYMETAL
Liverpool_8028 พิมพ์ว่า:
ถ้า พี่เบน ไม่ใช่นายกเว็ป
เเต่เป็น นายกรัฐมนตรี พี่เบนจะจัดการเเก้ไขปัญหา covid 19 ยังไง เพราะคนไทยได้ตรวจน้อยจัง สวนทางกับตัวเลขการตาย พี่เบนจะเเก้ไข ปัญหายังไงครับ เพราะอะไร  

สร้างศูนย์รับรองผู้ป่วยชั่วคราว เพื่อเตรียมพร้อมตอนเป็นกันเยอะๆ ต้องทำตั้งแต่ตอนนี้เลย พยายามหาชุดตรวจให้ได้มากที่สุด ออกกฏเหล็กพวกที่ยังฝ่าฝืนนั่งล้อมวงกินเหล้า ทำกิจกรรม ไม่ใช่ขอความร่วมมือ มันอ่อนไป

จะพยายามแถลงประกาศให้มัประโยชน์และคนเข้าใจได้ง่ายๆเช่น แถลงถึงความน่ากลัวของประเทศอเมริกา,อิตาลี,สเปน ที่ตัวเลขเยอะขึ้นทุกวันเพราะอะไร การไม่ให้ความร่วมมือ การขยับช้าเกินไป สุดท้ายจะขยายเป็นวงกว้าง ต้องสื่อสารให้เกิด impact ไม่ใช่ยิ่งพูดคนยิ่งรู้สึกตรงข้าม ต้องรีบกักตุนอะไรประมาณนั้น
pockyza พิมพ์ว่า:
Tinder ลบไปยังครับ  

ลบละครับ น้องเขาไม่อยากให้เล่น มันอันตราย
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:15
ParkDevilMan พิมพ์ว่า:
ไม่มีไรจะถาม แค่อยากบอกว่า ผมตกรอบแลก FOL4 SS CUP มีรางวัลปลอบใจไหมครับ

แบนซัก 7 วันโอไหม จะได้เข้าถึงผู้ป่วย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 15, 16, 17, 18, 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel