ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5169
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:38
[RE: นายกเบน พบประชาชน]
ไล่ตอบหมดละนะครับ เกินมา 30-40 นาทีก็ถือว่าได้ปลดปล่อยหายคิดถึง รวมๆแล้วหลายคนเป็นห่วงเรื่องขายเว็บ ผมว่าเราอย่าเพิ่งมองไปไกลเลยเพราะโควิดทำให้ทุกอย่างไม่แน่นอน แต่ผมเชื่อว่าถ้า deal เกิดขึ้นจริง คุณจะเห็นพัฒนาการของเว็บแน่นอน ผมจะเสนออะไรหลายๆอย่างให้เค้าพัฒนาต่อ แล้วคุณจะพูดเป็นเสียงเดียวกันว่า SS ดีขึ้นกว่าตอนมีผม
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel