ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18, 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15023
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:21
[RE: นายกเบน พบประชาชน]
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
reanimation พิมพ์ว่า:
ยูซเซอร์ไหน ใน SS ที่พี่เบน จำได้แม่นสุด ตั้งแต่มี SS มา  

ลื่น  

ทำไมผมอ่านแล้วโคตรลั่นเลยอ่ะ
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5169
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:22
Enlighten พิมพ์ว่า:
ตอนเตะบอล นายกนิยามตัวเองเหมือนใครครับ  

ตอนนี้ยืนหลังครับ ไม่ค่อยอยากเทียบกับนักบอลเลย เอา Vvd ละกันครับ
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:23
MemberMe พิมพ์ว่า:
คุนเบนเที่ยวบ่อย เอากล้องติดหัวไว้ไม้ครับ(เขาเรียกกล้องไรก็ไม่รู้).
เห็นฝรั่งไปเที่ยว เอาวีดีโอบนหัวมาลงยูทูป ก็มีคนตามแยะนะ.

เห็นถ่ายรูปสวยด้วยน่าลองดูนะคับ เด๋ยวไปสับตะไคร้ให้.  

มีอยู่นะโกโปรติดหน้าอก ติดหัว มีอุปกรณ์อยู่แต่ยังไม่เคยได้ติดเลย ไว้หลังโควิดว่าจะลองดู
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:23
สมยศเพาะพันมะม่วง v2 พิมพ์ว่า:
ท่านนายกคิดถึง ยูส เก่าๆ ไหมครับ  

คิด
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: Run Forest Run !!
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 38
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:24
ถ้า พรีเมียร์ ปีนี้ โมษะ พี่เบน จะ ประท้วงมั้ยคับ
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15023
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:24
สงคราม soccersuck ครั้งไหน ที่นายกปวดหัวมากที่สุดตั้งแต่บริหาร Soccersuck มาครับ
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 18 Oct 2008
ตอบ: 4057
ลองเปลี่ยนจากขายหมด เป็นขายหุ้นบางส่วนไหมครับ กำไรก็แบ่งกันไป
ให้คนที่เก่งด้านอื่นเข้ามาทำด้านที่เขาถนัด เช่นหาหุ้นที่มีความเชี่ยวชาญ sale marketing branding มาช่วย
พี่เบนก็ดูด้านข่าว บอร์ด พัฒนา UI ผลิตภัณฑ์ต่างๆ จะถือไว้ส่วนน้อยก็ได้แต่ตกลงกันเป็นสัญญาไปเลยว่าส่วนไหนพี่คุม

ขายเลยพี่จะหมดอำนาจบริหารนะครับ จะกระทบลูกแคลน
พี่ขายหมด แรกๆเขาก็จ้างพี่บริหาร นานไปเขาก็หาเรื่องเตะ ถ้าเกิดมันไปได้ดีมีกำไรเยอะๆ
แก้ไขล่าสุดโดย qazaqaz เมื่อ Fri Apr 03, 2020 14:27, ทั้งหมด 2 ครั้ง
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
Marry Me Yuuki-chan! พิมพ์ว่า:
เห็นบอกว่ารอเจรจากับเจ้าที่มีทิศทางที่ดีอยู่ ช่วยบอกได้มั้ยครับว่าทิศทางที่ว่าคือยังไง เอาคร่าวๆเท่าที่บอกได้ก็ได้ครับ อยากรู้ทิศทางของเว็บในอนาคต  

เค้ามี product ที่เหมาะ และ เข้าทาง SS เลยครับ เพราะพวกเราเข้ามาที่นี่เพืออะไรล่ะ (เอาตรงๆไม่ตลกนะ) บอกมากกว่านี้ไม่ได้มันความลับ แต่พอมีโควิดความมั่นใจตอนนี้มีน้อยนะ เพราะช่วงนี้เค้าก็ต้องเอาทุนที่มีไปโปะคชจ ส่วนอื่น ถึงจะเป็นบริษัทใหญ่ก็เหอะ หรือใครมีความเชี่ยวชาญทางด้านการลงทุนบอกทีว่าบริษัทขนาดใหญ่ ใหญ่มากๆจะเสียหายแค่ไหน หรือจะล้มเลิกความคิดไหมเพราะตัว president เค้ารู้จัก SS เป็นคนเสนอให้ทีมเค้ามาทาบเองเลย แต่มันต้องประชุมบอร์ดอ่ะ แล้วโควิดเค้าก็ไม่รู้จะประชุมได้อีกเมื่อไหร่  

สมมติขายได้ คนซื้อจะกลายเป็นเจ้าของเว็บ แต่พี่ยังเป็น CEO หรือนายกเว็บอยู่ใช่ปะครับ  

น่าจะที่ปรึกษาคอยดูแล บริหารเรื่องบอร์ดเรื่องสมาชิกนะ เค้าไม่ซื้อแล้วให้พี่หายไปเลยหรอก
KavkaZ พิมพ์ว่า:
ผู้หญิงคนนั้นไม่ได้ชื่อ แป้ง ใช่ไหมครับ  

โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:25
สมยศเพาะพันมะม่วง v2 พิมพ์ว่า:
ท่านนายกชอบเร่งเครื่องป่าว แง๊นๆๆๆ  

อืม
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:25
RiddleMaN พิมพ์ว่า:
คิดว่าจะเกษียณตัวเองเมื่อไหร่ฮะ

แล้วที่ผ่านมาเคยมีปั้นน้องๆ กะให้ขึ้นมาทำหน้าที่แทนบ้างรึป่าว  

จริงๆกะจะเกษียณตอนขายเว็บนี่แหละ แต่ก็นึกๆดูขายปุ๊บไปเลยคนซื้อก็ผวา ก็คงอยู่ช่วยจนมันอยู่ได้ด้วยตัวเองก็นั่นแหละ
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:26
Shevchenko 07 พิมพ์ว่า:
สารภาพครับ ตอนผมอยู่ ม.3 ผมเคยไปปั๊มเรปตามกระทู้เก่าๆ จนยศขึ้นโคตรเยอะ พรีเมียร์ลีก มั้งถ้าจำไม่ผิด 55 ไอดีนั้นโดนลบไปละ ไปวอร์ในกระทู้อะไรซักอย่างนานละ

เสื้อกูชอบดูบอล กับหนูชอบนักบอล ผมก็มี ไว้ช็อตเงิน จะเอาออกมาประมูล 55

ตอนนี้อายุ 28 ละครับ ไวมาก รักที่นี่เสมอครับผม ผมได้งานเสริมจากเว็บนี้จนทำให้ชีวิตดีขึ้นมากกกกก

ขอบคุณท่านนายกอีกทีครับ ถ้าไม่มีเว็บนี้ ผมก็มาไม่ถึงทุกวันนี้แน่ๆ มีปัญหาอะไรอย่าท้อครับผม เพื่อนสมาชิกบอร์ดเก่าแก่ๆทั้งนั้น พร้อมช่วยเหลือเสมอ อยู่กันมานานแน่นอนแต่ละคน สู้ๆครับ  

ขอบคุณที่อยู่ด้วยกันมา และอนาคตเราจะอยู่ด้วยกันต่อไป
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Nov 2013
ตอบ: 179
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:27
user ทั้งหมดมีกี่คนครับ ตั้งแต่เปิดเว็บมา

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: แผล่บทำไม เรื้อนดีกว่า
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 6227
ที่อยู่: บนท้องฟ้าไม่มีอะไรแน่นอนถ้ามองจากตรงนี้เดี๋ยวก็มืดแล้วก็สว่าง
โพสเมื่อ: Fri Apr 03, 2020 14:27
อยากได้ใบแดงสะสมที่โปรไฟล์5ใบ แต่ไม่อยากโดนแบนทำไงคับ
#ManUsupport#ชอบกดแผล่บรักกดเรื้อน#คนรักเพนกวิ้น#รักหรอกจึงเรื้อนเล่น
FroGdOlL พิมพ์ว่า:
แวะมาทักทายนายกครับ สบายดีนะครับ  

เรื่อยๆครับ
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 17, 18, 19, 20
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel