ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 46566
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:43
[RE: ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?]
ถามหาความยุติธรรมกับเวปสีเทาๆค่อนไปทางนัวร์ๆหรือนี่
แล้วเรื่องที่มาเรียกร้องมันก็ไม่ใช่เรื่องขาวสะอาดอะไรเลยนะ
เด็กในเรื่องก็คนในวงการอย่างว่าอีก
และสำคัญสุดคือไม่มีกฏลงโทษในกรณีนี้ด้วยสิ

แก้ไขล่าสุดโดย Mo Hara เมื่อ Mon Dec 23, 2019 00:18, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 3946
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:44
ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?
มามุงแบบงงๆ เค้ามีไรกันรึครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
MOG
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2010
ตอบ: 19626
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:47
[RE: ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?]
ในมู้นั้นผมเห็นด้วยกับเกรียนเมพอย่างนึงคือไม่ควรไปประเคนงานให้มากมายมันเป็นพฤติกรรมเลียนแบบได้

อย่างเมื่อก่อนโชว์นมลงเฟสแล้วได้ดิบได้ดีกัน แต่ละคนพยายามโชว์เพื่อโอกาสสร้างรายได้ทั้งนั้น

จนตอนนี้คิดอะไรไม่ออกก็โชว์ร่างกายก่อนเลยเดี๋ยวงานจะตามมาเองจนเป็นเรื่องปกติไปแล้ว

แต่ก็ไม่เห็นด้วยที่เอามาบอกต่อนะ
0
0

ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9591
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:51
ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?
ดราม่าซะงั้น
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 55026
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:52
อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้ เรื่องพวกคลิปหลุดหรือภาพหลุดอะไรต่างๆ ควรอยู่เงียบๆ ไม่ควรเอามาโพส หรือแตกกระทู้เพิ่มอีก มันไม่ต่างกับเคสต่างๆที่พี่เบนเคยขอความร่วมมือหรอก
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15105
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:53
ไอ้ที่จำได้คือเคยมีมู้ดาราคนนึงโดนแอบถ่ายตอนฉี่แล้วอีจ่าเอาไปโพสว่า soccersuck เป็นแหล่งแรกๆที่เริ่มปล่อย

หลายคนเดือดกันมาก คือรู้ว่าเอาวาร์ปคลิปหรือคีย์เวิร์ดคลิปมาลงแล้วมันไม่ดี อาจส่งผลต่อเว็บได้ ก็อย่าทำเถอะ

แต่ก็จำได้เช่นเดียวกันว่าตอนนั้นพี่เบนก็ไม่ได้ลงโทษอะไร จขม.ที่เอาเรื่องคลิปนั้นมาลง

ผมว่าเคสนี้พี่เบนไม่ได้ 2 มาตรฐานนะ
0
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 9277
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:55
ถูกแบนแล้ว
เคยเห็นคลิปนั้นมาก่อนเกรียนเซปมาโพสนะ แต่ไม่เคยดู ไม่สนใจด้วย

พอเกรียนเซปโพสปุ๊บ กุหาให้ควั๊กเลย
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status: พอเลยพอ....กดพอสก่อนเลย
ตอบ: 44876
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:58
มาไม่ทันมีไรกัน
0
0
เรื่องบางเรื่อง ไม่มีใครถูก ไม่มีใครผิด เพียงแต่สิ่งที่เราคิดมันต่างกัน
My Liverpool, the Kop will always rule
นักเตะเทศบาล
Status:
ตอบ: 1011
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:58
1.คุณเกรียนเมพตั้งกระทู้คุยเรื่องคลิปน้อง จ. โดยที่ไม่มีลิงค์ไปคลิปนั้น
2.คนที่มาตอบในกระทู้นั้นก็งงๆคลิปไรว้า PMT
3.กระทู้นั้นถูกลบ แต่คุณเกรียนเมพไม่ถูกลงโทษ
4.คุณ Pepsi Man ไม่พอใจ เลยมาตั้งกระทู้นี้

ในฐานะที่ผมทันกระทู้นั้น ขอเข้าข้างคุณเกรียนเมพครับ
เนื้อหาไม่มีอะไรเลย คุณ Pepsi Man ก็นำมามโนเป็นตุเป็นตะ
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 1469
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:05
Creathieve พิมพ์ว่า:
1.คุณเกรียนเมพตั้งกระทู้คุยเรื่องคลิปน้อง จ. โดยที่ไม่มีลิงค์ไปคลิปนั้น
2.คนที่มาตอบในกระทู้นั้นก็งงๆคลิปไรว้า PMT
3.กระทู้นั้นถูกลบ แต่คุณเกรียนเมพไม่ถูกลงโทษ
4.คุณ Pepsi Man ไม่พอใจ เลยมาตั้งกระทู้นี้

ในฐานะที่ผมทันกระทู้นั้น ขอเข้าข้างคุณเกรียนเมพครับ
เนื้อหาไม่มีอะไรเลย คุณ Pepsi Man ก็นำมามโนเป็นตุเป็นตะ  

มโนอะไรของคุณ
เรื่องคลิปหลุดของคนอิ่นมันใช่เรื่องที่ต้องมาคุยกันอะไรกันหรือป่าวล่ะครับ
อีกอย่างคุณยังสรุปเนื้อหาอยุ่ที่ข้อ1อยุ่เลย คุณยังรู้ว่าเป็นคลิปหลุด
แล้วทำไมคุณถึงคิดว่าเขามโน
สำหรับผม ผมแค่เห็นว่ายังไงมันก็ไม่ควรอ่ะครับ
เอาเรื่องคลิปหลุดมาคุยอะไรมนบอร์ดนี้
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2005
ตอบ: 16270
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:05
ผมคนนึงละที่ได้รู้ว่าเคยมีอะไรเกิดขึ้น จากกระทู้ก่อนหน้า
ก็มีส่วนที่ทำให้ค้นหาจนเจอแหละ
0
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 20 Mar 2008
ตอบ: 5462
มีปัญหากันส่วนตัวมาก่อนแจ้งเท่าไรไม่โดนแบนสักที ยัดให้เปนเด็กเส้นเบนแม่มเลยกดดันดี
8
0
Status:
ตอบ: 14675
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:06
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 19812
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:08
ถูกแบนแล้ว
อยู่กันแบบเพื่อนพี่น้องดีกว่าครับ อย่าวัดกันเลย โลกนี้วอร์กันเยอะแล้วครับ

ทั้งเรื่องผลประโยชน์ ในที่ทำงาน ให้เว็บนี้เป็นที่ผ่อนคลายเถอะ

ปล. ถ้าผมเคยวอร์ใครไปก็ขอโทษด้วยละครับ บางทีมันเผลอ
แก้ไขล่าสุดโดย IndyPro เมื่อ Mon Dec 23, 2019 00:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
4
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14128
โพสเมื่อ: Mon Dec 23, 2019 00:10
Creathieve พิมพ์ว่า:

ผมขอแจงครั้งเดียวพอนะครับ เพราะ เหมือนจขกท.จะพยายามตั้งล่อเป้าบอกผมแฉคลิปหลุด บลาๆ โคตรไร้สาระ

เรื่องของเรื่องหัวกระทู้ผมบอกชัดเจนว่า เราควรให้โอกาสเด็กแบบนี้จริงๆหรอ เพราะอะไรรู้มั้ยครับ เพราะ ถ้าหากมันเป็นอะไรที่แอบถ่าย หรือ ข่มขู่ ขัดขืน ผิดศีลธรรม ผมไม่นำมาเป็นประเด็นหรอก ( ถึงแม้มันจะไม่ควรมาเป็นประเด็นใดๆเลยก็ตาม )

แต่เพราะมันเกิดจากพฤติกรรมของเจ้าตัวเอง ที่กดถ่ายเอง และยังทำพฤติกรรมแบบนั้นเอง ( ผมไม่ขอลงดีเทลเยอะนะครับ ) อันนี้ผมเลยยกมาเป็นประเด็นเพราะกลัวเรื่องของพฤติกรรมเลียนแบบ แบบที่ผมได้เม้นไปในกระทู้ก่อน เพราะ เหมือนแบบว่า น้องทำพฤติกรรมแบบนี้ กลับมีงานทำ มีรายได้ มีหน้ามีตาในสังคม

พ้อยท์ของผมมีแค่นี้จริงๆ บางท่านที่ งงๆ กดเรื้อนผมในกระทู้นั้น ผมยังไม่ออกมาตอบโต้ หรือ บอกอะไรให้คนรู้เลย ( ทีแรกผมเข้าใจว่าคนใน SS น่าจะรู้ดราม่านี้อยู่แล้ว ) แต่เหมือนหลังๆคนไม่รู้ ผมเลยเฉยๆปล่อยผ่านดีกว่า โควทตอบแค่คนที่รู้

ทีนี้ผมเข้าใจนะครับว่า ผมอาจจะไม่ทันคิดเรื่องที่ว่ากลายเป็นผมสนับสนุนให้คนหาสืบต่อ พี่เบนเลยลบกระทู้ไปให้เรื่องมันจบ

กลับกลายเป็นว่า จขกท. ที่เจ้าคิดเจ้าแค้นผมเหลือเกิน ผูกใจเจ็บอะไรขนาดนั้นก็ไม่รู้ พยายามหาเรื่องผมตลอด หยิบตรงนี้มาเป็นประเด็น มโนเป็นตุเปนตะว่าผมเป็นแบบนั้น แบบนี้ พยายามจะยัดเยียดให้ผมกลายเป็นคนแฉคลิปให้ได้

ที่ผมเม้นท์ไปเนี่ย ผมรับทุกคำตินะครับ แต่บางท่านอาจจะมาไม่ทัน เดี๋ยวจะไปอ่านของ จขกท. แล้วบ้าจี้ตามว่าผมมาแจกวาร์ป
1
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel