ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: 4 แชมป์ยังไงให้โลกจำ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 4843
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:27
[RE: ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?]
เกรียนเมพในตำนาน พิมพ์ว่า:
อย่าไปเอาอะไรกะ จขกท. มากครับ

ชอบมโนต่างๆนาๆ คิดว่าผมเป็นเพื่อนพี่เบน ซี้พี่เบนบ้าง มีบางครั้งก็หาว่าผมเป็นอีกคนจำไม่ได้ล่ะชื่อยูสอะไร

ประเด็นคือพี่แกแค้นผม เวลาโดนแบน หรือ อะไรชอบโดนผมขัด เจอผมแซวตลอดแค่นั้นแหละครับ

ปล.ส่วนเรื่องกระทู้นั้น อ่านเนื้อหาผมดีๆนะครับ ไม่ใช่คุณเอามาตีความยาว สาวความยืดแบบนี้ ขนาดคนที่ถามว่าใครอะไรยังไง ผมยังไม่แจก หรือ แจงเลย ผมแค่ถามความคิดเห็น เพราะมันเป็นดราม่าในเฟสที่คนเห็นกันเป็นหมื่น เป็นแสนคน คนกดไลค์เป็นหมื่นล่ะมั้ง

เลยมาแลกเปลี่ยนความคิดกัน มีแต่คุณที่ใจมันอคติกับผม คิดแต่ในแง่ลบ อยากให้ผมโดนแบน ผมก็ไม่เข้าใจ จะเจ้าคิดเจ้าแค้นอะไรขนาดนั้น 555

จิตใจคุณสกปรกเสียมากกว่าครับ

นี้คุณเล่นเอาคลิปหลุดชาวบ้านมาขึ้นเว็บ

คุณยังไม่รู้สึกรู้สาว่าผิดอะไรเลย

สุดๆจริงๆ
8
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

อิอิ มีความสุข อิอิ
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 2228
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:28
ถูกแบนแล้ว
[RE: ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?]
โล้น VIP ห้องขัง

สนใจมาเข้าแก๊งค์โล้นได้ฮับเพ่
1
0
แข้งเจลีก
Status: The Blues Chelsea
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 7557
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:29
PM ไปถามเลยครับ
1
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14126
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:31
Pepsi Man พิมพ์ว่า:

ชอบมโนต่างๆนาๆ คิดว่าผมเป็นเพื่อนพี่เบน ซี้พี่เบนบ้าง มีบางครั้งก็หาว่าผมเป็นอีกคนจำไม่ได้ล่ะชื่อยูสอะไร

ประเด็นคือพี่แกแค้นผม เวลาโดนแบน หรือ อะไรชอบโดนผมขัด เจอผมแซวตลอดแค่นั้นแหละครับ

ปล.ส่วนเรื่องกระทู้นั้น อ่านเนื้อหาผมดีๆนะครับ ไม่ใช่คุณเอามาตีความยาว สาวความยืดแบบนี้ ขนาดคนที่ถามว่าใครอะไรยังไง ผมยังไม่แจก หรือ แจงเลย ผมแค่ถามความคิดเห็น เพราะมันเป็นดราม่าในเฟสที่คนเห็นกันเป็นหมื่น เป็นแสนคน คนกดไลค์เป็นหมื่นล่ะมั้ง

เลยมาแลกเปลี่ยนความคิดกัน มีแต่คุณที่ใจมันอคติกับผม คิดแต่ในแง่ลบ อยากให้ผมโดนแบน ผมก็ไม่เข้าใจ จะเจ้าคิดเจ้าแค้นอะไรขนาดนั้น 555

นี้คุณเล่นเอาคลิปหลุดชาวบ้านมาขึ้นเว็บ

คุณยังไม่รู้สึกรู้สาว่าผิดอะไรเลย

สุดๆจริงๆ  

คุณแยกประเด็นก่อนนะครับ ผมไม่ได้มาแจกวาร์ป หรือ ผมมาชี้เป้าว่าเนี่ยมีคลิปหลุดน้องคนนั้นคนนี้ แต่ผมมาถามความคิดเห็นสมาชิกในบอร์ด เพราะ ปกติเวลาเรื่องพวกนี้ หรือ ข่าวดราม่าอะไร ก็เอามาพูดมาแลกเปลี่ยนกันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว

ผมไม่ได้ลงดีเทลไปในเรื่องของคลิปหลุด หรือ อะไรก็ตาม ตามที่คุณว่ามา ผมหยิบยกเพียงตัวอักษรไม่กี่คำ เพื่อนนำมาประกอบความคิดเห็น ให้มองในวงกว้าง ว่าถ้าการกระทำแบบนี้ เราควรมีความคิดเห็นยังไง

ผมไม่ขอลงลึกเรื่องตัวคลิปนะครับ ผมขอพูดอธิบายให้ฟังในเรื่องและสิ่งที่ผมจะนำเสนอในกระทู้นั้นมากกว่า

สุดท้ายนี้คุณจะคิดยังไงก็เรื่องของคุณ เพราะถ้าผมโควทเถียงกะคุณไปมาแบบนี้มันไม่จบแน่นอน เปลืองแบรนด์วิธเวปเปล่าๆ เพราะดูแล้วคุณปักธงในใจเป็นที่เรียบร้อย

เหมือนให้ผมไปเสวนากับคนที่ไม่พยายามจะเข้าใจ ผมทำได้แต่ส่ายหน้าหนี แล้วอวยพรให้คุณสู้ๆแล้วกันนะครับ

0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
ตอบ: 678
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:33
ถึงนายกเบน สรุปยูสเกรียนเมพ นี้คือ VIP อภิสิทธิ์ชน ?
อิหยังหว่าวันนี้ไม่ได้เข้าบอร์ดพลาดเลย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หน่วยข่าวกรองพิเศษ
Status: เต็มข้อ!!
เข้าร่วม: 23 Oct 2005
ตอบ: 4652
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:33
อะไรยังไง
1
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: Dumb leaders. We'll all die.
เข้าร่วม: 12 Oct 2009
ตอบ: 12112
เกมส์จะพลิกมาก ถ้าสองยูสที่ทะเลาะกันนี้ คนเล่นคือคนเดียวกัน

Spoil
ผมล้อเล่นนะ ใจเย็นๆกันเด้อ  
3
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:34
Pepsi Man พิมพ์ว่า:

สุดๆจริงๆ  

คุณแยกประเด็นก่อนนะครับ ผมไม่ได้มาแจกวาร์ป หรือ ผมมาชี้เป้าว่าเนี่ยมีคลิปหลุดน้องคนนั้นคนนี้ แต่ผมมาถามความคิดเห็นสมาชิกในบอร์ด เพราะ ปกติเวลาเรื่องพวกนี้ หรือ ข่าวดราม่าอะไร ก็เอามาพูดมาแลกเปลี่ยนกันเป็นเรื่องปกติอยู่แล้ว

ผมไม่ได้ลงดีเทลไปในเรื่องของคลิปหลุด หรือ อะไรก็ตาม ตามที่คุณว่ามา ผมหยิบยกเพียงตัวอักษรไม่กี่คำ เพื่อนนำมาประกอบความคิดเห็น ให้มองในวงกว้าง ว่าถ้าการกระทำแบบนี้ เราควรมีความคิดเห็นยังไง

ผมไม่ขอลงลึกเรื่องตัวคลิปนะครับ ผมขอพูดอธิบายให้ฟังในเรื่องและสิ่งที่ผมจะนำเสนอในกระทู้นั้นมากกว่า

สุดท้ายนี้คุณจะคิดยังไงก็เรื่องของคุณ เพราะถ้าผมโควทเถียงกะคุณไปมาแบบนี้มันไม่จบแน่นอน เปลืองแบรนด์วิธเวปเปล่าๆ เพราะดูแล้วคุณปักธงในใจเป็นที่เรียบร้อย

เหมือนให้ผมไปเสวนากับคนที่ไม่พยายามจะเข้าใจ ผมทำได้แต่ส่ายหน้าหนี แล้วอวยพรให้คุณสู้ๆแล้วกันนะครับ

คุณไม่ได้ลงดีเทล ? แต่คุณลงชื่อย่อให้คนเข้าไปค้นเพิ่มเติมได้ไม่ใช่เหรอ ?

ว่าแต่คุณจะเอาเรื่องราวชาวบ้านที่เขาตั้งใจทำมาหากินมาถกเกียง ?

แถมเนื้อหาในกระทู้คุณบอก น้องมันถ่ายเอง ไม่เห็นมีใครบังคับให้ทำ บลาๆ

ผมว่าคุณอย่างคุณอะย้อนแย้ง น่าละอายสุดๆ
1
0

ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 16 Nov 2008
ตอบ: 11501
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:36
ไม่มีไรทำเหรอ
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2008
ตอบ: 14126
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:36
อีกอย่างนึง ถ้าการกระทำของผมไม่สมควร หรือ ถูกท้วงติง ผมยินดีเปลี่ยนเนื้อหา หรือ ปล่อยเลยผ่านได้ครับ

แต่การที่คุณมาโพสต์ไม่จบแบบนี้ ยิ่งเหมือนอยากให้เรื่องมันลาม ในขณะที่เจ้าของเวปเขาอยากให้เรื่องมันจบแบบเงียบๆ

แต่คุณยังทะเล่อทะล่าโพสต์เนื้อหาเกี่ยวกับในกระทู้นั้นอยู่ แบบนี้พฤติกรรมของใครน่ารังเกียจกว่ากันครับ คุณเองที่บอกว่าผมน่ารังเกียจ แต่คุณทำแบบนีั้ผมว่าคุณมันแย่ยิ่งกว่าอีกนะครับ ลองไปตรองดูนะครับ
0
1
หากโดน 39 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2008
ตอบ: 26209
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:38
เอาตรงๆผม(และน่าจะอีกหลายคน) ก็เพิ่งรู้ว่ามีคลิปอะไรบางอย่างจากมู้นั้นแหละ แต่ยังไม่รู้นะว่าคืออะไร มารู้เอาจากมู้นี้แหละว่ามันคือคลิปหลุด

แต่ก็ต้องมีบางคนที่รู้เลยตั้งแต่มู้นั้น แล้วไปตามหาต่อจนได้

สรุปมู้นั้นมันก็มีส่วนให้คลิปมันแพร่กระจายไปกว้างกว่าเดิมแหละ ถึงแม้จะไม่ได้เจตนาก็ตาม
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ❥ Lionel Messi
เข้าร่วม: 15 Mar 2015
ตอบ: 13880
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:39
ผมตอบแบบเป็นกลางนะ ที่เจ้าของกระทู้โพส สุดท้ายผมก็ไม่รู้นะว่าใคร
1
0
Barca <3 TEAM NIGMA

ซุปตาร์ยูโร
Status: ในความอดทน คนหนึ่งคนจะมีเท่าไหร่
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 7150
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:39
เข้ามามุง.
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:40
อีกอย่างนึง ถ้าการกระทำของผมไม่สมควร หรือ ถูกท้วงติง ผมยินดีเปลี่ยนเนื้อหา หรือ ปล่อยเลยผ่านได้ครับ

แต่การที่คุณมาโพสต์ไม่จบแบบนี้ ยิ่งเหมือนอยากให้เรื่องมันลาม ในขณะที่เจ้าของเวปเขาอยากให้เรื่องมันจบแบบเงียบๆ

แต่คุณยังทะเล่อทะล่าโพสต์เนื้อหาเกี่ยวกับในกระทู้นั้นอยู่ แบบนี้พฤติกรรมของใครน่ารังเกียจกว่ากันครับ คุณเองที่บอกว่าผมน่ารังเกียจ แต่คุณทำแบบนีั้ผมว่าคุณมันแย่ยิ่งกว่าอีกนะครับ ลองไปตรองดูนะครับ

ทำผิดไม่ต้องมบทลงโทษใดๆ รอบหน้าทำใหม่ได้ปกติ

เรื่องเงียบ จบกันๆไป จะมีกฎไว้ทำไมครับ

คราวหน้าคุณจะเอาคลิปหลุดใครขึ้นเว็บนี้ก็ได้สิ

พอโดนแจ้งความ นายกกดลบ วนลูปแบบนี้ไปเรื่อยใช่ไหม ?

ผมก็ลงตามที่เห็น แจ้งความเป็นผล แต่คุณไม่เคยโดนลงโทษใดๆ

ทำผิดซ้ำๆ ซากๆ แบบนี้ มันผิดยังไงกับที่ผมถามนายกว่า คุณเป็น VIP หรือเปล่า

0
0

แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2011
ตอบ: 6437
โพสเมื่อ: Sun Dec 22, 2019 23:40
เอาจริงๆ กระทู้นั้น ผมก็เข้าไปนะ ถ้า จขกท. (กระทู้นั้น) ไม่ตััั้งกระทู้

ผม่ไม่รู้เรื่องนี้ด้วยซ้ำ ให้อักษรตัวย่อมา ประมาณนั้นหล่ะ

ส่วนตัวผมมองว่าเรื่องนี้แบบนี้ ไม่ควรเอามาประเด็นให้ถกเถียงด้วยซ้ำ ต่อให้จะมาบอกว่า

เมื่อก่อนก็ทำกัน แต่ก็ไม่ได้แปลว่าจะเปิ็นสิ่งที่ถูกต้อง

ถ้าคนในครอบครัวอยู่คลิป ผมว่าก็คงไม่อยากให้ใครเอาพูด หรือเอาไปถกเถียง

เรื่องอื่นมีเยอะแยะ
8
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel