ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งดัทช์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Oct 2014
ตอบ: 11961
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:21
[RE: โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ]
สรุปว่าเค้าป่วยหรือเปล่าครับ
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:21
[RE: โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ]
santamania พิมพ์ว่า:
Clovre พิมพ์ว่า:
purena พิมพ์ว่า:
คือเห็นคลิปสัมภาษณ์นี้เเล้วผมตกใจมากนะ

เค้าผอมจนเเทบจำไม่ได้ เเล้วดูซูบเหมือนคนที่สุขภาพไม่ดี

ใครพอทราบมั้ยว่าเค้ามีปัญหาสุขภาพหรือเปล่า

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1809217/1/#41314031

ศพแรกผ่านไปแล้วนะ

งั้นผมคงต้องโดนเเบนเเล้วล่ะครับ คือคิดอยู่ว่าจะต้องโพสต์ในบอร์ดการเมืองมั้ย

เเต่ผมไม่รู้สึกว่ามันเกี่ยวข้องกับการเมืองเลยอะครับ ถ้าไปโพสต์ในบอร์ดการเมืองก็คิดว่า

มันก็ไม่ตรงกับบอร์ดการเมืองอยู่ดี ถ้าต้องโดนเเบนก็คงต้องทำใจอะครับ

ถึงจะไม่เห็นด้วยเเต่เคารพบอร์ดครับ ถ้าเห็นว่าผมสมควรโดนเเบน ดำเนินการได้เลยครับผม สำหรับท่านขอบพระคุณที่เตือนนะครับ  

อ้างอิงจาก:
เหตุผล: มันเลี่ยงไม่ได้อยู่แล้วที่จะมีคนมาเม้นเรื่องการเมือง ผมมีการแจ้งเตือนคนแจ้งความเยอะแยะเพราะคุณไม่ยอมไปตั้งในบอร์ดการเมือง ถ้าอะไรที่มันใกล้เคียงมีโอกาสถูกลากไปการเมืองก็อย่าเอาออกมาตั้งข้างนนอก เสียเวลาผมด้วย เป็นสิบยี่สิบแจ้งความ ไล่คลิกทีละคนอีก
โดย: เบน ฟรีคิก

วันที่ 27 กันยายน 2019  

ขอบพระคุณครับ ผมถึงได้บอกว่าผมเคารพบอร์ดครับ เพียงเเต่ถ้าย้ายไปบอร์ดการเมือง มันจะกลายเป็นว่า บอร์ดการเมืองของเรากลายเป็นช่องทางเอาตัวรอด เเล้วต่อไปใครโพสต์อะไรที่เเม้เนื้อหาไม่เกี่ยวเเต่เอาไปยัดไว้ในนั้น มันก็มั่วไปหมด ผมเข้าใจความคิดพี่เบนครับ ไม่คัดค้านใดๆเลยครับถ้าจะเเบน เเต่คงไม่ย้ายอะครับ ยอมโดนเเบนโดยละม่อม ครับผม  

จากประสบการณ์ ประโยคท้ายๆของท่านมันจะไม่แค่แบนนะ แต่จะพาลงสุสานเอาา

SAVE OF THE CENTURY !!

นักเตะท้ายซอย
Status: กูเด้า
เข้าร่วม: 02 May 2009
ตอบ: 841
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:22
โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ
เข้าใจท่านเจ้าของกระทู้อยู่ หัวข้อเราชัดเจน แต่คำตอบของแต่ละท่านเป็นสิ่งที่ไม่สามารถควบคุมทิศทางได้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 11994
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:23
ผมก็ไม่เห็นมันการเมืองนะเอาจริงๆ ก็คนๆนึงที่อาการมันแปลกๆ
มีชื่อเสียงก็เอามาถาม

ผมก็ไม่รู้นะว่าบุคลิกก่อนหน้านี้เป็นแบบนี้หรือเปล่า แต่ถ้าดูจากในคลิปอย่างเดียว
ผมว่ามันก็แปลกจริง
He said : "One day you'll leave this world behind.
So live a life you will remember."
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 704
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:24
norranun พิมพ์ว่า:
norranun พิมพ์ว่า:
ช่วงนี้ WM โหดนะครับ

ผมว่าท่านรีบๆย้ายไปบอร์ดการเมืองเถอะ

ไม่งั้นอาจติดคุกในไม่อีกกี่นาทีข้างหน้า

เมื่อวานก็เพิ่งมีโดนไป 4 ศพรัวๆ เพราะเรื่องนี้แหละ ไม่คุ้มนะท่าน  

ขอบพระคุณครับ เเต่ผมมองว่าเจตนารมณ์ของบอร์ดการเมืองกับโพสต์นี้ของผมมันคนละเรื่องกัน
ไม่อยากให้บอร์ดการเมืองเป็นเสมือนหนทางรอดตัวจากความผิดที่ได้กระทำลงไปเเล้ว

ถ้าผมผิดเเละความผิดเกิดขึ้นเเล้ว การย้ายบอร์ดคงไม่ช่วยให้ความผิดหายไปหรอกครับ

เเค่เค้ามาเห็นไม่ทันเเค่นั้น เคสนี้ผมยอมโดนเเบนดีกว่าครับ เเต่ยังไงก็ขอบพระคุณนะครับ  

คือมันจะมีคอมเม้นที่ลากเข้าการเมืองไง

แต่ถ้าให้ผมเดา

ท่านมี 2 ไอดีป่าว

เมื่อวานโดนแบนไป วันนี้เลยเอาอีกไอดีมาปั่น เพื่อเป็นการแก้แค้น

ผมเดาๆ

เพราะท่านย้ายบอร์ดก็จบละ อันนี้เหมือนมีเลศนัยแปลกๆ 555  

ผมมีไอดีเดียวครับ เล่นมา 12 ปีก็มีไอดีเดียว ไม่เคยมีรูปอวาตาร์ ไม่เคยมีลายเซ็น ไม่เคยโดนเเบน สงสัยโดนครั้งนี้ละครับ ขอบพระคุณทุกท่านด้วยครับ ผมไม่ได้ท้าทายเลยครับ อีกอย่างที่ไม่ย้ายคือ ถ้าสิ่งนี้มันผิด เท่ากับผมทำผิดเเล้ว ความผิดมันเกิดเเล้วอะครับ ผมก็ควรโดนลงโทษละครับถ้ามองว่าผิดจริง ก็ยืนรอมอบตัวเลยดีกว่าครับ
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 704
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:25
149.6 พิมพ์ว่า:
คือเห็นคลิปสัมภาษณ์นี้เเล้วผมตกใจมากนะ

เค้าผอมจนเเทบจำไม่ได้ เเล้วดูซูบเหมือนคนที่สุขภาพไม่ดี

ใครพอทราบมั้ยว่าเค้ามีปัญหาสุขภาพหรือเปล่า

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1809217/1/#41314031

งั้นผมคงต้องโดนเเบนเเล้วล่ะครับ คือคิดอยู่ว่าจะต้องโพสต์ในบอร์ดการเมืองมั้ย

เเต่ผมไม่รู้สึกว่ามันเกี่ยวข้องกับการเมืองเลยอะครับ ถ้าไปโพสต์ในบอร์ดการเมืองก็คิดว่า

มันก็ไม่ตรงกับบอร์ดการเมืองอยู่ดี ถ้าต้องโดนเเบนก็คงต้องทำใจอะครับ

ถึงจะไม่เห็นด้วยเเต่เคารพบอร์ดครับ ถ้าเห็นว่าผมสมควรโดนเเบน ดำเนินการได้เลยครับผม สำหรับท่านขอบพระคุณที่เตือนนะครับ  

อ้างอิงจาก:
เหตุผล: มันเลี่ยงไม่ได้อยู่แล้วที่จะมีคนมาเม้นเรื่องการเมือง ผมมีการแจ้งเตือนคนแจ้งความเยอะแยะเพราะคุณไม่ยอมไปตั้งในบอร์ดการเมือง ถ้าอะไรที่มันใกล้เคียงมีโอกาสถูกลากไปการเมืองก็อย่าเอาออกมาตั้งข้างนนอก เสียเวลาผมด้วย เป็นสิบยี่สิบแจ้งความ ไล่คลิกทีละคนอีก

ขอบพระคุณครับ ผมถึงได้บอกว่าผมเคารพบอร์ดครับ เพียงเเต่ถ้าย้ายไปบอร์ดการเมือง มันจะกลายเป็นว่า บอร์ดการเมืองของเรากลายเป็นช่องทางเอาตัวรอด เเล้วต่อไปใครโพสต์อะไรที่เเม้เนื้อหาไม่เกี่ยวเเต่เอาไปยัดไว้ในนั้น มันก็มั่วไปหมด ผมเข้าใจความคิดพี่เบนครับ ไม่คัดค้านใดๆเลยครับถ้าจะเเบน เเต่คงไม่ย้ายอะครับ ยอมโดนเเบนโดยละม่อม ครับผม  

จากประสบการณ์ ประโยคท้ายๆของท่านมันจะไม่แค่แบนนะ แต่จะพาลงสุสานเอาา

ผมไม่มีเจตนาท้าทายเลยครับ เล่นมา 12 ปี ไม่เคยมีปัญหากับบอร์ดเลยครับ ตรวจสอบได้เลยครับ ถ้าผิดผมก็ยอมอะครับ
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 3419
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:26
[RE]โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ
เขาแมนรึเปล่า ทำไมออกแนวสาว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 07 Feb 2006
ตอบ: 20164
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:28
จริงๆ เค้าก็ถามแค่ว่าเค้าป่วยมั้ย หรือมีอาการแปลกๆ เพราะอะไร

น่าจะแบนคนที่มาเม้นลากเข้าการเมืองมากกว่านะ แบบนี้
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ความพยายามไม่เคยทรยศใคร
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 15584
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:28
สรุปเขาเป็นอะไรครับ

ผอมแบบนี้เหมือนโรคทางระบบหลายๆโรค ที่รักษายากเลย
โค้ช C-License
Status: Middle fingers up if you don't give a f**k
เข้าร่วม: 05 Apr 2010
ตอบ: 39646
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:29
149.6 พิมพ์ว่า:

อ้างอิงจาก:

ผมไม่มีเจตนาท้าทายเลยครับ เล่นมา 12 ปี ไม่เคยมีปัญหากับบอร์ดเลยครับ ตรวจสอบได้เลยครับ ถ้าผิดผมก็ยอมอะครับ  

ผมเข้าใจคุณนะ เพราะผมเคยโดนอะไรแนวๆนี้มาก่อน เลยมาเตือนด้วยความหวังดี

SAVE OF THE CENTURY !!

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2008
ตอบ: 2239
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:30
bossa26 พิมพ์ว่า:
อ่านมาหลายอันละ อยากให้แยกแยะกันหน่อย
ผมดูแล้วก็สงสัยว่าสรุปเค้าเป็นอะไร
ไม่เห็นต้องโยงการเมืองเลย  

มู้เก่าเมื่อวานก็มีคน (เดา) ไว้ครับ ไม่มีใครรู้จริงหรอก ลองย้อนไปอ่านได้ครับ ในวาไรตี้นี่แหละ

แข้งเจลีก
Status: Condition Red
เข้าร่วม: 20 May 2011
ตอบ: 16505
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:30
[RE]โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ
ลุกลิกแปลกๆ ถ้าคนเคยทำ หรือเคยเห็นมาจะเข้าใจว่าทำอะไรมา
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 08 Jun 2009
ตอบ: 2643
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:31
มู้แบบนี้ แบนคนลากเข้าการเมืองจะยุติธรรมกว่า บางมู้ตั้งมาไม่ได้โยงอะไร แต่เม้นท์ลากมาโยง ไอ้คนลากโยงนี่ตามประสาผมเรียกเสี้ยมนะ เมื่อมีคนเปิดมันต้องมีคนตาม ดังนั้นเป็นผม เล่นคนเปิดก่อน คนตั้งถ้าไม่โยงอะไรถามเรื่องที่ไม่เกี่ยวกับการเมือง ก็ไม่มีเหตุผลต้องไปลงโทษเขาแล้ว
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: 【=◈︿◈=】
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 19207
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:31
มันจะโดนก็เพราะทำโชว์แมนเกินเบอร์ ท้าทายเอาหล่อ มากกว่าล่ะมั้ง

ติ่งโล้นครับผม คลั่งโล้นนะ
นักเตะอบต.
Status: ข้าคือมหาเทพ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 2014
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:32
ส่วนตัวว่า เต็มกราฟ สังเกตุจากอาการคนที่เคยพบๆมา
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel