ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 704
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:12
[RE: โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ]
norranun พิมพ์ว่า:
ช่วงนี้ WM โหดนะครับ

ผมว่าท่านรีบๆย้ายไปบอร์ดการเมืองเถอะ

ไม่งั้นอาจติดคุกในไม่อีกกี่นาทีข้างหน้า

เมื่อวานก็เพิ่งมีโดนไป 4 ศพรัวๆ เพราะเรื่องนี้แหละ ไม่คุ้มนะท่าน  

ขอบพระคุณครับ เเต่ผมมองว่าเจตนารมณ์ของบอร์ดการเมืองกับโพสต์นี้ของผมมันคนละเรื่องกัน
ไม่อยากให้บอร์ดการเมืองเป็นเสมือนหนทางรอดตัวจากความผิดที่ได้กระทำลงไปเเล้ว

ถ้าผมผิดเเละความผิดเกิดขึ้นเเล้ว การย้ายบอร์ดคงไม่ช่วยให้ความผิดหายไปหรอกครับ

เเค่เค้ามาเห็นไม่ทันเเค่นั้น เคสนี้ผมยอมโดนเเบนดีกว่าครับ เเต่ยังไงก็ขอบพระคุณนะครับ
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Searching heavens for another earth
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 54874
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:13
[RE: โอ๊ค พานทองเเท้ ตอนนี้เค้าป่วยหรือเปล่าครับ]
ฮั่นแน่ มีท้าทาย

Designer of SS
Status: Shut up liver you're fine...
เข้าร่วม: 31 Jan 2009
ตอบ: 10169
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:13
ก็ดูกระปรี้กระเปร่าอยู่นะ...
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 3492
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:14
ย้ายบอร์ดไปการเมืองก็จบแล้วท่าน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 27 May 2009
ตอบ: 588
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:14
เหมือนป่วยเลย แต่ดูหวาดระแวง แปลกๆ

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 12003
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:15
ไม่ได้มีอะไรที่เกี่ยวกับการเมืองเลย แค่เป็นนักการเมือง

เจตนาเจ้าของมู้แค่ถามอาการ

เล้นเปนเคสๆไปเถอะ แบนหมด คนหมดบอดสะมั้ง

ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 5859
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:15
ไปแสดงความเห็นเรื่องนี้ที่บอร์ดเฉพาะทางเถอะ .. บอร์ดนี้ยังไม่เปิดกว้างทางความเห็นได้อิสระขนาดนั้น !

ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 16 Feb 2010
ตอบ: 12960
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:16
ศพแรกเพิ่งผ่านไปไม่นานมาโพสต์คลิปลักษณะเดียวกันแบบนี้เข้าข่ายท้าทายอำนาจศาลนะ คำกล่าวอ้างว่าไม่รู้ศาลไม่รับฟังครับ

Are You Red Enough
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 23 Jan 2008
ตอบ: 2238
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:17
santamania พิมพ์ว่า:

ผมว่าท่านรีบๆย้ายไปบอร์ดการเมืองเถอะ

ไม่งั้นอาจติดคุกในไม่อีกกี่นาทีข้างหน้า

เมื่อวานก็เพิ่งมีโดนไป 4 ศพรัวๆ เพราะเรื่องนี้แหละ ไม่คุ้มนะท่าน  

ขอบพระคุณครับ เเต่ผมมองว่าเจตนารมณ์ของบอร์ดการเมืองกับโพสต์นี้ของผมมันคนละเรื่องกัน
ไม่อยากให้บอร์ดการเมืองเป็นเสมือนหนทางรอดตัวจากความผิดที่ได้กระทำลงไปเเล้ว

ถ้าผมผิดเเละความผิดเกิดขึ้นเเล้ว การย้ายบอร์ดคงไม่ช่วยให้ความผิดหายไปหรอกครับ

เเค่เค้ามาเห็นไม่ทันเเค่นั้น เคสนี้ผมยอมโดนเเบนดีกว่าครับ เเต่ยังไงก็ขอบพระคุณนะครับ  

มีคนเตือนท่านแล้วนะ ท่านสามารถแก้ไขได้ จะย้ายบอร์ดหรือเปลี่ยนเนื้อหาอะไรก็แล้วแต่ ท่านก็ควรแก้นะ
มันอาจจะไม่ใช่แค่แบนโดนใบแดง แต่อาจถึงขั้นลบยูซนะครับ
รู้ว่าผิดแต่ไม่แก้ไขอะครับ

นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2007
ตอบ: 704
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:18
Clovre พิมพ์ว่า:
purena พิมพ์ว่า:
คือเห็นคลิปสัมภาษณ์นี้เเล้วผมตกใจมากนะ

เค้าผอมจนเเทบจำไม่ได้ เเล้วดูซูบเหมือนคนที่สุขภาพไม่ดี

ใครพอทราบมั้ยว่าเค้ามีปัญหาสุขภาพหรือเปล่า

http://www.soccersuck.com/boards/topic/1809217/1/#41314031

ศพแรกผ่านไปแล้วนะ

งั้นผมคงต้องโดนเเบนเเล้วล่ะครับ คือคิดอยู่ว่าจะต้องโพสต์ในบอร์ดการเมืองมั้ย

เเต่ผมไม่รู้สึกว่ามันเกี่ยวข้องกับการเมืองเลยอะครับ ถ้าไปโพสต์ในบอร์ดการเมืองก็คิดว่า

มันก็ไม่ตรงกับบอร์ดการเมืองอยู่ดี ถ้าต้องโดนเเบนก็คงต้องทำใจอะครับ

ถึงจะไม่เห็นด้วยเเต่เคารพบอร์ดครับ ถ้าเห็นว่าผมสมควรโดนเเบน ดำเนินการได้เลยครับผม สำหรับท่านขอบพระคุณที่เตือนนะครับ  

อ้างอิงจาก:
เหตุผล: มันเลี่ยงไม่ได้อยู่แล้วที่จะมีคนมาเม้นเรื่องการเมือง ผมมีการแจ้งเตือนคนแจ้งความเยอะแยะเพราะคุณไม่ยอมไปตั้งในบอร์ดการเมือง ถ้าอะไรที่มันใกล้เคียงมีโอกาสถูกลากไปการเมืองก็อย่าเอาออกมาตั้งข้างนนอก เสียเวลาผมด้วย เป็นสิบยี่สิบแจ้งความ ไล่คลิกทีละคนอีก
โดย: เบน ฟรีคิก

วันที่ 27 กันยายน 2019  

ขอบพระคุณครับ ผมถึงได้บอกว่าผมเคารพบอร์ดครับ เพียงเเต่ถ้าย้ายไปบอร์ดการเมือง มันจะกลายเป็นว่า บอร์ดการเมืองของเรากลายเป็นช่องทางเอาตัวรอด เเล้วต่อไปใครโพสต์อะไรที่เเม้เนื้อหาไม่เกี่ยวเเต่เอาไปยัดไว้ในนั้น มันก็มั่วไปหมด ผมเข้าใจความคิดพี่เบนครับ ไม่คัดค้านใดๆเลยครับถ้าจะเเบน เเต่คงไม่ย้ายอะครับ ยอมโดนเเบนโดยละม่อม ครับผม
ทัณฑ์บนครั้งที่ 2
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 12421
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:19

คือมันจะมีคอมเม้นที่ลากเข้าการเมืองไง

แต่ถ้าให้ผมเดา

ท่านมี 2 ไอดีป่าว

เมื่อวานโดนแบนไป วันนี้เลยเอาอีกไอดีมาปั่น เพื่อเป็นการแก้แค้น

ผมเดาๆ

เพราะท่านย้ายบอร์ดก็จบละ อันนี้เหมือนมีเลศนัยแปลกๆ 555
แก้ไขล่าสุดโดย norranun เมื่อ Fri Sep 27, 2019 11:20, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19857
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:19
อ่านมาหลายอันละ อยากให้แยกแยะกันหน่อย
ผมดูแล้วก็สงสัยว่าสรุปเค้าเป็นอะไร
ไม่เห็นต้องโยงการเมืองเลย
AFC Wimbledon "The Real Dons"
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2009
ตอบ: 28341
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:20

เอารูปหรือคลิปลูกสาวเจ๊หน่อยมาลงครับ รับรองล้าน % ไม่มีใครไล่ไปบอร์ดการเมืองแน่นอน ได้แผล่บเยอะด้วย

Victoria Concordia Crescit __ Once a Gooner Always a Gooner
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 9397
โพสเมื่อ: Fri Sep 27, 2019 11:20
ผิด
แก้ไขล่าสุดโดย โบโบ่โบ้โบ๊โบ๋ เมื่อ Fri Sep 27, 2019 11:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
#LFC
ทัณฑ์บนครั้งที่ 2
Status:
เข้าร่วม: 23 Mar 2010
ตอบ: 12421
ซ้ำ
แก้ไขล่าสุดโดย norranun เมื่อ Fri Sep 27, 2019 11:21, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel