ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Dec 2013
ตอบ: 4170
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:09
[RE: ## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!]
pete29 พิมพ์ว่า:
โทรไปสมัครแล้วครับเมือกี้  

โทรไปคนรับโทรศัพท์บอกขอโทรกลับ ยังไม่ทราบเรื่อง 555
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:12
[RE: ## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!]
THART พิมพ์ว่า:
MewmiewZuKa พิมพ์ว่า:
KK#4 พิมพ์ว่า:
ยังไม่ค่อยเข้าใจแหะ
อย่างบ้านผมมีกล่องทรูไอดี ต้องใช้โปรไหนครับ  

โปรนี้สำหรับมีจานดาวเทียม หรือ อยากได้แบบคุ้มๆค่ะ

ถ้าคุณมีกล่องทรูไอดี สะดวกดูในกล่องเอนดรอยจากแอพ trueid อย่างเดียวก็ได้

แต่อยากได้แบบดูภาพชัดๆ ไม่ดีเลย์ มีทางเลือกเอาไว้เพื่อนโปรกับเพื่อนก็ ติดกล่องทรูวิชั่นแล้วซื้อแพ็ตเกจนี้เพิ่มเอา ถ้าคุณกับทรู อาจมีการติดตั้งจานและกล่องฟรีๆ เราก็เสียแค่ค่าโปรอ่ะค่ะ  

อยากดูชัดๆ สมัคร​แพ็ค​เกจนี้ 2500 ได้รหัสไว้เปิดดูผ่านทีวีที่มีกล่องทรู+จานทรู
แถมยังได้รหัสไปดูในแอพ ทรูไอดี ผ่านมือถืออีก2 เครื่อง

แต่วันก่อนๆ เค้าเปิดขายเฉพาะดูผ่านทรูไอดี ที่ราคาพันกว่า

คนเลยเสียดาย เพราะไปซื้อของที่ดูผ่านเฉพาะทรูไอดีก่อน  

เดี๋ยวผมสมัครได้จะหาทางปล่อยเลย 2 ไอดี หาทุนคืน
1
0
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18411
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:17

เร็วมาก นี่คนมาบอกโปรฯยังไม่ได้สมัครเลยค่ะ
1
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:18
kaimook พิมพ์ว่า:
ถ้าสนใจต้องติดต่อไปทางไหนครับ  

โทรไปตามภาพ หรือ walk in ที่ช็อปทรูเลยค่ะ ลองต่อรองเรื่องให้ติดตั้งกล่องฟรี แล้ว เราจ่ายแค่ค่าโปรพอค่ะ

ถ้ามี ไฟเบอร์ ออฟติก จะดีมาก
1
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 19849
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:30
อันนี้คือดูในกล่องมีการ์ดได้

แล้วก็ดูใน true id ได้ด้วยใช่มั้ยครับ
0
0
AFC Wimbledon "The Real Dons"
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12715
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:33

คุ้มมาก เริ่ม 2500 บาท/ฤดูกาล

แล้วเอาการ์ดไป activate ในแอพ Trueid ดูได้ 2 จออีกด้วย (หาคนหารเพิ่มช่วยได้อีก)

มาปีนี้ออกโปร 3 ฤดูกาลจ่าย 7000 ได้อีกด้วย ก็จะลดลงไปอีก เราว่าคุ้มกว่าโปรก่อนๆ

เพราะก่อนหน้าเราเคยจ่าย 2500-2990 บาท ต่อฤดูกาล ราคายังไม่รวม vat นะคะ

มีโปร beIN ดูฟรีอีกด้วยถือว่าคุ้มกว่าเดิม

หากสนใจติดต่อทรู สามารถดูได้ทางกล่องทรูวิชั่น ได้ทั้งแบบติดจาน หรือ ติดตั้ง Fiber Optic ก็ดูได้

น่าจะมีติดตั้งฟรี ซื้อแค่โปรดูบอลเอาค่ะ ต้องสอบถามเค้าเตอร์เอานะคะ

โห ถ้าหารได้ ตก 1250บาท/ฤดูกาล อย่างคุ้ม
0
0

ใครอยากเป็นเศษหมา..
ซุปตาร์ยูโร
Status:
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:38

ผมสอบถามมาแล้ว หาชายหกคุ้มกว่าครับ

เพราะถ้าไม่ใช่สมาชิกทรูวิชั่นส์เหมือนผมต้องซื้อแพคHappy Family HD รายเดือน 299 บาท/เดือนก่อนอีก

ถึงจะซื้อแพคพรีเมียร์ลีกได้ครับ ไม่รวมค่าติดตั้งอีก 1 พันบาทอีก

สรุปใครซื้อ Early Bird ไปแล้ว และไม่ใช่สมาชิกทรู ไม่เสียหายครับ ถูกกว่า
0
0
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2016
ตอบ: 12715
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:39
MildMind พิมพ์ว่า:
trueid นี่ถ้าโหลดแอพใส่ android TV เวลาดูเเล้วกากมากไหมครับ

เเนะนำหน่อย

ปล อ่านๆจากเม้นล่ะ ไม่น่าจะรอด

ส่วนทรู+จานแดงนี่ต้องเสียค่าติดตั้งเพิ่มไหมอ่ะ หรือ 2500 จบ  

จขกท บอกว่า ให้ขอให้ติดตั้งฟรีน่ะ ไม่ชัวส์ว่าได้ ทุกคนไหม
1
0

ใครอยากเป็นเศษหมา..
ดาวเตะกัลโช่
Status: เงียบไมละหนู
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 15813
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:39
ไม่รู้โปรรายเดือนของซีซั่นใหม่เท่าไหร่

ถ้าเท่าเดิม 299 ก็ประหยัดไปแค่ 50 บาทต่อเดือนเอง เพราะโปรจบ 31/5/23 10เดือน
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status: อยู่บ้านก็เปลืองไฟ
เข้าร่วม: 25 Jan 2009
ตอบ: 365
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:46

เร็วมาก นี่คนมาบอกโปรฯยังไม่ได้สมัครเลยค่ะ  

เจ้าหน้าที่ ที่ดูเรื่องแพ็คเกจจะเป็นอีกท่านนึง เหมือนนั่งทำงานอยู่บ้านได้ยินเสียงพัดลมอย่างฮาเลย

อัพเดท*
แพ็คเกจนี้จะเก็บเงินในบิลรอบบิลถัดไปครับ
1
0
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11140
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 15:46
## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!

โทรไปตามภาพ หรือ walk in ที่ช็อปทรูเลยค่ะ ลองต่อรองเรื่องให้ติดตั้งกล่องฟรี แล้ว เราจ่ายแค่ค่าโปรพอค่ะ

ไฟเบอร์ออฟติคนี้คือเน็ตบ้านของทรูหรือเปล่าครับ
มีกล่องทรูอยู่แต่ไม่ได้มีจานแดงไรนะ ใช่ไมอันนี้
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17628
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 16:21
[RE]## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!
AlfaZero พิมพ์ว่า:
เหย คุ้มมาก ทีแรกรอสมัครเดือนละ 299 ตอนสิงหาคม แบบนี้ต้องกดเลย  

จัดเลยค่ะ คุ้มจริงการันตรี  
จัดไปเรียบร้อยช่องขึ้นแล้วแต่ของแถมบีอินยังไม่ขึ้นโทรไปทวงทรูอยู่ครับ

Edit เพิ่มงงว่าเอาเลขสมาร์ทการ์ดไปใส่ในกล่องทรูไอดีแล้วช่องดันยังดูทางทรูไอดีไม่ได้ ต้องโวย 2 เรื่องสินะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย AlfaZero เมื่อ Wed Jul 06, 2022 16:43, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
แข้งลีกเอิง
Status: #ทีมอาโออิ
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 4694
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 17:27
เป็นเจ้าบ้าน ทรูชาย6 แพทตินั่ม
ดูฟรีมาทุกฤดูกาล
0
0
https://www.facebook.com/efcTH
เพจเอฟฯภาษาไทย ที่มีสีสันที่สุดใน 3 โลก

https://www.facebook.com/WhopperToffee
เพจ 3 แมว 3 สไตล์ .. โคตรหล่อ โครตแบ๊ว โครตน่ารัก
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 17:38
เหย คุ้มมาก ทีแรกรอสมัครเดือนละ 299 ตอนสิงหาคม แบบนี้ต้องกดเลย  

จัดเลยค่ะ คุ้มจริงการันตรี  
จัดไปเรียบร้อยช่องขึ้นแล้วแต่ของแถมบีอินยังไม่ขึ้นโทรไปทวงทรูอยู่ครับ

Edit เพิ่มงงว่าเอาเลขสมาร์ทการ์ดไปใส่ในกล่องทรูไอดีแล้วช่องดันยังดูทางทรูไอดีไม่ได้ ต้องโวย 2 เรื่องสินะ  
ต้องจี้ค่ะ แรกๆเราก็ทำไม่ได้ เจ้าหน้าที่เลยแอคทีฟให้เอง
1
0

โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 17:39
Tpk พิมพ์ว่า:

ไฟเบอร์ออฟติคนี้คือเน็ตบ้านของทรูหรือเปล่าครับ
มีกล่องทรูอยู่แต่ไม่ได้มีจานแดงไรนะ ใช่ไมอันนี้  
ใช่ค่ะส่งสัญญานผ่านไฟเบอร์ออปติก ที่มีเน็ตทรู จะเสถียรกว่า จานดาวเทียม
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel