ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18421
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 17:41
[RE: ## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!]
กำนันกำใน พิมพ์ว่า:
MewmiewZuKa พิมพ์ว่า:

ผมสอบถามมาแล้ว หาชายหกคุ้มกว่าครับ

เพราะถ้าไม่ใช่สมาชิกทรูวิชั่นส์เหมือนผมต้องซื้อแพคHappy Family HD รายเดือน 299 บาท/เดือนก่อนอีก

ถึงจะซื้อแพคพรีเมียร์ลีกได้ครับ ไม่รวมค่าติดตั้งอีก 1 พันบาทอีก

สรุปใครซื้อ Early Bird ไปแล้ว และไม่ใช่สมาชิกทรู ไม่เสียหายครับ ถูกกว่า  

เราใช้ enjoy ก็สมัครได้นะ เพราะรอบก่อนๆก็ใช้ได้ปกติ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

ซุปตาร์ยูโร
Status: ยึดมั่นในหลักการที่ถูกต้อง
เข้าร่วม: 11 May 2022
ตอบ: 5728
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 19:59
[RE: ## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!]
นี่แหละที่รอคอย true vision
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ง่วงนอนทั้งวัน
เข้าร่วม: 12 Jul 2008
ตอบ: 10297
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 20:00

ผมสอบถามมาแล้ว หาชายหกคุ้มกว่าครับ

เพราะถ้าไม่ใช่สมาชิกทรูวิชั่นส์เหมือนผมต้องซื้อแพคHappy Family HD รายเดือน 299 บาท/เดือนก่อนอีก

ถึงจะซื้อแพคพรีเมียร์ลีกได้ครับ ไม่รวมค่าติดตั้งอีก 1 พันบาทอีก

สรุปใครซื้อ Early Bird ไปแล้ว และไม่ใช่สมาชิกทรู ไม่เสียหายครับ ถูกกว่า  

เราใช้ enjoy ก็สมัครได้นะ เพราะรอบก่อนๆก็ใช้ได้ปกติ  

ละอย่างผมใช้ Enjoy นี่สมัครแบบ 1 ปีเลยได้ไหมครับ แล้วค่อยเอาเลขการ์ดมาใส่ที่กล่องทรูไอดี ให้อีกสองคนในตี้ดู ส่วนผมก็ดูผ่านทรูวิชั่นส์ ผมเข้าใจถูกไหม
แก้ไขล่าสุดโดย Backspace เมื่อ Wed Jul 06, 2022 20:00, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ดิสคอร์ด เกมท้าย ที่สิงของชาวเกมเมอร์ https://discord.gg/na4eSHMd5n

ดาวเตะลา ลีกา
Status: เชียร์หลายทีม ชอบหลายคน ไม่น่าจะหนักหัวใครเนอะ
เข้าร่วม: 12 Feb 2011
ตอบ: 18421
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 21:12
Backspace พิมพ์ว่า:

ละอย่างผมใช้ Enjoy นี่สมัครแบบ 1 ปีเลยได้ไหมครับ แล้วค่อยเอาเลขการ์ดมาใส่ที่กล่องทรูไอดี ให้อีกสองคนในตี้ดู ส่วนผมก็ดูผ่านทรูวิชั่นส์ ผมเข้าใจถูกไหม  

ใช่ค่ะ เราแพ็คเกจเริ่มต้นของทรู ต้องถามเขาดีๆ บางที่ เจ้าหน้าที่ ยังไม่รู้ว่ามีโปรนี้อยู่เลย

บางคนตอบไม่เหมือนกัน อีกอย่างในเฟสทรู ก็บอกว่า แพ็คเกจ Enjoy สมัครโปรนี้ได้ค่ะ
แก้ไขล่าสุดโดย MewmiewZuKa เมื่อ Wed Jul 06, 2022 21:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Liverpool , Barcelona , Juventus , Hannover 96 , DFB

อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2013
ตอบ: 680
โพสเมื่อ: Wed Jul 06, 2022 21:50
[RE]## Promotions ดูบอลพรีเมียร์ลีก Truevision ต่อฤดูกาลออกแล้ว !!
ตอนนี้ใช้แบบกล่องขายขาดอยู่ เดือนไหนว่างดูก็สมัคร ไม่ว่างก็ไม่สมัคร จ่ายอยู่ 299+Vat ประมาณ 320 ถ้าโปรนี้คือต้องติดกล่องอีกแบบมั้ยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 5649
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 09:16
jo_magpie พิมพ์ว่า:
ตอนนี้ใช้แบบกล่องขายขาดอยู่ เดือนไหนว่างดูก็สมัคร ไม่ว่างก็ไม่สมัคร จ่ายอยู่ 299+Vat ประมาณ 320 ถ้าโปรนี้คือต้องติดกล่องอีกแบบมั้ยครับ  

รอฟังคำถามนี้ครับ
0
0

If you love two people at the same time, Choose the second. Because if you really loved the first one, You woudn’t have fallen for the second.
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 29 Sep 2010
ตอบ: 1229
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 10:10
jo_magpie พิมพ์ว่า:

โปร EPL Season Pass สำหรับสมาชิก ทรูวิชั่นส์ แบบชุดเช่า

กล่องขายขาด รอลุ้นต่อไป ทรูไปโฟกัส trueid ซะมากกว่า
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel