ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลถ้วย ก.
Status: ChelSea!!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 24 Jul 2020
ตอบ: 5516
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 23:44
ต่อมู้แมตช์อัปยศหน่อย !!
ยูฟ่าโลน่า ไม่ใช่คนไทยตั้งนะครับ
ช่วงนั้นมันไม่ได้แค่นัดเชลซีนะ หลายๆนัด เอาง่ายๆถ้า มี var บาร์ซ่ายุคนั้นไม่ได้ ucl เยอะแบบที่เห็นหรอก

ตกคนที่มาหาความชอบธรรมให้บาร์ซ่า
เค้าก็จั่วหัวว่ากรรมการมันกากอยู่แล้ว
เอาจริงๆหาคลิปที่มีปัญหาเฉพาะแมตส์นั้น ผมว่าสามแดงสามโทษ บาร์ซ่าต้องมี ทั้งดึงทั้งกอดทั้งเสียบ
มีแต่แฟนบาร์ซ่ามาปกป้อง ก็ไม่ผิด
หลังเกมส์ผมยังจำซาบีที่บอกกรรมการตัดสินได้ถูกต้องแล้ว
ทั้ง เอโต้ที่บอกไม่ชอบเล่นกับทีมอย่างเชลซี เชลซีเป็นทีมน่าเบื่อ

ปกป้องไปเถอะ ตอนนั้นยูฟาโลน่าผมจะคิดแบบนั้นใครจะทำไม ก็คนมันคิดเยอะกว่าคุณคิด คุณจะไปเปลี่ยนแปลงความคิดคนที่คิดได้เหรอ

ปัจจุบันบาร์ซ่าไม่ล้มละลายหรอกครับ
แต่ทำกรรมไว้เยอะ ก็รับกรรมไป
กรรมมันตามทันไวเนอะ
ผมรอดูจุดตกต่ำของทีมๆนี้ตลอดเวลาอยู่ละ

แค้นมันฝังใจ ไม่ล้มละลายหรอก
แต่คงไม่ฟื้นเร็วๆนี้แน่

ตอนโดนโรม่า ลิเวอพูล พลิกเข้ารอบผมยิ่งโครตสะใจ
จะบอกอะไรให้นะครับ
ซาบี หรือ อิเนียสต้า ระดับโลกได้เพราะเมซซี่ครับ ไม่มีเมซซี่ก็ตามที่เห็น
ก็ทีมดาดๆละ

ผมจะคิดแบบนี้ละ มีอะไรไหม
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ChelSEA!!!!
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 11644
โพสเมื่อ: Tue Jan 26, 2021 23:45
[RE: ต่อมู้แมตช์อัปยศหน่อย !!]
ยูฟ่าโลน่าเองคร้าบ แต่ปัจจุบันไม่ใช่แล้ว กากเกินแกง
0
0
"FERNANDO & MSN"

นักบอลถ้วย ค.
Status: Once A Gooner Always A Gooner
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 8540
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 00:17
[RE: ต่อมู้แมตช์อัปยศหน่อย !!]
ขว้างโลก ชก.
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 19 Sep 2010
ตอบ: 2792
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 01:17
[RE]ต่อมู้แมตช์อัปยศหน่อย !!
Captain_Kompany พิมพ์ว่า:
ผมเช้าใจ จขม. นะที่เดือด เพราะถ้าคุณด่าๆกันแค่ ยูฟ่าล็อกผล กรรมการกาก มันก็ไม่มีอะไรจะเถียงเพราะมันแย่จริง

แต่พวกแม่งเฮโลกันไปว่าบาซ่าโลน่าบ้างล่ะ บาร์ซ่าไปล๊อบบี้กรรมการบ้างล่ะ แล้วไม่ให้แฟนบาร์ซ่าออกมาแก้ต่างเหรอ

หลักฐานก็ไม่มี มโนจับแพะชนแกะไปแล้วก็ไปโบ้ยให้บาร์ซ่าเป็นผู้ร้ายเพราะตัวเองไม่สมหวังเนี่ยนะ

ต้นทาง เค้าใช้คำว่า “กรรมการเหมือนรับงานมา...”

ผมว่าเค้าก็ไม่ได้กล่าวหา บาซ่านะครับ. อาจจะเป็นยูฟ่าเองก็ได้ นานาจิตตัง

ส่วนหนึ่งในมู้นั้น เค้าก็ว่า กรรมการกาก/เป่าเหมือนรับงานมา ก่อนที่ จขม จะไปคอนเม้นท์จนเกิดประเด็นตามโพสนี้แหละครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 26037
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 01:47
บางครั้งที่ที่อันตรายที่สุดก็เป็นที่ที่ปลอดภัยที่สุด ดูทรงแล้วน่าจะทำอะไรผิดมา
0
0

นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 22 Dec 2009
ตอบ: 2697
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 09:21
ประเด็นเดิมไม่จบไม่สิ้น สุดท้ายก็แล้วแต่คนจะคิดละกัน
ส่วนตัวมองว่าถ้าจะล็อคผลเกมแรกคงไม่ปล่อยให้บาร์ซ่าเสียผลประโยชน์แบบนั้นอ่ะ แต่ถ้ามองว่ามาล็อคแค่เกม2ก็สึดแท้แต่จะคิด
ปล. ยังยืนยันว่ากรรมการมันกากจริง กากจนเป็นตำนานเลย ส่วนจะมีเรื่องอื่นๆมาเอี่ยวไหมไม่ทราบ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Jan 2021
ตอบ: 1479
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 09:30
ถูกแบนแล้ว
เหมือนเหงา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15205
โพสเมื่อ: Wed Jan 27, 2021 10:51
REdTurtle พิมพ์ว่า:
สก็อตไบรท์ พิมพ์ว่า:
จขม. แฟนลิเวอร์พูลไม่ใช่หรอครับ

คุณอยู่กลุ่มไลน์เดียวกับผมนะครับ ผมรู้ดี  

อ้าว เฮ้ย โป๊ะแตก คนนี้ เด็กผีฟันธงกันมานานแล้วว่าเป็นอีแอบ เจ้าตัวปฏิเสธไม่เคยยอมรับ ขอบคุณที่เปิดเผยความจริงครับ  

ล้อเล่นท่าน ผมชอบแซวมันในกลุ่มไลน์ เพื่อนชีวิตจริงผมเลยไอนี่ มันแฟนบาซ่าจริงๆ ครับท่าน 555
แก้ไขล่าสุดโดย สก็อตไบรท์ เมื่อ Wed Jan 27, 2021 10:52, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel