ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้จัดการทีมชุดเยาวชน
Status: Red Devil & Nerazzurri & The Yellow Wall
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 17644
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 14:58
[RE]++แลมพ์กับโซลชาร์์ คิดตอนนี้ใครทำทีมได้ดีกว่ากันครับ++
ใกล้เคียงกันทั้งคู่ครับแถมยังเป็นเพื่อนรักไม่เคยทิ้งก้นด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Jul 2008
ตอบ: 20031
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:03
[RE: ++แลมพ์กับโซลชาร์์ คิดตอนนี้ใครทำทีมได้ดีกว่ากันครับ++]
Lady Maria พิมพ์ว่า:
ขอแปะแหล่งอ้างอิงไว้หน่อยนะครับ
ถามว่าใครทำทีมดีกว่ากัน ก็วิเคราะห์กันไปหมดแล้ว
แต่ถามว่าใครดูมีกึ๋นมีอะไรมากกว่ากัน ในมุมมองคนเป็นโค้ชด้วยกันอย่างโค้ชธง เขาบอกว่าแลมพ์ดูมีอะไรสักอย่างนึงที่จะเป็นท็อปในอนาคตได้ มีฟุตบอลของคล็อป ฟุตบอลของเป๊ปก็แล้ว แลมพ์ก็กำลังสร้างฟุตบอลในแบบของตัวเองอยู่ ประมาณนี้

แกเปรียบเทียบกันไว้ นาที2:47

ฟันธงว่าไม่แพ้ก็ไม่แพ้จริงๆแฮะ แต่กลางวันนั้นเจอซิตี้เล่นดีจริงโดยเฉพาะกองเต้ ต้องชมแลมพ์ที่เอากองเต้ไปเล่นตรงนั้น ถึงจะทำเสียลูกฟรีคิกจนเสียประตูจริงแต่ภาพรวมดีมาก
แก้ไขล่าสุดโดย Jueii เมื่อ Wed Jul 15, 2020 15:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: เอ๊าะอ่อ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11879
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:32
[RE: ++แลมพ์กับโซลชาร์์ คิดตอนนี้ใครทำทีมได้ดีกว่ากันครับ++]
แลมพาร์ดตอนต้นซีซั่นหลายๆคนยังไม่เชื่อเลยว่าจะทำทีมจะมาอยู่อันดับ3ได้ ณ ตอนนี้ ซึ่งเกิดที่คาดไว้มากๆ
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 Dec 2014
ตอบ: 2518
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:41
กลางแมนยูด้อยกว่าเชลซีผมไม่เห็นด้วยนะ กลางเชลซีก่อนโควิดดูดีกว่าจริงแต่ก็ดีแต่ป้อทั้งนั้น ทั้งก็องเต้เล่น b2b +เจ็บบ่อย จอร์ โควา ทำชิ่งไปชิ่งมา อาศัยแต่ปีกเข้าทำ บาร์คก็อย่างกากก่อนโควิด
0
0
ลายเซ็น
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 28 Aug 2009
ตอบ: 2927
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:47
ใครบอกนักเตะเชลซีดีกว่าผมตบปากเลยนะ 55555

นักเตะเชลซีปีนี้ จากลีคแชมป์เปี้ยนชิพ ขึ้นมาเป็นตัวหลักของทีมปีนี้ 3-4 คนเลยนะ

แต่ถ้าถามว่าใครดีกว่ากันปีนี้ ให้พอๆกันละกัน

ช่วงหลังโซลชาก็ทำทีมดี แต่อย่าลืมช่วงแรกว่ายังไล่กันอยู่เลย ก่อนมีบรูโน่มากอบกู้
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:54
++แลมพ์กับโซลชาร์์ คิดตอนนี้ใครทำทีมได้ดีกว่ากันครับ++
systemtua พิมพ์ว่า:
ใครบอกนักเตะเชลซีดีกว่าผมตบปากเลยนะ 55555

นักเตะเชลซีปีนี้ จากลีคแชมป์เปี้ยนชิพ ขึ้นมาเป็นตัวหลักของทีมปีนี้ 3-4 คนเลยนะ

แต่ถ้าถามว่าใครดีกว่ากันปีนี้ ให้พอๆกันละกัน

ช่วงหลังโซลชาก็ทำทีมดี แต่อย่าลืมช่วงแรกว่ายังไล่กันอยู่เลย ก่อนมีบรูโน่มากอบกู้  

ใครบ้างครับ3-4คน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 28 Aug 2009
ตอบ: 2927
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:56
The promised พิมพ์ว่า:

เม้าส์ อับราฮัม รีสเจมส์ โทโมริ ครับ
0
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 03 May 2010
ตอบ: 2638
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:56
-แลมพ์พึ่งมาคุมฤดูกาลแรก แถมโดนแบน ไม่ได้ซื้อสักตัวเข้าทีม เสียฮาซาร์ไปอีก

-ส่วนโอเล่มาตั้งแต่กลางฤดูกาลที่แล้ว ปีนี้คุมเต็มๆ
ได้ซื้อตัวหลักเข้าทีมหลายคนทั้ง แม็คไกว วานบิสซาก้า เฟอร์นันเดส เจมส์

หลักๆช่วงหลังนี่เกมรุกแมนยูดุดันกว่า เกมรับก็ดีกว่า
แต่แลมพ์ไม่ได้ซื้อใครเลย ผลงานทำได้ขนาดนี้ถือว่าดีนะ

ยกให้แลมพ์เหลื่อมนิดๆ
0
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2008
ตอบ: 7447
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 15:59
อย่ารีบตัดสินแลมพ์ครับ ทำไรไม่ได้สักอย่าง ทุกวันนี้ยังงงว่าอยู่ตรงนี้ได้ไง

เริ่มสตาร์ทฤดูกาลหน้าก็แล้วกันครับ ดูแล้วน่าจะมาเต็มแน่ๆ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 14 Oct 2019
ตอบ: 864
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:02
++แลมพ์กับโซลชาร์์ คิดตอนนี้ใครทำทีมได้ดีกว่ากันครับ++
The promised พิมพ์ว่า:

เม้าส์ อับราฮัม รีสเจมส์ โทโมริ ครับ  

งั้นก้พอๆกับแมนยูเลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 01 Mar 2011
ตอบ: 2805
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:05
แลมยังไม่ได้ใช้เงินซักบาทนะ ใช้เท่าที่มี โซลชามีโอกาสช็อปไปบ้างแล้ว แต่ติดที่นักเตะเจ็บหลายคนเลยกระท่อนกระแท่น ให้แลมดีกว่าครับ
0
0
ฝากเพจเฟสบุ๊คด้วยครับผม

โลกิ
Status:
เข้าร่วม: 10 Jun 2020
ตอบ: 517
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:20
มุมมองผม แลมป์ผ่านผู้จัดการทีมมาหลายคน หลากหลายแท็คติก เนื่องจากเสี่ยไล่ออกบ่อย 555 เลยพอประคองทีมมาได้ เหลือแต่เก็บประสบการณ์อีกสักระยะ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 7612
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:21
ผักกาด พิมพ์ว่า:
กลางแมนยูด้อยกว่าเชลซีผมไม่เห็นด้วยนะ กลางเชลซีก่อนโควิดดูดีกว่าจริงแต่ก็ดีแต่ป้อทั้งนั้น ทั้งก็องเต้เล่น b2b +เจ็บบ่อย จอร์ โควา ทำชิ่งไปชิ่งมา อาศัยแต่ปีกเข้าทำ บาร์คก็อย่างกากก่อนโควิด

นั่น ต้อง โทษ ผจก.ทีม ป่ะครับ

เอา กองเต้ มายืน ตัวรับก็จบละ

ใส่ โควาซิช บาร์คลีย์ หรือใครก็ได้เข้าไป ก็อย่างแน่นแล้ว

ผมรู้สึกเสียดาย กองเต้ มาก ชอบเอาไปใช้กัน ผิดๆ

แถมทำให้ กองเต้ กรอบโดยไม่จำเป็นแท้ๆ
0
0

ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 9462
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:25
ถูกแบนแล้ว
เอาคนเสริมทัพมาเทียบกับคนไม่ได้เสริมเลย งานแลมพ์แม่งหนักกว่าเยอะ แมน เสริมทั้งแมกไกว วานบิซ แถมจบท้ายด้วยบรูโน่

แลมพ์ผลงานดีกว่าเยอะโดยรวมแต่เจอกันแลมพ์สู้โอเล่ไม่ได้แค่นั้น
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 14 Feb 2010
ตอบ: 13452
โพสเมื่อ: Wed Jul 15, 2020 16:45
ถ้าตอบแบบเอาโหงวเฮ้ง ตำแหน่งผู้เล่นที่ตัวเองเคยเป็นมาก่อน แลมพ์มันดูโหงวเฮ้งดีกว่า มาจากมิดฟิลด์ที่ส่วนใหญ่ผันตัวมาเป็นโค้ชจะสำเร็จมากกว่ากองหน้า

แต่ถ้าดูผลงานของฤดูนี้ตอบได้เลยว่าสูสีกันให้แลมพ์ดีกว่านิดนึง ตัวผู้เล่นแรกๆสิงห์ดูเหมือนดีกว่าแต่ก็นิดหน่อย แต่พอบรูโน่มาเหมือนทำให้ผีดีขึ้นทันตา แผนต่างๆของน้าลูกอมก็ทำได้ดีขึ้นตามไปด้วย

ต้องรอฤดูหน้า แลมพ์ โอเล่ ต้า ใครจะดีกว่ากัน
0
0
evertonian
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel