ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 3405
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 23:13
[RE: โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้]
ที่แน่ ๆ เงินเดือนพนักงานเป็นโมฆะไปแล้ว โยนให้รัฐบาลจ่ายแทน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status: ยามขึ้นอย่าหลง ยามลงอย่าท้อ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 13681
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 23:23
โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้
จ้าพ่อมหาจำเริญ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
30ลิขิตฟ้า 70ต้องฝ่าฟัน ต้องสู้ๆจึงจะชนะ

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 16988
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 23:36
โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้
ตัวแท้งค์ ที่แท้ ทรู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: รักมี่นะ
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 26628
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 23:45
[RE: โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้]
I agree with you bro
0
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38693
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 01:26
55555555
0
0

facebook.com/ProgSurround
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2971
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 02:10
กรูล่ะขรำมีแต่พวกห่างเป็นสิบๆแต้มมาดิ้นเต็มฟลอร์ เห็นแล้วก็สงสาร ยิ่งไอ่ตัวบวกเลขไม่เป็นนี่ยิ่งฮาอ่ะแต่ละเมนท์เหมือนจะหล่อแต่ไม่ดูทีมตัวเองเล้ยย
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 1688
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 05:38
ถูกแบนแล้ว
ยักษ์เดนส์ พิมพ์ว่า:
kimikase พิมพ์ว่า:
LordFirst พิมพ์ว่า:
Borini 29 พิมพ์ว่า:
marinho พิมพ์ว่า:
แฟนหงษ์ก็นะไม่แปลกใจเลยที่บอกถ้าหงษ์แชมป์โลกจะไม่สงบสุขดูแต่ละคน

ผมเห็นมีแต่แฟนแมนยู(บางคน) ตามด่าตลอด อย่าอคติครับ

ตั้งแต่เรื่องพักงานพนักงานก็ไม่มีใครไปพาดพิงแฟนทีมแมนยู นี่ตามด่ามาตลอดไม่เห็นเลยใช่ไหมครับ

เอาแค่หน้านี้ แฟนทีมอื่นภาพที่มีข้อความใส่ร้ายว่า " ใครจะตายก็ไม่สน ต้องแข่งต่อให้จบ"

นี่ไม่เห็นเลยใช่ไหม  

ผมว่าแฟนหงส์นะครับ ที่ตั้งแต่ช่วงโมฆะมาแรกๆ เล่นไล่ด่าแฟนทุกทีมที่เห็นต่าง อย่างให้โมฆะ ไม่ใช่แค่ผีเห็นโดนทั้งแฟนปืน แฟนสิงห์ ขนาดไปคุยด้วยเหตุผลยังไล่ด่า ล่าแม่มดกันเละเทะเลยช่วงนั้น ใครคิดว่าควรโมฆะคือไม่ได้เลย ต่อให้มีเหตุผล แสดงความคิดเห็นแบบสุภาพก็ตาม

ขอให้แยกคนที่มาแขวะ กับคนที่แสดงความคิดเห็นนะครับ  
แล้วคอมเม้นยัดเยียดละครับว่าอยากได้แชมป์จนตัวสั่นเอย อยากได้แชมป์จนไม่สนโลกเอยทั้งทีช่วงแรกแฟนลิเวอร์แค่อยากแข่งให้จบไม่ว่าจะเลื่อนไปนานแค่ไหนก็มาตั้งแต่แรกๆไม่เห็นจริงหรอครับ  

เค้าก็บอกอยู่ว่าให้ท่านแยก

ไอแบบนั้นก็สมควรโดนอยู่แล้ว

แต่บางคนเค้ามีเหตุผลของเค้า ไปใส่กันยับ

เห็นชัดๆก็มู้เฟอดินานให้สัมภาษณ์อ่ะ

ให้เหตุผลล้วนๆไม่มีเกรียนผสม

กลับโดนเด็กหงส์รุมประณามยังกับว่าเป็นคนตัดสินให้โมฆะยังไงยังงั้น  
ใช่ครับก็แยกไปสิครับผมเห็นแฟนทุกทีมนี่เหมารวมแฟนลิเวอร์พูลทุกรอบ มีแต่บังคับให้แฟนลิเวอร์พูลอย่าเหมารวมแต่ทีมตัวเองเหมารวมรัวๆแปลกดี  

ใช่ครับ มีแค่บางคนแหละที่ด่าในมู้เฟอดินาน

10 คนด่ามาซะ 8 ได้

ผมขอชื่นชม 2 หน่วยที่เหลือครับ

ทอปเม้นที่ด่าเฟอดินานเสร่ออ่ะ แผล่บเป็นร้อยเลย  

สะเหล่อ: ทั้งเซ่อซ่าและเล่อล่า ผมว่ามันก็ตรงกับพฤติกรรมนะ ผิดที่ผิดเวลามากๆ

ขนาดแมนยู ยูฟ่า บุคคลที่เกี่ยวข้องทุกคน ก็เน้นว่าให้แข่งต่อให้จบ มีเจ๊เวสแฮมต์กับริโอนี่แหละ ทะลุกลางปล้องมาเลยว่าโมฆะ

เนี่ยมันสะเหล่อ...ตามที่เค้าว่าจริงๆ ไม่ได้ด่าหรอกผมว่าคำนี้ ถ้าด่าต้องด่าควายอะไรงี้มากกว่า
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 1688
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 05:40
ถูกแบนแล้ว
Mister M พิมพ์ว่า:
ที่แน่ ๆ เงินเดือนพนักงานเป็นโมฆะไปแล้ว โยนให้รัฐบาลจ่ายแทน  

กำ ได้อ่านข่าวล่าสุดยังเนี่ย แหกโค้งเฉ๊ย...
2
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15320
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 10:13
Spoil
Mr.White พิมพ์ว่า:
แฟนหงษ์ก็นะไม่แปลกใจเลยที่บอกถ้าหงษ์แชมป์โลกจะไม่สงบสุขดูแต่ละคน

ผมเห็นมีแต่แฟนแมนยู(บางคน) ตามด่าตลอด อย่าอคติครับ

ตั้งแต่เรื่องพักงานพนักงานก็ไม่มีใครไปพาดพิงแฟนทีมแมนยู นี่ตามด่ามาตลอดไม่เห็นเลยใช่ไหมครับ

เอาแค่หน้านี้ แฟนทีมอื่นภาพที่มีข้อความใส่ร้ายว่า " ใครจะตายก็ไม่สน ต้องแข่งต่อให้จบ"

ผมว่าแฟนหงส์นะครับ ที่ตั้งแต่ช่วงโมฆะมาแรกๆ เล่นไล่ด่าแฟนทุกทีมที่เห็นต่าง อย่างให้โมฆะ ไม่ใช่แค่ผีเห็นโดนทั้งแฟนปืน แฟนสิงห์ ขนาดไปคุยด้วยเหตุผลยังไล่ด่า ล่าแม่มดกันเละเทะเลยช่วงนั้น ใครคิดว่าควรโมฆะคือไม่ได้เลย ต่อให้มีเหตุผล แสดงความคิดเห็นแบบสุภาพก็ตาม

ขอให้แยกคนที่มาแขวะ กับคนที่แสดงความคิดเห็นนะครับ  
แล้วคอมเม้นยัดเยียดละครับว่าอยากได้แชมป์จนตัวสั่นเอย อยากได้แชมป์จนไม่สนโลกเอยทั้งทีช่วงแรกแฟนลิเวอร์แค่อยากแข่งให้จบไม่ว่าจะเลื่อนไปนานแค่ไหนก็มาตั้งแต่แรกๆไม่เห็นจริงหรอครับ  

เค้าก็บอกอยู่ว่าให้ท่านแยก

ไอแบบนั้นก็สมควรโดนอยู่แล้ว

แต่บางคนเค้ามีเหตุผลของเค้า ไปใส่กันยับ

เห็นชัดๆก็มู้เฟอดินานให้สัมภาษณ์อ่ะ

ให้เหตุผลล้วนๆไม่มีเกรียนผสม

กลับโดนเด็กหงส์รุมประณามยังกับว่าเป็นคนตัดสินให้โมฆะยังไงยังงั้น  
ใช่ครับก็แยกไปสิครับผมเห็นแฟนทุกทีมนี่เหมารวมแฟนลิเวอร์พูลทุกรอบ มีแต่บังคับให้แฟนลิเวอร์พูลอย่าเหมารวมแต่ทีมตัวเองเหมารวมรัวๆแปลกดี  

ใช่ครับ มีแค่บางคนแหละที่ด่าในมู้เฟอดินาน

10 คนด่ามาซะ 8 ได้

ผมขอชื่นชม 2 หน่วยที่เหลือครับ

ทอปเม้นที่ด่าเฟอดินานเสร่ออ่ะ แผล่บเป็นร้อยเลย  

สะเหล่อ: ทั้งเซ่อซ่าและเล่อล่า ผมว่ามันก็ตรงกับพฤติกรรมนะ ผิดที่ผิดเวลามากๆ

ขนาดแมนยู ยูฟ่า บุคคลที่เกี่ยวข้องทุกคน ก็เน้นว่าให้แข่งต่อให้จบ มีเจ๊เวสแฮมต์กับริโอนี่แหละ ทะลุกลางปล้องมาเลยว่าโมฆะ

เนี่ยมันสะเหล่อ...ตามที่เค้าว่าจริงๆ ไม่ได้ด่าหรอกผมว่าคำนี้ ถ้าด่าต้องด่าควายอะไรงี้มากกว่า  

ใคร ?
แก้ไขล่าสุดโดย ยักษ์เดนส์ เมื่อ Tue Apr 07, 2020 10:14, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 13:57
ถูกแบนแล้ว
หากเราไปต่อกันไม่ได้ มันก็ต้องโมฆะ"
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 332
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 14:03
ถูกแบนแล้ว
Mister M พิมพ์ว่า:
แหม่ ก็เค้าอยากเป็นแชมป์อ่ะ

0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Again.
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 1108
โพสเมื่อ: Tue Apr 07, 2020 21:59

อย่าว่างั้นว่างี้นะท่านตามแขวะหงส์หลายรอบนะ​ โกรธใครมาอ่ะท่าน
แล้วข่าวนี้ก็ไปแผล่บเม้นของคนแบบนั้นอีก​ คือยังไง​
0
0
ลิเวอร์พูล หนึ่งเดียวในใจ <3
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel