ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะอบต.
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Aug 2007
ตอบ: 2389
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 18:52
[RE]โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้
งี้ดิตรงๆเลยอย่าแอ๊บอ้างสุขภาพ แบบนี้ใจๆดี
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย espnstar เมื่อ Mon Apr 06, 2020 20:25, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: David Beckham
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 90
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 18:53
[RE: โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้]
ขำนิดๆ แซวเล่นน๊าาาาาาา
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 7156
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 18:56
[RE: โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้]
Mister M พิมพ์ว่า:
แหม่ ก็เค้าอยากเป็นแชมป์อ่ะ

ก็ไม่รู้แฟนแมนยูจริงๆหรือเปล่านะ...แต่ตั้งแต่วอร์แซะแดกดันกับเด็กแมนยูมา....ผมก็ไม่เห็นเด็กแมนยูคนไหนถึงขั้นเอาภาพมีข้อความ...จะเอาเรื่องความเป็นความตายของคนมาทำให้อีกทีมดูน่ารังเกียจแบบนี้นะ....เรื่องอื่นก็พอโอเครนะ....แต่อันนี้สิ้นคิดไปมาก

...ขนาดแมนยูสโมสรยังแถลงเองว่าอยากแข่งต่อให้จบ..https://www.smmsport.com/reader/news/296872 แบบนี้ก็อยากแข่งแม้ใครจะตายก็ไม่สนเหมือนกันสินะ..แฟนแมนยูน้ำดีบางคนยังไม่นำข้อความภาพน่าเกลียดแบบนี้มาใช้เลย

สมาคมเค้าก็เป็นคนจัด....แล้วที่สำคัญ ถ้าเกิดมีการแข่งมาจริงๆมันจัดแข่งต่อได้ แมนยูเอง....และทีมที่เหลือเองก็ต้องแข่งด้วยกันทั้งหมด คงไม่มีทีมไหนบอกผมไม่แข่งสละสิทธิ์หรอกมั้ง ทีมผมคงแข่งทีมเดียวไม่ได้....ผมสายแซะถ้าสลับกันเจอคนทำภาพแบบนี้ ใจยังไม่ด้านพอเอามาใช้เลย

3
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
ตอบ: 4725
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 18:59
ถูกแบนแล้ว
โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้
Mister M เราจะรอดู
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 01 Apr 2020
ตอบ: 180
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:05
ถูกแบนแล้ว
มู้นี้มีแววเดือดอีกแล้วหรอเนี่ยย
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44356
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:11
เอาแล้ว... ฟาร์มของฟูลแล้ว
0
0

นักเตะตำบล
Status:
ตอบ: 2090
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:14
[RE]โมฆะ FC!'ชอว์' ลั่นหงส์แชมป์ว่าวหากแข่งต่อไม่ได้
คนจะเล่นเกมส์. ถามอยู่ได้ โมฆะไปจบนะ. จะเล่นเกมส์ต่อ. ชอว์ไม่ได้กล่าวไว้
0
0
นักเตะท้ายซอย
Status: SkySea
เข้าร่วม: 01 Jan 2010
ตอบ: 633
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:23
DNAมันแรงจริงๆ มาทางตรง ไม่ต้องอ้อมค้อมเลย
ยังไงกองเชียร์ก็ขอให้เหมือนนักเตะในสนามนะครับ ในสนามจะเอาเป็นเอาตายกัน นอกสนามก็เพื่อนกัน ในบอร์ดก็ของให้เหมือนนักเตะในสนาม นอกบอร์ดก็เพื่อนกัน มันเป็นสีสัน อย่าไปซีเรียสกันเลยครับ
1
0

นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 2140
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:29
โมฆะ ยูไนเต็ด ได้สมาชิกมาเพิ่มอีกแล้วหรอ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 8301
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:31
ไปแข่งฟีฟ่าอะไรกัน
0
0

Status: Single
เข้าร่วม: 07 Oct 2010
ตอบ: 534
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:36
Mister M พิมพ์ว่า:
แหม่ ก็เค้าอยากเป็นแชมป์อ่ะ

สวัสดีครับคนขวางโลก
0
0
สนใจเฟอร์นิเจอร์ไม้แข็งสวยๆ ติดต่อหลังไมค์ได้ครับ
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2009
ตอบ: 13813
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:40
LordFirst พิมพ์ว่า:
Borini 29 พิมพ์ว่า:
marinho พิมพ์ว่า:
แฟนหงษ์ก็นะไม่แปลกใจเลยที่บอกถ้าหงษ์แชมป์โลกจะไม่สงบสุขดูแต่ละคน

ผมเห็นมีแต่แฟนแมนยู(บางคน) ตามด่าตลอด อย่าอคติครับ

ตั้งแต่เรื่องพักงานพนักงานก็ไม่มีใครไปพาดพิงแฟนทีมแมนยู นี่ตามด่ามาตลอดไม่เห็นเลยใช่ไหมครับ

เอาแค่หน้านี้ แฟนทีมอื่นภาพที่มีข้อความใส่ร้ายว่า " ใครจะตายก็ไม่สน ต้องแข่งต่อให้จบ"

นี่ไม่เห็นเลยใช่ไหม  

ผมว่าแฟนหงส์นะครับ ที่ตั้งแต่ช่วงโมฆะมาแรกๆ เล่นไล่ด่าแฟนทุกทีมที่เห็นต่าง อย่างให้โมฆะ ไม่ใช่แค่ผีเห็นโดนทั้งแฟนปืน แฟนสิงห์ ขนาดไปคุยด้วยเหตุผลยังไล่ด่า ล่าแม่มดกันเละเทะเลยช่วงนั้น ใครคิดว่าควรโมฆะคือไม่ได้เลย ต่อให้มีเหตุผล แสดงความคิดเห็นแบบสุภาพก็ตาม

ขอให้แยกคนที่มาแขวะ กับคนที่แสดงความคิดเห็นนะครับ  
แล้วคอมเม้นยัดเยียดละครับว่าอยากได้แชมป์จนตัวสั่นเอย อยากได้แชมป์จนไม่สนโลกเอยทั้งทีช่วงแรกแฟนลิเวอร์แค่อยากแข่งให้จบไม่ว่าจะเลื่อนไปนานแค่ไหนก็มาตั้งแต่แรกๆไม่เห็นจริงหรอครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 132
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:45
นักเตะทีมนี้มีทุกอย่างนะยกเว้น”ศักดิ์ศรี”
1
0
นักบอลไทยพรีเมียร์ลีก
Status: A Tu Corazón
เข้าร่วม: 05 May 2014
ตอบ: 9346
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:47
แล้วการที่ลิเวอร์ ถ้าจะไม่ได้แชมป์เนี่ย โลกมันจะสงบสุขตรงไหนหรอ
ออกมาเย้วๆกันเต็มเฟสเต็มบอร์ดเนี่ย สงบแล้วหรอ ?
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: Man U Till I Die
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 15320
โพสเมื่อ: Mon Apr 06, 2020 19:49
LordFirst พิมพ์ว่า:
Borini 29 พิมพ์ว่า:
marinho พิมพ์ว่า:
แฟนหงษ์ก็นะไม่แปลกใจเลยที่บอกถ้าหงษ์แชมป์โลกจะไม่สงบสุขดูแต่ละคน

ผมเห็นมีแต่แฟนแมนยู(บางคน) ตามด่าตลอด อย่าอคติครับ

ตั้งแต่เรื่องพักงานพนักงานก็ไม่มีใครไปพาดพิงแฟนทีมแมนยู นี่ตามด่ามาตลอดไม่เห็นเลยใช่ไหมครับ

เอาแค่หน้านี้ แฟนทีมอื่นภาพที่มีข้อความใส่ร้ายว่า " ใครจะตายก็ไม่สน ต้องแข่งต่อให้จบ"

นี่ไม่เห็นเลยใช่ไหม  

ผมว่าแฟนหงส์นะครับ ที่ตั้งแต่ช่วงโมฆะมาแรกๆ เล่นไล่ด่าแฟนทุกทีมที่เห็นต่าง อย่างให้โมฆะ ไม่ใช่แค่ผีเห็นโดนทั้งแฟนปืน แฟนสิงห์ ขนาดไปคุยด้วยเหตุผลยังไล่ด่า ล่าแม่มดกันเละเทะเลยช่วงนั้น ใครคิดว่าควรโมฆะคือไม่ได้เลย ต่อให้มีเหตุผล แสดงความคิดเห็นแบบสุภาพก็ตาม

ขอให้แยกคนที่มาแขวะ กับคนที่แสดงความคิดเห็นนะครับ  

คิดแบบเดียวกับผมเด๊ะ ผมไล่อธิบายจนเหนื่อยละ

อย่างเฟอร์ดินานออกมาให้ความเห็น

ว่าอยากให้โมฆะไป เค้าก็มีเหตุผลของเค้าอ่ะ

มู้นั้นมาใส่กันยับเลย

ประมาณว่า ไม่เคยอยู่ในสถานะนี้อย่ามาสะเออะ

ผมนี่ เอ้า คือเค้ามาแสดงความเห็นดีๆ ไม่ได้เกรียน ต้องด่ากันขนาดนี้เลยหรอ

ด่าเหมือนกันริโอเป็นคนตัดสินอ่ะ ว่าจะโมฆะหรือไม่โมฆะ
0
0
ปีเตอร์ ชไมเคิ่ล, คริสเตียโน่, สโคลส์, เมสัน กรีนวู้ด
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel