ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
Plz
ผู้จัดการทีมชาติ
Status: 大丈夫
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 15 Oct 2013
ตอบ: 51665
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2019 02:50
[RE: EndGame รบกวนมาคุยในนี้นะครับ]
Greenwood พิมพ์ว่า:
ถามหน่อยครับ ทำไมทานอสตัวจากอดีตมันเก่งจัง ไม่มีอัญมณีซักก่ะอันแต่แม่งสู้3รุม1ได้ ธานอสตัวที่ตายตอนแรกแม่งอย่างกากเลย  

ธานอสปกติมันเก่งอยู่แล้วครับ พลังระดับสูงเลย

ตอนที่เจอต้นเรื่องแรกๆคือปางตายแล้วครับ เพราะทำลายมณีทิ้งหมด

จำที่ฮัคบอกก่อนดีดนิ้วได้ปะครับ ว่าทุกคนไม่พร้อมจะรับกับพลังได้แน่ๆ คือถ้ามนุษย์ดีดยังไงก็ตาย

ธอร์เองก็ยังไม่รู้เลย ว่าจะรับพลังขนาดนั้นไหวไหม อาจจะปางตายแบบธานอสเลยก็ได้

ปล.ตอนท้ายๆเรื่องที่รุมสู้ ธอร์อ้วน ไม่ได้สู้มา5ปีแล้ว กินเบียร์ตลอด

กัปตันก็ไม่ได้สู้เลย ขนาดย้อนกลับไปสู้กับตัวเองในอดีตยังจะไม่รอดเลย ถ้าไม่พูดว่าบัคกี้ยังอยู่แล้วเอาคทาจิ้ม ยังไงก็แพ้พลังหนุ่ม
Plz
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2019 02:52
[RE: EndGame รบกวนมาคุยในนี้นะครับ]
jojo_joestar พิมพ์ว่า:
harley keener

อาจเป็น iron man คนต่อไป  

ถ้าจะเอามาเป็น iron man คนต่อไป ผมกลับเชียร์น้องของ bp มากกว่าอีก ฉลาดมากๆด้วย
Plz
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2019 02:57
Bancario พิมพ์ว่า:
วันนี้ไปดูเก็บรายละเอียดมาอีกรอบ

พึ่งสังเหตุว่าตอน Final war แกห้ามน้ำไหลตลอดเลย ตอนชู1นิ้วก็ยังห้ามอยู่ ถึงว่าไม่ค่อยมาช่วยเพื่อนเลย

ว่าแต่ The wasp ยิงแสงได้ด้วย?  

เป็นอาวุธชนิดนึงในชุดครับ ตอนดูภาค2ในหนังเดี่ยว แอ๊นแมนก็บ่นลุงพิมเหมือนกันนะ ว่าทำไมไม่ใส่มาให้บ้าง
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9, 10
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel