ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวซัลโวยุโรป
Status: The sands of time were eroded by The river of con
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 38798
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 22:43
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
ร่างกายต้องการปะทะสินะครับ น้า
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

facebook.com/ProgSurround
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1446
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 22:47
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
evonova พิมพ์ว่า:
เฮียเล้า พิมพ์ว่า:
newgundum พิมพ์ว่า:
TLM2555 พิมพ์ว่า:
ยูฟ่า น้าก็ว่าวเหมือนกันแหละครับ

แต่เค้าได้แชมป์ลีกนาา หลายปีด้วย  

JK ก็เคยพา DM ได้แชมป์ลีกนะครับ  

ในข่าวเค้าพูดถึงรอบ 4 ปี นะครับ  

ในโควตมู้นี้ ยูฟ่าน้าได้ปีล่าสุดก็เกิน 4 ปี นะครับ งุงุ  

แล้วทีมคลอปได้แชมป์ล่าสุดปีไหนเหรอครับ งุงุ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 41
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 22:53
เมธา ฟ้าแว๊บแว๊บ พิมพ์ว่า:
ยูฟ่า น้าก็ว่าวเหมือนกันแหละครับ

แต่เค้าได้แชมป์ลีกนาา หลายปีด้วย  

JK ก็เคยพา DM ได้แชมป์ลีกนะครับ  

ในข่าวเค้าพูดถึงรอบ 4 ปี นะครับ  

ในโควตมู้นี้ ยูฟ่าน้าได้ปีล่าสุดก็เกิน 4 ปี นะครับ งุงุ  

แล้วทีมคลอปได้แชมป์ล่าสุดปีไหนเหรอครับ งุงุ  

หมายถึงดอร์ทมุนด์หรือหงสแดงหรือครับ
0
0
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 18415
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 22:56
จะแขวะจะข่มกันทำไม ไม่เบื่อบ้างเหรอ
0
0

ได้

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2014
ตอบ: 10417
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 22:59
มีเรื่องกะเค้าไปทั่วเลยนะทีมนี้
3
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1446
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:00

หมายถึงดอร์ทมุนด์หรือหงสแดงหรือครับ  

อันไหนก็ได้ครับ ที่ยกมาแล้วดูพราวด์
0
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Jul 2007
ตอบ: 5034
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:01
อย่างเถียงกัน รักกันไว้
0
0
Status:
เข้าร่วม: 04 May 2007
ตอบ: 193
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:02
Xander พิมพ์ว่า:
Spoil
jekkeejung พิมพ์ว่า:
Xander พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
overdrive-lfc พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
ผมนึกแล้วว่า วลีพวกนี้ต้องมา "ดูสภาพทีมตอนนั้นด้วย","ลีกอิตาลี่เก่งอยู่ทีมเดียว" "มาคุมทีมในพรีเมียร์เลยมา" บลาๆๆ คือพยายามจะยกแม่น้ำทั้งห้ามากลบคำว่า"ว่าว" ผมเข้าใจว่ามันเจ็บคำๆนี้ เเต่พยายามจะดิสเครดิตน้ากรี้เพื่อ??? เขาเเค่กดไลค์เองนะ ! จริงๆไม่ต้องเป็นข่าวก็ได้ อ่านเม้นขำแฟนหงส์บางคน(หลายคนด้วยล่ะ)  
ผมว่าทีมที่เชี่ยวชาญเรื่องว่าวตั้งแต่ อดีต จนปัจจุบัน น่าจะเป็นทีมคุณมากกว่ามั้ง ที่แน่ๆทีมผมไม่เคยตกชั้นครับ  

ที่บอกว่าไม่เคยตกชั้นเลย เเน่ใจนะครับ
ผมจะบอกให้เอาบุญก็ได้หงส์เเดงตกชั้นเมื่อปี 1953-54 ใช้เวลานาน 7 ฤดูกาลถึงจะเลื่อนชั้นขึ้นมาใหม่ข้อมูลเท่าหางอึ่งอยากจะโชว์พาวก็ขอเเน่นๆหน่อยครับ
อายเขา เข้าพรวดแบบนี้โดนกระชากหลุดทั้งแผงเลยนะครัช

ปล.ปีนี้ขอให้ได้สักแชมป์นะครับ โค้ชก็ผู้ดี,ทีมก็ผลงานดี มีแต่แฟนบอลกะโหลกกะลานี่แหละเเถไปเรื่อย
(ขอโทษแฟนหงส์ดีๆด้วย)  

55555555555555555555555555555555555555555555

ต่อยอดจากท่านเลยครับ

หงส์แดง ตกชั้น ใช้เวลา 7 ปี กว่าจะขึ้นมาได้ เรื่องแค่นี้ยังไม่รุ้ ยังจะโชว์พาวววว อายไหมนั่น (ตกชั้น จากผลงานด้วย)

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย
(ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้)

เห้ย เลเวล มันต่างกานนนน

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี จริง
แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม จริง
ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย จริง
เห็นด้วยทุกประการ ยกเว้น

ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้
แน่ใจหรือครับ ว่าโดนกลั่นแกล้ง เด็กจูฟ จริงหรือป่าว

คิด ดีดี ตั้งสติ แล้วคิด ดีดี ว่าที่ตกชั้นจริง ๆ แล้ว เพราะอะไรที่ทำไว้  

มอจจี้ รอดคุก และฟ้องกลับ สหพันธ์ และ สหพันธ์ เงียบไปเลย แบบนี้เรียกว่าอะไรดี

คิด ดีดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เพราะอะไรที่ทำไว้ เล่ากันปากต่อปาก ยังไงก็ไม่มีใครเชื่อหรอก และก็ยังเป็นเรื่องพิศวงอยู่จนทุกวันนี้ อยู่ที่ดุลยพินิจเลย ว่าเรื่องจริงเป็นอย่างไร ถ้าคุนคิดว่า ไม่เห็นด้วย ก็คงไปบังคับอะไรคุนไม่ได้  

ใช่ครับ มันอยู่ ที่แต่ละคน จะคิดอย่างไร เพราะคนเราคิดไม่เหมือนกัน

สุดท้ายแล้ว ก็ต้องขอโทษ แฟน จูฟ ทุก ๆ ท่าน ผมเชื่อว่า ผม ในฐานะ เด็กหงส์ คนนึง และแฟนหงส์ ทั่ว ๆ ไป ไม่ได้มีอะไรกะ ยูเว่

ท้ายสุด ขอให้ยูเว่ ได้แชมป์ ซีเรียอา เพราะผมก็ชื่นชอบยูเว่ สมัย บาจโจ้
และ
ท้ายสุด ก็ หวัง ให้ทีมที่ผมรัก ได้แชมป์ พรีเมียร์ กับเค้าสักที

ขอบคุณครับ
4
0
นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 24 Dec 2009
ตอบ: 30709
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:05
แฟนหงส์ ดีๆ ก็มีหน่ะ คนที่ไม่อยาก หาเรื่อง ก็มี

โอเคร จบ สมใจนักข่าวแล้วซิหน่ะ ป่านนี้ คงนั่งหัวเราะ อยู่ หัวมู้เสี้ยมมากมาย
แก้ไขล่าสุดโดย Xander เมื่อ Thu Jan 03, 2019 23:09, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 41
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:05

อันไหนก็ได้ครับ ที่ยกมาแล้วดูพราวด์  

ข้อมูลพวกนี้ลองหาในwikiดูก็ได้ครับ ผมไม่ทราบเลยจริงๆครับ
#ดูพราวด์คืออะไรหรือครับ?
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 11 Nov 2008
ตอบ: 3875
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:10
ยอมกันไม่ได้เลยแหะ ชอบส่วนชอบสิ ผลงานก็สู้ไม่ได้จริงๆนี่นา ก็ไม่มีแชมป์จริงจะอ้างนู้นอ้างนี่ทำไมให้ยืดเยื้อ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: กาก้าวไกล ประเทศไทยไม่เหมือนเดิม
เข้าร่วม: 17 Jun 2010
ตอบ: 6240
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:18
kathany พิมพ์ว่า:
oreocheez พิมพ์ว่า:
ผมเห็นแฟนหงส์หลายคนรับได้นะครับ ต่อให้ได้แชมป์ว่าวแต่ทีมเล่นดี งั้นก็ไม่ต้องเอาแชมป์นะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบนี้เรียกว่าประสบความสำเร็จหรอ เห็นพอใจกับการเข้าชิงแต่ไม่ได้แชมป์ เล่นดีแต่ไม่ได้แชมป์  

ทีชนะทีมกลางตาราง ท้ายตาราง 4 นัดติดยังดีใจได้เลย

ทีมผมชนะ ซิตี้ โรม่า ปอโต้ แล้วได้เข้าชิง นี่ดีใจหน่อยได้ไม่ได้หราาา  

ก็ไม่ได้ว่าอะไรค๊าบ อยากดีใจแต่ไม่ได้แชมป์ก็ไม่ได้ว่าอะไรน๊าาาาาาา
0
0
Status: กาก้าวไกล ประเทศไทยไม่เหมือนเดิม
เข้าร่วม: 17 Jun 2010
ตอบ: 6240
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:21
Newguitarboy พิมพ์ว่า:
oreocheez พิมพ์ว่า:
ผมเห็นแฟนหงส์หลายคนรับได้นะครับ ต่อให้ได้แชมป์ว่าวแต่ทีมเล่นดี งั้นก็ไม่ต้องเอาแชมป์นะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบนี้เรียกว่าประสบความสำเร็จหรอ เห็นพอใจกับการเข้าชิงแต่ไม่ได้แชมป์ เล่นดีแต่ไม่ได้แชมป์  

แฟนผีเค้าก็ภูมิใจที่ได้แชมป์ แต่ก็บ่นกับการทนที่เห็นทีมเล่นสภาพแบบนั้นไม่ไหว ถึง 3 ปี

ตอนนี้ยังเห็นขอแค่เล่นมันๆ ไม่ได้สนแพ้ชนะด้วยซ้ำ

เด็กผีติดกับความสำเร็จเยอะ เรื่องการเล่นอาจจะสำคัณน้อยกว่าแชมป์

แต่เด็กหงส์อันดับแรกคือการเล่น ส่วนแชมป์คือโบนัสสำหรับตอนนี้ มันก็ภูมิใจที่เล่นดีถึงไม่ได้แชมป์ ตราบใดที่เล่นดี เดี๋ยวแชมป์ก็มาเอง

ไม่ได้มองว่าจะแชมป์เลยทุกปี มีแต่ทีมอื่นโยนให้ทั้งนั้น โม้แชมป์แน่  

ก็ตามนั้นครับ ทีมผมเล่นไม่ดีแต่ก็ยังมีแชมป์ติดมือมาตลอด ผมภูมิใจนะ
ท่านภูมิใจกับการที่ทีมเล่นดีแต่ไม่ได้แชมป์มันก็เป็นความสุขท่านไม่ใช่หรอ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 1304
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:29
เวลา ผจก คนไหน มีเรื่องกับลิเวอร์พูล

จะโดนเนิฟทันที ไม่ว่าคุณจะได้แชมป์ตลอด 4 ปี หรือทำทีมแตะ 100 แต้มก็ตาม
1
0
Status:
เข้าร่วม: 30 Jul 2007
ตอบ: 166
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:46
มันก็ความจริงทั้งนั้นแหละครับ

แฟนเดนตายหงส์ แบบผมชินชาครับ 55
0
0

I LOVE LIVERPOOL
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel