ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6893
โพสเมื่อ: Thu Jan 03, 2019 23:52
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
ผมว่ากรีนี่มารยาทต่ำมากนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13523
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:01
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
oreocheez พิมพ์ว่า:
ผมเห็นแฟนหงส์หลายคนรับได้นะครับ ต่อให้ได้แชมป์ว่าวแต่ทีมเล่นดี งั้นก็ไม่ต้องเอาแชมป์นะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบนี้เรียกว่าประสบความสำเร็จหรอ เห็นพอใจกับการเข้าชิงแต่ไม่ได้แชมป์ เล่นดีแต่ไม่ได้แชมป์  

ลืมมองทีมตัวเองตอนนี้รึป่าวครับ ที่เฮกับโซลชานี่ประสบความสำเร็จแล้วสินะครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: กาก้าวไกล ประเทศไทยไม่เหมือนเดิม
เข้าร่วม: 17 Jun 2010
ตอบ: 6148
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:03
white valentine พิมพ์ว่า:
ผมเห็นแฟนหงส์หลายคนรับได้นะครับ ต่อให้ได้แชมป์ว่าวแต่ทีมเล่นดี งั้นก็ไม่ต้องเอาแชมป์นะครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบนี้เรียกว่าประสบความสำเร็จหรอ เห็นพอใจกับการเข้าชิงแต่ไม่ได้แชมป์ เล่นดีแต่ไม่ได้แชมป์  

ลืมมองทีมตัวเองตอนนี้รึป่าวครับ ที่เฮกับโซลชานี่ประสบความสำเร็จแล้วสินะครับ  

0
0
นักเตะอบจ.
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 13523
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:05
jekkeejung พิมพ์ว่า:
Xander พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
overdrive-lfc พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
ผมนึกแล้วว่า วลีพวกนี้ต้องมา "ดูสภาพทีมตอนนั้นด้วย","ลีกอิตาลี่เก่งอยู่ทีมเดียว" "มาคุมทีมในพรีเมียร์เลยมา" บลาๆๆ คือพยายามจะยกแม่น้ำทั้งห้ามากลบคำว่า"ว่าว" ผมเข้าใจว่ามันเจ็บคำๆนี้ เเต่พยายามจะดิสเครดิตน้ากรี้เพื่อ??? เขาเเค่กดไลค์เองนะ ! จริงๆไม่ต้องเป็นข่าวก็ได้ อ่านเม้นขำแฟนหงส์บางคน(หลายคนด้วยล่ะ)  
ผมว่าทีมที่เชี่ยวชาญเรื่องว่าวตั้งแต่ อดีต จนปัจจุบัน น่าจะเป็นทีมคุณมากกว่ามั้ง ที่แน่ๆทีมผมไม่เคยตกชั้นครับ  

ที่บอกว่าไม่เคยตกชั้นเลย เเน่ใจนะครับ
ผมจะบอกให้เอาบุญก็ได้หงส์เเดงตกชั้นเมื่อปี 1953-54 ใช้เวลานาน 7 ฤดูกาลถึงจะเลื่อนชั้นขึ้นมาใหม่ข้อมูลเท่าหางอึ่งอยากจะโชว์พาวก็ขอเเน่นๆหน่อยครับ
อายเขา เข้าพรวดแบบนี้โดนกระชากหลุดทั้งแผงเลยนะครัช

ปล.ปีนี้ขอให้ได้สักแชมป์นะครับ โค้ชก็ผู้ดี,ทีมก็ผลงานดี มีแต่แฟนบอลกะโหลกกะลานี่แหละเเถไปเรื่อย
(ขอโทษแฟนหงส์ดีๆด้วย)  

55555555555555555555555555555555555555555555

ต่อยอดจากท่านเลยครับ

หงส์แดง ตกชั้น ใช้เวลา 7 ปี กว่าจะขึ้นมาได้ เรื่องแค่นี้ยังไม่รุ้ ยังจะโชว์พาวววว อายไหมนั่น (ตกชั้น จากผลงานด้วย)

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย
(ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้)

เห้ย เลเวล มันต่างกานนนน

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี จริง
แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม จริง
ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย จริง
เห็นด้วยทุกประการ ยกเว้น

ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้
แน่ใจหรือครับ ว่าโดนกลั่นแกล้ง เด็กจูฟ จริงหรือป่าว

คิด ดีดี ตั้งสติ แล้วคิด ดีดี ว่าที่ตกชั้นจริง ๆ แล้ว เพราะอะไรที่ทำไว้  

เพิ่งรู้ว่ากัลโช่โปลีนี่คือโดนกลั่นแกล้ง
0
0
นักเตะกลางซอย
Status: Beautiful Lie
เข้าร่วม: 19 Feb 2011
ตอบ: 4015
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:13
ถ้า... เต็มไปหมด นี่แค่ แอคเคาท์น้ากรี้ ไปกดไลค์เองนะ แฟนเป็ดแดง ยังหัวร้อนได้ ขนาดนี้

ขี้แซะ เค้ายัน เรื่องตกชั้น น่ากลัวจริงๆไว้อาลัยแด่ แฟนเป็ดแดง ล่ะกันนะ 55 ปกติเพื่อนผมเชียร์หงส์ เยอะมาก ไม่มีแบบนี้เลย บลัฟแต่พองาม

แฟนทีมนี้ ไปเนิฟน้ากรี้ เนี้ยะนะ ให้โค้ชคล็อปได้ สักแชมป์กับหงส์ ก่อนดีมั้ย น่ากลัวจริงๆ

นี่ว่าจะ ปล่อยผ่านล่ะ มาแซะ ถึงแมนยูซะได้ บ้าบอจริมๆเกี่ยวไร กับแมนยูด้วยฟระ
แค่น้ากรี้ มีข่าวลือจะมาแมนยู ก็ใส่เลยเหรอ...หรือ ชนะมา 3-1 ต้องขนาดนั้นเลยเหรอฟระ ปีก่อนแมนยู ก็ชนะ เหมือนกันนะ เฟ้ย

อื้ม แก้ให้ละ โทษที เหลืออด
แก้ไขล่าสุดโดย อี้จับซา เมื่อ Fri Jan 04, 2019 00:42, ทั้งหมด 4 ครั้ง
0
0
เชียร์แมนยู ตั้งแต่ 2004 นะจ๊ะ ยุคแพ้บ่อยๆตอนดวลกับเชลชียุคมู 1,รับซ่อมมือถือ htc เปลี่ยนบอดี้ จอแตก สนใจทักได้
คอมเมนเตเตอร์
Status:
เข้าร่วม: 08 Aug 2009
ตอบ: 33955
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:15
แฟนจูฟรู้ซึ้งอิทธิฤทธิ์แล้วสินะ
1
0
แข้งเจลีก
Status:
เข้าร่วม: 22 Oct 2012
ตอบ: 6666
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:30
โคตรตลกอ่ะบอกหงส์ไม่เคยตกชั้น
โดนตอกกลับหงายเงิบเลย
หายเข้ากลีบเมฆ
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:31
ถูกแบนแล้ว
อี้จับซา พิมพ์ว่า:

แก้ ถ้าไม่อยากโดนแบน
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 6263
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:31
ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี

แก้ก่อนไหมท่าน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
แก้ไขล่าสุดโดย คนป่าฮาเฮ เมื่อ Fri Jan 04, 2019 08:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 59130
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:32
ถูกแบนแล้ว
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:

แล้วนายไปโควทเขาทำไม ถ้าโควทนายต้องลบด้วย
1
0
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:33
CaptainRamos พิมพ์ว่า:

แก้ ถ้าไม่อยากโดนแบน  

ขอบคุณครับ ท่านมอส
1
0
เชียร์แมนยู ตั้งแต่ 2004 นะจ๊ะ ยุคแพ้บ่อยๆตอนดวลกับเชลชียุคมู 1,รับซ่อมมือถือ htc เปลี่ยนบอดี้ จอแตก สนใจทักได้
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:34
คนป่าฮาเฮ พิมพ์ว่า:
ถ้า... เต็มไปหมด นี่แค่ แอคเคาท์น้ากรี้ ไปกดไลค์นะ แฟนเป็ดแดง ยังหัวร้อนได้ ขนาดนี้

ขี้แซะ เค้ายันถึงเรื่องตกชั้น น่ากลัวจริงๆไว้อาลัยแด่ แฟนเป็ดแดง ล่ะกันนะ 55 ปกติ เพื่อนผมเชียร์หงส์ ไม่มีนิสัย แบบนี้เลย

ไปเนิฟ น้ากรี้ เนี้ยะนะ ให้โค้ชคล็อปได้ สักแชมป์กับหงส์ ก่อนดีมั้ย น่ากลัวจริงๆแฟนบอลทีมนี้

นี่ว่าจะ ปล่อยผ่านละ มาแซะ ถึงแมนยูซะได้ บ้าบอจริมๆเกี่ยวไรกับแมนยูด้วยฟระ ชนะมา 3-1 ต้องขนาดนั้นเลยเหรอฟระ ปีก่อนแมนยูก็ชนะ เหมือนกันนะ เฟ้ย

เค ท่าน
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1446
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 00:36
[RE]ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี
white valentine พิมพ์ว่า:

พึ่งมาคุมได้ 4นัด ไม่อุดแบบมู รูปเกมเปลี่ยน ได้12คะแนนเต็มจาก 4นัด จากตามหลังเป็น 10กว่าคะแนน ตอนนี้มีโอกาสได้ลุ้น top 4 ถือว่าประสบความสำเร็จได้ไหมครับ ?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4903
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 01:08
ถูกแบนแล้ว
ถ้า... เต็มไปหมด นี่แค่ แอคเคาท์น้ากรี้ ไปกดไลค์เองนะ แฟนเป็ดแดง ยังหัวร้อนได้ ขนาดนี้

ขี้แซะ เค้ายัน เรื่องตกชั้น น่ากลัวจริงๆไว้อาลัยแด่ แฟนเป็ดแดง ล่ะกันนะ 55 ปกติเพื่อนผมเชียร์หงส์ เยอะมาก ไม่มีแบบนี้เลย บลัฟแต่พองาม

แฟนทีมนี้ ไปเนิฟน้ากรี้ เนี้ยะนะ ให้โค้ชคล็อปได้ สักแชมป์กับหงส์ ก่อนดีมั้ย น่ากลัวจริงๆ

นี่ว่าจะ ปล่อยผ่านล่ะ มาแซะ ถึงแมนยูซะได้ บ้าบอจริมๆเกี่ยวไร กับแมนยูด้วยฟระ
แค่น้ากรี้ มีข่าวลือจะมาแมนยู ก็ใส่เลยเหรอ...หรือ ชนะมา 3-1 ต้องขนาดนั้นเลยเหรอฟระ ปีก่อนแมนยู ก็ชนะ เหมือนกันนะ เฟ้ย

อื้ม แก้ให้ละ โทษที เหลืออด

0
0
คอมเมนเตเตอร์
Status: ^_^
เข้าร่วม: 01 Dec 2005
ตอบ: 15132
โพสเมื่อ: Fri Jan 04, 2019 01:17
แถดๆ พิมพ์ว่า:
เหมือนเอาลูกเศรษฐี มาเปรียบเทียบ กับลูกคนฐานะปานกลาง กำลังสร้างเนื้อสร้างตัว

ลองเปลี่ยนไปคุม เอซีมิลาน หน่อยเป็นงัย ตอนนี้เลยสลับกับกัตจัง

ถ้าสามารถพาแซงยูเว่ได้แชมป์ จะทำรูปปั้นน้า ไหว้เช้าไหว้เย็นเลย  

น้ากรี้ก็เคยคุมมิลานได้แชมป์กัลโช่นะครับ
0
0
Never argue with an idiot. They will drag you down to their level and beat you with experience
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel