ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1324
โพสเมื่อ: Mon Jan 07, 2019 12:56
ถูกแบนแล้ว
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
Mister M พิมพ์ว่า:
Popup08 พิมพ์ว่า:
ก็มันว่าวจริง ๆ กด Like แล้วมันผิดตรงไหน

แล้วทำไมต้องไปคุมพรีเมียร์ลีคเพื่อพิสูจน์ตัวเอง? ถ้าคุณเก่งจริงก็ไปบอกให้ JK มาคุมทีมในอิตาลีที่ไม่ใช่ยูเวนตุส แล้วคว้าแชมป์ให้ดูหน่อยสิ  

แล้วทำไมต้องไม่ใช่ยูเว่ด้วยละ ใครคุมยูเว่ก็ได้แชมป์นิ  

อ้าว ก็ กรี้ มันคุมยูเว่อยู่ ถ้าอยากพิสูจน์ตัวเองว่าเก่งกว่ากรี้ คุณก็ต้องไปทำทีมอื่นมาแย่งแชมป์จากกรี้ให้ได้สิครับ  

ก็ให้ไปคุมทีมที่มันเท่าๆกันสิ ยิ่งตอนนี้แทบมองไม่เห็นเท่ายูเว่ นิสัยเอาเปรียบนะเราอะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1324
โพสเมื่อ: Mon Jan 07, 2019 13:02
ถูกแบนแล้ว
[RE: ยังไง?!น้ากรีไลค์แฟนแซะ JK แชมป์ว่าว 4 ปี]
sillyboy พิมพ์ว่า:
jekkeejung พิมพ์ว่า:
Xander พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
overdrive-lfc พิมพ์ว่า:
zaddam1986 พิมพ์ว่า:
ผมนึกแล้วว่า วลีพวกนี้ต้องมา "ดูสภาพทีมตอนนั้นด้วย","ลีกอิตาลี่เก่งอยู่ทีมเดียว" "มาคุมทีมในพรีเมียร์เลยมา" บลาๆๆ คือพยายามจะยกแม่น้ำทั้งห้ามากลบคำว่า"ว่าว" ผมเข้าใจว่ามันเจ็บคำๆนี้ เเต่พยายามจะดิสเครดิตน้ากรี้เพื่อ??? เขาเเค่กดไลค์เองนะ ! จริงๆไม่ต้องเป็นข่าวก็ได้ อ่านเม้นขำแฟนหงส์บางคน(หลายคนด้วยล่ะ)  
ผมว่าทีมที่เชี่ยวชาญเรื่องว่าวตั้งแต่ อดีต จนปัจจุบัน น่าจะเป็นทีมคุณมากกว่ามั้ง ที่แน่ๆทีมผมไม่เคยตกชั้นครับ  

ที่บอกว่าไม่เคยตกชั้นเลย เเน่ใจนะครับ
ผมจะบอกให้เอาบุญก็ได้หงส์เเดงตกชั้นเมื่อปี 1953-54 ใช้เวลานาน 7 ฤดูกาลถึงจะเลื่อนชั้นขึ้นมาใหม่ข้อมูลเท่าหางอึ่งอยากจะโชว์พาวก็ขอเเน่นๆหน่อยครับ
อายเขา เข้าพรวดแบบนี้โดนกระชากหลุดทั้งแผงเลยนะครัช

ปล.ปีนี้ขอให้ได้สักแชมป์นะครับ โค้ชก็ผู้ดี,ทีมก็ผลงานดี มีแต่แฟนบอลกะโหลกกะลานี่แหละเเถไปเรื่อย
(ขอโทษแฟนหงส์ดีๆด้วย)  

55555555555555555555555555555555555555555555

ต่อยอดจากท่านเลยครับ

หงส์แดง ตกชั้น ใช้เวลา 7 ปี กว่าจะขึ้นมาได้ เรื่องแค่นี้ยังไม่รุ้ ยังจะโชว์พาวววว อายไหมนั่น (ตกชั้น จากผลงานด้วย)

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย
(ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้)

เห้ย เลเวล มันต่างกานนนน

ม้าลาย ตกชั้น ใช้เวลา 1 ปี จริง
แถมโดนตัดแต้มอีกต่างหาก เป็น 10 แต้ม จริง
ยังใช้เวลา แค่ปีเดว ไม่ต้องอ้างอะไรมากมาย เป็นแชมป์ด้วย จริง
เห็นด้วยทุกประการ ยกเว้น

ตกชั้น ไม่ใช่จาก ผลงานด้วย โดนกลั่นแกล้ง และการเมืองภายในสหพันธ์ เพราะ มอจจี้ ไม่ติดคุก เอาความไม่ได้
แน่ใจหรือครับ ว่าโดนกลั่นแกล้ง เด็กจูฟ จริงหรือป่าว

คิด ดีดี ตั้งสติ แล้วคิด ดีดี ว่าที่ตกชั้นจริง ๆ แล้ว เพราะอะไรที่ทำไว้  

ถ้าไม่ได้ตามจริงก็อยู่เฉยๆ โชว์กะลาอยู่ได้ แฟนบอลลีคอื่นเค้ายังรู้เลยว่าเพราะอะไร ข่าวก็มีออกเยอะแยะ แฟนลิเวอร์พูลนี่ กะลาที่สุดในลีคแล้วมั้งเนี่ย  

พูดจาเหมารวมน่าเกียดเกินไปมั้ง
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 16 Apr 2010
ตอบ: 3398
โพสเมื่อ: Tue Jan 08, 2019 05:30
เป็นแชมป์พรีเมียร์ลีคให้ได้สักครั้งก่อนเหอะ

อ่อนกว่าเลสเตอร์อีกนะ ถ้าเทียบจำนวนแชมป์พรีเมียร์
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 34043
โพสเมื่อ: Sat Jun 27, 2020 17:59
เป็นแชมป์พรีเมียร์ลีคให้ได้สักครั้งก่อนเหอะ

อ่อนกว่าเลสเตอร์อีกนะ ถ้าเทียบจำนวนแชมป์พรีเมียร์  

ได้แล้วครับ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 12, 13
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel