ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: DNA ปืนโต
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 593
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:07
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
จะแน่ะนำยังไงดีหว่า ปัญหาผมว่าชีวิตประจำวันไม่ค่อยเจอผู้หญิงมากกว่าครับ ที่ทำงานก็มีแต่อายุเยอะ แถมมีครอบครัวแล้ว ทำงานเสร็จ ไปวิ่ง กลับบ้าน นอน มันจะไปเจอได้ยังไงล่ะท่าน จะให้ท่านไปตามร้านอาหาร เข้าผับบาร์ ก็คงไม่เวิค ผมว่าแน่ะนำว่าอย่างนี้ครับ ให้ท่านหาลงคอร์สอะไรก็ได้ที่ท่านสนใจ เสาร์-อาทิตย์ จะเรียนเสริมทักษะ จะออกกำลังกายดูแลสุขภาพ จะเรียนต่อ จะทำขนม อะไรก็ได้ครับที่เจอผู้คน มันก็ต้องมีผู้หญิงที่ท่านสนใจบ้าง ไม่มีก็เลิกเรียนหาคอร์สใหม่ 555 ยิ่งถ้าเจอกันทุกๆอาทิตย์ยิ่งดีครับ เข้าไปทักทายพูดคุยเป็นเพื่อนกันไป อาจจะถูกใจได้คบกัน ไม่ถูกใจก็ได้เพื่อนๆเพิ่มมาอีก มีสังคมเพิ่ม ผมว่าก็น่าจะพอไหวอยู่นะท่าน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:07
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
pungpoo พิมพ์ว่า:
เชื่อเรื่องเนื้อคู่มั้ยครับ อยู่ๆมันจะมาก็มา ถ้ามันไม่มาเนื้อคู่คือมือเรา  

ผมเไม่เชื่ออะไรทั้งนั้นครับ ผมสร้างโชคด้วยมือตัวเองเสมอมาครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 17 Jul 2008
ตอบ: 15411
ถูกแบนแล้ว
ไม่เข้าไปจีบจะได้ไหมหล่ะครับ

เดินผ่านเจอใครน่ารัก ผมใช้เวลาคิดแปปนึง วิ่งหันหลังเดินไปขอไลน์ตลอด

ให้ไม่ให้ค่อยว่ากัน เข้าไปอย่าบู่มบ่ามนะ ผญจะกลัวและตกใจ

ความกล้าครับ หน้าตาเกี่ยว แต่ไม่ทั้งหมดครับ

เราก็ควรจะขอไลน์กับผญที่เขาไม่ได้สวยอะไรมาก
1
0
ผู้จัดการทีมชั่วคราว
Status: ʕ•ᴥ•ʔノLFC.
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 52600
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:08
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:09
*ไม้เอก* พิมพ์ว่า:
แนะนำจีบเพื่อนเก่า หรือรุ่นน้องในคณะสมัยเรียนครับ ไลฟ์สไตล์จะใกล้เคียงกัน คุยง่ายไม่ยาก

เข้าไปถามเรื่องงานนู่นนี่นั่น แล้วก็สานต่อคุยแก้เบื่อไป

บางทีอาจจะได้สานสัมพันธ์

ผมเรียนคณะที่ผู้ชายเยอะนะครับ ท่านชื่อเหมือนเพื่อนผมเลยครับ
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21700
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:09
Nick-EE พิมพ์ว่า:
purena พิมพ์ว่า:
หากิจกรรมนอกบ้านที่อยากทำ เด่วก็เจอคนที่ใช่ ไม่ก็หาเพื่อนของแฟนเพื่อน

แม่บอกให้หาแฟนนี่เจ็บปวด  

ผมก็เตะบอล วิ่งบ้าง ไม่มีเลยครับเพื่อนผมมันไม่แนะนำอะไรเลย คุณเชื่อไหม ผมโทรไปคุยกับแม่ทุกวันอะ เหงาไม่เหงา  

ไปคลาสฟิตเนส ไปนั่งสมาธิ ซื้อทริป ประมาณนี้มั้งที่กลุ่มผู้หญิงเค้าทำกัน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:

เดินผ่านเจอใครน่ารัก ผมใช้เวลาคิดแปปนึง วิ่งหันหลังเดินไปขอไลน์ตลอด

ให้ไม่ให้ค่อยว่ากัน เข้าไปอย่าบู่มบ่ามนะ ผญจะกลัวและตกใจ

ความกล้าครับ หน้าตาเกี่ยว แต่ไม่ทั้งหมดครับ

เราก็ควรจะขอไลน์กับผญที่เขาไม่ได้สวยอะไรมาก  

ไม่เคยเลยครับ ไม่กล้าด้วย ผมกลัวเขากลัวผมนะครับ
0
0
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15205
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:10
ปัญและสองป๋องรักลาบหมูมาก พิมพ์ว่า:
แค่สูงก็ได้เปรียบแล้วครับ มั่นใจ กล้าคุย เป็นตัวของตัวเองเข้าไว้

กล้าสบตา กล้ามอง เดี๋ยวก็มาเองครับ

ผมเตี้ยกว่าท่านเยอะ  

ผมสาวจ้องมาผมก็หลบตาละครับ คุยกับผู้ญทุกวันนี้ยังหลบตา ไม่กล้าเข้าใกล้ ไม่รู้ผมเป็นโรคอะไรทั้งๆที่แฟนก็เคยมี ตอนนี้พอโสดเท่านั้นแหละ หมายังเมินเลยครับ  

นั่นไงครับปัญหา 555

ประเด็นหลักไม่ได้อยู่ที่หน้าตา รูปร่าง ฐานะ สำหรับผมนะ

เพราะผมก็ไม่ได้ รูปร่างดี หรือ รวย

แต่ผมกล้าพูดกล้าคุยกล้าสบตา กับผู้หญิง

ผมถึงได้คุยมาโดยตลอด

ท่านต้องมั่นใจหน่อยครับ
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status: 9.4607×10^12 (ปีแสง)
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 10448
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:10
มันแกวเป็นผักรึผลไม้ พิมพ์ว่า:

ท่านทำแบบนี้จริงดิ ใจเด็ดชิบหายเลย ยอมรับเลย 55555

ส่วนใหญ่ ผญ เขาเดินคนเดียวหรือเดินกับเพื่อนอะครับที่เข้าไปขอ
แล้วส่วนใหญ่เขาจะให้ไหม
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:11
แว่ะมาเล่น พิมพ์ว่า:
จะแน่ะนำยังไงดีหว่า ปัญหาผมว่าชีวิตประจำวันไม่ค่อยเจอผู้หญิงมากกว่าครับ ที่ทำงานก็มีแต่อายุเยอะ แถมมีครอบครัวแล้ว ทำงานเสร็จ ไปวิ่ง กลับบ้าน นอน มันจะไปเจอได้ยังไงล่ะท่าน จะให้ท่านไปตามร้านอาหาร เข้าผับบาร์ ก็คงไม่เวิค ผมว่าแน่ะนำว่าอย่างนี้ครับ ให้ท่านหาลงคอร์สอะไรก็ได้ที่ท่านสนใจ เสาร์-อาทิตย์ จะเรียนเสริมทักษะ จะออกกำลังกายดูแลสุขภาพ จะเรียนต่อ จะทำขนม อะไรก็ได้ครับที่เจอผู้คน มันก็ต้องมีผู้หญิงที่ท่านสนใจบ้าง ไม่มีก็เลิกเรียนหาคอร์สใหม่ 555 ยิ่งถ้าเจอกันทุกๆอาทิตย์ยิ่งดีครับ เข้าไปทักทายพูดคุยเป็นเพื่อนกันไป อาจจะถูกใจได้คบกัน ไม่ถูกใจก็ได้เพื่อนๆเพิ่มมาอีก มีสังคมเพิ่ม ผมว่าก็น่าจะพอไหวอยู่นะท่าน  

ทำขนมเหรอครับ ผมมันสายช่างซะด้วย มันจะเวิคเหรอท่าน ผมจริงจังนะเนี่ยจะทำแบบท่านว่าดีไหม
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:12
หวังเครมเจ้า พิมพ์ว่า:

ท่านทำแบบนี้จริงดิ ใจเด็ดชิบหายเลย ยอมรับเลย 55555

ส่วนใหญ่ ผญ เขาเดินคนเดียวหรือเดินกับเพื่อนอะครับที่เข้าไปขอ
แล้วส่วนใหญ่เขาจะให้ไหม  

ใช่ครับผมไม่มั่นหน้าแบบเพื่อนๆผม มันขอเลย ผมนี่ เดินผ่านยังเกร็ง
0
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 27 Feb 2011
ตอบ: 25132
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:13
ดูแลตัวเองดีๆ แต่งตัวดูสะอาด ไว้ผมเป้นระเบียบไม่รกรุงรัง ที่สำคัญห้ามมีกลิ่นตัวกับกลิ่นปาก แค่นี้ก็มั่นใจได้แล้วครับ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:13
หากิจกรรมนอกบ้านที่อยากทำ เด่วก็เจอคนที่ใช่ ไม่ก็หาเพื่อนของแฟนเพื่อน

แม่บอกให้หาแฟนนี่เจ็บปวด  

ผมก็เตะบอล วิ่งบ้าง ไม่มีเลยครับเพื่อนผมมันไม่แนะนำอะไรเลย คุณเชื่อไหม ผมโทรไปคุยกับแม่ทุกวันอะ เหงาไม่เหงา  

ไปคลาสฟิตเนส ไปนั่งสมาธิ ซื้อทริป ประมาณนี้มั้งที่กลุ่มผู้หญิงเค้าทำกัน  

มันจะเวิคเหรอครับพี่น้อง
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:14
System of Valentine พิมพ์ว่า:
ดูแลตัวเองดีๆ แต่งตัวดูสะอาด ไว้ผมเป้นระเบียบไม่รกรุงรัง ที่สำคัญห้ามมีกลิ่นตัวกับกลิ่นปาก แค่นี้ก็มั่นใจได้แล้วครับ  

ผมแต่งตัวเชยมากครับ เสื้อยืดเกงลายกาตูน ละก็เกงสาม ส่วนทรงผมก็เห่ยๆ เซ็ตตามลมพัด ไม่รู้รุกไหนจะเข้ากับเรา
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 15 Sep 2010
ตอบ: 8863
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:14
ก็ไปวิ่ง ไปดำน้ำ ไปเข้ายิมเล่นเวท หรืออะไรก็ได้ ไปทำกิจกรรมที่คนทำกันเยอะๆ แล้วลองเข้ากลุ่มตามเฟชตามไลน์เดี๋ยวก็เจอเองแหละครับ

บางทีก็ไม่ต้องคิดเยอะหรอก เอาตัวเราไปอยู่ในกลุ่มที่เราชอบเดี๋ยวมันก็ต้องมีอะไรให้คุยเองแหละ

อย่างเข้ายิมเนี่ย มีผลกับเรื่องบุคลิกโดยตรงเลย คุณจะดูดีขึ้นเยอะ ด้วยส่วนสูงก็ดีอยู่แล้วถ้าหุ่นดีด้วย หน้าตาจะเป็นเรื่องที่ไม่ต้องคิดเยอะเลย

มันยังจะส่งผลกับเรื่องการแต่งกายของคุณด้วย เพราะถ้าคุณหุ่นดี ไม่ต้องคิดอะไรเยอะด้วยซ้ำ แค่เสื้อยืดหรือเสื้อเชิ๊ตเรียบๆสีดำ กับกางเกงยีนก็ดูแล้ว

สุดท้ายลองเพิ่มความหน้าด้านเข้าไปหน่อย ลองทักคนอื่นบ้าง คุยเรื่องทั่วไปบ้างเดี๋ยวก็ดีเองครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel