ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะกัลโช่
Status: อนิเมะ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Mar 2008
ตอบ: 18174
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:01
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
ไปเที่ยวกับเพื่อนบ้าง

ให้เพื่อนแนะนำ ไม่ก็จีบเพื่อน

สำคัญ เราต้องเป็นสุภาพบุรุษ เทคแคร์ดีๆ สร้างความประทับใจแรกให้ได้

ถ้าติดเหล้า ติดบุหรี่ ใครจะไปอยากอยู่ด้วย
3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
https://writer.dek-d.com/narasixtenbunshe/story/view.php?id=1391214 >>ตำนานเพชรอำพัน [ไทป์มูน]
ดาวเตะกัลโช่
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 7853
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:01
[RE]คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ
Soccersuk ครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0

ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 04 Nov 2006
ตอบ: 21662
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
หากิจกรรมนอกบ้านที่อยากทำ เด่วก็เจอคนที่ใช่ ไม่ก็หาเพื่อนของแฟนเพื่อน

แม่บอกให้หาแฟนนี่เจ็บปวด
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:02
Jules et Jim พิมพ์ว่า:
ให้คำปรึกษาอะไรไม่ได้ครับ ผมแค่แวะมาบอกว่า อย่างน้อยท่านก็คิดได้ว่า 'แฟน' หน้าที่มันควรเป็นยังไง
อย่างเรื่องเที่ยวเก่งท่านก็ยังคิดได้ว่าโอยแบบนี้ตายแน่ ตามคอยห่วงอะไรไม่ไหวหรอก ทั้งๆที่ไม่ใช่เจ้ากี้เจ้าการอะไรนะ
ไม่งั้นท่านจะเสียเวลาไปเปล่าๆ เสียให้กับความเหงายังดีกว่า เพราะพอเลิกกันที มันต้องใช้เวลาพักฟื้นอีก  

เอาตรงๆแฟนเก่าสมัยเรียนผมสายเที่ยวครับ ผมเข็ดมากเมาละก็มาระรานผม ผมเลยตั้งปนิธานไว้ว่าพอกันทีครับสายเที่ยว ผมเบื่อที่จะต้องแบกกลับแล้ว เที่ยวเที่ยวได้ขอมีลิมิต แต่ในที่ที่ผมอยู่นี่ เที่ยวทั้งนั้น แอ๊วผู้ชายด้วย ผมกลัวผมเสียใจอีกนะครับ
0
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 24 Oct 2013
ตอบ: 4458
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:02
คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ
Nick-EE พิมพ์ว่า:
Jala_Jame พิมพ์ว่า:
ลองเปลี่ยนเป็นมองหาผู้ชายดู  

เอาจริงๆดิท่าน ผมชอบผู้ ญ ครับ  

ผมเพิ่งเริ่มต้นชีวิตทำงานเหมือนกัน เลิกกับแฟนไปตอนเรียน หลังจากนั้นก็หาสาวไม่ได้เลย เหงามากๆ

อยากมีแฟนแล้ว เหงาเกิน ทำงานกลับหอ ทำงานกลับหอ ชีวิตวนลูปมาก

เรื่องมองหาผช. ผมแซวเล่น 55
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ซุปตาร์ฟุตบอลโลก
Status: ์Newbie2006-2016
เข้าร่วม: 12 Aug 2016
ตอบ: 29387
ค้นพบด้วยตัวเอง ออกไปข้างนอก เดี๋ยวก็เจอ

ผมจะพูดยังไงดีวะ แฟนผมแต่ละคนก็เป็น ผู้หญิงสมัยเรียน มัธยมทุกคนเลย

อาจจะเป็นเพราะว่า ผมเห็นพวกเธอมาตั้งแต่เด็กละมั้ง

ไม่ขอพูดเรื่องหน้าตา และเงินในกระเป๋านะครับ

เพราะว่า แต่ละคนมีไม่เท่ากัน ผมคงพูดไม่ได้

แต่ที่เรามีเหมือนกันทุกคนนั้นก็คือ ความเป็นผู้ชาย

ผู้หญิงเขาชอบผู้ชาย ที่ดูเป็นผู้ชายจริงๆนะครับ

เขาไม่ชอบพวกอ๊อนแอ๊นทั้งเรื่องร่างกายและจิตใจ

ผมไม่อยากพูดแทงใจดำเลย ก็จำพวก ปอดแหก หรือ Loser นั้นแหละ
1
0

Fujiwara Takumi Trueno AE 86
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 21 Mar 2007
ตอบ: 437
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:03
คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ
เส้นรัชดา พระรามเก้า ครับ

รักแบบถูกๆก็1500-3000

รักแบบแพงหน่อยก็3000+

โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status: No.23
เข้าร่วม: 03 Apr 2008
ตอบ: 15014
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:03
เชื่อเรื่องเนื้อคู่มั้ยครับ อยู่ๆมันจะมาก็มา ถ้ามันไม่มาเนื้อคู่คือมือเรา
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
purena พิมพ์ว่า:
หากิจกรรมนอกบ้านที่อยากทำ เด่วก็เจอคนที่ใช่ ไม่ก็หาเพื่อนของแฟนเพื่อน

แม่บอกให้หาแฟนนี่เจ็บปวด  

ผมก็เตะบอล วิ่งบ้าง ไม่มีเลยครับเพื่อนผมมันไม่แนะนำอะไรเลย คุณเชื่อไหม ผมโทรไปคุยกับแม่ทุกวันอะ เหงาไม่เหงา
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 15204
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:04
แค่สูงก็ได้เปรียบแล้วครับ มั่นใจ กล้าคุย เป็นตัวของตัวเองเข้าไว้

กล้าสบตา กล้ามอง เดี๋ยวก็มาเองครับ

ผมเตี้ยกว่าท่านเยอะ
แก้ไขล่าสุดโดย ปัญและสองป๋องรักลาบหมูมาก เมื่อ Wed Jun 13, 2018 11:05, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 30 Oct 2010
ตอบ: 11999
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:04
ถ้ารู้ว่าเฉิ่ม ว่าเชย แต่งตัวไม่เป็นก็เปลี่ยนตัวเองใหม่ครับเวลาเดินๆตามห้าง ก็ดูว่าเขาแต่งตัวยังไงกัน เขาmatchชุดกันยังไง ทรงผมอะไรเซ็ทผมยังไง เอาตัวอย่างที่ดูดีๆหน่อยนะ

หรือไม่ก็ดูพวกในเน็ทอะ สไตล์แต่งตัวไรแบบนี้
ถ้าหุ่นไม่ดีก็ไปออกกำลังกายซะ ให้มันเฟิร์มๆหน่อย บุคลิกไม่ดีก็เปลี่ยนได้ แต่มันต้องใช้เวลาสักหน่อย

พอดึงดูดภายนอกแล้ว ก็ทำให้ภายในดึงดูดได้ต่อคือ ความสามารถ
ไม่มีก็รีบเก่ง ไม่รู้ก็รีบรู้ พัฒนาตัวเองทุกๆด้าน มีศักยภาพที่สาวๆเขาวางใจได้

ถ้าทำทั้งหมดนี้แล้วยังไม่มีแฟน ถึงไม่มีแฟนแต่ก็ได้ยกระดับชีวิตตัวเองนะครับ
เสร็จแล้วก็กำเงินไปตีหรี่สบายใจ

He said : "One day you'll leave this world behind.
So live a life you will remember."
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:05
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ค้นพบด้วยตัวเอง ออกไปข้างนอก เดี๋ยวก็เจอ

ผมจะพูดยังไงดีวะ แฟนผมแต่ละคนก็เป็น ผู้หญิงสมัยเรียน มัธยมทุกคนเลย

อาจจะเป็นเพราะว่า ผมเห็นพวกเธอมาตั้งแต่เด็กละมั้ง

ไม่ขอพูดเรื่องหน้าตา และเงินในกระเป๋านะครับ

เพราะว่า แต่ละคนมีไม่เท่ากัน ผมคงพูดไม่ได้

แต่ที่เรามีเหมือนกันทุกคนนั้นก็คือ ความเป็นผู้ชาย

ผู้หญิงเขาชอบผู้ชาย ที่ดูเป็นผู้ชายจริงๆนะครับ

เขาไม่ชอบพวกอ๊อนแอ๊นทั้งเรื่องร่างกายและจิตใจ

ผมไม่อยากพูดแทงใจดำเลย ก็จำพวก ปอดแหก หรือ Loser นั้นแหละ

ผมบอกตรงๆ ปอดแหก อ่อนแอ ลูสเซอครับ ผมเลย เห่ยมาก แฟนที่เคยมีก็เป็นเพื่อนกันมาก่อนทั้งนั้น นอกนั้นจะให้ไปขอเบอจีบ หรือคุยเฟสยังไม่กล้าเลย
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:05
RbunG พิมพ์ว่า:
ถ้ารู้ว่าเฉิ่ม ว่าเชย แต่งตัวไม่เป็นก็เปลี่ยนตัวเองใหม่ครับเวลาเดินๆตามห้าง ก็ดูว่าเขาแต่งตัวยังไงกัน เขาmatchชุดกันยังไง ทรงผมอะไรเซ็ทผมยังไง เอาตัวอย่างที่ดูดีๆหน่อยนะ

หรือไม่ก็ดูพวกในเน็ทอะ สไตล์แต่งตัวไรแบบนี้
ถ้าหุ่นไม่ดีก็ไปออกกำลังกายซะ ให้มันเฟิร์มๆหน่อย บุคลิกไม่ดีก็เปลี่ยนได้ แต่มันต้องใช้เวลาสักหน่อย

พอดึงดูดภายนอกแล้ว ก็ทำให้ภายในดึงดูดได้ต่อคือ ความสามารถ
ไม่มีก็รีบเก่ง ไม่รู้ก็รีบรู้ พัฒนาตัวเองทุกๆด้าน มีศักยภาพที่สาวๆเขาวางใจได้

ถ้าทำทั้งหมดนี้แล้วยังไม่มีแฟน ถึงไม่มีแฟนแต่ก็ได้ยกระดับชีวิตตัวเองนะครับ
เสร็จแล้วก็กำเงินไปตีหรี่สบายใจ

สุดยอดครับท่าน อ่านแล้วมีแรงบรรดาลใจเลยอะ
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 31 May 2010
ตอบ: 509
ลองออกไปเที่ยวคนเดียวดูครับ ท่านอาจจะเจอ ถ้าไม่ได้เป็นแฟนอาจจะได้เพื่อนแทนก็ดีกว่าอยู่คนเดียวนะ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 11:06
ปัญและสองป๋องรักลาบหมูมาก พิมพ์ว่า:
แค่สูงก็ได้เปรียบแล้วครับ มั่นใจ กล้าคุย เป็นตัวของตัวเองเข้าไว้

กล้าสบตา กล้ามอง เดี๋ยวก็มาเองครับ

ผมเตี้ยกว่าท่านเยอะ  

ผมสาวจ้องมาผมก็หลบตาละครับ คุยกับผู้ญทุกวันนี้ยังหลบตา ไม่กล้าเข้าใกล้ ไม่รู้ผมเป็นโรคอะไรทั้งๆที่แฟนก็เคยมี ตอนนี้พอโสดเท่านั้นแหละ หมายังเมินเลยครับ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel