ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Mar 2007
ตอบ: 9700
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 12:42
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
มันอยู่ที่ความพอใจของท่านนะ ถ้าเราเจียมเนื้อเจียมตัวหน่อย เราก้อหาผู้หญิงหน้าตาธรรมดา พอไปวัดไปวาได้ นิสัยดีๆสักคน มันก้อพอแล้ว ที่จะใช้ชีวิตไม่เหงาบนโลกใบนี้

แบบเพื่อนผมนี่ หน้าตาธรรมดา ไม่มีอะไรดีเลย ไม่รวย ไม่ทุ่ม แต่อยากได้ทรงแบบตัวท๊อปทั้งนั้น ไม่มองคนหน้าตาธรรมดาเลย ทุกวันนี้ยังบ่นอยู่เลยว่าหาแฟนไม่ได้ ผู้หญิงเค้าไม่สนคนดีๆเหรอวะ(มึงรู้ได้ไงว่ามึงเป็นคนดี)

ผู้หญิงมีเยอะนะ บางคนที่เราไม่มองเค้าอาจจะมองเราอยู่ก้อได้ มองหาคนช่วยหาเงินสร้างเนื้อสร้างตัว ดีกว่าหาคนมาใช้เงินจากความลำบากของเรานะ

อยากได้ตัวเด็ดๆ มีตังค่อยไปจัดก้อได้ ผู้หญิงทรงแบบนี้ มีตังก้อสอยได้ครับ ตามสถานที่หาความสุขทั่วไป

3
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นมคุณธรรม FC
Status: แก๊งค์พรี่แดง กี่ตัวๆ ก็ตายโงหมด แล้วน้าจะล้อใคร
ตอบ: 65125
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 12:47
[RE: คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ]
น้าเปนกำลังใจให้คับ น้าสายหิว
เจอที่ไหนเข้าไปคุยเลย ดีกว่าไม่ได้ทำ แล้วมานั่งเสียดายว่าทำไมวันนั้น กุไม่ลองวะ
แก้ไขล่าสุดโดย Kimchi California เมื่อ Wed Jun 13, 2018 12:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 3706
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 12:49
[RE]คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ
ถือว่า รูปร่างดีเลย สูง 179 ทำตัวให้ บุคลิกภาพดี ได้เลยคับ เช่น ออกกำลังกาย เสริมหุ่นหน่อยๆ
ลองตัดผมให้เหมาะกับหน้า

ไปหาสถานที่ ที่ ผู้หญิงในแบบที่ต้องการจะไป และทำกิจกรรมนั้นๆ เช่นพวก ชมรมต่างๆ หรือกิจกรรม เพื่อสาธารณะ ปลูกป่า พวกเนี้ย ถ้าไม่เอาร้านเหล้า

จากนั้น คุณก็เริ่มต้นด้วยการ ทำความรู้จักแบบเพื่อนไปก่อน ค่อยๆถามว่ามีแฟนหรือยัง ถ้ายัง ก็เดินหน้า เลย

จีบๆๆๆ เทคแคร์ ๆๆๆ. เดี๋ยวก็ได้ แต่อย่าไปหื่นตั้งแต่แรกๆล่ะ 55555
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
แข้งดัทช์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 01 Sep 2017
ตอบ: 15742
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 12:50
Nick-EE พิมพ์ว่า:
วัยรุ่น 90's พิมพ์ว่า:
คล้ายกับผมเลยนิหว่าท่าน ทั้งงเรื่องเรียน การทำงาน

ถ้านับตั้งแต่เรียนจบมา ก็โสดมาเกือบ 6-7 ปีแล้ว ตอนเรียนมีแฟน

แต่ตอนทำงาน ก็โฟกัสที่งานจนไม่มีเวลาเหมือนกัน แต่ผมจะออกพบปะสังสรรค์เพื่อนบ่อยนะ แก้เหงาไป ตอนนี้เริ่มชินแล้ว

ของแบบนี้มันอยู่ที่จังหวะชีวิต จะมาก็มาเอง ถ้าไม่มาก็ช่างแมร่งงง อยู่คนเดียวได้โว้ยยย  

ผมเหงามากครับ ดูหนัง กินข้าวคนเดียว เพื่อนมันก็ทิ้งผมไปกับแฟนหมด ผมอยู่กับโลกเงียบๆมา3-4ปีละคับ  

เพื่อนผมก็มีแฟนหมดแล้วเหมือนกัน สูตรผมหางานอดิเรกทำเช่น ถ่ายรูป
ดูหนังกับกินข้าวเป็นธรรมดาของผมมาก ต้องเที่ยว ตจว. เลยครับ แล้วท่านจะพบกับความเคว้งอย่างแท้จริง(หยอกๆๆ) ของผมนี่ออกบ่อยปีที่แล้วไป ปายคนเดียว โคตรชิววว
2
0

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 1095
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 12:54
เข้ามาเก็บข้อมูลครับ จะนำไปใช้กับตัวเองบ้าง
2
0
นักเตะกลางซอย
Status: Yumi Cute^^^
เข้าร่วม: 08 Oct 2007
ตอบ: 5753
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:07
ผมอายุเยอะกว่าท่าน30 ละยังไม่มีแฟนเลย แต่ผมเริ่มเปลี่ยนตัวเองละการแต่งตัว ท่าทางการต่างๆ ท่านลองไปออกไปวิ่งนะ นามงานวิ่งก้อได้ มีทุกอาทิต อะเสียเงินหน่อยแต่ถือว่าช่วยสังคมครับ ผมเจอสาสๆแต่ละคนแจ่มๆทั้วนี้น แต่ก้อได้แค่มองวิ่งตามละ และอยากให้กล้าสบตาผญ.ครับแต่ก่อนผมก้อเปนแต่ทุกวันนี้มองมาก้อมองกลับนะ เหบืออย่าวเดียวยิ้มให้ แต่ถ้าเจอคนถูกใจส่วนมากจะเปนกันไหมไม่รู้แต่ผมเปนนะ ไม่ค่อยกล้าสบตาคนท่เราชอบจะประหม่าไปเองเลย

แนะนำไปอ่านการ์ตูน skill of lure ไม่รุ้พิมถูกไหม หบายๆท่านเคยอ่านละน่าจะมาใช้ได้บ้างนะสู้ๆๆ เข้าใจหัวอกคนโสดเรพาะผมก้อโสด
1
0
นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 1309
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:09
จีบหญิงผมว่าไม่ยากนะ 5555
คือสำคัญเราต้องคุยเก่งหน่อย ไม่ใช่ขี้อาย เวลาไปเจอเค้าละมานั่งอายแม่งน่าเบื่อตาย
ู่เฟลแน่นอน คุยให้เค้าไม่เบื่อได้ ถ้าเราไม่ได้หน้าตาอุบาทละเค้ามีแนวโน้มชอบเราบ้างอยู่แล้ว ไม่ยากนะผมว่า นอกจากเค้าตั้งกำแพงว่าไม่ชอบเราแต่แรก อันนี้คุยเก่งให้ตายก็พัง 555
1
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 14 Mar 2008
ตอบ: 1594
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:17
เริ่มจากหาสังคมใหม่ ท่านชอบออกกำลังกายอยู่แล้วก็ ไปสมัครฟิตเนส เลย เดือนนี้ที่นี้ไม่เจอ ย้ายที่ไปเรื่อยหาเรียน อบรม อะไรก็ได้ให้มีสังคมกว้างขึ้น จะรู้จักคนเยอะขึ้นเอง

เอาใจช่วยครับ

ปล.ที่เที่ยวกลางคืน เอาไว้แก้เหงาได้ครั้งคราว นะผมว่า
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 28 Oct 2013
ตอบ: 8987
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:18
ถูกแบนแล้ว
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ค้นพบด้วยตัวเอง ออกไปข้างนอก เดี๋ยวก็เจอ

ผมจะพูดยังไงดีวะ แฟนผมแต่ละคนก็เป็น ผู้หญิงสมัยเรียน มัธยมทุกคนเลย

อาจจะเป็นเพราะว่า ผมเห็นพวกเธอมาตั้งแต่เด็กละมั้ง

ไม่ขอพูดเรื่องหน้าตา และเงินในกระเป๋านะครับ

เพราะว่า แต่ละคนมีไม่เท่ากัน ผมคงพูดไม่ได้

แต่ที่เรามีเหมือนกันทุกคนนั้นก็คือ ความเป็นผู้ชาย

ผู้หญิงเขาชอบผู้ชาย ที่ดูเป็นผู้ชายจริงๆนะครับ

เขาไม่ชอบพวกอ๊อนแอ๊นทั้งเรื่องร่างกายและจิตใจ

ผมไม่อยากพูดแทงใจดำเลย ก็จำพวก ปอดแหก หรือ Loser นั้นแหละ

ผมบอกตรงๆ ปอดแหก อ่อนแอ ลูสเซอครับ ผมเลย เห่ยมาก แฟนที่เคยมีก็เป็นเพื่อนกันมาก่อนทั้งนั้น นอกนั้นจะให้ไปขอเบอจีบ หรือคุยเฟสยังไม่กล้าเลย  

แล้วแฟนคนก่อนๆจีบไงอ่า งง
0
0
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2013
ตอบ: 1129
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:18
ตีแบด กับ ว่ายน้ำ ครับ สนามกีฬาจังหวัดท่านเลย
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status: ╭∩╮(︶︿︶)
เข้าร่วม: 16 Aug 2010
ตอบ: 1586
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:21
งานแต่งเพื่อน(มหาลัย มัธยม) มีโอกาสได้เจอคนเยอะ และให้เพื่อนช่วยๆกันแนะนำ

งานศพญาติเพื่อน อันนี้ไม่ได้มุกนะ แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าไปจีบกันในงานนะ แต่มันคือจุดเริ่มต้นแบบว่า ขอไลน์ ขอเฟสแล้วไปสานสัมพันธ์ต่อ
1
0
-
นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 09 Sep 2009
ตอบ: 4611
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:24
เริ่มต้นจากการดูแลตัวเองก่อนครับ และทำกิจกรรมอื่นๆไปด้วยจะได้เจอคนข้างนอกเยอะๆ

เช่นไปออกกำลังกายในฟิตเนส หรือไปวิ่งที่สวน ไปปั่นจักรยาน

เจอเพื่อนเยอะแยะแน่นอนครับ

แรกๆอาจจะไม่มี แต่ลองชวนคุยหาเพื่อนเยอะๆ ไม่ต้องสนว่าเป็นชหรือญ เพระาถ้าคุณนิสัยดี ทัศนคติดี เพื่อนเค้าจะแนะนำเพื่อนให้เอง

ทางเลือกที่สอง ต้องไปทำงานในสายงานที่ได้เจอคนเยอะๆครับ เช่น สายงานผลิต งานบริการ งานขาย

ทางเลือกสุดท้าย ใช้ App หาคู่ครับ มีเยอะแยะมากมายทั้ง IG/Facebook/Line

ทางเลือกที่ไม่แนะนำ - เปย์สาวจากในผับ/เล้าจน์/ออน./นวด หรืออะไรลักษณะคล้ายๆกัน เพราะความสัมพันธ์จะไม่ยืดยาว ยกเว้นแต่ท่านมีเงินเหลือเยอะจนไม่รู้จะไปใช้ทำอะไรแล้ว
1
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ความยาวไม่เกิน 200 ตัวอักษร
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 8882
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:28
โคเย่ส์กินแมงโก้ พิมพ์ว่า:
pohihi188 พิมพ์ว่า:
ค้นพบด้วยตัวเอง ออกไปข้างนอก เดี๋ยวก็เจอ

ผมจะพูดยังไงดีวะ แฟนผมแต่ละคนก็เป็น ผู้หญิงสมัยเรียน มัธยมทุกคนเลย

อาจจะเป็นเพราะว่า ผมเห็นพวกเธอมาตั้งแต่เด็กละมั้ง

ไม่ขอพูดเรื่องหน้าตา และเงินในกระเป๋านะครับ

เพราะว่า แต่ละคนมีไม่เท่ากัน ผมคงพูดไม่ได้

แต่ที่เรามีเหมือนกันทุกคนนั้นก็คือ ความเป็นผู้ชาย

ผู้หญิงเขาชอบผู้ชาย ที่ดูเป็นผู้ชายจริงๆนะครับ

เขาไม่ชอบพวกอ๊อนแอ๊นทั้งเรื่องร่างกายและจิตใจ

ผมไม่อยากพูดแทงใจดำเลย ก็จำพวก ปอดแหก หรือ Loser นั้นแหละ

ผมบอกตรงๆ ปอดแหก อ่อนแอ ลูสเซอครับ ผมเลย เห่ยมาก แฟนที่เคยมีก็เป็นเพื่อนกันมาก่อนทั้งนั้น นอกนั้นจะให้ไปขอเบอจีบ หรือคุยเฟสยังไม่กล้าเลย  

แล้วแฟนคนก่อนๆจีบไงอ่า งง  

เพื่อนครับ จีบแบบเห่ยๆนี่แหละ
0
0
แขวนสตั๊ด
Status: ลูกพี่เฉิน ติ่ง พี่ตู้..
เข้าร่วม: 13 May 2007
ตอบ: 16126
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:32
คือถ้าไม่ทำอะไรเลยังไงก็ไม่ได้ครับ ต่อให้รูปร่างดีเข้าฟิตเนสออกกำลังกายถ้าไม่เริ่มยังไงมันก็ไม่ได้ ผมว่าถ้าท่านเขิลอายเอาเป็นว่างลองไปคุยกับพวกในเน็ตให้ผ่านก่อนดีกว่าครับ

ถือว่าเป็นการฝึกวิชาให้ได้ก่อน
1
0
Milet..
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 6647
โพสเมื่อ: Wed Jun 13, 2018 13:51
คนหน้าตาธรรมดาๆเขาไปหาความรักกันได้ที่ไหนครับ
จากประสบกามผมนะ ผมอยู่อพาทเม้นที่มีฟิตเนส
เย็นๆก็ไปเล่นทุกเย็น มีสาวๆมาเล่นบ่อยๆ คุ้นๆก็ชวนคุยไป บางเครื่องเค้าเล่นไม่เป็นก็สอน ก็บอกเค้าหน่อย ผมได้ไลน์มา 4
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3 ... 10, 11, 12
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel