ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ซุปตาร์ยูโร
Status: Once a Foal, always a Foal ❤
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Jul 2014
ตอบ: 9868
โพสเมื่อ: Sat Nov 18, 2017 13:34
[RE: เมสัน กรีนวู้ด เด็กแมนยูคนนี้น่าสนใจนะครับ]
Spoil
เก่งนักบ้อ พิมพ์ว่า:
Nakhal พิมพ์ว่า:
Spoil
เก่งนักบ้อ พิมพ์ว่า:
Puet_TaeYeon พิมพ์ว่า:
Nakhal พิมพ์ว่า:

เด็กอังกฤษนี่คิดถึง Mason Mount อะ ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้เกิด สมัยก่อนชอบมากๆ แล้วก็เงียบไป

ตอนนี้แทบจะรู้จักแต่เด็กเยอรละ 5555

คนนี้ผมไม่ได้ตามเลย เห็นว่ากันว่าเก่งมากๆ เมื่อเร็วๆนี้สื่อฝรั่งเศสยกให้เป็น Top Talent เลย เคียงข้างกับพวก อัลลี่ เอ็มบัปเป้ เดมเบเล่ ดอนนารุมม่า เฮซุส ซาเน่ วินิซิอุส ไรพวกนี้เลยนะ ตกใจมาก

เด็กอังกฤษผมแนะนำ Angel Gomes, Callum Gribbin ผมหวังมากๆเลยครับสองคนนี้  

เมสัน เม้า แกพึ่งอายุ 18 เองนะครับ เป็นจอมทัพคนสำคัญของอังกฤษชุด ยู19 ที่ได้แชมยุโรปเลย เมื่อกลางปีแอสซิสกระจายด้วย แถมยังได้นักเตะยอดเยี่ยมของทัวนาเม้นด้วย ตอนนี้ก็ยังติดชุด ยู19 อังกฤษ อายุยังถึงปีหน้ายังเล่นได้ พอได้แชม เชลซีส่งไปวิเทสเลยครับ เป็นสำรองซะส่วนใหญ่ เเต่ก็เป็นสำรองคนแรกๆที่ได้ลง แล้วยิงได้ด้วยนะครับ 2 ลูกแล้วมั้งไม่แน่ใจ  

จำไม่ได้อะ เหมือนตามมามากกว่าปีนึงละ สักสองหรือสามปีได้ เลยนึกว่า 20 ไปแล้วซะอีก แต่จำได้ว่าอยู่เชลซีชุดเล็กชอบใส่เบอร์ 10 ไม่ก็เบอร์ 8 555

ใช่ครับ แกเป็นจอมทัพ หมายเลข 10 เลย ผมว่าเก่งเลยนะ เกิดแน่ๆ แต่ไม่ใช่กับเชลซีอะ น่าจะไปเกิดที่อื่น 5555  

วงวารอะ บางทีก็สงสาร 55555555555

เสียดายตั้งแต่ลูคัส เปียซอนละ แต่ถ้า M.Mount ไม่เกิดเพราะโดนดองจะเสียดายกว่า เพราะชอบจริงๆ เหมือนเห็นแววมาตั้งแต่เด็ก ตอนที่ยังไม่มีคนรู้จักเลย อยากให้เกิด จะได้หาดูง่ายๆ ดีต่อใจ

กลัดบัคมี MC ดาวรุ่งสองคนแล้วด้วย ไม่งั้นจะเชียร์ให้ซื้อมาเลี้ยง //ผิด
2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 5227
โพสเมื่อ: Sun Nov 19, 2017 00:43
[RE: เมสัน กรีนวู้ด เด็กแมนยูคนนี้น่าสนใจนะครับ]
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel