ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 25853
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:45
[RE: มีใครทีมซาร่าไหม]
ตอนมิลเนอร์มีเถียงกับคล็อปป์ ไม่เห็นมีประเด็นแบบนี้เลย

มันก็ปกติอะ นักเตะกับโค้ชจะเถียงกัน ไม่มีใครผิดใครถูกไปตลอดหรอก

อีกอย่างคนอย่างคล็อปป์ถ้าคุมนักเตะไม่อยู่ ปลิวปนานละ โมก็คงไม่ได้ไม่เคารพอะไรคล็อปป์หรอก

อย่าพึ่งตื่นตระหนกกันไปก่อน
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

#FSGOUT
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2020
ตอบ: 2063
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:46
[RE]มีใครทีมซาร่าไหม
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ไม่อยากออกความเห็นเดี๋ยวคนบอกว่าผมเอาแต่ถือหางซาลาห์ ขี้เกียจโควทกับLFC thailand fan club  

ผมเปิดให้เลย โอเคซาล่าตอนนี้แกหาปลาจริง แต่ ace เบอร์1 ของทีมลงมานาที80 ตอนที่ทีมต้องการชัยชนะ และตัวที่ลงไปก็ไม่ได้ดีกว่าบังเลย

เป็นใครๆก็โวย5555

โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44620
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:46
Judythedog พิมพ์ว่า:
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
ไม่อยากออกความเห็นเดี๋ยวคนบอกว่าผมเอาแต่ถือหางซาลาห์ ขี้เกียจโควทกับLFC thailand fan club  

ผมเปิดให้เลย โอเคซาล่าตอนนี้แกหาปลาจริง แต่ ace เบอร์1 ของทีมลงมานาที80 ตอนที่ทีมต้องการชัยชนะ และตัวที่ลงไปก็ไม่ได้ดีกว่าบังเลย

เป็นใครๆก็โวย5555

ผมไม่เกี่ยวน๊าท่าน5555
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 3100
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:47
ดูโง่จัง
0
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1637
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:52
[RE]มีใครทีมซาร่าไหม
เก่งจังเลยฮะ รู้หมดเลยว่าโมยังสู้ คล็อปไม่สู้ ไม่ทราบรู้ทั้ยครับว่าเค้าคุยไรกันถึงทะเลาะกัน ณ เวลานั้น? ถ้ารู้ผมวานพิมพ์ทิ้งไว้ที

คือผมว่าจะพูดว่าคนนั้นเต็มที่อีกคนไม่เต็มที่ใครก็พูดได้ครับ

อ่ะผมพูดว่า โมเนี่ยกากชิบหายเลยตั้งแต่พลาดเอฟเอและพลาดช่วงสำคัญในลีค แบบนี้ปล่อยจอยรอโค้ชใหม่ป่าว? เนี่ยผมก็พูดได้

คือเราไม่รู้เบื้องลึกเบื้องหลังอะไรเลย ออกตัวอะไรขนาดนั้น และบางที่เราไม่เห็นต้องเลือกข้างเลย เคสนี้ใครผิดก็รับไป คล็อปถ้าพูดไม่ดีก็สมควรโดนด่าและรีแอ็คชั่นจากนักเตะแบบนั้น กลับกันถ้าบังไม่พอใจเรื่องเวลาลงเล่นทั้งๆที่ตัวเองฟอร์มกากขนาดนี้ ก็สมควรโดนด่าเช่นกัน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Once Liverpool, always Liverpool. YNWA
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 10 Feb 2006
ตอบ: 1014
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 20:54
มีใครทีมซาร่าไหม
SherlockShadow พิมพ์ว่า:
ดูโง่จัง  

หมายถึงผมหรือป่าวครับ ดูโง่ยังไงเอ่ยอธิบายหน่อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
นักเตะตำบล
Status: Kobe Mindset
เข้าร่วม: 28 Feb 2022
ตอบ: 1745
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 21:01
ไม่รู้คุยอะไร แต่ถ้าโมงอแงที่เปลี่ยนลงช้า ขอด่านิดนึงหลังๆตอนมึงลงก็ไม่เห็นทำเชี่ยไรได้ อย่าอีโก้จัด แต่ถ้าไม่ใช่ก็แล้วไป
0
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Feb 2023
ตอบ: 530
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 21:49
TonnyBie พิมพ์ว่า:
เก่งจังเลยฮะ รู้หมดเลยว่าโมยังสู้ คล็อปไม่สู้ ไม่ทราบรู้ทั้ยครับว่าเค้าคุยไรกันถึงทะเลาะกัน ณ เวลานั้น? ถ้ารู้ผมวานพิมพ์ทิ้งไว้ที

คือผมว่าจะพูดว่าคนนั้นเต็มที่อีกคนไม่เต็มที่ใครก็พูดได้ครับ

อ่ะผมพูดว่า โมเนี่ยกากชิบหายเลยตั้งแต่พลาดเอฟเอและพลาดช่วงสำคัญในลีค แบบนี้ปล่อยจอยรอโค้ชใหม่ป่าว? เนี่ยผมก็พูดได้

คือเราไม่รู้เบื้องลึกเบื้องหลังอะไรเลย ออกตัวอะไรขนาดนั้น และบางที่เราไม่เห็นต้องเลือกข้างเลย เคสนี้ใครผิดก็รับไป คล็อปถ้าพูดไม่ดีก็สมควรโดนด่าและรีแอ็คชั่นจากนักเตะแบบนั้น กลับกันถ้าบังไม่พอใจเรื่องเวลาลงเล่นทั้งๆที่ตัวเองฟอร์มกากขนาดนี้ ก็สมควรโดนด่าเช่นกัน  

โควทนี้อาจจะหมายถึงผม

โอเค ผมผิดเองที่บอกคล็อปไม่สู้ เพราะผมไม่รู้จริง อันนี้ผมผิดจริงๆ

แต่กระทู้นี้ เจ้าของกระทู่ถามให้เลือกข้าง (สมมติไม่มีช้อยห้ามบอกว่าตอบไม่ได้) ถ้ามีแค่คล็อปกับซาล่า ขอเลือกอยู่ข้างคนที่ยังอยู่ คือซาล่า

0
0
Status:
เข้าร่วม: 31 Jan 2014
ตอบ: 1637
โพสเมื่อ: Sat Apr 27, 2024 23:05
ตอร์ปิโด เรส พิมพ์ว่า:
TonnyBie พิมพ์ว่า:

โควทนี้อาจจะหมายถึงผม

โอเค ผมผิดเองที่บอกคล็อปไม่สู้ เพราะผมไม่รู้จริง อันนี้ผมผิดจริงๆ

แต่กระทู้นี้ เจ้าของกระทู่ถามให้เลือกข้าง (สมมติไม่มีช้อยห้ามบอกว่าตอบไม่ได้) ถ้ามีแค่คล็อปกับซาล่า ขอเลือกอยู่ข้างคนที่ยังอยู่ คือซาล่า

ตามตรงเลยครับ เจตนาโพสท์ผมหมายถึงเจ้าของกระทู้นั่นแหละ เพราะเห็นท่านนั้นตั้งธงมาเลยว่า โมสู้ คล็อปไม่สู้ เข้าใจซาล่างั้นงี้ คือเจตนาของผมไม่มีอะไรเลย แค่ตั้งคำถามว่าเห็นแค่นี้คือตัดสินทั้งหมดได้แล้วหรอว่าเหตุการณ์นี้ใครถูกใครผิด?

แต่นั่นแหละครับคือผมแค่รู้สึกว่าเรื่องนี้เราไม่รู้อะไรเลยนอกจากสิ่งที่ถ่ายทอดสดมา คือไม่รู้จะไปสรุปเอาเองทำไม ใครผิดก็ว่าไปตามผิด ซึ่งถ้าให้เรียนตามตรง ผมก็ไม่ชอบโมในสถานการณ์นี้เพราะคุณคือหนึ่งในนักเตะในทีมยังไงทีมก็ควรมาก่อน มันคือความรับผิดชอบของคุณ แต่นั่นแหละจะให้ผมไปด่าโมมันก็ไม่ใช่เรื่องเพราะผมเองก็ไม่รู้เลเวลที่คล็อปพูดกับโมมันร้ายแรงขนาดไหน ดังนั้นผมก็ไม่รู้จะเลือกข้างไปทำไม

ยังไงถ้าทำให้ขุ่นเคืองใจก็ขอโทษมาในที่นี้ด้วยฮะ ไม่ได้มีเจตนาจะสื่อถึงท่านแต่อย่างใด

เพิ่มเติม
ไหนๆก้ไหนๆแล้ว ผมขอโทษจขกท.ด้วยเลยละกันที่อาจจะใช้คำพูดไม่ดีประชดประชัน ตอนพิมพ์อารมณ์อุ่นทั้งผลบอล และ ภาพที่ออกมาระหว่างโมและคล็อปด้วย ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยฮะที่น่าจะใช้เหตุผลคุยกันมากกว่านี้[/u]
แก้ไขล่าสุดโดย TonnyBie เมื่อ Sat Apr 27, 2024 23:12, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Once Liverpool, always Liverpool. YNWA
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel