ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ดาวเตะลา ลีกา
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Jan 2010
ตอบ: 13814
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 14:23
[RE: ็HBO GO เป็นยังไงมั่งครับ ใครสมัครอยู่บ้างครับ]
ภาพกับเสียงยังกาก

ซีรีย์กับหนังก้ยังดีอยู่ แต่เหมือนช่วงหลังซีรีย์บางอันก้หลุดไปเนตเฟลิกอยู่เหมือนกันนะ
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 28 Dec 2017
ตอบ: 2829
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 14:40
[RE: ็HBO GO เป็นยังไงมั่งครับ ใครสมัครอยู่บ้างครับ]
ผมได้ฟรีมาตอนซื้อโปรAIS ถึงตอนนี้ยังไม่ได้ดูสักเรื่อง
0
0

นักเตะอบต.
Status: แฟนผีดีๆมีอยู่จริงเหมือนแผงลอตเตอรี่ที่ขาย 80
เข้าร่วม: 20 Nov 2008
ตอบ: 2517
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 14:41
ผมไม่มีปัญหาเรื่องภาพแต่เสียงเบามาก ละแอพชอบค้าง

แต่หนังซีรีย์ดีๆเยอะครับ
0
0
D N A แค่ตัวอักษร 3 ตัวก็ทำให้พวกอีแอบดิ้นได้
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 02 Apr 2022
ตอบ: 1013
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 14:45
แอพกากมาก ค้างบ่อย ยิ่งดีผ่านทีวีภาพโคตรแตก ตัวmaxก็ไม่มีข่าวเข้าไทยสักที
0
0
นักบอลถ้วย ค.
Status:
เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 4408
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 14:47
[RE]็HBO GO เป็นยังไงมั่งครับ ใครสมัครอยู่บ้างครับ
แอพในทีวีโคตรกระจอก buffer ช้า เล่นๆหยุดๆ ภาพก็ไม่ชัด เสียงก็กาก ดีอย่างเดียวคือ content ปัง ผมต้อง chromecast จากมือถือเอาถึงดูได้ แต่ก็ไม่ลื่นนะ มีสะดุดบ้าง
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status:
เข้าร่วม: 05 Jun 2008
ตอบ: 3063
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:00
เรื่อง คุณภาพของภาพ+เสียง มาการันตีแรงว่าห่วยจริงครับ ถ้าจัดอันดับ มีกี่สตรีมมิ่งไม่รู้อ่ะ ผมเชื่อว่า HBO GO (Go นะครับ ไม่ใช่ HBO Max) น่าจะอยู่โซนหนีตกชั้นอ่ะ (ฮา)

แต่เรื่องคอนเทนท์ ไม่รู้สิ ผมคลั่งไคล้พวกซีรีส์ฝั่งเมกา ยุโรปอยู่แล้ว เลยรู้สึกว่าคอนเทนท์มันโดนใจผมมั้งครับ

ถ้าได้สมัครมาดู แนะนำซีรีส์นี้ครับ Barry ปีก่อน ผมดูจบแล้วมาป้ายยาเพื่อนสมาชิกไปครับ

https://www.soccersuck.com/boards/topic/2300990
0
0
Status:
เข้าร่วม: 29 Apr 2020
ตอบ: 774
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:08
[RE]็HBO GO เป็นยังไงมั่งครับ ใครสมัครอยู่บ้างครับ
ห่วยมาก ภาพแตก แอพก็ชอบค้างบ่อย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
นักเตะตำบล
Status: ชีวิตต้องการดราม่า
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 2687
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:23
ภาพโคตรกาก สมัยนี้มันต้อง4kเป็นพื้นฐานแล้ว
0
0
Just So You Know ?
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: Wildly-Vet
เข้าร่วม: 15 Mar 2020
ตอบ: 7010
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:28
ผมดูกับแอปใน tv 55 นิ้ว มันสวยมากนะ รึสายตาผมไม่มีมาตรฐานเท่าคนอื่น
0
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:30
ChickenRun พิมพ์ว่า:
สมัครทิ้งไว้ เข้าไปดู ไม่มีซีรีย์อะไรน่าดูสักอย่าง ผมยกเลิกไปละ

ซีรีย์ชูโรง House of Dragon ก็ไม่ว้าว ถ้าเทียบกับ GoT

กระจอกมากเทียบกับ Netflix ถึงแม้มันจะเชิงหนา คิดค่านู่น นี่ นั่น

แต่มีอัปเดตใหม่ ๆ เข้ามาตลอด  

ซีรี่ย์ดีขึ้นหิ้งเยอะพอๆกับ nf สำหรับผมนะ แต่มันไม่เยอะเท่า ไม่หลากหลายเท่า ตัวแอปดูกากกว่า แต่ด้วยราคาแล้วได้ดูเรื่องแบบ true detective, the wire, succession,GOT,chernobyl มีพวกการตูนอีก หนังอีก ผมว่าคุ้มละ แต่ก็แล้วแต่สไตล์คน
แก้ไขล่าสุดโดย Dr.Panda500 เมื่อ Thu Apr 25, 2024 15:31, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0

#ForzaMilan #ฉันภูมิใจที่เกิดในรัชกาลที่ ๙
แข้งลีกเอิง
Status: อกหักแต่บอกแฟนไม่ได้
เข้าร่วม: 01 Jun 2018
ตอบ: 3395
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:39
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:
สมัครทิ้งไว้ เข้าไปดู ไม่มีซีรีย์อะไรน่าดูสักอย่าง ผมยกเลิกไปละ

ซีรีย์ชูโรง House of Dragon ก็ไม่ว้าว ถ้าเทียบกับ GoT

กระจอกมากเทียบกับ Netflix ถึงแม้มันจะเชิงหนา คิดค่านู่น นี่ นั่น

ซีรี่ย์ดีขึ้นหิ้งเยอะพอๆกับ nf สำหรับผมนะ แต่มันไม่เยอะเท่า ไม่หลากหลายเท่า ตัวแอปดูกากกว่า แต่ด้วยราคาแล้วได้ดูเรื่องแบบ true detective, the wire, succession,GOT,chernobyl มีพวกการตูนอีก หนังอีก ผมว่าคุ้มละ แต่ก็แล้วแต่สไตล์คน  

HBO ผมดูจบจริง ๆ แค่ GoT กับ เชอโนบิล แค่นี้เลยครับ

บางซีรีย์มันซีรีย์กินบุญเก่า ใหม่ ๆ แทบไม่มีอะไรน่าสนใจเลยครับ

แต่อย่างที่ท่านว่า คงแล้วแต่สไตล์คน

ผมแค่รู้สึกว่า อย่างเนตฟลิก เปิดมามันก็ยังมีอะไรใหม่ ๆ ไหลมาบ้าง

แต่ HBO คือนิ่งกริบเลย
แก้ไขล่าสุดโดย ChickenRun เมื่อ Thu Apr 25, 2024 15:39, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะท้ายซอย
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 1166
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:48
ซีรี่ ที่ดูน่าสนใจมันไม่เยอะ แต่ซีรี่ตัว TOP ก็สุดๆทั้งนั้น ผมก็จะสมัครเป็นครั้งๆไปเวลา มีซีรี่ น่าสนใจ ล่าสุด ที่สมัคร ก็มาดู The last of us
0
0
โพสเมื่อ: Thu Apr 25, 2024 15:56
Dr.Panda500 พิมพ์ว่า:

HBO ผมดูจบจริง ๆ แค่ GoT กับ เชอโนบิล แค่นี้เลยครับ

บางซีรีย์มันซีรีย์กินบุญเก่า ใหม่ ๆ แทบไม่มีอะไรน่าสนใจเลยครับ

แต่อย่างที่ท่านว่า คงแล้วแต่สไตล์คน

ผมแค่รู้สึกว่า อย่างเนตฟลิก เปิดมามันก็ยังมีอะไรใหม่ ๆ ไหลมาบ้าง

แต่ HBO คือนิ่งกริบเลย  

น้อยมากจริงๆนั่นแหละครับ ต่อให้มีแต่พวกรางวัลก็ไม่ทันใจ เผลอๆ amzon จะแซงเอาละ
1
0

Status:
เข้าร่วม: 16 Jan 2020
ตอบ: 484
โพสเมื่อ: Fri Apr 26, 2024 08:45
หนังซีรีย์ถูกจริตผม แต่ภาพกาก เสียงพูดเบา
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel