ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44580
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:46
[RE: นี่ขนาดซิตี้ปล่อยอาวุธหนักแบบโคลพาลเมอร์ออกมาเชลซีแล้วนะ]
สุดท้าย เค้าก็มีโฟเด้น มีเด็กเทพ หรือมีอาวุธที่หนักกว่าพาลเมอร์หลายคนในทีม

คล้ายๆ เชลซีที่มีพวกอาซาร์ พาทีมคว้าแชมป์ ซาลาห์ กับ kdb ก็ไม่มีความจำเป็นอะไรใดๆกับทีมตอนนั้น

หรือไม่ก็มาดริดที่ปล่อยโอเดการ์ดไป แต่กลางเค้าคือคู่หูเทพเจ้า ไหนจะพวกยังบลัดเทพๆแบบ เฟเด้ ชูอาเมนี่ จู๊ด ผมว่าเค้าก็ไม่เสียดายอะไร

2
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน

นักเตะหมู่บ้าน
Status:
เข้าร่วม: 21 Feb 2024
ตอบ: 429
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 14:56
[RE: นี่ขนาดซิตี้ปล่อยอาวุธหนักแบบโคลพาลเมอร์ออกมาเชลซีแล้วนะ]
เรียกว่าหนักยังไง-*-

ถ้าบอกปล่อยกุนโดกัน มาเรซอ่ะอันนี้ใช่แน่
1
0
นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 26 Jan 2009
ตอบ: 903
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 15:05
คำตอบเห็นๆกันเลยคือ เชลซีตอนนี้อันดับเท่าไหร่ แมนซิอันดับเท่าไหร่
พาลเมอร์ไม่ใช่นักเตะที่แบกความกดดันในระดับที่เป๊บต้องการครับ
คือมีแวว แต่ได้โอกาสแล้วเล่นไม่ค่อยเข้าระบบครับ
ผมดูพาลเมอร์เล่นตอนอยู่ซิตี้เล่นแล้วดูเกร็ง พอมีโอกาสแล้วคว้าไว้ไม่ได้ครับ

แต่ถ้าไปเล่นทีมที่กดดันน้อยกว่า(ฤดูกาลนี้ทุกคนยอมรับว่าเชลซีตอนนี้ยังไม่ใช่ทีมลุ้นแชมป์ และซื้อมาก็ไม่ได้คาดหวังอะไรมาก)
ก็มักจะเล่นดีนี่ไม่แปลกเลยครับ มีนักเตะที่เล่นในทีมที่ความคาดหวังต่อตัวนักเตะน้อยแล้วจะฉายแสงครับ แต่พอย้ายไปทีมระดับที่กดดันมากๆแล้วจะเล่นไม่ค่อยออก
3
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 11 Apr 2008
ตอบ: 633
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 15:16
นี่ขนาดซิตี้ปล่อยอาวุธหนักแบบโคลพาลเมอร์ออกมาเชลซีแล้วนะ
ดีลนี้ วินๆ ต้องชมเชลซีที่กล้าจ่ายเงินขนาดนี้ด้วยนะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักเตะอบต.
Status:
เข้าร่วม: 11 Jan 2023
ตอบ: 1511
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 15:24
ถูกแบนแล้ว
นี่ขนาดซิตี้ปล่อยอาวุธหนักแบบโคลพาลเมอร์ออกมาเชลซีแล้วนะ
ทำให้เห็นว่า​ อคาดามี่เค้าดี​ ไม่ใช่สักแต่ใช้เงิน
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
แข้งเจลีก
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 03 Jun 2022
ตอบ: 12794
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 15:46
มันอาวุธหนักตรงไหนเนี้ยท่าน ไม่ได้ดูตอนอยุ่ชิตี้เราะ ถ้าปล่อย เบนาโต้ เดอบอย โรดี้ อะแบบนี้อะปล่อยอาวุธหนัก

หรือตอนนี้เชลชีขายพาลเมอร์ปีหน้าอะ อันนี้เรียกว่าปล่อยอาวุธหนัก
แก้ไขล่าสุดโดย RamosComeback เมื่อ Tue Apr 16, 2024 15:47, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักเตะตำบล
Status: It's Complicated
เข้าร่วม: 14 Feb 2014
ตอบ: 2666
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 16:01
เชียร์ปืนจนเหี่ยว พิมพ์ว่า:
นึกภาพถ้ายังเก็บพาลเมอร์ไว้อยู่ สลับหมุนเวียนกันลงกับพวกตัวรุกซิตี้ในฤดูกาลนี้ดูดิ ตัวแทนมาเรสได้ชิลๆเลยฟอร์มแบบนี้ แต่เด็กอาจไม่ได้เฉิดฉายแบกทีมแบบตอนมาเชลซี เห็นตอนมันเล่นถ้วยคอมมูยิงน่อลอย่างสวยก็ว่าดูมีของวะ แต่ไม่คิดว่าจะระเบิดฟอร์มขนาดนี้  

ตำแหน่งทับ ไม่มีโอกาสลงรึเปล่าครับ

งั้นเชลซีก็พูดได้ว่า เนี่ย ปล่อย เดอ บรอย อาวุธหนักให้ซิตี้แล้วนะ

ปล่อยซาล่า อาวุธหนักให้ ลิเวอร์พูลแล้วนะ

มันไม่มีใครรู้อนาคตหรอกครับว่าใครจะเล่นดีเล่นแย่ขนาดไหน
1
0
นักบอลถ้วย ก.
Status:
เข้าร่วม: 30 Mar 2007
ตอบ: 9079
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 16:14
เอาจริงๆถ้ายังอยู่ก็สำรองโฟเด้น โฟเด้นยังเก่งกว่าเรื่องการครองบอล เลี้ยงบอลติดเท้าชิบหาย

ก็ตามนั้นยิ่งมาเชลซีที่เล่นล้อมรอบไปด้วยซุปตาร์ อย่างแจคสัน อย่างสเตอร์ริ่ง ชุควูเมก้า ก็ยิ่งเด่นไปเลยสิครับ
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: พร้อมจะลุยมานานแว้ว
เข้าร่วม: 05 Dec 2016
ตอบ: 15251
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 16:25
รู้อย่างเดียวว่า วันนี้มีแต่พาลเมอร์ กับ ซิตี้ ทั้งวันอ่ะ
1
0
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 19 May 2011
ตอบ: 4245
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 16:37
โอ้ย อาวุธเล็กเลย ไม่ได้เก่งไรขนาดนั้น แต่ไปอยู่เชลซี ไง555
1
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 10372
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 17:14
ผมไม่ได้พูดถึงพาลเมอร์ตอนอยู่แมนซิเน้อ ผมก็เพิ่งรู้จักชื่อน้องมันตอนที่เตะคอมมูแล้วยิงนอลนี่แหละ คำว่าอาวุธหนักคือฟอร์ม ณ ปัจจุบันของน้องมันไง การที่น้องมันกดไป20เม็ดในลีคตอนนี้ไงทีเรียกว่าอาวุธหนัก ผมก็คิดอยู่ว่าถ้าอยู่ซิตี้คงไม่ได้ลงเยอะจนพัฒนาตัวเองได้ไวขนาดนี้ ขออภัยหากเขียนกำกวมไม่ชัดเจน
0
0
แขวนสตั๊ด
Status:
เข้าร่วม: 13 Sep 2009
ตอบ: 20567
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 19:23
MCI_BATTLESHIP พิมพ์ว่า:
พาลเมอร์เก่งจริง แต่ไม่มีใครรู้หรอกว่าอยู่ต่อจะได้ขนาดนี้ไหม ตอนอยู่ซิตี้ช่วงท้ายฟอร์มโหดอยู่นะ

พาลเมอร์นี่เจ้าตัวย้ายเองนะ จะมาบอกว่าเสียดายก็แปลกๆ ถ้าอยากอยู่ต่อแต่สโมสรขายทิ้งก็น่าเสียดายอยู่

ผมเคยอ่านว่าตอนแรกน้องอยากอยู่ต่อนะ ปล่อยยืมก็ได้

แต่เหมือนเรือมีให้แค่ อยู่กับย้ายถาวร น้องเลยไป
1
0
นักเตะกลางซอย
Status:
เข้าร่วม: 06 May 2020
ตอบ: 3454
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 19:51
มันก็เหมือนเชลซีสมัยก่อนนั้นแหละตัวหลักซื้อเอาเยาวชนมีไว้ขาย ทั้งเดอบรอยร์ ซาร่า นี่ก็เด็กเชลซีมิใช่รึ
0
0
B2W
นักบอลถ้วย ง.
Status:
เข้าร่วม: 05 Dec 2015
ตอบ: 6739
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 19:56
[RE]นี่ขนาดซิตี้ปล่อยอาวุธหนักแบบโคลพาลเมอร์ออกมาเชลซีแล้วนะ
เคสพาลเมอร์ไม่ต่างอะไรกับเดอบอยตอนอยู่เชลซีเลย

ถ้าอยู่เชลซีต่อ ผมว่าไม่มีทางเก่งอย่างทุกวันนี้แน่นอน

เป็นเช่นนั้นแล
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
0
0
แข้งลีกเอิง
Status: Run Trend
เข้าร่วม: 12 May 2021
ตอบ: 6192
โพสเมื่อ: Tue Apr 16, 2024 21:14
ระดับซิตี้ นักเตะเกรดA เต็มทีม

ดาวรุ่งที่ขี้นมาชุดใหญ่ได้ เก่งตัวจริงทีมอื่นได้

ตัวหลักก็ฟอร์มสม่ำเสมอ เป๊ป รีดความสามารถนักเตะเก่ง

ระบบเป๊ป แพ้ยาก บดจนคู่แข่ง พลาดเอง

เจ้าของทีมสายเปย์ อยากได้คนอื่น พร้อมจ่ายค่าตัวค่าเหนื่อย เพอเฟคทีมจริงๆ หาจุดอ่อนยาก ซิตี้ยุคเป๊ปจะทำสถิติใหม่อีกเรื่อยๆ
0
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel