ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5173
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 11:51
[RE: WM โซโล่สงขลา น้ำตาจะไหล]
Quantum13 พิมพ์ว่า:
ผมเองมาเรียนมาทำงานหาดใหญ่สิบกว่าปีแล้ว ยังไม่ได้ไปโซนรัตภูมิ แบบพี่เบนเลย

ยังมีที่ต้องไปอีกเยอะ ส่วนโฮมสเตย์เกาะยอไปมาหลายรอบ แต่ก็ไม่ได้ไปนานแล้ว

สมัยรุ่นๆนี่เมาลงไปเล่นน้ำกันดึกๆ

ดีใจที่ชอบสงขลานะครับ ยังมีที่น่าสนใจอีกเยอะ ไว้มาเที่ยวใหม่นะครับ  

มาแน่ครับ มีโอกาสจะลองมาหน้าหนาวดูทะเลหมอก ตอนแรกกลัวว่าจะปลอดภัยไหมสุดท้ายมันก็เหมือนจังหวัดอื่นๆไม่มีอะไรอันตราย
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 10 Oct 2022
ตอบ: 10181
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 13:35
[RE: WM โซโล่สงขลา น้ำตาจะไหล]
อวดไม่อวดไม่รู้ฮะ เห็นนายกเบนแล้วผมต้องเข้ามาดูรูปดุ๊กดิ๊ก
1
0
นักเตะอบต.
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4135
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 16:48
ผมว่าสงขลานี่คนอยู่ไม่ค่อยเห็น คนมาเที่ยวผมเห็นมีที่เที่ยวเต็มไปหมด ถ้าชอบไปไหนมาไหนคนเดียวสงขลาน่าจะตอบโจทย์ใช้ได้เลย เพราะทางไม่ค่อยซับซ้อนส่วนหนึ่งมั่วๆไปยังพอถึงได้ อยุ่มาทั้งชีวิตยังได้ไปเที่ยวน้อยกว่าพี่เบนอีกมั้งเนี่ย
1
0

นายกฯซ็อคเกอร์ซัค
Status: IG : benfreekick /// YT : เที่ยวนอกถ้ำ
เข้าร่วม: 16 Feb 2005
ตอบ: 5173
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 16:52
Aborligin พิมพ์ว่า:
ผมว่าสงขลานี่คนอยู่ไม่ค่อยเห็น คนมาเที่ยวผมเห็นมีที่เที่ยวเต็มไปหมด ถ้าชอบไปไหนมาไหนคนเดียวสงขลาน่าจะตอบโจทย์ใช้ได้เลย เพราะทางไม่ค่อยซับซ้อนส่วนหนึ่งมั่วๆไปยังพอถึงได้ อยุ่มาทั้งชีวิตยังได้ไปเที่ยวน้อยกว่าพี่เบนอีกมั้งเนี่ย  

เป็นเรื่องปกตินะเท่าที่รู้มา คนในพื้นที่จะไม่ค่อยอะไรกับสิ่งใกล้ตัว อย่างที่อยู่นนท์ ข้ามไปเกาะเกร็ดนับครั้งได้ นททคนอื่นมาข้ามกัวรัวๆ แต่ประทับใจสงขลามากในแง่ของผู้คนด้วย ลุงเดชานี่สุดๆแล้วไม่เสียชาติเกิดที่ได้คุยกับแก

ถ้ามีโอกาสว่าจะแวมาหน้าหนาวเก็บทะเลหมอกครับ
1
0
นักเตะอบต.
Status: ํ''You were born original don't die a copy.''
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 4135
โพสเมื่อ: Fri Apr 07, 2023 17:02
เบน ฟรีคิก พิมพ์ว่า:
Aborligin พิมพ์ว่า:

เป็นเรื่องปกตินะเท่าที่รู้มา คนในพื้นที่จะไม่ค่อยอะไรกับสิ่งใกล้ตัว อย่างที่อยู่นนท์ ข้ามไปเกาะเกร็ดนับครั้งได้ นททคนอื่นมาข้ามกัวรัวๆ แต่ประทับใจสงขลามากในแง่ของผู้คนด้วย ลุงเดชานี่สุดๆแล้วไม่เสียชาติเกิดที่ได้คุยกับแก

ถ้ามีโอกาสว่าจะแวมาหน้าหนาวเก็บทะเลหมอกครับ

มาเลยครับ รัตภูมินี่เหมือนดินแดนใหม่เลยหลังจากผู้คนเริ่มเที่ยวแบบปลีกวิเวกกันมากขึ้นมีที่ท่องเที่ยงผุดมาเยอะเลย ทั้งที่เมื่อก่อนมันแค่ทางผ่านไปจังหวัดอื่นเฉยๆ สงขลาที่ออกไปแนวๆสงบๆนะ คือที่เที่ยวโวกแหวกคนเยอะๆก็มีแต่ มันน้อยกระจุกที่เดียว ที่เหลือคือแนวธรรมชาติละ ผู้คนก็โอเคนะผมว่า ค่อนข้างไปในทางดีซะส่วนใหญ่ จังหวัดของคนสโลว์ไลฟ์
1
0

ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel