ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 16:12
ถูกแบนแล้ว
[RE: คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ]
Pepsiman พิมพ์ว่า:
mctominaytor พิมพ์ว่า:
ดอกไม้โดนตามหลอกหลอน ขอลบยูสไป แล้วมาเกิดใหม่เป็นยูสนี้ชิมิ
ถึงว่า สไตล์เดิมเลย
เดี๋ยวได้ขอลบอีกแหละ ดูท่าทาง  

ถ้าเขาขอลบด้วยเหตุผลแบบนี้อีกรอบมันคงจะไม่น่าขำเท่าไหร่นะงับพรี่แม็คโท

อารมณ์คนที่ตามไปทำแบบนั้นถึงนอกบอร์ดนี่ถือว่าแยกแยะไม่เป็นแล้วนะงับ  

ภ้าเล่นดีๆใครจะตามยันเฟช ก็เพราะเล่นไม่ดี ถึงได้เจอคนไม่ดีกว่า พิจารณาตัวเองด้วยนะ ส่วนนึงอะ  

ถ้าเล่นไม่ดีก็ตามยันเฟซได้หรองับพรี่แม็คโท ในบอร์ดมันก็ปน ๆ กันทั้งดีและไม่ดีหรือเปล่างับพรี่

ใน SS มันก็เป็นอวตารกันทั้งนั้นจะแสดงสันดานแบบไหนออกมามันก็แล้วแต่เจ้าตัวเขาเลือกไหมอะงับพี่

แต่นี่ถึงขนาดตามไปรุกล้ำ + บูลลี่ถึง FB ที่ถือว่าเป็นพื้นที่ส่วนตัวระดับนึงแบบนี้พรี่แม็คโทเห็นด้วยหรองับ

เรื่องบอลในบอร์ดบอลมันก็ควรจบในบอร์ดบอลหรือป่าวงับพรี่ บางคนก็เล่นไม่ได้ดีไปกว่าดอกไม้เลยเขาก็ไม่เห็นจะโดนตามแบบนี้ พรี่คิดว่าปัญหามันเป็นเพราะการเล่นของดอกไม้จริงหยอ  

อ้าวว บอกตอนไหนว่าเห็นด้วย ก็บอกอยู่ว่าไอ้คนตามไปเฟลน่ะ มันคนไม่ดี คุณก็บอกอยู่ว่าในนี้มีทั้งคนดีคนไม่ดี ก็มันคนไม่ดีไง ถึงตามยันเฟชคนอื่น คุณห้ามมันได้เหรอ มันคนไม่ดี
ก็เลยบอกให้ทำตัวดีๆ จะได้ไม่เป็นเป้า ให้คนไม่ดีไม่พอใจ เข้าใจมั้ย  

จะทำตัวดีไม่ดี ก็ไม่ได้แปลว่าจะได้สิทธิหรือเป็นการให้สิทธิคนอื่นไปคุกคามหรือรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวคนอื่นหรือเปล่างับพรี่แม็คโท อันนี้มารยาทพื้นฐานเลยนะงับพรี่แม็คโท

แล้วผมก็ไม่บอกด้วยนะงับว่าพรี่เห็นด้วยผมแค่ตั้งคำถามพรี่ไงงับ ถ้าพรี่เห็นด้วยหรือไม่ก็แค่ตอบกลับมาไงงับ ผมไม่ได้ปรักปรำพรี่เลย พรี่ไม่เห็นด้วยก็เป็นเรื่องน่ายินดีเสียอีก

ส่วนใครจะเป็นเป้าใครผมก็ยืนยันเหมือนเดิมนะงับพรี่ว่าควรเล่นกันในนี้ พี่เคยด่าผมก็ยังไม่ติดใจเลยคิดว่าเฮฮากันเสียอีก

ผมก็เห็นด้วยกะคุณหมดและ เรื่องไม่มีสิทธิ์ ไม่มีมารยาท เรื่องคุกคาม
แต่คนไม่ดี ไม่จำเป็นต้องมีใครให้สิทธิ์เค้านะครับ เค้าสามารถระเมิดได้ทุกอย่าง เพราะเค้าโนสน โนแคร์ไงครับ
คุณไปยอกเค้าไม่มีสิทธิ์ แต่เค้าต่อยหน้าคุณไปแล้วอะ คุณบอกเค้าไม่มีมารยาท แต่เค้าถุยน้ำลายใส่หน้าคุณไปแล้ว แล้วไงคณับ คนไม่ดีไง มันไม่แคร์อยู่แล้ว
แล้วคุณมาโวยวาย ในบอร์ดว่าคุณโดนนั้นหน้า จะไปแจ้งความดำเนินคดี
คนทำก็บอก ไปดิครัชชช อยากทำไรก็ทำ ไม่ต้องมางอแง เดี๋ยวตำรวจก็เรียกไปสอบสวนเองแหละ
แค่นั้นแหละที่ผมอยากจะบอก คนไม่ดี มันไม่สนิท ไม่สนมารยาทหรอกคณับ
1
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status: In Poch We Don't Trust!
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 05 Sep 2013
ตอบ: 26320
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 18:06
คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ
อัลไซเมอร์ พิมพ์ว่า:
อยากเห็นหน้าพ่อรูปหล่อ คู่กรณีเลย  

ยังเป็นเด็กนักเรียนอยู่เลยครับ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0

นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 3417
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 00:00
[RE: คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ]
555555 มันต้องมีที่ไปที่มาซื แล้วสรุป เป็นคนเดียวที่ลบยูซ หรือเปล่า แล้วมาเกรียนใหม่ หรือเปล่าครับ
0
0
โค้ช C-License
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 8846
โพสเมื่อ: Sun Mar 19, 2023 19:41
สรุปท่านคือดอกไม้รีเทิร์นเหรอครับ ผมเห็นท่านเคยบอกว่าไม่ใช่ซะอีก
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel