ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
: 1 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 13 Oct 2022
ตอบ: 1551
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 07:37
[RE: คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ]
BabyHunter พิมพ์ว่า:
คุกคามไปถึงเฟสส่วนตัว ผมไม่สนับสนุนนะ

แต่ถ้าถามผมว่าคนเดียวกันไหม ผมว่าไม่

มีเหตุผลอะไรที่เค้าต้องรอ ถึง 14 วัน ?

อีกเรื่อง พฤติกรรม ไม่เปลี่ยนไปเลยนะ น้อนดอกไม้  

แต่ผมว่าใช่ มันมีคำคีย์เวิร์ดของมันอยู่ และผมไม่เคยเห็นใครใช้คีย์เวิร์ดนี้นอกจาก
ยูสนี้ยูสเดียว และผมจำได้ว่ายูสนี้เช่นกันเคยออกมาบอกว่า ดอกไม้ สมควรโดนแล้ว
น่าจะเป็นการพิมพ์เพื่อสนับสนุนการกระทำของตัวเอง คุณเองก็เหมือนเดิมเช่นกัน
ต่างกันก็ตรงที่คุณไม่เคยโดนรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวแบบผม
แก้ไขล่าสุดโดย COYGDM10 เมื่อ Thu Mar 16, 2023 07:44, ทั้งหมด 2 ครั้ง
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status: ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 30 Dec 2020
ตอบ: 3375
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 07:46
[RE]คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ
COYGDM10 พิมพ์ว่า:
คุกคามไปถึงเฟสส่วนตัว ผมไม่สนับสนุนนะ

แต่ถ้าถามผมว่าคนเดียวกันไหม ผมว่าไม่

มีเหตุผลอะไรที่เค้าต้องรอ ถึง 14 วัน ?

อีกเรื่อง พฤติกรรม ไม่เปลี่ยนไปเลยนะ น้อนดอกไม้  

แต่ผมว่าใช่ มันมีคำคีย์เวิร์ดของมันอยู่ และผมไม่เคยเห็นใครใช้คีย์เวิร์ดนี้นอกจาก
ยูสนี้ยูสเดียว และผมจำได้ว่ายูสนี้เช่นกันเคยออกมาบอกว่า ดอกไม้ สมควรโดนแล้ว
น่าจะเป็นการพิมพ์เพื่อสนับสนุนการกระทำของตัวเอง คุณเองก็เหมือนเดิมเช่นกัน
ต่างกันก็ตรงที่คุณไม่เคยโดนรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวแบบผม  

ถ้าใช่ ก็ลงบันทึกประจำวัน เรื่องการถูกคุกคาม ( แต่คิดว่าไม่ใช่ )

การเล่น มันมีจังหวะของมัน ไม่ใช่แบบนาย ใส่รัวๆ จนคนจับได้

ออกมาหลังเกม ก็เพียงพอ นอกนั้นก็หยอดไปบ้าง นายมันใช้ความเกลียดนำในการเล่น ไม่ใช่บลั้ฟ แซวๆ กันแล้ว

ไม่ได้ไปทุกกระทู้เหมือนนาย อ่อ อีกอย่าง เห็นงี้เชียร์ปืนให้ได้แชมป์นะ เบื่อแมนซิ จะ 3 สมัยด้วย
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 07:56
[RE: คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ]

ถ้าใช่ ก็ลงบันทึกประจำวัน เรื่องการถูกคุกคาม ( แต่คิดว่าไม่ใช่ )

การเล่น มันมีจังหวะของมัน ไม่ใช่แบบนาย ใส่รัวๆ จนคนจับได้

ออกมาหลังเกม ก็เพียงพอ นอกนั้นก็หยอดไปบ้าง นายมันใช้ความเกลียดนำในการเล่น ไม่ใช่บลั้ฟ แซวๆ กันแล้ว

ไม่ได้ไปทุกกระทู้เหมือนนาย อ่อ อีกอย่าง เห็นงี้เชียร์ปืนให้ได้แชมป์นะ เบื่อแมนซิ จะ 3 สมัยด้วย  

อย่าพยายามเบี่ยงประเด็นเลย ให้เรากลายเป็นคนผิดหน่อยเลย
เราก็เล่นเหมือนพวกนายทุกอย่าง ไม่ได้ทุกมู้แบบที่นายกล่าวหา
ถ้าเราเป็นแบบนั้นจริงๆ ช่วยเอาหลักฐานมาให้ดูหน่อย
เอาจริงๆเป็นพวกนายมากกว่าด้วยซ้ำ ที่ใช้ความเกลียดนำในการเล่น
คนที่เขาแซวกันขำๆแบบผมจบก็คือจบ มีแต่พวกใช้ความเกลียดนำเท่านั้นแหละ
ที่ไม่จบจนต้องพยายามเอาชนะด้วยการ รุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวของคนอื่นเขา

ส่วนเรื่องแจ้งความไม่ต้องห่วง ตอนนี้หาหลักฐานทุกอย่างมีครบหมดแล้ว
และที่ผมไม่แจ้งก็เพราะเห็นว่ายังเป็นเด็กนักเรียนอยู่หรอกนะ ไม่อยากต่อความยาวสาวความยืด
และมันเสียเวลาด้วย แต่ถ้ายังไม่เลิกพฤติกรรมแบบนี้อีก ผมคงต้องทำนะ
แก้ไขล่าสุดโดย COYGDM10 เมื่อ Thu Mar 16, 2023 08:08, ทั้งหมด 3 ครั้ง
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: One Love united .
เข้าร่วม: 11 Feb 2017
ตอบ: 2359
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:08
คราวก่อนคุณก็มาร้องทุกแจ้งแล้วหนิ ว่ามันเป็นแบบไหนมีคนมาคุกคาม คุณมี่ประสบการณ์แล้วอะ ว่าควรทำไง มันไม่ถูกต้องอยู่แล้วล้ำเส้นพื้นที่ส่วนตัวกัน เมคไม่เมคผมไม่รู้ แต่ที่ผมแปลกใจ คุณต้องการอะไร ฉํนโดนทำร้ายอีกแล้วหรอ? ฉันโดนกระทำอีกแล้วซินะ? ผมไม่เก็ทจริงๆ ในเมื่อ คุณเคยเจอแบบนี้มาแล้ว แล้วคุณก็ตั้งกระทู้แบบนี้มาถามแล้วด้วย ต้องการอะไรก่อนตอนนี้?
3
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:09
ถูกแบนแล้ว
Pepsiman พิมพ์ว่า:
mctominaytor พิมพ์ว่า:
ดอกไม้โดนตามหลอกหลอน ขอลบยูสไป แล้วมาเกิดใหม่เป็นยูสนี้ชิมิ
ถึงว่า สไตล์เดิมเลย
เดี๋ยวได้ขอลบอีกแหละ ดูท่าทาง  

ถ้าเขาขอลบด้วยเหตุผลแบบนี้อีกรอบมันคงจะไม่น่าขำเท่าไหร่นะงับพรี่แม็คโท

อารมณ์คนที่ตามไปทำแบบนั้นถึงนอกบอร์ดนี่ถือว่าแยกแยะไม่เป็นแล้วนะงับ  

ภ้าเล่นดีๆใครจะตามยันเฟช ก็เพราะเล่นไม่ดี ถึงได้เจอคนไม่ดีกว่า พิจารณาตัวเองด้วยนะ ส่วนนึงอะ  

ถ้าเล่นไม่ดีก็ตามยันเฟซได้หรองับพรี่แม็คโท ในบอร์ดมันก็ปน ๆ กันทั้งดีและไม่ดีหรือเปล่างับพรี่

ใน SS มันก็เป็นอวตารกันทั้งนั้นจะแสดงสันดานแบบไหนออกมามันก็แล้วแต่เจ้าตัวเขาเลือกไหมอะงับพี่

แต่นี่ถึงขนาดตามไปรุกล้ำ + บูลลี่ถึง FB ที่ถือว่าเป็นพื้นที่ส่วนตัวระดับนึงแบบนี้พรี่แม็คโทเห็นด้วยหรองับ

เรื่องบอลในบอร์ดบอลมันก็ควรจบในบอร์ดบอลหรือป่าวงับพรี่ บางคนก็เล่นไม่ได้ดีไปกว่าดอกไม้เลยเขาก็ไม่เห็นจะโดนตามแบบนี้ พรี่คิดว่าปัญหามันเป็นเพราะการเล่นของดอกไม้จริงหยอ  

อ้าวว บอกตอนไหนว่าเห็นด้วย ก็บอกอยู่ว่าไอ้คนตามไปเฟลน่ะ มันคนไม่ดี คุณก็บอกอยู่ว่าในนี้มีทั้งคนดีคนไม่ดี ก็มันคนไม่ดีไง ถึงตามยันเฟชคนอื่น คุณห้ามมันได้เหรอ มันคนไม่ดี
ก็เลยบอกให้ทำตัวดีๆ จะได้ไม่เป็นเป้า ให้คนไม่ดีไม่พอใจ เข้าใจมั้ย
1
2
หากโดน 38 เรื้อน จะถูกแบน
ปลายอาชีพค้าแข้ง
Status:
เข้าร่วม: 13 Jun 2009
ตอบ: 52803
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:09
คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ
ขยะจัด 777เอ๋อ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 22 Apr 2022
ตอบ: 4291
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:12
ถูกแบนแล้ว
ดอกไม้โดนตามหลอกหลอน ขอลบยูสไป แล้วมาเกิดใหม่เป็นยูสนี้ชิมิ

ถ้าเขาขอลบด้วยเหตุผลแบบนี้อีกรอบมันคงจะไม่น่าขำเท่าไหร่นะงับพรี่แม็คโท

อารมณ์คนที่ตามไปทำแบบนั้นถึงนอกบอร์ดนี่ถือว่าแยกแยะไม่เป็นแล้วนะงับ  

ภ้าเล่นดีๆใครจะตามยันเฟช ก็เพราะเล่นไม่ดี ถึงได้เจอคนไม่ดีกว่า พิจารณาตัวเองด้วยนะ ส่วนนึงอะ  

ถ้าคิดแบบนี้ พวกคุณทุกคนก็ควรโดนตามยันเฟสได้สิครับแบบนี้
แค่บรัฟเรื่องฟุตบอล ก็ควรจบที่เรื่องฟุตบอล การที่แยกแยะไม่ได้
จนต้องรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวคนอื่นเขาเนี่ย เขาเรียกพวกกระจอก นตม.

ก็ปกตินะ ถ้าพวกไม่ดีเจอเฟขผม ก็คงตามผมยันเฟชเหมือนกัน
หรือผมอาจจะยังไม่ครบเงื่อนไข
1.ผมอาจจะยังไม่เจอคนไม่ดี
2.อาจจะเจอคนไม่ดีแล้ว แต่มันยังไม่เจอเฟรชผม
แต่ของคุณคนบเงื่อนไข 2 ข้อ ก็ตามนั้นแหละ
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15310
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:14
น่ากลัวอยู่แฮะ
0
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:16

ถ้าคิดแบบนี้ พวกคุณทุกคนก็ควรโดนตามยันเฟสได้สิครับแบบนี้
แค่บรัฟเรื่องฟุตบอล ก็ควรจบที่เรื่องฟุตบอล การที่แยกแยะไม่ได้
จนต้องรุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวคนอื่นเขาเนี่ย เขาเรียกพวกกระจอก นตม.

ก็ปกตินะ ถ้าพวกไม่ดีเจอเฟขผม ก็คงตามผมยันเฟชเหมือนกัน
หรือผมอาจจะยังไม่ครบเงื่อนไข
1.ผมอาจจะยังไม่เจอคนไม่ดี
2.อาจจะเจอคนไม่ดีแล้ว แต่มันยังไม่เจอเฟรชผม
แต่ของคุณคนบเงื่อนไข 2 ข้อ ก็ตามนั้นแหละ  

แล้วทำไมต้องมีแต่พวกนายที่เป็นคนไม่ดี ในขณะที่คนอื่นเขาดีกันหมด
เลยทำให้นายต้องไม่เจอคนไม่ดีด้วยล่ะ
0
0
ซุปตาร์โอลิมปิก
Status:
เข้าร่วม: 13 May 2021
ตอบ: 7137
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:26
ผมว่ามันตามยากอยู่นะ มัน 2 แหล่งนี่แหละ แต่ประเด็นคือ ในบอร์ดเล่นก็ให้มันจบในบอร์ดสิ จะไปถึงเฟซจริงทำไม ต้องจริงจังแค่ไหนถึงไปตามรังควานคนอื่น
0
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 12393
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:27
[RE]คิดว่าเป็นคนคนเดียวกันมั้ยครับ
พฤติกรรมน่าขยะแขยงมากไอ่ 777 เนี่ย ตามรังควานถึงชีวิตส่วนตัว ไปบูลลี่เขาอีก แถมไอ้พวกในแกงค์ยังมาตามให้ท้ายอีก ใครจะสนับสนุนไอ่พวกแกงค์นี้คิดให้หนักๆนะครับ ตามแผล่บ ตามซัพพอร์ตก็เหมือนยอมรับกลายๆ ว่าคุณชอบพฤติกรรมแบบนี้
0
0
นักเตะตำบล
Status: ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
เข้าร่วม: 30 Dec 2020
ตอบ: 3375
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:28

อย่าพยายามเบี่ยงประเด็นเลย ให้เรากลายเป็นคนผิดหน่อยเลย
เราก็เล่นเหมือนพวกนายทุกอย่าง ไม่ได้ทุกมู้แบบที่นายกล่าวหา
ถ้าเราเป็นแบบนั้นจริงๆ ช่วยเอาหลักฐานมาให้ดูหน่อย
เอาจริงๆเป็นพวกนายมากกว่าด้วยซ้ำ ที่ใช้ความเกลียดนำในการเล่น
คนที่เขาแซวกันขำๆแบบผมจบก็คือจบ มีแต่พวกใช้ความเกลียดนำเท่านั้นแหละ
ที่ไม่จบจนต้องพยายามเอาชนะด้วยการ รุกล้ำพื้นที่ส่วนตัวของคนอื่นเขา

ส่วนเรื่องแจ้งความไม่ต้องห่วง ตอนนี้หาหลักฐานทุกอย่างมีครบหมดแล้ว
และที่ผมไม่แจ้งก็เพราะเห็นว่ายังเป็นเด็กนักเรียนอยู่หรอกนะ ไม่อยากต่อความยาวสาวความยืด
และมันเสียเวลาด้วย แต่ถ้ายังไม่เลิกพฤติกรรมแบบนี้อีก ผมคงต้องทำนะ  

หลักฐานครบ ก็ไม่ต้องรอแล้ว พวกนี้ต้องทำให้เข็ด

ส่วนเรื่องพฤติกรรมการเล่น ขี้เกียจอธิบายละ น้ำเต็มแก้ว
1
0
Status:
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:30
หลังสน พิมพ์ว่า:
คราวก่อนคุณก็มาร้องทุกแจ้งแล้วหนิ ว่ามันเป็นแบบไหนมีคนมาคุกคาม คุณมี่ประสบการณ์แล้วอะ ว่าควรทำไง มันไม่ถูกต้องอยู่แล้วล้ำเส้นพื้นที่ส่วนตัวกัน เมคไม่เมคผมไม่รู้ แต่ที่ผมแปลกใจ คุณต้องการอะไร ฉํนโดนทำร้ายอีกแล้วหรอ? ฉันโดนกระทำอีกแล้วซินะ? ผมไม่เก็ทจริงๆ ในเมื่อ คุณเคยเจอแบบนี้มาแล้ว แล้วคุณก็ตั้งกระทู้แบบนี้มาถามแล้วด้วย ต้องการอะไรก่อนตอนนี้?  

เหมือนถามเหยื่อที่โดนข่มขืนมาแล้ว ว่าต้องการอะไรอีกเรียกร้องความเห็นใจหรอ
มีประสบการณ์แล้วนิ รู้นิว่าต้องทำยังไง อย่าแต่งตัวโป๊อีกสิ
0
0
(ทัณฑ์บนครั้งสุดท้าย)

นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 11 Feb 2016
ตอบ: 5540
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:32
สรุปคือดอกไม้จริงหรอ งั้นผมก็คือ ข้างเหนียวอย่างที่คนเค้าเดาไว้อ่ะสิ
0
0

Arsenal 38-0-0

ให้ดีใจลูกละ 1 นาที
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 20 Jan 2021
ตอบ: 1989
โพสเมื่อ: Thu Mar 16, 2023 08:32
บอกก่อนเลยว่า ไอคนทักไปอะ ทำไม่ถูกอยู่ละ

แต่ มันแค่ทักมานายจะไปสนใจอะไร

ถ้ามีคนทักเฮียมาแบบนี้ก็แค่ block ไปก็จบ

แล้วนายมาร้องให้คนช่วย ยูสเก่านายขอลบเพราะถูกรังควาญในเฟส แต่นายสมัครยูสใหม่มาทำพฤติกรรมเดิมๆแล้วพอโดนแบบเดิม นายก็มาร้องในบอร์ดเนี่ยนะ

นายทำตัวล่อตีน พอคนบ้าเอาตีนมา นายเที่ยวร้องเรียนไปทั่ว ว่าเจอคนบ้ามารังแก ไอคนบ้าอะผิดอยู่แล้ว แต่นายควรแก้ที่ตัวเองก่อนไหม ไม่เลิกเกรียน ก็เลิกสนใจ คนบ้ามาตอแย นายก็บล็อคเลี่ยงๆไป ทำไม่สนใจก็จบ มันจะทำอะไรนายได้วะ

1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4, 5, 6
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel