ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
(ทัณฑ์บนครั้งที่ 1)

ดาวซัลโวโอลิมปิก
Status:
: 0 ใบ : 1 ใบ
เข้าร่วม: 18 May 2022
ตอบ: 10219
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:33
ถูกแบนแล้ว
[RE: แก๊งนั่นชอบแมนยูจริงๆหรือแค่ Hater Liverpool]
คนอื่นน่าจะแฟนแมนยูที่เก็บกดช่วงตกต่ำ แต่เปเรซผมว่าน่าจะอีแอบเอาทีม top โลกมาบังหน้าไม่ให้โดนล้อเพราะชนะบ่อย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะตำบล
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1887
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:34
[RE: แก๊งนั่นชอบแมนยูจริงๆหรือแค่ Hater Liverpool]
พวกนั้นที่ประจำคือรู อ่ะดิ
0
0
กุแมนพอ ไม่ต้องขอมีพันธมิตร
แข้งดัทช์ลีก
Status: Heart skip a beat
เข้าร่วม: 14 Mar 2010
ตอบ: 12958
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:35
Cafitiliar พิมพ์ว่า:
เอาจริงปะผมไม่อะไรกับแฟนผีเลยจริงๆนะ เพราะเค้าแซะเรามา เราก็ไปแซะเค้า เค้าก็กลับมาแซะเรา ต่างฝ่ายต่างเจ็บ มันก็ต่างฝ่ายต่างแลกกันมันดูแฟร์ๆกาวๆบ้าๆบอๆดี

แต่ผมตะหงิดๆใจกับแฟนบอลทีมอื่นๆบางคนมากกว่า(ย้ำว่าบางคน) ที่เป็นhater สองทีมนี้ คือเหมือนเค้าได้มีโอกาสตามน้ำใส่แมนยูลิ้วพูลแบบเนียนๆอยู่ฝั่งเดียว อันนี้คือสังเกตมาพักใหญ่ๆละ แต่สองฝั่งเค้าใส่นัวกันอยุไง เลยไม่ค่อยได้สนใจตัวพวกนี้  

เหมือนมีแฟนเชลซีบางคน ก็ไปร่วมนัว ผมยังงง
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1190
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:35
ถูกแบนแล้ว
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
dseven พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
dseven พิมพ์ว่า:
Believe พิมพ์ว่า:
ผมเดาว่า แค่ไม่ชอบหงส์ แต่สาเหตุที่ไม่ชอบนี่ไม่รู้เลยครับ

ถามว่าแฟนผีมั้ย รุด เล้า น่าจะใช่อยู่ คนอื่นไม่รู้ครับ  

ไม่ชอบก็น่าจะเพราะโม้เป็นDNAนั่นแหละคนับ  

ถ้าเกลียดแบบนั้น มันต้องไม่ชอบมานานมากๆอ่ะครับ

5-10 ปีขั้นนั้นเลย ผมเลยไม่รู้สาเหตุ แต่ผมไม่เคยเกลียดแฟนบอลเลยนะ

มีหมั่นไส้บางทีมบางคนบ้าง บางเวลาแค่นั้นเอง  

น่าจะไปโดนนอกบอร์ดมาด้วยเลยเก็บกด  

แฟนหงส์นอกบอร์ด นิสัยดีมากต่างจากในบอร์ดนี้ลิบลับ  

มันก็ไม่แปลกนะท่าน
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: เด็กหงส์
เข้าร่วม: 16 Oct 2013
ตอบ: 20655
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:40
ผมว่าไม่ใช่แฟนแมนยู
0
0

แขวนสตั๊ด
Status: รักพ่อครับ
เข้าร่วม: 22 Oct 2013
ตอบ: 44401
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:42
NickValensi พิมพ์ว่า:
Spoil
เอาจริงปะผมไม่อะไรกับแฟนผีเลยจริงๆนะ เพราะเค้าแซะเรามา เราก็ไปแซะเค้า เค้าก็กลับมาแซะเรา ต่างฝ่ายต่างเจ็บ มันก็ต่างฝ่ายต่างแลกกันมันดูแฟร์ๆกาวๆบ้าๆบอๆดี

แต่ผมตะหงิดๆใจกับแฟนบอลทีมอื่นๆบางคนมากกว่า(ย้ำว่าบางคน) ที่เป็นhater สองทีมนี้ คือเหมือนเค้าได้มีโอกาสตามน้ำใส่แมนยูลิ้วพูลแบบเนียนๆอยู่ฝั่งเดียว อันนี้คือสังเกตมาพักใหญ่ๆละ แต่สองฝั่งเค้าใส่นัวกันอยุไง เลยไม่ค่อยได้สนใจตัวพวกนี้  

ขอยกตัวอย่างมาหน่อยครับ

รู้จักแฟนบอลโบโร่มั้ยครับ

นึกไม่ออกครับ

ขอใบ้อีกหน่อย  

มีคนมาเฉลยแล้วครับสำหรับแฟนบอลมิดเดิลสโบรห์
1
0

คนรักน้องแมว
Status: you'll never อุ๋ง alone
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 21839
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:44
Spoil

มีคนมาเฉลยแล้วครับสำหรับแฟนบอลมิดเดิลสโบรห์  

ถ้าแฟนทีมนั้นผมเห็นอยู่สองสามคนนะ

1
0

แขวนสตั๊ด
ที่อยู่: ปีนต้นงิ้วอยู่กับคนแก่ที่กำลังแหงนหน้าเฝ้ามองคนที่เค้ารัก
โพสเมื่อ: Sun Oct 02, 2022 23:50
Spoil
Spoil

ถ้าแฟนทีมนั้นผมเห็นอยู่สองสามคนนะ

Spoil
จริงๆมีอีกนะ คนจะบอกว่าผมหมายถึงมาดริดรึเปล่า แต่อย่างมาดริดนี่ตัดไปเลยไม่ใช่ชายชุดดำ เพราะแฟนหงส์วอร์กับฝั่งมาดริดมาตลอดอยู่แล้วแลกปะทะคารมกันโดยตรงมาในพักหลังๆ

อย่างฝั่งผีเค้าก็จะมีน่อลชะ ต่างฝ่ายต่างเจ็บกันไปแบบไอ8-2มะกี้

แต่... นั่นละฮะ มันมีทีมอื่นๆที่เป็นองค์กรชุดดำ ซึ่งผมก็ไม่กล้าไปสวนเค้ากลับหรอกขอแอบดูอยู่เงียบๆละกัน เพราะผมเถียงสู้ชาวบ้านไม่เก่ง สกิลการวอร์คือ0 สนิท  
1
0

นักบอลลีกภูมิภาค
Status:
เข้าร่วม: 08 Sep 2013
ตอบ: 11725
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 00:05
แมนยูเตะ 2 ทุ่มน้อนๆไม่มามู้LIVE แต่ลิพูลเตะตี 2 น้อนๆเขาพากันมาแซะในมู้LIVE ได้อ่ะ คิดดูละกัน
แก้ไขล่าสุดโดย TripleLife เมื่อ Mon Oct 03, 2022 00:23, ทั้งหมด 1 ครั้ง
2
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 03 Oct 2010
ตอบ: 34872
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 00:37
ลองใช้ไอเทมเปลี่ยนยูสเซอร พิมพ์ว่า:
ผมว่าแก๊งค์ไลน์ มีแฟนแมนยูแค่รุดกับเปเรส

เล้า ลื่น ผมมโนว่าแฟนสิงห์

ดูจากความอาฆาตตาเบนแล้ว สารตั้งต้นน่าจะมาจากวลี เคอร์รี่ฟุตบอล ในอดีต  

เล้ามันแฟนผีนี่แหละครับ ลื่นด้วย

แต่ลื่นนี่หลังๆหายไปเลยนะ ปกติฟอร์มแบบนี้กลอนต้องมาแล้ว ปัจจุบันเห็นแค่เล้ากับไอ้ซาล่าเก่งกว่าโรนัลโด้และเปเรส
0
0
แขวนสตั๊ด
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 01:09
shirokami พิมพ์ว่า:
ลองใช้ไอเทมเปลี่ยนยูสเซอร พิมพ์ว่า:
ผมว่าแก๊งค์ไลน์ มีแฟนแมนยูแค่รุดกับเปเรส

เล้า ลื่น ผมมโนว่าแฟนสิงห์

ดูจากความอาฆาตตาเบนแล้ว สารตั้งต้นน่าจะมาจากวลี เคอร์รี่ฟุตบอล ในอดีต  

เล้ามันแฟนผีนี่แหละครับ ลื่นด้วย

แต่ลื่นนี่หลังๆหายไปเลยนะ ปกติฟอร์มแบบนี้กลอนต้องมาแล้ว ปัจจุบันเห็นแค่เล้ากับไอ้ซาล่าเก่งกว่าโรนัลโด้และเปเรส  

ผมคุยกับเฮียเล้า เล้าแกบอก ลื่นติดงานอะไรซักอย่างยาวเลย อาจจะไม่ได้เห็นกลอนไปอีกพักใหญ่ๆ แต่ดีละแม่งกำหมัดของจริงตัวนี้อะ55

ส่วนไอตู้กับข้าวนั้นแล ตัวนี้เน้นฝลัดอย่างเดียว เหมือนคนโดนเซ็ตบอท
แก้ไขล่าสุดโดย Cafitiliar เมื่อ Mon Oct 03, 2022 01:10, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0

นักบอลถ้วย ข.
Status:
เข้าร่วม: 06 Apr 2017
ตอบ: 6093
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 03:18
แก๊งนั่นชอบแมนยูจริงๆหรือแค่ Hater Liverpool
RuuDVaN V.2 พิมพ์ว่า:
LuLLaZZx พิมพ์ว่า:
รุด เล้า ลื่น แฟนผี แต่ก่อนเม้นในมู้ไลฟ์บ่อยๆ ช่วงฟอร์มห่วยก็เจอ แค่หายหลังเกม แต่หลังๆมาไม่เจอเลย

เปเรซ เคยเถียงผมว่าไม่ได้เชียร์ผี  

ผมตั้งใจดูบอลเสมอครับ

ไม่เคยเล่นมู้ไลฟ ตั้งแต่ไหนแต่ไร

หลังเกมก็มาบ้างแต่ส่วนใหญ่ไม่มีใครสนใจ เพราะมู้ไหล ตามนี้

ส่วนพรี่ๆเดกหงส์ เค้าก็ออกจากรูมาตรึม เห็นแล้วก็ตลกดี

แมนยูมีแค่เล้าตั้งมู้ปั่น แต่ดู มู้พวกพรี่ๆ เค้าสิ พร้อมใจออกมากันเยอะมาก ตาหลกก  

Are you blind?
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
1
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 10787
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 06:23
ไม่รู้ครับ รู้แค่ว่าวอร์มาวอร์กลับ แซะมาแซะกลับ ไม่โกง
0
0
ดาวซัลโวฟุตบอลโลก
Status:
เข้าร่วม: 17 Feb 2009
ตอบ: 22027
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 08:21

แต่ผมตะหงิดๆใจกับแฟนบอลทีมอื่นๆบางคนมากกว่า(ย้ำว่าบางคน) ที่เป็นhater สองทีมนี้ คือเหมือนเค้าได้มีโอกาสตามน้ำใส่แมนยูลิ้วพูลแบบเนียนๆอยู่ฝ่ายเดียวไม่ต้องเอาตัวไปแลก เพราะได้แซะฟรีๆแถมไม่มีใครแซะกลับ555 อันนี้คือสังเกตมาพักใหญ่ๆละ แต่สองฝั่งเค้าใส่นัวกันอยุไง เลยไม่ค่อยได้สนใจตัวพวกนี้

Edit ขอเรียกว่า " องค์กรชายชุดดำแห่งบอลนอก " ละกัน55  

นั่นเพราะคุณคิดว่าลิเวอร์พูลมีโจทย์แค่เเมนยูทีมเดียว ซึ่งจริงๆมันไม่ใช่ไงครับ
1
0
จะไม่เสียเวลาทำอะไรที่ไม่ได้เงินอีก
นักเตะตำบล
Status:
เข้าร่วม: 09 Aug 2021
ตอบ: 594
โพสเมื่อ: Mon Oct 03, 2022 10:20
เฮียเค้าก็ปั่นไปเรื่อยดักเด็กหงส์เข้าคุกแค่นี้พวกเค้าก็ฟินน้ำแตกกันแล้วแหละครับอย่าไปเอาไรมาก

แรกๆผมก็รำคาญ แต่พอเข้าใจว่าจุดประสงค์เค้าคือมีความสุขเวลาทำคนเข้าคุกได้ วิธีนั้นก็คือต้องหน้ามืดหูบอดเน้นประเด็นเดิมๆย้ำๆไปเรื่อยๆ แบบที่ Peres ทำแหละครับ จริงๆเค้ารู้แหละอะไรเป็นอะไร พอเราไม่ใช่ Target Group เค้าเลยไม่ได้รู้สึกอะไร อ่านขำๆพอ
0
0
#YNWA
ไปหน้าที่ 1, 2, 3, 4
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel