ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
ผู้เยี่ยมชม
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 01 Aug 2010
ตอบ: 1098
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 19:45
ถูกแบนแล้ว
เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ
ย้ายเหอะ
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1558
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 22:22
[RE: เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ]
Tpk พิมพ์ว่า:
"El Moro" พิมพ์ว่า:
นี้คือวัฒนธรรมสเปนที่ผมรับไม่ได้อังกฤษขนาดแมคไกว์ทีมยังปรบมือให้กำลังใจกันเลย ไม่รู้โห่แล้วมันจะช่วยไรขึ้นมายิ่งโห่มันก็ยิ่งฟอร์มไม่ดีเสียกำลังใจเสียเซลฟ์ เดยองก็โดนโห่ในวันเปิดตัวนี้เหมือนกันแต่ก็นิดๆหน่อยๆ
ปล.ยิ่งเคสคูตี้นี้โคตรเห็นใจฟอร์มไม่ดีต้องการเรียกฟอร์มกลับมากลายเป็นว่าเจอแฟนๆโห่ใส่ไปเลยกู่ไม่กลับ ถึงขนาดเมสซี่เคยทำแบบอย่าโห่ใส่นักเตะตัวเอง  

ผมกลางๆนะไม่ได้ชอบบาซ่าด้วย แต่ อังกฤษก็โห่นักเตะตัวเองนะครับ เอาชื่อทีมดังๆมีหมด ป้อกบา รูนี่ตอนเเย่ๆ เชลซีก็มี คือมันไม่เกี่ยวกับวัฒนธรรมไรเลย เค้าก็แสดงออกมา แต่อาจจะมากหรือน้อยก้อยู่ที่พฤติกรรมด้วย หรืออะไรก้ว่ากันไป  
ไม่รู้ซิครับ ดูพรีเมียร์มาหลายปีก็ไม่เคยเจอแม้นักเตะคนนั้นจะห่วยขนาดไหนก็ไม่เคยเจอ แต่สเปนเป็นปกติไปแล้วเรื่องแบบนี้ ขนาดไอ้โด้ยังโดน  

FANS BOO POGBA AS HE IS SUB'D OFF!

Ronaldo booed by Manchester United fans at Old Trafford.

LUKAKU BOOED BY THE CHELSEA FANS | FOOTBALL HIGHLIGHTS

เนี่ยชื่อคลิป ท่านก้ไปเสิชดูเอาเองละกันครับ มองกลางเลย พรีเมียก็มี ดูมานานจริงใช่ไหมครับ ทำไมผมเจอหว่า
0
0
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11250
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 22:24
[RE: เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ]
นี้คือวัฒนธรรมสเปนที่ผมรับไม่ได้อังกฤษขนาดแมคไกว์ทีมยังปรบมือให้กำลังใจกันเลย ไม่รู้โห่แล้วมันจะช่วยไรขึ้นมายิ่งโห่มันก็ยิ่งฟอร์มไม่ดีเสียกำลังใจเสียเซลฟ์ เดยองก็โดนโห่ในวันเปิดตัวนี้เหมือนกันแต่ก็นิดๆหน่อยๆ
ปล.ยิ่งเคสคูตี้นี้โคตรเห็นใจฟอร์มไม่ดีต้องการเรียกฟอร์มกลับมากลายเป็นว่าเจอแฟนๆโห่ใส่ไปเลยกู่ไม่กลับ ถึงขนาดเมสซี่เคยทำแบบอย่าโห่ใส่นักเตะตัวเอง  

ผมกลางๆนะไม่ได้ชอบบาซ่าด้วย แต่ อังกฤษก็โห่นักเตะตัวเองนะครับ เอาชื่อทีมดังๆมีหมด ป้อกบา รูนี่ตอนเเย่ๆ เชลซีก็มี คือมันไม่เกี่ยวกับวัฒนธรรมไรเลย เค้าก็แสดงออกมา แต่อาจจะมากหรือน้อยก้อยู่ที่พฤติกรรมด้วย หรืออะไรก้ว่ากันไป  
ไม่รู้ซิครับ ดูพรีเมียร์มาหลายปีก็ไม่เคยเจอแม้นักเตะคนนั้นจะห่วยขนาดไหนก็ไม่เคยเจอ แต่สเปนเป็นปกติไปแล้วเรื่องแบบนี้ ขนาดไอ้โด้ยังโดน  

FANS BOO POGBA AS HE IS SUB'D OFF!

Ronaldo booed by Manchester United fans at Old Trafford.

LUKAKU BOOED BY THE CHELSEA FANS | FOOTBALL HIGHLIGHTS

เนี่ยชื่อคลิป ท่านก้ไปเสิชดูเอาเองละกันครับ มองกลางเลย พรีเมียก็มี ดูมานานจริงใช่ไหมครับ ทำไมผมเจอหว่า  
ท่านน่าจะดูนานกว่าผมครับ
1
0
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11250
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 22:26
Mupu พิมพ์ว่า:
อ่านในReplyทวิตเตอร์เห็นมีบอกว่าที่โดนโห่เพราะแกไม่ยอมย้ายออก
อ้างว่าแกได้รับการติดต่อจากทีมในซาอุฯ แต่แกไม่ยอมย้ายแบบซื้อขาย
จะรอให้บาร์ซ่ายกเลิกสัญญาเพื่อจะไปเอาโบนัสค่าเซ็นแพงๆ
เลยอ้างว่าแล้วแบบนี้แฟร์กับบาร์ซ่ามั๊ย เลยโดนโห่

ซึ่งก็เห็นแค่ยกมาลอยๆนะครับ ไม่มีแหล่งข่าวอ้างอิง
แต่เห็นสีหน้าแกแล้วน่าเห็นใจจริงๆ  
อันนี้มีข่าวจริงครับ แต่ข่าวก็คือข่าวไม่รู้ว่าจริงไมจริง แต่แฟนๆสเปนใส่ไปแล้วละ
1
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel