ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
นักเตะกลางซอย
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 07 Sep 2013
ตอบ: 702
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:03
[RE: เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ]
แต่ในเคสที่Leganes ยื่นขอExceptionแล้วไม่ได้ก็ถูกแล้วมั้ยครับ เพราะเป็นคนตัดสินใจขายเอง ไม่ใช่เกิดจากเหตุฉุกเฉิน หรือผมเข้าใจอะไรผิด พอดีไม่มีความรู้และไม่รู้เบื้องลึกของดีลนี้เลย
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
แขวนสตั๊ด
Status: CFC,ACM,RMCF
เข้าร่วม: 18 Dec 2007
ตอบ: 52653
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:07
[RE: เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ]
SoFluffy พิมพ์ว่า:
แต่ในเคสที่Leganes ยื่นขอExceptionแล้วไม่ได้ก็ถูกแล้วมั้ยครับ เพราะเป็นคนตัดสินใจขายเอง ไม่ใช่เกิดจากเหตุฉุกเฉิน หรือผมเข้าใจอะไรผิด พอดีไม่มีความรู้และไม่รู้เบื้องลึกของดีลนี้เลย  

โดนฉีกสัญญาหรือเปล่า ถ้าใช่มันปฎิเสธไม่ได้
2
0
There is no good in anything until it is finished and Do not regret what you have done.
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11249
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:08
เห็นคลิปนี้สงสาร Braithwaite เหมือนกันนะ

ไม่ใช่ขายเองครับโดนฉีกสัญญาทีมไม่สามารถปฏิเสธดีลได้ แต่กฏนี้มันมีข้อเสียแบบนี้ละครับทีมฝั่งตรงข้ามเสียนักเตะโดยที่ปฏิเสธไม่ได้แถมจะไปซื้อก้ซื้อไม่ได้เพราะเลกาเนสไม่เข้าข่ายกับกฏนี้ทำให้เสียเปรียบฝ่ายเดียว
โพสต์บนแอป Soccersuck บน Android
2
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 799
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:19
ตอนอยากได้ก็ทำทุกอย่าง ตอนไม่ต้องการก็ไม่ให้ความเคารพ
1
0
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
เข้าร่วม: 20 Nov 2014
ตอบ: 1494
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:25
รอเห็นยุคมืดก่อนโรนัลดิญโญ่มาอยู่ครับ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 03 Mar 2019
ตอบ: 11928
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:27
โอย สงสารอ่ะ
0
0
แข้งลีกเอิง
Status:
เข้าร่วม: 17 Sep 2007
ตอบ: 8305
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:34
ค่าเหนื่อยเยอะไหมครับตัวนี้
0
0
นักบอลถ้วย ก.
Status: RICE BABY RICE!!!
ตอบ: 8414
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:38
ช่วงนึงแกก็เล่นดี ทำประโยชน์ให้ทีมเยอะอยู่นะ แต่เพราะเป็น Braithwaite ไม่ใช่ Messi คนเลยไม่ให้ค่า สงสารจริงๆ ขนาดแมคไกวร์โดนด่าก็ยังไม่ถึงขั้นนี้เลย
0
0

ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15400
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:42
ตอนนั้นเลกาเนสอย่างซวย
เสียเบรทเวตไปนอกตลาดแบบที่ตัวเองปฏิเสธไม่ได้ แล้วปีนั้นเสีนหายถึงตกชั้น
0
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: คปิ๊ง
เข้าร่วม: 04 May 2021
ตอบ: 15400
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:43

โดนฉีกสัญญา เลกาเนสทำไรไม่ได้
2
0
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15346
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:58
มาเจออะไรแบบนี้ในสนามนี่เศร้าจริง ไม่ดีพอ เข้าใจ แต่แกไม่เคยทำอะไรให้แฟนๆต้องทำแบบนี้เลยนี่สิ

เห้อ
0
0
The Journey of new beginnings.
ซุปตาร์ยูโร
Status: ห นู น ย ม ทู ต
เข้าร่วม: 03 Sep 2018
ตอบ: 15346
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 16:59
CaptainMuniain พิมพ์ว่า:

โดนฉีกสัญญา เลกาเนสทำไรไม่ได้  

จำได้ว่าโดนฉีก นอกเวลาซื้อขาย บาซ่าทำได้ เลกาเนสทำไม่ได้

0
0
The Journey of new beginnings.
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 12 Aug 2017
ตอบ: 1558
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 17:45
Tpk พิมพ์ว่า:
นี้คือวัฒนธรรมสเปนที่ผมรับไม่ได้อังกฤษขนาดแมคไกว์ทีมยังปรบมือให้กำลังใจกันเลย ไม่รู้โห่แล้วมันจะช่วยไรขึ้นมายิ่งโห่มันก็ยิ่งฟอร์มไม่ดีเสียกำลังใจเสียเซลฟ์ เดยองก็โดนโห่ในวันเปิดตัวนี้เหมือนกันแต่ก็นิดๆหน่อยๆ
ปล.ยิ่งเคสคูตี้นี้โคตรเห็นใจฟอร์มไม่ดีต้องการเรียกฟอร์มกลับมากลายเป็นว่าเจอแฟนๆโห่ใส่ไปเลยกู่ไม่กลับ ถึงขนาดเมสซี่เคยทำแบบอย่าโห่ใส่นักเตะตัวเอง  

ผมกลางๆนะไม่ได้ชอบบาซ่าด้วย แต่ อังกฤษก็โห่นักเตะตัวเองนะครับ เอาชื่อทีมดังๆมีหมด ป้อกบา รูนี่ตอนเเย่ๆ เชลซีก็มี คือมันไม่เกี่ยวกับวัฒนธรรมไรเลย เค้าก็แสดงออกมา แต่อาจจะมากหรือน้อยก้อยู่ที่พฤติกรรมด้วย หรืออะไรก้ว่ากันไป
0
0
Tpk
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
เข้าร่วม: 04 Sep 2013
ตอบ: 11249
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 17:53
"El Moro" พิมพ์ว่า:
Tpk พิมพ์ว่า:
นี้คือวัฒนธรรมสเปนที่ผมรับไม่ได้อังกฤษขนาดแมคไกว์ทีมยังปรบมือให้กำลังใจกันเลย ไม่รู้โห่แล้วมันจะช่วยไรขึ้นมายิ่งโห่มันก็ยิ่งฟอร์มไม่ดีเสียกำลังใจเสียเซลฟ์ เดยองก็โดนโห่ในวันเปิดตัวนี้เหมือนกันแต่ก็นิดๆหน่อยๆ
ปล.ยิ่งเคสคูตี้นี้โคตรเห็นใจฟอร์มไม่ดีต้องการเรียกฟอร์มกลับมากลายเป็นว่าเจอแฟนๆโห่ใส่ไปเลยกู่ไม่กลับ ถึงขนาดเมสซี่เคยทำแบบอย่าโห่ใส่นักเตะตัวเอง  

ผมกลางๆนะไม่ได้ชอบบาซ่าด้วย แต่ อังกฤษก็โห่นักเตะตัวเองนะครับ เอาชื่อทีมดังๆมีหมด ป้อกบา รูนี่ตอนเเย่ๆ เชลซีก็มี คือมันไม่เกี่ยวกับวัฒนธรรมไรเลย เค้าก็แสดงออกมา แต่อาจจะมากหรือน้อยก้อยู่ที่พฤติกรรมด้วย หรืออะไรก้ว่ากันไป  
ไม่รู้ซิครับ ดูพรีเมียร์มาหลายปีก็ไม่เคยเจอแม้นักเตะคนนั้นจะห่วยขนาดไหนก็ไม่เคยเจอ แต่สเปนเป็นปกติไปแล้วเรื่องแบบนี้ ขนาดไอ้โด้ยังโดน
0
0
อวาตาร์&ลายเซ็นต์ผิดกฏ
Status:
ตอบ: 2423
โพสเมื่อ: Tue Aug 09, 2022 18:38
อ่านในReplyทวิตเตอร์เห็นมีบอกว่าที่โดนโห่เพราะแกไม่ยอมย้ายออก
อ้างว่าแกได้รับการติดต่อจากทีมในซาอุฯ แต่แกไม่ยอมย้ายแบบซื้อขาย
จะรอให้บาร์ซ่ายกเลิกสัญญาเพื่อจะไปเอาโบนัสค่าเซ็นแพงๆ
เลยอ้างว่าแล้วแบบนี้แฟร์กับบาร์ซ่ามั๊ย เลยโดนโห่

ซึ่งก็เห็นแค่ยกมาลอยๆนะครับ ไม่มีแหล่งข่าวอ้างอิง
แต่เห็นสีหน้าแกแล้วน่าเห็นใจจริงๆ
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel