ไว้คราวหน้า X
ไว้คราวหน้า X
ไม่ต้องแสดงข้อความนี้อีกเลย
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
ฝากรูป
ผู้ตั้ง
กำเนิดดาวรุ่ง
Status:
: 0 ใบ : 0 ใบ
เข้าร่วม: 10 Nov 2018
ตอบ: 275
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:52
[RE: [MUFC] - C.Ronaldo ไม่มาซ้อมเป็นวันที่ 3 ติดต่อกัน!]
ค. โด้
0
0
หากโดน 40 เรื้อน จะถูกแบน
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38622
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:53
[RE: [MUFC] - C.Ronaldo ไม่มาซ้อมเป็นวันที่ 3 ติดต่อกัน!]
BRADY350V2 พิมพ์ว่า:
SuperFrankys พิมพ์ว่า:
หลังจบงานแดงเดือด เสี่ยวินิจมีอะไรให้เชื่อถือต่ออีกไหม  

จริงๆผมว่าอันนี้ว่าแกไม่ได้นะ คือแมนยูก็ไม่รู้หรอกว่ามันจะลามขนาดนี้
ตอนเซ็นสัญญาคงมีเซ็นไปแล้วจริงๆว่าขนชุดใหญ่มา
แต่เงื่อนไขที่ว่าหากนักเตะย้ายออกหรือติดเหตุสุดวิสัยคงต้องยอมรับ

ซึ่งมุมนี้ผมเข้าใจแกนะ แกคงพยายามเรียกคนดูให้มากสุดแหละ
แต่สุดท้ายแล้วก็เป็นตัวพี่โด้เองนั่นแหละ ที่ไม่มาซ้อม ไม่ไปทัวร์
และไม่รู้จะมีค่าปรับมั้ย แต่ค่าปรับเอาจริงๆผมว่าเศษเงินพี่โด้อะ

โรนัลโด้แม้งคงบอก ค่าปรับเท่าไหร่ ผมจ่ายเอง ยังได้เลย 55555

ปล.พูดถึงแค่เรื่องโด้นะ ส่วนเรื่องอื่นก็ตามนั้นเลย  

พลาดตรงดันไปยืนยันว่าจะมานี่แหละ คือถ้ามันไม่ชัวร์ก็เงียบไว้ก่อนดีไหม

แบบนี้เสียเครดิตหมด ไม่นับดราม่าก่อนหน้านี้อีก
1
0
ผู้เยี่ยมชม
Status:
เข้าร่วม: 24 Jun 2019
ตอบ: 1190
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:53
ถูกแบนแล้ว
หลังจบงานแดงเดือด เสี่ยวินิจมีอะไรให้เชื่อถือต่ออีกไหม  

ไม่ผมว่าเรื่องโด้เป็นความเสี่ยงที่แกควบคุมไม่ได้นะ แกคงบอกตามที่สโมสรให่คำตอบมา ส่วนเรื่องประเด็นอื่นๆนั่นอีกเรื่อง
1
0
ดาวซัลโวยุโรป
Status: Rainbow Xu
เข้าร่วม: 04 Dec 2010
ตอบ: 20485
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:55
สโมสรไม่มีความทะเยอทะยานพอ (กำลังสร้างทีมไง)

บอร์ดห่วย (ด่ากันมาสิบปีละ )

ซื้อตัวช้า (มันมีเหตุของแต่ละดีล )

โด้เล่นเพื่อทีมเต็มที่ (เพื่อตัวมันเองแหละ)

มีความเป็นมืออาชีพ (หนีซ้อม3วัน)

ถ้าในใจแฟนผีหลายคนคิดแบบนี้ (คุณรักโด้มากกว่าแมนยู)
0
0
นักเตะเทศบาล
Status:
เข้าร่วม: 14 Aug 2012
ตอบ: 1744
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:55
[RE][MUFC] - C.Ronaldo ไม่มาซ้อมเป็นวันที่ 3 ติดต่อกัน!

อันนี้ก็เกินไป แกก็ไม่ได้ขายฝันอะไรนะ แกก็ถามสโมสรไปตรงๆละเค้าก็บอกมาว่า ไม่ขาย (ซึ่งก็ต้องตอบแบบนี้อยู่แล้ว) จะไปโทษแกก็ไม่ถูก
โพสต์บนแอป Soccersuck บน iOS
แก้ไขล่าสุดโดย padam padam เมื่อ Thu Jul 07, 2022 17:58, ทั้งหมด 1 ครั้ง
1
0
นักบอลลีกภูมิภาค
Status: OIL CAN NOT BUY xxxxx
ตอบ: 4477
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:57
เสี่ยวินิจแกก็ดูบอลมาหลายปีแล้ว ที่จริงแกไม่น่าล้อฟรี เรื่องย้ายไม่ย้าย ตั้งแต่แรกแล้ว เรื่องย้ายไม่ย้ายมาหรือไม่มา มันไม่ใช่อำนาจของแกจะมาฟันธงอะไรได้เลย ขนาดตัวสโมสรเองยังรับปากใครไม่ได้อยู่แล้วประเด็นนักเตะย้ายเข้าย้ายออก บอกตรงๆ คนที่ตั้งแง่กับเสี่ยเอาไว้ตั้งแต่ตอน พพร ขายตั๋วเลหลัง มาบวกกับประเด็นแกล้อฟรีว่าโด้มาแน่นอนอีก ยิ่งคนรอซื้อตัววันสุดท้ายรอดูชื่อนักเตะที่มาก่อน บอกเลยว่างานนี้ยับแน่
แก้ไขล่าสุดโดย GOD#9 เมื่อ Thu Jul 07, 2022 17:59, ทั้งหมด 1 ครั้ง
0
0
Un sot trouve toujours un plus sot qui I'admire.
ดาวซัลโวยุโรป
Status:
ตอบ: 16823
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:58
ไม่เป็นไรที่อยากย้าย แต่ทำแบบนี้(ไม่มาซ้อม) มันไม่โอเคเลยจริง ๆ คนที่รักกันเค้าไม่ทำกันแบบนี้อ่ะ สรุปแล้วแกรักป๋า แต่แกอาจไมไ่ด้รักแมนยู(อาจจะแค่ที่นึงที่มีความทรงจำที่ดีด้วย แต่ไม่ได้มีความลึกซึ้งอะไร) หลังจากนี้ก็ขออวยพรให้พี่โด้โชคดีครับ ขอให้ไปถึงสถิติที่อยากไป ขอบคุณที่ทุ่มเทเต็มที่ แต่ผมไม่ใช้พี่ในฟีฟ่าแน่นอนครับ เปิดได้ขายทิ้งเลย ทำไมอยากย้ายไม่คุยกันดี ๆ คหสต.เชื่อว่าแมนยูไม่ใจร้ายแบบไม่ให้ย้ายหรอก ใจซื้อใจอ่ะ
0
0

It’s simple, our responsibilty isn’t to control people. Our #1 responsibility is to control ourselves.
นักเตะหมู่บ้าน
Status: ❤ WONYOUNG No.1
เข้าร่วม: 26 Jun 2020
ตอบ: 6941
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 17:59
จากเคยรัก ตอนนี้เริ่มเฉยๆละนะ กับโด้ ถ้ายังยับกว่านี้ จากกันห่วยหนักกว่านี้อาจเป็นเกลียดได้เลยนะตอนนี้

ผมเข้าใจสภาพทีมนะ กับปัจจัยต่างๆที่โด้ต้องหาทีมใหม่ แต่รุ่นใหญ่ แถมเป็นตำนานกลายๆของทีมเลย ควรมีสปิริตนำซ้อม แล้วจะย้ายอะไรมาคุยตรงๆได้แหละ มาทำแบบนี้ทุเรศล่ะ (ยกไว้นิดเผื่อติดปัญหาจริงๆก็แล้วแต่เหตุละกัน แต่เงียบหายแบบนี้ไม่น่าใช่ล่ะ)
0
0
โค้ช A-License
Status: ไม่ได้มากมายเลย !!
เข้าร่วม: 13 Mar 2018
ตอบ: 38622
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:00
GOD#9 พิมพ์ว่า:
เสี่ยวินิจอก็ยอลมาหลายปีแล้ว ที่จริงแกไม่น่าล้อฟรี เรื่องย้ายไม่ย้าย ตั้งแต่แรกแล้ว เรื่องย้ายไม่ย้ายมาหรือไม่มา มันไม่ใช่อำนาจของแกจะมาฟันธงอะไรได้เลย ขนาดตัวสโมสรเองยังรับปากใครไม่ได้อยู่แล้วประเด็นนักเตะย้ายเข้าย้ายออก บอกตรงๆ คนที่ตั้งแง่กับเสี่ยเอาไว้ตั้งแต่ตอน พพร ขายตั๋วเลหลัง มาบวกกับประเด็นแกล้อฟรีว่าโด้มาแน่นอนอีก ยับแน่นอน ยิ่งคนรอซื้อตัววันสุดท้ายรอดูชื่อนักเตะที่มาก่อน บอกเลยว่างานนี้ยับแน่  

จริง คือประโยคไม่ได้มีไว้ขายนี่ ไม่ควรถือเป็นจริงเป็นจังหรอก

ในวงการฟุตบอลบอกไม่ขายๆ ย้ายมาไม่รู้กี่คนละ

0
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:00
แฟล็ปแจ็ค ยอดนักผจญภัย พิมพ์ว่า:

จริงๆผมว่าอันนี้ว่าแกไม่ได้นะ คือแมนยูก็ไม่รู้หรอกว่ามันจะลามขนาดนี้
ตอนเซ็นสัญญาคงมีเซ็นไปแล้วจริงๆว่าขนชุดใหญ่มา
แต่เงื่อนไขที่ว่าหากนักเตะย้ายออกหรือติดเหตุสุดวิสัยคงต้องยอมรับ

ซึ่งมุมนี้ผมเข้าใจแกนะ แกคงพยายามเรียกคนดูให้มากสุดแหละ
แต่สุดท้ายแล้วก็เป็นตัวพี่โด้เองนั่นแหละ ที่ไม่มาซ้อม ไม่ไปทัวร์
และไม่รู้จะมีค่าปรับมั้ย แต่ค่าปรับเอาจริงๆผมว่าเศษเงินพี่โด้อะ

โรนัลโด้แม้งคงบอก ค่าปรับเท่าไหร่ ผมจ่ายเอง ยังได้เลย 55555

ปล.พูดถึงแค่เรื่องโด้นะ ส่วนเรื่องอื่นก็ตามนั้นเลย  

พลาดตรงดันไปยืนยันว่าจะมานี่แหละ คือถ้ามันไม่ชัวร์ก็เงียบไว้ก่อนดีไหม

แบบนี้เสียเครดิตหมด ไม่นับดราม่าก่อนหน้านี้อีก  

พูดยากครับ ผมว่าแกถามแมนยูแล้ว แมนยูก็บอกขนมาหมด ชุดใหญ่
แต่พี่โด้ดันเป็นงี้ อันนี้ผมเข้าใจแกนะเอาจริงๆแล้ว เป็นผมผมก็พูดนะ
เกืดไปบอก แมนยูขนชุดใหญ่มา แต่พี่โด้ไม่รู้จะมามั้ย ผมว่าก็ไม่ได้อีก
เอาตรงๆผมว่าซวย 55555
2
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9019
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:01
piyakun พิมพ์ว่า:
ผมไม่เสียดายเท่าไหร่ เพราะเจอ DDG คนเดียวเลย

หลังจากที่ชวดไปครั้งนึง เมื่อ 9 ปีก่อน

ท่านไปดูหรอครับ  

ครับท่าน แต่ผมซื้อแค่บัตร 5,000 ครับ

ไปกับน้องสาว
2
0
อบรมขอไลเซนส์
Status:
ตอบ: 34697
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:04
ผมไม่เสียดายเท่าไหร่ เพราะเจอ DDG คนเดียวเลย

หลังจากที่ชวดไปครั้งนึง เมื่อ 9 ปีก่อน

ครับท่าน แต่ผมซื้อแค่บัตร 5,000 ครับ

อย่างน้อยก็ได้ดูพี่เดครับ ผมก็จะไปดูเดนี่แหละ
ละก็ไอแรช ซานโช่ นอกนั้นก็เฉยๆ 55555
1
0
แข้งบุนเดสลีกา
Status:
เข้าร่วม: 31 Dec 2009
ตอบ: 9019
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:05

อย่างน้อยก็ได้ดูพี่เดครับ ผมก็จะไปดูเดนี่แหละ
ละก็ไอแรช ซานโช่ นอกนั้นก็เฉยๆ 55555  

ถ้าสะดวก นัดเจอกันหน้างานได้นะครับท่าน
0
0
ดาวเตะพรีเมียร์ลีก
Status: ตำนาน.....เมื่อยมือ
เข้าร่วม: 18 May 2011
ตอบ: 9162
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:06
ทำตัวทุเรศชิหาย กุจะลบรูปเมิงออกล่ะ
0
0
นักบอล ดิวิชั่น 1
Status:
เข้าร่วม: 12 Oct 2010
ตอบ: 4584
โพสเมื่อ: Thu Jul 07, 2022 18:10
ว่าเสี่ยแกไม่ได้หรอก สถานการณ์แบบนี้คือไม่ใช่มืออาชีพเพราะมันไม่ปกติทั้งๆ ที่คุยลงตารางไว้แล้ว

คือมาซ้อมแล้วช่วงซ้อมเอเย่นต์ก็หาสโมสรใหม่ สโมสรก็ติดต่อให้ แบบปกติมันต้องเป็นแบบนี้
0
0
ไปหน้าที่ 1, 2, 3
ไปที่หน้า
GO
ตั้งกระทู้ใหม่
กรุณาระบุเหตุผลที่จะแจ้งความ
ผู้ต้องหา:
Cancel
กรุณาเลือก Forum และ ประเภทกระทู้
Forum:

ประเภท:
Submit
Cancel